ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• แม่งมาแนวเดียวกับไอ้ โอซาก้า หมูตือเลยสัส ไม่เรียกไอ้โอซาก้ามาช่วยวะ
  • จะจบง่ายๆใด้ไง ไอ้เหี้ยเอาปืนมาข่มขู่แบบนี้
  • พี่ว่านักเลงอย่างมึงนะ อายุไม่ยืนแล้วหละเพราะกูเห็นหน้ามึงแต่มึงไม่เห็นกู กูไม่สนหรอกว่ามึงจะพูดไงแต่คนอย่างกูรบแล้วต้องชนะ ไม่งั้นกูไม่รบ มึงเตรียมตัวไว้เลยไอ้เด็กเหี้ย
  • พี่ว่าน้องใจเย็นๆและมีสตินิดจะดีกว่า เรื่องยา เรื่องปืน ไม่น่าเอามาพูดแบบนี้สังคมดีๆเค้ายังมีอยู่เยอะมันจะเสียบอร์ดเขาหมดแล้วน้องอยู่ในที่สว่างแต่ในขณะเดียวกันน้าผีเค้าอยู่ในที่มืดเราจะเป็นรองเขาเสียเปล่าๆและอีกอย่างคนที่เล่นเว็ปมีทั้งคนธรรมดายันข้าราชการนายตำรวจที่พืทคอนหวันก็มีเค้าอาจจะเล็งเราอยู่ก็ได้ พ่อแม่เราต้องการให้เราเป็นคนดีของสังคมทั้งนั้นแหละ ถ้าคิดจะเล่นเว็ปนี้ต่อไปวาจาต้องดูสุภาพกว่านี้เพราะถ้าเกรียนมากไปเค้ามีมาตราการเยี่ยมถึงบ้านนะน้องไม่ดูตัวอย่างบ้างเหรอโดนกันมาแล้ว เตือนด้วนความหวังดี
    ไฟล์แนบ
    ede.jpg 3K
  • กูจะให้คนไปเผาบ้านมึงกูจ่ายแค่เศษตังกูมึงก็อเรียบร้อยแล้วใอ้ลูกกะ.....
  • สัส

มาเหอะ เย้ดแม่ ไม่จบก็ไม่จบ

ว่าแม่กู สัส เก่งกันจัง ไอพวก ผีๆๆ วกควยเนี่ย

มาเผาเหอะบ้านกูอะ พ่อกู ก็ ไม่ใช้ว่า ไม่ใหญ่โต

แต่ไม่ได้อวด กูก็ไม่กลัวใคร

สัส

ว่ากูก่อนนะ กลัวจังเลย อิอิ
  • สงสัยไอ้เด็กเวรนี่ ไม่ได้โตแน่ๆ เลย...555+

ส่วนเมียมัน นู๋มาย.... ก็อ้อร้อแต่เด็กๆ ไม่รู้โดน...น่าสังเวช...

อายแทนพ่อแม่ของมันจริงๆ
  • พ่อ มึง ดิ ไอจังไร
  • ^^^
    ^^^

ไอ้เด็กนักเลงเห่อหม๋อยแปลงร่าง กร๊ากๆๆๆ
  • สภาพบ้านของมึงไม่ต้องบอกหรอกว่าพ่อมึงไม่ใหญ่โต ฮ่าๆๆๆๆ กระจอกชิปหาย........
  • I met ounoun 's mother lastnight.OMG She is so damn fuckinggood wit 300฿,I can let my pit fucked her asshole.