ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หน้าตาก้อ พอไปวัดได้
  • อายุก้อยังน้อย
    ไฟล์แนบ
    012.JPG 68K
  • งงครับ3กระทู้ติดๆกันเลยต้องการจะสื่ออาไรเหรอครับงงงงงงงงงงงงง
  • อยากลองของเหรอ

ที่นี่ผีดุนะจะบอกให้ ..
  • เตรียมหาชุดเกาะได้เลยครับโดนน้าผีแน่ๆ
  • เป็นเหี้ยไรว่ะเนี่ย 3 กระทู้ติดอ่ะ ไม่มีไรทำหรอ ว่างมากก็บอกมา เด๋วพวกน้าผีจัดให้ เด๋วหางาน เด๋วโชว์หมา ไมไม่โชว์รูปตัวเองเลยหละ งานจะได้เข้า
  • จะจำรูปหมาตัวนี้ไว้ ว่าชื่อแตงโมง
  • อีควายไม่มีรัยทำรึงัยว่ะ
  • ว่างมากๆ ก็ไปเล่น ดอยมึ๋งๆๆๆๆ.................กันไหมจ๊ะ
  • รับซื้อบริการ ให้ราคาสูงกว่าท้องตลาด ฮีฮีฮี...+++++