ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อ๊อฟ กจ. มึงจะเอายังไงกับกู
  • *

CommentAuthorGhost
    * CommentTime5 นาทีก่อน | February 5, 2010, 9:55 am

มึงขอโทษไม่จริงใจ ใครอ่านดูก็รู้

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ไม่มีส่วนร่วมในเหตุการณ์ช่วย...งดออกความเห็นบ้างก็ได้นะไม่มีใครว่าหรอก
  • พรุ่งนี้มึงมาหากูบ้านไอ้บิวหน่อยดิได้ป่ะ ตอนทุ่มนึงนี่กูเชิญมึงแล้วน่ะไอ้น้อง
  • *

CommentAuthorGhost
    * CommentTime24 วินาทีก่อน | February 5, 2010, 10:01 am

แห่มน้าผีก็พูดไป

ถ้าคุณอ๊อฟไม่ออกมาขอโทษ ก็ทำมาหากินในนี้ไม่ใด้ซิ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ไม่ต้องมีความจำเป็นขนาดนั้นคับเพราะทุกท่านที่มีข้อพิพาทก็ต่างคนต่างทำคับ ....
    แล้วผมก็ขายหมาให้คนมีตัวตนคับไม่ได้ให้ผีปากดีแบบคุณจึงไม่จำเป็นต้องกลัว ฮ่าๆๆ
    หรือที่พวกผีมารุมผมเพราะเรื่องนี้คับ ..บอกหน่อย
  • Golf_NB อะไรๆก็ตุ๊ด มึงมีปมด้อยกับตุ๊ดเปล่าเนี่ย หรือมึงเป็นตุ๊ด หรือมึงชอบตุ๊ดแล้วตุ๊ดไม่ชอบมึง ..หรือ..หรือ.........หรือ..................มึงเคยโดนอัดถั่ว..5555555
  • อ้าวเฮืยจะเรียกมันไปสั่งสอนไง เบาๆหน่อยนะเฮีย มันยังเด็กน้อยๆ
  • เอ้าเงียบเลยไม่ตอบที่ผีสวนทุกเม็ด เค้ามีงานกินกันนิดหน่อยเรียกมานั่งคุยกัน มามั้ยแล้วแต่สะดวกน่ะ
  • นี่กูเชิญมึงแล้วน่ะไอ้น้อง ..............ถ้าเชิญแล้วไม่มางานนี้เดี๋ยวมีอุ้ม
  • น้องผีจ๋า บ้านไอ้บิว ผมเชิญ ใครลองสกิดตัวน้อง อ๊อฟสุดหล่อรับรองบู๊กันยาว หล่อไปหนึ่งเม็ดตอนจบก็ยังดีว่ะ 555
  • อ้าว..ขอโทษทีคับนึกว่าเฮียไม่ได้พูดกับผม อิๆๆ ... อยู่แถวไหนคับเฮีย ...
  • บางนา ซอยอุดมสุข มึงมามั้ยสั้นๆ แล้วแต่มึงน่ะแต่ไม่ต้องมาล่ะขี้เกียจคุยด้วยเอาเวลาไปคุยกับน้องกลุ่มนี้ดีกว่าสวยงามกว่าเยอะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8335.jpg 118K
  • อ๊อฟ เอาหมวกกันน๊อคมาด้วย เผื่อไว้ตอนเมาวะ
  • เดี๋ยวแจ้งให้ทราบคับแต่ไม่น่าพลาดคับ ... ขอบคุณเฮียคับ
    แต่สงสัยต้องค้างดิเฮียวันอาทิตย์ก็งานที่ซุ้มใหญ่อีก ..
    อ้าวพี่มาร์คแบบนี้ผมจะกล้าไปไหมเนี้ย ฮ่าๆๆ
  • คุณอ๊อฟ เกลียด เขียนอย่างนี้นะครับ ไม่ใช่ เกียจ ตอนแรกนึกว่าพิมพ์ผิด
  • คับพี่..ขอบคุณคับ
  • จบด้วยดีตามระเบียบพิทบูลโซน............ไม่น่าเชื่อ....ทั้ง hot.....ทั้งยาว.......ตามอ่านเกือบตาย........ใครอ่านกระทู้นี่หมดถึงกับมึน...........พิทบูลจงเจริญ.......มีผู้ใหญ่ดีๆๆอยู่ในวงการก็ดีอย่างนี่.......พิทบูลเราคงอยู่อีก 1000 ปี.......โชคดีทุกท่านครับ......คนรักพิทบูล
  • ไอ้อ๊อฟหัวมันแข็งแตกยาก แต่ปากเนี่ยพล่อย น่าจะแตกง่าย ถ้าไปตามคำเชิญก็เดินดีๆนะ เดี๋ยวจะล้มเอาปากพล่อยๆไปกระทบตีนใครเข้า เดี๋ยวเลือดเปื้อยรองเท้า เสียดายรองเท้าวะบอกตรงๆ
  • :028:ใช้เวลาอ่านกว่า 4 ชม.ถึงจบ..อย่างยาว..

