ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใคร เกรียจ ผี หน้า หี มั้ง
  • ขอร้อง อย่ามาสร้างปัญหาที่นี่ ถ้าไม่มาช่วยสร้างก็อย่ามาทำลาย

สาเหตุก็เพราะน้องโชว์มาเก๋าก่อน ตรงนี้ พวกผีๆเขาถึงหมั่นใส้
    อ่านซะ คำพูดแบบนี้มันสมควรหรือเปล่า

ounoun CommentTime6 วันก่อน | March 5, 2010, 1:26 am
    เปิดรับผสม นครสวรรค์ คับ

ด่วนๆๆ กำลังเงี่ยนๆๆ อิอิ
  • เวงแระ ต้องให้พี่ Mafia มาตอบเอง แถมไอพีอีก เวงกำ รีบๆมาลบ กระทู้ไปดีกว่าครับ ได้ไม่มีปัญหา คิดจะทำสุนัขต้องใจเย็นๆ เลี้ยงสุนัขก็ดี ก็พูดดีๆ มีลูกสุนัขคนอื่นได้ ซื้อแลัวคุยกับน้องดีๆ ดีกว่าจะไม่ได้ทำเกี่่ยว สุนัขอีกเลยครับ คนจะเอาสุนัขตัวเมียไปทับ หรือ น้องคิดจะขาย ใครจะกล้าไปหา เดียวไม่ถูกใจราคาเอาปืนมายิงซะงั้นไป เวงกำ คิดใหม่ทำใหม่ได้ มาขอโทษ น้าๆ พี่ๆ เค้า
    แลัวตั้งกระทู้ คำพูดดีๆ หน่อย โดนด่าอีก ก็ขอโทษไปอีก เรื่อยๆ พี่เค้าก็เลิกว่าเอง เพราะที่เห็นมาคนเลี้ยงสุนัขไม่ใช่มีแค่วัยรุ่น นะลุงๆน้าๆตาๆ เค้าก็เลี้ยง เล่นในกระทู้ดัวย จะให้ผู้ใหญ่คิดยังไง
    เรื่องโดนด่าในกระทู้ พี่เจอมาเยอะ 100กว่ากระทู้ ผมนำเข้าอลาสกันเข้ามา แต่คนในกระทู้บอกว่าเป็นไซบีเรียน หาว่าหลอกขาย ตอแหล โกงคนอื่น บาง สุดๆ ลูกค้าผมซื้อล๔กอลสกันไปเลี้ยง ผมต้องใช้เวลาถึง 1 ปีเต็ม สุนัขโตแลัวจึงเอาลูกมาให้ในกระทู้ดูว่าที่เราขายมันเป็นอลาสกันแท้ เวลามันช่วยเราได้ครับ รับรองเจอมาเองเลย
  • อลาสกัน
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment.aspx3.jpeg 35K
    GetAttachment.aspx5.jpeg 25K
  • หยุด แล้วมาขอโทษ พี่ๆเค้าก็ให้อภัย นะคับน้อง
  • รีบมาลบกระทู้ แล้วลงคำขอโทษซะ ก่อนที่น้องๆขาลุยของผมจะไปถึงนครสวรรค์
    ทุกคนที่โกรธแค้นน้องก็เพราะว่าเขารักบ้านหลังนี้ น้องทะเลาะกับผี แต่ทำให้คนที่ไม่เกี่ยวข้องเดือดร้อน
    ผี ไม่ใช่เลวทุกคน ผีดีมีมากมาย คอยตามจับพวกหากินหลอกลวง จนหลอกใครอีกไม่ได้

เมื่อวานข่าวว่าหลายท่านพยายามติดต่อไป แต่ไม่สามารถติดต่อได้ทั้งสองเบอร์
    เพื่อนๆหลายท่านที่อยู่นครสวรรค์ก็ได้แวะไปหาน้องที่บ้านมาแล้วด้วย

พี่เตือนด้วยความปราถนาดี ลูกผู้ชาย ทำผิดต้องกล้าออกมารับผิด
    การหนีไม่ใช่การแก้ปัญหา และพี่ก็ไม่เชื่อว่าจะหนีพ้นครับ

ขอเตือนแค่นี้ละครับ
  • อ่าวตอนแรกยังเห็น เก๋า กันอยู่เลย ....เงียบซะแหละ
  • มันเก๋าไม่เจียมบอดี้เลย เด็กน้อย
  • ผมรักบอร์ดนี้เพราะ บอร์ดนี้ทำให้ผมรู้จักเพื่อนแท้ 4 ขา นั่นคือพิทบูล
    มาขอโทษซะ