ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ส่ง3หนุ่มมาให้ดูชม :-D image
    ไฟล์แนบ
    M.JPG 102K
  • นี่แหละ.... :063:
  • prius...ครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00138.jpg 116K
  • ฆ่าพ่อซ๊าาละม้างงงงงงงงงงงพี่เอ :063:
  • BLACK JACK x MORNINGSTAR FEMALE 8 MONTHS FOR SALE. :-D

083-9516539 :-c image
    ไฟล์แนบ
    f.JPG 140K
  • ไม่ถึงขนาดนั้นครับ..ขอยกความดีให้ลูกชายสุดที่รักหน่อยครับCYCLONEimage
    ไฟล์แนบ
    303441.jpg 130K
  • XR.HEAVY SON GO TO JACK LOPBURI. :-D

THANKS YOU JACKY ;-)
    ไฟล์แนบ
    IMG_2713.JPG 122K
  • image

ขออภัยรูปมิขึ้น 55+
    ไฟล์แนบ
    IMG_2713.JPG 122K
  • แถมรูปตอนละอ่อนให้อีกหน่อย :-)) image
    ไฟล์แนบ
    RED Heavy.jpg 54K
  • สวยจริงๆๆๆๆๆ เลย สวยตั้งแต่เล็ก โตขึ้นยิ่ง สวยๆๆๆๆ
  • อย่างโหด..... :063:
  • โอ้ว..ตัวเรดบูลไป ลพบุรีหราเจ้.... ที่นั่นเค้ามีกองทัพเยอะเชียวยังเอาไปเพิ่มกองทัพอีก 555+ :o043:
  • อีกตัวเมียหนึ่งเดียว 8เดือน จี๊ดๆ :021: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2721.JPG 130K
  • x mas แบทบอยจัดหนักimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00091.jpg 92K
    DSC00090.jpg 95K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC00030.jpg 92K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC00100.jpg 65K
  • image
    ไฟล์แนบ
    546444_518396684858756_1891740763_n.jpg 60K
  • เหมือนพี่เอ คร้าบบบบ ^:)^
  • ขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับ
  • BizBlood Run Deep.25inches head 16inches tall.He is just 16 months old and will turn to monster at no time!image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 86K
  • XR.HEAVY CLONE. :-D image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2790.JPG 142K
  • Rocco>Kracker x Moonshine เนี๊ยบสุดๆครับตัวนี้image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 235K
  • แจ่มทุกตัวเลยเฮีย =P~
  • Oui_Lampang เข้าใจที่ผมพยายามสื่ออย่างสนิทใจนะครับ see it to believe it.ต้องมาดูเองใช่แล้วครับ อาทิตย์หน้าผมมีจัดสัมนากลุ่มมาเลย์และพรรคพวกทางใต้ลงมาอีกทีใหมล่ะimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 87K
  • CYCLONE น้อยแห่งลพบุรีimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00133.jpg 83K
  • ที่ไหนพี่ ตอนนี้ยุ่งเรื่องทำครอกใหม่อยู่เลยพี่ อยากไปด้วยจัง
    :m58:
  • ที่ นว. ครับคุณอุ๋ย ต่อไปพิษณุโลก สุโขทัย มากัน9คน รถตู้จุได้อีก ~X(
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_154211.jpg 115K
