ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

RED RAMA3. คามิโอ้VSซาร่า เย้!
  • :063:พี่หนุ่มเจ้าซาร่าจ่ายลูกสวยมากเลยนะครับ เมื่อไรจะใส่กับ454ซักที
  • เฮียใหญ่(Rama3) หัวข้อกระทู้: Re: RED RARM3 ของแท้ต้องงี้โว้ยพี่น้อง เย้!โพสต์แล้ว: เมื่อวานนี้, 18:18

โพสต์: 1694 ขอพูดนิสนึงวะ จากประสพการณ์นะชุดนี้เป็นการผสมระหว่างพิทบูลที่ไม่มีความเป็นญาติกันเลย แต่เป็นพิทบูลเหมือนกัน

แต่เป็นคนละสาย เป็นวิธีที่นิยมกันมากในต่างประเทศ เขาว่าวิธีนี้การปรับปรุงพัฒนาสายพันธุ์ จะเรียกว่า out croos

โดยการนำพ่อพันธุ์ที่มีคุณภาพ รูปร่างโครงสร้าง ลักษณะนิสัยที่ดี เอามาผสม เข้ากับแม่พันธ์ที่มีประวัตการจ่ายลูกดี

คือจ่ายลูกไม่ติดตัวเองเลย เป็นวิธีที่ทำได้ง่ายและสะดวก ไม่ต้องวางแผนล่วงหน้ามากนัก ลูกที่ออกมามีลักษณะเด่น

แข็งแรง ค่อนออกไปทางพ่อพันธ์ซะเป็นส่วนใหญ่ แบบไม่ต้องลุ้นมาก

อีกอย่าง ก็ต้องเชื่อได้ว่าพ่อพันธ์นั้นมีลักษณะต่าง ๆ ดีตามที่ต้องการจริง ๆ และที่สำคัญ เจ้า Camao เป็นพ่อพันธ์ ที่มี

ประวัติการจ่ายลูกดี คุณภาพทั้งสายเลือด และ สีเม็ดมะขามที่เงางาม รูปร่าง สรีระ ไม่แพ้ตัวอื่นตัวไหน ที่เรามีอยู่แล้ว

ผ่านการทดสอบความในด้านการจ่ายลูกมาแล้ว ลูกของ Cameo ผมก็ยังเก็บอยู่คือ เจ้า warning ไง

อยากรูเรื่องรายละเอียดโทรไปหา พี่หนุ่ม ได้เลย เย้

• เยี่ยมวะ ไม่มีติดแม่ เหมือนพ่อแมร่งทุกตัวจริงๆ สูตรนี้คิดได้งัยนี่
    ใครไม่เน้นหมาแดงจมูกแดง ชอบหมาสไตล์ Cameo ไม่ต้องลุ้นเลย เพราะมันเหมือนพ่อมันทุกตัวอยู่แล้ว ฮา......................

น้าหนุ่มอยากเห็นรูป ณ ปัจจุบัน ช่วยเอามาลงให้ชมหน่อย อยากรู้ว่ามันเป็นอย่างไรแล้วตอนนี้
  • ดูกันชัดๆ

Photobucket

ซูมมาให้ดูกันจะๆไปเลย

Photobucket

ปรึกษา อ.หนุ่มได้เลยค้าบ
  • แล้วตัวไหนจะมาลำพูนดีละครับ
  • ใครชอบพ่อหมาตัวนี้ ไม่น่าจะผิดหวังครับ แต่แฟนหมาแดงต้องทามจายยยยยย ขวานฟ้าหน้าดำทั้งครอก ฮ่าๆๆ