ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสีย ใจ ด้วย นะ
  • ใครจะเสียเวลาถ่อไปหามัน ส่งตำรวจไปเยี่ยมดีกว่า ข่าวว่ามีทั้งปืนเถื่อน ม้า
  • ถ้าโดนต้องโดนคนในเว๊บกระทืบถึงจะถูกเพราะเรื่องมันเกิดในนี้
    ไอ้ที่บอกจะเอาตำรวจไปจับ ไปค้นบ้านมันอะ ผมว่ามันทุเรศ เหมือนทำอะไรเองไม่ได้หรือไม่มีใครกล้าทำอะไรมันก็เลยต้องพึ่งตำรวจ
    อย่างนี้นักเลงเขาไม่ทำกันหรอก ปากบอกจะกระทืบแต่เอาตำรวจไปจับมันอะ
  • ไอ้ผีตัวที่เขี่ยระวังมรึงจะโดนเอง มาเฟียออกหน้าทุกเรื่องก็จะพาลซวยไปกับมันด้วย
  • ฝากบอกคนที่จะไปบ้านมันด้วย ถ้ามีนะ
    ปืนเถื่อน มันก็ยิงคนตายนะ ไม่ใช่ปืนไฟแช๊ค
  • สาดดดดดดดดดดดด ใครเขาจะโง่เดิมดุ่มๆเข้าไปให้มันยิงวะ กว่าจะเล่นไอ้ช้างเขายังรอwfhเป็นเดือน จนมันตายใจแล้วถึงเล่นหงายเหงิบไม่เห็นหรือ
  • ส่งสัย ไอ้น้องจะอยู่ไม่ทันได้ทำบัตรประชาชนใหม่แน่นนอน โชดดี พี่ช่วยทำให้มันรู้รสของการมีชีวิตอยู่หน่อย
  • เสียดาย มัน ไปซะแล้ว กู ยังไม่ทันได้ด่าเลย
  • ไม่ทำอะไรก้อย่าไปเห่าใส่เด็กมันเลย อีกอย่างมันก็เด็กปากมันก้แบบนี้ มวยล้มโวกันไป รำคาญ
  • ว่าๆๆๆ

กูตายแล้ววะ