  • ไหนว่าจะจัดตัวผู้สวย ๆมาแก้ตัวให้ผมไง ยังรออยู่น่ะส่งเป็นภาพมาก็ได้ที่ happymobile01@hotmail.com
    ทางไลน์ก็ได้ 086-0409644 ขอไม่มีตำหนิน่ะครับ ลูกหมาพี่สวย ๆทั้งนั้นคัดให้ผมหน่อยถ้ามีเวลาอาจไปรับที่
    ฟาร์มเลย ถ้าไม่ว่างก็ส่งมาเหมือนเดิม ปีใหม่ขอให้สุขภาพแข็งแรงร่ำรวย ๆ กิจการค้าเจริญรุ่งเรืองตลอดไป
    สวัสดีปีใหม่ครับ ฟาร์มแพททรีออต จาก แฮปปี้โมบาย นครศรีธรรมราช
  • ส่งรูปให้แล้วค่ะ สะดวกเมื่อไหร่นัดล่วงหน้า 0839516539 ค่ะ ดูตัวจริงเพลินตาแน่ค่ะ :-D
  • หวัดดีปีใหม่ครับ มีงานอะไรส่งข่าวด้วยครับ เผื่อว่างจะได้แวะไปแจม 555
  • สวัสดีปีใหม่ค่ะพี่มาร์ค ถ้ามีงานส่งข่าวแน่นอนค่ะ :-D image
    ไฟล์แนบ
    205263_247931841990335_1666978086_n.jpg 107K
  • เห็นล่ะมามุมเดียวเหมือนเดิมไม่ดีกว่าครับ อีกอย่างไม่ชอบหมาโตแล้วแค่สงสัยว่าทางฟาร์มมีสุนัขสวย ๆเยอะแยะทำไมไม่เสนอให้ผม ๆ ก็พอดูหมาเป็นน่ะ ราคากับสุนัขก็ควรสมดุลกัน ผมอยากจะขายคืนหรือให้ทางฟาร์มสนใจไหม เท่าทุนแต่ต้องมาเอาเอง
  • คุณภาพหมากับราคาสดุลกันอยู่แล้วค่ะ ที่ส่งหมาโตไปให้คุณ..จะได้ดูออกไงค่ะว่าเป็นลักษณะอย่างไร ชอบไหม? ถ้าไม่ชอบก็ไม่เป็นไรค่ะ เพราะตอนี้มีแค่นี้ค่ะ คุณอยากได้ราคา2-3หมื่นกว่ามีแค่นี้จริงๆค่ะ ส่วนการซื้อคืนสำหรับคุณ..ไม่สนใจค่ะ
  • สร้างศัตรูโดยไม่จำเป็นอีกแล้ว เดี๋ยวยาว สำหรับลูกค้าที่เขาเลือกซื้อเพราะเขาเฃื่อถือในชื่อเสียงไว้ใจถึงให้เลือกให้ ข้อด้อยของสุนัขควรถ่ายภาพทุกมุมถ้าลูกค้าไม่มีเวลาไปดู อย่าดูถูกว่าอยากได้ของถูกแต่ดี ๆคุณรู้จักผมน้อยไป สภาพที่ส่งมาควรเก็บไว้เองมันเป็นกรรมพันธุ์ พอให้โอกาสเลือกใหม่เพื่อมาสับกับที่ส่งมา ก็ออกลูกนี้อีกถ้าจะคืน ผมคืนตั้งแต่วันแรกแล้วผมสงสารหมามัน ไม่ใช่อะไรผมหมั่นไส้เห็นลงรูปหมาสวย ๆเลยอยากได้บ้างผิดเหรอ ตัวกี่บาทถึงล้านหรือปล่าวมีกี่ตัว เอาผู้ชายมาคุยผมไม่คุยกับผู้หญิงที่คุยไม่รู้เรื่อง อย่าแลกที่สว่างกับที่มืดไม่เหมือนกัน คุณอยู่ตรงนี้คนดูเยอะฟาร์มก็โด่งดัง วันหลังอย่าทำกับลูกค้าคนอื่น
  • รายละเอียดคุณsmiledog02ตกลงซื้อขายกับภรรยาผมอย่างไรต้องรอเธอมาชี้แจงครับ คุณเคยโทรมาหาผมและก็มีเบอร์ผมแต่ก็ไม่โทรมา หลังที่ผมคุยกับคุณเดือนก่อนขอให้เสนอหมาไปให้ดูก็เคยส่งรูปลูกหมาไปให้ดูก่อนเปิดการขายเสียอีกและยังแนะนำให้มาดูกับตาจะได้หมดข้อสงสัยแต่คุณก็เงียบไปจนคิดว่าคุณคงยังไม่พร้อมจนมาทวงอีกในบอร์ดก็ส่งให้ดูอีกทันที แต่มาออกลูกขู่กรรโชกกันเช่นนี้ถ้าต่อจากนี้อะไรดีก็ไม่มีปัญหาแต่ผมจะต้องเก็บข้อมูลไว้เป็นหลักฐานนะครับ รายละเอียดและหลักฐานที่เรามีกับคุณ ภรรยาผมกำลังจะนำมาชี้แจงครับ (%)
  • ดิฉันทำตามที่ผู้ขายควรทำทุกขั้นตอนค่ะ ไม่มีบิดพริ้วแน่นอนค่ะ คุณ...