และก็รู้สึกยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ทุกอย่างจะจบลงด้วยดี:006:

ว่าแต่ เฮียเหลียง มีงานอะไรกันแถวอุดมสุข มีแจกบัตรป่าว..

Tom_ChonburiCoolCamp
  • อ่านเมื่อยตาเลยตูสงสัยจะแก่แล้วจริงๆผิดก็ยืดอกรับเลยถ้าไม่ผิดก็หัวชนฝาไปเลยน้องคนเกิดหนเดียวตายหนเดียว
  • สามสิ่งที่ไม่สามารถเอากลับคืนมาได้
    หนึ่ง เวลา
    สอง โอกาส
    สาม คำพูด
  • เออไอ้ Golf_NB มึงโดนจิงๆเปล่าวะมึงมีคำว่าตุ๊ดทุกข้อความเลย
  • 7 หน้าเยอะสุดเท่าที่เคยอยู่เวปนี้่มาเลยแรงจริงๆคนๆนี้:064:
  • มันก็จบเฉพาะในเวบ แต่ความจริงมันรู้ๆกันอยู่ เหมือนเป็นแผลนั่นแหละถึงจะหายแต่มันก็ยังเป็นแผลเป็นอยู่ มองหน้ากันยังไงมันก้ไม่สนิทแล้ว เพราะรู้กำพืดกันดี

ใครแทงใคร ใครว่าใคร ใครนินทากัน อย่าให้เหลา
  • จบไม่จบมันก็อยู่ที่ตัวเราเองครับ มันจบที่การกระทำไม่ใช่คำพูด
    ปากบอกจบแต่การกระทำมีแอบตอดนิดตอดหน่อยมันไม่มีทางจบอยู่แล้ว
    หากใจเราอยากจบมันก็จบเชื่อเถอะครับ หากใจเราไม่จบมันก็ไม่มีทางจบอยู่ดี
    อยู่ดีๆ ตีนไม่มาทางลอยมาหาเองหรอก หากไม่ไปเรียกมันมาจริงหรือเปล่าครับ
    คนบางคนหากมันเป็นสันดานแล้วอย่าไปเสียเวลาคุยเลย ต๊าปเกลียวแมร่งใหม่ โลด
  • สุดยอดกระทู้แห่งปี และ จบลงด้วยดี ยินดีด้วยกับทุกๆท่านครับ
  • ป๋ากระทู้ตกไม่ยากเล่นไม่หล่องัดขึ้นไม่ให้หล่นได้มั้ยเห็นคอมเม้นท์ท้ายๆในกระทู้ไอ้ช้างของขึ้น สาดดดโคตรหล่อเลยอ่านแล้วจะอ๊วก
  • ก็ตามอ่านอยู่เหมือนกัน รอดูว่าจะกระเด็นมาโดนอีกเมื่อไร เฉียวหัวไปเฉี่ยวหัวมาหลายทีแล้ว บอกก่อนกรูไม่มีมาเปิดกระทู้แบบไอ้ปอนด์นะ
  • เอะอะ ก็จะต๊าฟ จะต๊าฟ 555

