ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครรู้จักคุณ WARRIOR บ้างครับ
  • อิจฉาพ่อมึงสิไอ้สัด-ไอ้เอ๋มันเป็นพ่อมึงหรือ หรือไอ้เอ๋แปลงตัวเป็นผีเองไอ้สัดอ้างไปคนโน้นทีคนนี้ทีมึงลองถามๆดูว่าคนที่มันอ้างถึงน่ะเป็นเรื่องจริงอย่างที่มันพูดกี่เปอร์เซนต์
  • ใช่ ใช่ ผีไอ้เอ๋ ให้ว่อนซะหมด หนอยเหลี่ยมจัดนะมึงแก้ต่างให้ตัวเอง

จริงๆมึงไม่ต้องทำแบบนี้หรอกแค่ มึงหยุดโกงคนอื่นเท่านี้ก็จบ ของเก่ามึงก็จ่ายเขาให้ครบแต่นี่ มึงชักดาบตลอด....สัด