***รายละเอียดดังนี้***

ที่คุณ...ซื้อชุด ปิรันย่า + จีจี้ **ตัวเมีย**

ส่งรูปให้คุณ...ดังนี้ค่ะimageimageimage
    src="/community/uploads/FileUpload/13/340753.JPG" />

ชุดนี้มีลูกหมาออกมา 4 ตัว

ผู้1 เฟิส Mr.tanoto 70,000.- มารับเอง
    ผู้2 คุณดิษ 50,000.- มารับเอง
    ผู้3 คุณฮก 40,000.- มารับเอง

เมีย1 คุณ... 32,000.- +บล๊อก+ค่าเครื่อง=ดิฉันออก

***รูปที่ส่งตามนี้นะค่ะ***UKC ใบเต็มทุกท่าน***

ไฟล์แนบ
    IMG_1097.JPG 110K
    IMG_1086.JPG 225K
    IMG_1088.JPG 204K
  • ตัวเมียอีกรูป
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1088.JPG 204K
  • ชุด ไซโคลน+ซิลวา

***ส่งรูปเป็นวีดีโอ***images by free.in.th

images by free.in.th

***ตามนี้ค่ะ***
  • smiledog02 คุณมีงบ สองสามหมื่น แต่อยากได้หมาสวยแบบเป็นแสนมันคงเป็นไปไม่ได้
    คุณขายมือถือ ถ้าผมมีตังพันห้า แต่อยากได้ไอโฟนห้าราคาแค่นี้ มันเป็นไปได้ไหมครับ
    คุณก็เป็นค้าขายน่าจะเข้าใจตรงนี้นะ

อีกอย่างผมบอกตามตรงเลย ผมอยู่พัทลุง ซื้อหมาจากคอกแพททริออท ราคา "หนึ่งแสนบาท"
    ราคายังแพงกว่าหมาที่คุณต่อสองตัวเลย ผมซื้อมาพี่อรบอกลายละเอียดทุกอย่างกับผม
    หมาเป็นยังงัย อะไรยังงัย ไม่มีหมกเม็ดแน่นอน คอกใหญ่อย่างนี้เค้าไม่ยอมมาเสียเครดิต
    กับแค่เศษตังค์สองสามหมื่นหรอกครับ มันกระจอกเกินไป

แล้วอีกอย่างผมว่าคุณควรจะกลับไปศึกษาก่อนนะครับ ว่าหมาสายนี้มันเป็นยังงัย
    แนวXRแบบนี้ มันไม่มีมาตรฐานอยู่แล้วเพราะบรีดเดอร์ต้องการแหกกฏ สร้างขึ้นมาเพื่อเป็นหมาในจินตนาการของตนเอง

ถ้าคุณอยากได้แบบเป๊ะๆ ทำไมคุณไม่ไปซื้อหมา อเมริกันสแตฟ ที่เค้าเล่นประกวดไปเลยหล่ะครับ
    หรือไม่ก็ไปซื้อหมานอกตัวละล้านมาก็ได้นะครับ รับรองคุณได้สมใจแน่นะครับ

อย่าคิดแค่เพียงมีเงินแค่สองสามหมื่น แต่อยากได้หมาราคาหลักแสน
    มันไร้สมองและเอาแต่ได้เกินไปครับ เรื่องแบบนี้ใครๆก็คิดได้ ขนาดควายเผือกมันยังรู้เลยครับ
  • ชุดนี้มีลูกหมาออกมา 4 ตัว

ผู้1 เฟิส Mr.tanoto 70,000.- มารับเอง
    ผู้2 คุณดิษ 50,000.- มารับเอง
    ผู้3 คุณฮก 40,000.- มารับเอง

เมีย1 คุณ... 32,000.- +บล๊อก+ค่าเครื่อง=ดิฉันออก

ตอนส่ง เค้าออกค่าบ๊อก ค่าเครื่องมาส่ง พอจะขายคืนให้เค้ามารับเอง
    เอาแต่ได้ไปมั้ยครับ

คนอื่นเค้าซื้อแพงกว่าคุณอีกเป็นเท่าตัว เค้ายังไม่เรื่องมากเท่าคุณเลย นี่ซื้อก็ถูกกว่าคนอื่น
    แถมยังเรื่องมากปัญหาเยอะกว่าคนอื่นอีก ผมว่าควรจะพิจารณาตัวเองมั่งนะครับ

สู้ๆนะเจ๊ เจอลูกค้ากะโหลกกะลาปัญญาอ่อนแบบนี้ เหนื่อยใจแทน
  • ไซโคล+ ซิลว่า

ผู้1 คุณต้าร์ 100,000.-
    ผู้2 คุณเดียร์ 80,000.-
    ผู้3 คุณ... 35,000.- +บล๊อก+ค่าเตรื่อง ดิฉันออก

เมีย1 คุณรัช 250,000.-
    เมีย2 คุณแจ๊ค 250,000.-
    เมีย3 คุณติ้ง 60,000.-
    เมีย4 คุณรัช 60,000.-