เด๋วผมจะฟ้องไอ่ปอน ว่าทำไมกระทู้นี้ไม่ปักหมุด

พอทีกระทู้ประธานช้างยังเอาปักหมุดได้ และนี่ยังมาบอกอีกว่าไม่มาเปิดกระทู้แบบไอ่ปอน ดูถูกๆๆๆ
  • พี่แก่แล้ว ร่างกายก็ไม่ค่อยแข็งแรง เดินก็เดินแทบจะไม่ไหว จะให้มาเปิดกระทู้ท้าชกกับใคร ทำไม่ไหวแล้ววะ ฮ่าๆๆๆ
  • แก่แล้ว ชกกับใครไม่ไหวแล้วทำไงอ่ะ
  • กลับไปอ่านคำทำนายหน้าแรกว่าเรื่องนี้มันจะจบอย่างไร เอ่อจริงแฮ่ะ

ไอ่อ๊อฟเด็กขนตูด มันปาดฝา เลียตูด ดูดไข่ จนครบทุกคนทุกค่าย กั๊กๆๆๆๆๆๆ 555+++
  • ก็ยอมมันดิ ไม่เถียง ไม่สู้ อยู่เฉยๆ อยากพูดไรก็พูดไป ยิ่งเถียงก็ยิ่งเหนื่อย ยิ่งยอมก็ยิ่งได้ใจ
    ดังนั้น อยู่นิ่งๆ ฟังมันพ่น ดีที่ซู๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ไม่ต้องเหนื่อย ไม่ต้องปวดหัว
    ก่อนเข้านอน สวดมนต์ขอพรจากสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยดลบันดาลอย่างเดียวพอ
  • หมาอยู่เฉยๆซวย เก็บตังจะซื้อหมาจากค่ายดังๆสักหน่อย กูเอาที่ค่ายไหนดีคราวนี้แม่งมีปัญหากันบึ้มเลย คนละครึ่งทางละกันนะครับจะได้จบ
    เพราะต่อไปคนที่ศึกษาหมาอยู่เข้าจะไม่กล้าไปปรึกษา
  • สวดมนต์ขอพรจากสิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยดลบันดาลอย่างเดียว บันดาลอะไรตอบแทนให้

บันดาลให้เรา รวยๆ จะได้จัดโปรโมชั่นให้แบบเป็นรายเดือนใช่ป่ะ55 มาเฟียน่ะโว้ยไม่ใช่วินมอร์ไซค์
  • อ่านจนแสบตาเลย5555
  • ทําลายสถิติวันคริสต์มาสได้อย่างง่ายดาย...
  • ทะเลาะกันเรื่องที่ผู้หญิงเค้าชอบทะเลาะกัน (เรื่องนินทา) 90%เป็นผู้ชายนะที่เข้าบอร์ดนี้ ไหนเลี้ยงพิทบูล?
  • คำก็ต๊าฟ สองคำก็ต๊าฟ มาเฟียครับ เรียกคุสตาฟ คุสตาฟมาครับ 5555555555:020:

เพื่อนยุทธ เพื่อนปอนด์ วันเสาร์เมาชิบหายบ้านบิ๊กชิวกันดีกว่า ตกดึกตีหม้อลงอ่าง กับน้าเหลียงแก้เครียด ยาวๆไป 55555:020::020:
    ไฟล์แนบ
    bg_evil copy.jpg 53K
  • คุณปอนด์...อยากเห็นรูปลูกเจ้าฮาเลย์ปัจจุบันพอมีไหมครับ...ใกล้จะไปรับแล้วตั้งแต่ไปดูเมื่่อ31 ธ.ค.52 ยังไม่มีเวลาไปดูเลยอยากดูรูปครับ..ถ้ามีขอบคุณครับ
  • ** จะมาเรอะน้าบังๆๆๆๆๆ............ใจถึงเรอะป่าวๆๆๆๆๆ55555..++++

รออยู่นะน้าๆๆๆๆๆๆๆๆ.......หนีไปนอนแบบวันนั้นไม่เอานะเซ็งๆๆๆ55555
    ไฟล์แนบ
    P1010289.jpg 52K
  • พี่ปอนครับ สุดยอดคนจริงของเมืองชลครับ

ผิดว่าไปตามผิด ถูกว่าไปตามถูก ชอบมากๆครับ

อีกอย่างผมชอบ บีจ๊อกโค มากๆครับ อยากเห็นมันมากเลยครับ

เห็นว่าบรีดเองเลยนี่ครับ ชอบโครตๆ

พอจะมีรูปทาม่าไลน์ ตัวอื่นๆมาให้ชมหน่อยมั้ยครับ เคยเห็นแต่ลูกๆของคาริโต

ผมแฟนพันธุ์แท้ ชลบุรีคลูแคมป์ครับ ผมอู๊ดครับ ไว้เจอกันครับพี่ปอน
  • ปอนด์..."มึงจะจบยังงัยกับกูไอ้อ๊อฟ" .. ไอ้อ๊อฟ... "ให้ผมกราบตีนก็ยอมครับพี่"...!!!! หนังตอนท้ายเรื่องที่โดนแบนไม่ให้ฉาย555555
  • ยาวจังกว่าจะอ่านจบ:002:
  • ****ไม่ใช่ A F โว๊ย..
  • ออ้าวววววววว ตกข่าวงฮาเล่มีลูกแล้ว ? ดูด้วยครับๆ พี่ปอนด์ เหลือแบ่งไม๊ อยากได้อยู่ ลงให้ดูด้วยครับ
  • อ่านไม่ไหว ครับพี่น้อง
    แต่หวังว่าคงจะจบกันได้ด้วยดี
    น้าปอนใจเย็นะนะผมเป็นห่วงสุขภาพ
    แต่เข้าใจไม่เหลืออดจิงๆด้วยวุฒิภาวะขนาดท่านแล้วคงไม่ตั้งกระทู้แรงๆอย่างนี้
    อันนี้เข้าใจครับ
    อ่านคงไม่ไหวเดี๋ยวตามข่าวทางอื่นดีกว่า
  • ยาวที่สุด คนดูมากที่สุด ทำรายทุกสธิติ 7663 คน 346 กระทู้ความคิดเห็น อรังการงานสร้าง พี่มาร์คทำบอร์ดใหม่ก็เลยลองสะหน่อยว่าใช้ใด้ดีมั้ย 5555 สวัดดีครับพี่ทุกคน
  • ท่านเปา ปิดศาล
  • `
    ` ``สวัสด๊ ชาว Cyber board และสมาชิคผู้ม๊ใจรัก พิทบูล

สู้กันใน บอร์ด ต้องทำใจ แต่อย่างไร มันก็ปรากฎรอยเท้าให้ได้เห็นเสมอ

ว่าใครเป็นใคร ใผ เป็นใผ ฉนั้น ไม่ต้องกังวล ยาวไป ยาวไป เย้....

ไม่ถึงขั้นต้อง ยิงกัน ฆ่ากัน เต็มที่ก็เอาคนไปกระทืบ

แมนๆๆ หน่อย ก็ซัดกันซึ่งหน้า

แต่ถ้าขี้กลัวอย่างกระผม ก็รอดูช่วงว่าง

ช่วงปลอดภัย ใส่มันเต็มๆๆ ไม่หวังให้มันมาเอาคืน ไม่หวังให้รู้ว่า กรู เป็นใคร

แต่ความสะใจ จะกระซิบเบาๆ ข้างหู ว่ากรูน๊่แหละ ยิ่งกว่า ปะป๊ามรึง

สนใจลองของ แหล เข้ามาได้

เจอกาน เมื่อถึงเวลา

The Ghost
    ไฟล์แนบ
    9620708_1.jpg 48K
  • ถ้าตั้งกระทู้แบบนี้แล้วไม่มีการเอาตีนกระแทกปากกัน อย่าตั้งดีกว่า มวยล้ม
  • ไอ้พวกรุ่นใหญ่ของวงการพิทบูลไทย เเม่งปากดีกันฉิปหาย กูเสียเวลาด้วย กระทู้นักเลงกระจอกวะ คากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ถุยยยยยยยยยยยยยยยยยย