***รูปส่งตามนี้นะค่ะ ***UKC***เต็มใบทุกท่าน****รายละเอียดรูปบล๊อกที่จะใส่หมาก็ส่งให้ค่ะ**

ดิฉันส่งรูปตามนี้และบอกตำหนิหมาครบถ้วนทุกประการค่ะเพราะใครที่เคยติดต่อค้าขายกับดิฉันจะเป็นที่รู้กันว่าเน้นเรื่องนี้มาก และเรื่องการซื้อขายนี้คุณคุยกับดิฉันมาตั้งแต่แรกไปเรียกอีกคนมาคุยคงไม่รู้เรื่องหรอกค่ะ ต้องคุยกับดิฉันจึงจะถูกต้องค่ะ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0990.JPG 173K
  • เจ๊ หมาแต่ละตัวราคาสุดๆๆๆๆๆๆๆ ไปเลย และสวยสุดๆๆๆๆๆๆๆ เหมือนกัน ของผมได้แบบนี้หรือเปล่า หนอ
  • ส่วนใบ UKC ได้รับเรียบร้อยนะ ตามนี้ค่ะimages by free.in.th

ส่งUKCที่อยู่ตามนี้

ร้านแฮปปี้โฮมบายสมเกียรติ หัตถกิจ
    จำเริญ สินอุดมช๊อปปิ้งมอล 22/59
    ถ.พัฒนาการคูขวาง ต.ในเมือง อ.เมือง
    จ.นครศรีธรรมราช 80000

จบนะค่ะ ดิฉันอยู่ตรงนี้เรื่องชื่อเสียงสำคัญ คุณควรให้เกียรติกัน มีอะไรโทรศัพท์ก็มีแต่นี่คุณก็ทำตาที่คุณขู่ไว้ว่า ดิฉันเป็นคอกใหญ่จะฆ่าให้ตายจะให้ขายหมาไม่ได้เลยดีไหม พูดจาหยาบคาย ด่าว่าทางโทรศัพท์ต่างๆนาๆ ดูถูกให้ดิฉันเอาเกียรติลูกผู้หญิงให้ยืนยันว่าจะได้ใบแน่ๆไหม ทุกอย่างที่ด่ามานี้เกิดขึ้นหลังจากรับหมาไปแล้วเดือนกว่าๆ และให้หาหมาสวยๆไปแก้ตัว (ดิฉันงงค่ะ ถ้าซื้อของร้านนี้แล้วไม่ดีดิฉันจะไม่ซื้ออีกค่ะ แต่คุณให้หาสวยๆ ราคาอย่าแพงมาแก้ตัว??? แล้วดิฉันก็ไม่แน่ใจว่าสวยของคุณเอาแบบไหน???เลยหาตามสเป็กให้ไม่ได้จริงๆค่ะ บอกตรงๆเกิดมาไม่เคยเจอ การขายก็จบแล้วนะค่ะ ได้ใบเรียบร้อยแล้วนะ **ต่อจากนี้ให้สังคมตัดสินค่ะใครอะไรอย่างไร***

• ฮากร๊ากเลยเจ๊ ซื้อหมาก็แบบเขี้ยวลากดิน
    แต่อยากได้หมาสวยเท่าราคาสองสามแสน
    ตอนเกิดพกสมองมาด้วยมั้ยเนี่ย
  • เท่าที่เคยเห็นมา หมาแพททริออทสายเลือดแบบนี้
    ได้ราคาแค่นี้ ถือว่าโชคดีมากแล้ว เพราะทุกตัว ราคาแต่ละตัวหลักแสนทั้งนั้น
    พวกงี่เง่าอย่างคุณคงไม่เข้าใจหรอก คนที่เค้าซื้อแพงกว่าคุณ เค้าเข้าใจว่าทำไมต้องซื้อแพง
    และทำไมเค้ากล้าจ่าย มีแต่คนแบบคุณนี่แหละที่ยังงัยก็ได้ขอต่อให้ถูกที่สุด ดีที่สุด สวยที่สุด ถ้าไม่ได้ตามใจ ด่าคนขายกูไม่ยอม

หมาตัวราคาเป็นล้าน ที่คอกเค้าก็มีเห็นถามอยู่ว่ามีรึป่าว ถ้าเค้าขายจะกล้าซื้อหรอ
    นี่ขนาดหมาราคาไม่ถึงแสน ยังต่อซะเขี้ยวลากดินขนาดนี้
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00144.jpg 163K
    DSC00118.jpg 133K
  • ถ้าผมเจอลูกค้าอย่างคุณsmiledog2 คงปวดตับน่าดู [-X :064:
  • หมาพี่ก็สวยดี ราคาก็ไม่แพง ได้ของดีแล้วคร๊าบแบบนี้ ว่าแต่พี่ศึกษาอีกนิดก็นะผมว่าimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 167K