ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    พิทบลู-9.jpg 134K
    พิทบลู-10.jpg 145K
    พิทบลู-20.jpg 147K
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    พิทบลู-15.jpg 147K
    พิทบลู-16.jpg 149K
    พิทบลู-3.jpg 143K
    พิทบลู-19.jpg 148K
  • เดี้ยวผมจะไปสันหามาอัพๆๆๆๆๆๆๆๆให้พี่ๆดูเพิ่มอีกนะคับ
  • ยอดเยี่ยมมากเลยครับเพื่อนๆอุบล อย่านี้ซิเขาเรียกว่ายักษ์ใหญ่ที่หลับไหล ตอนนี้ได้ตื่นขึ้นมายืนผงาดอย่างสง่างามแล้ว คราวนี้หละผมว่าอุบลพร้อมทำงานใหญ่แล้ว เยี่ยมครับขอชื่นชมทุกท่านที่ช่วยกันผลักดัน....
  • ถ่ายมานิดหน่อยครับ เริ่มเลยแล้วกันครับ
    Photobucket
  • ต่่อๆเบลอหน่อยนะครับพี่โต้ง
    ปล.อาหารมื่อดึกอร่อยมากครับขอบคุณมากครับ
    Photobucket
  • จัดไปแบบมันส์ๆ
    Photobucket
  • ใครหล่อกว่าครับ อิอิ :m75:
    Photobucket
  • นู๋ ส้มโอ น่ารักมาก
    Photobucket
    Photobucket
  • หมดแล้วครับ
    Photobucket
  • อาทสมัคร ไอดีทำไงฟ่ะ โอ้โหมันมากมิตติ้งวันเสาร์ ยูโรหมาอันตราย
  • น้าผีเป็นใครคับ
    โทรหาผมก็ได้นะคับ
    087-3774330 เดี้ยวอาทจัดให้คับผม
  • เข้ามารายงานตัวด้วยครับ เจ้าของอ๊อตโต้
  • ไม่เห็นมีลูกชายเลยอ่า
  • อย่าพึ่งน้อยใจนะคับคุณ_OTTO_
    เดี้ยวผมจะหารูปมาอัพๆให้คับ
  • ไม่มีรูป Jazky เลย
    อิอิ....
  • น้องอาร์ท น้องแต๊กสงสัยถูกวางให้เป็นมือประชาสัมพันธ์แล้วละมั้งงานนี้ ยุ่งหน่อยแต่สู้ๆนะน้อง เอาให้ครบเด้อ คนรอชมอีกเพียบเลย
  • เพื่อนๆท่านใด มีภาพในวันงาน เอามาให้ชมกันน่ะครับ รอชมอยู่ครับ ปล.สวัสดีครับพี่เห ที่ผมต้องแอบไปงานมิตติ้งที่อุบล โดยไม่ได้บอกใครไว้ก่อน เพราะกลัวเขาจะยกเลิกเหมือนงานมิตติ้งที่ช่องเม็กอ่ะครับ55555+
  • toktak_ รูปสวยมากเลยคะแต่อยากโหลดอะคะโหลดไม่ได้ อยากได้รูปรถจีฟหลับปุ๊ย กะรูปรถถังขาโหดจังเลย :p ขอบคุรสำหรับรูปสวยๆของทุกคนนะคร้า
  • อาร์ทเฮียช่ายบอกเอารูปในบอร์ดบ้านไปโพสในบอร์ดกลางให้ด้วย
    พี่ไปตั้งกระทู้โพสใว้แล้ว
    ตามไปดูรูปได้ในกระทู้เลยครับ

http://pitbullzone.com/community/discussion/24232/meeting-ubon-pitbull-club-30-ก.ค-54#Item_27
  • อาร์ท ต็อกแต็ก ผมขออนุญาติเอาภาพไปลงบอร์ดกลางนะครับ
  • สวย ๆ ทั้งนั้นเลยคับ หมาของแต่ละคน สมาชิกในกลุ่มกะน่าฮัก มีน้ำใจทุกคนเลยคับ
  • บ๊ะ มีแต่รูปงาม ๆ ขอบคุณพี่แต้กมากคับสำหรับรูป
  • 101 PitBull Club ขอเป็นกำลังและเดินเคียงข้างกับพี่น้องชาวอุบลอีกกลุ่มนึงครับพี่น้องคร๊าบ...image
    ไฟล์แนบ
    203414.jpg 243K
  • ขอบคุณมาก ๆ คับ
  • มีวีดีโอติดมานิดหน่อยครับ
    - ขอบคุณเพื่อนบ้านเราทุกจังหวัดเลยครับ ที่คอยช่วยเหลือ สนับสนุนกันครับ

• -งานครั้งนี้ออกมาดีมาก ถ้าขาดคนใดคนหนึ่งงานคงออกมาได้ไม่ดีเท่านี้ ขนาดสมาชิกยังมากันไม่ครบนะเนี่ย
    และต่อไปข้างหน้าเราจะรวมพลังกันให้มากกว่าเดิม ซึ่งทุกๆคนมีส่วนร่วมในการทำให้กลุ่มพิตบูลอุบลพัฒนาต่อไปในทางที่ดี ไม่ว่าจะเป็น การช่วยเหลือกัน การให้อภัย การแสดงน้ำใจ ความจริงใจ การแนะนำความรู้ การเสนอแนะความคิดเห็นต่างๆ ทุกคนเท่าเทียมกันหมด อีกทั้งต่อไป เราจะพัฒนาร่วมกับกลุ่มจังหวัดใกล้เคียง
    ให้ไปในทิศทางที่ีดีและสร้างสรรค์ยิ่งขึ้น
    -ขอบคุณชมรมถ่ายภาพที่ให้ความสนใจและเก็บภาพสวยๆให้แก่เรา โอกาศหน้าจะเชิญมาถ่ายอีก ซึ่งจะมีการโชว์ความสามารถของพิตบูล น่าจะเก็บได้หลากหลายกว่านี้ ขอบคุณครับ
    -ใครยังไม่ได้สติกเกอร์ ubon pitbull club รอแป๊ปนึงนะครับ รับรองได้ทุกคน
    -มิตติ้งครั้งต่อไป 27 ส.ค. 54 ห้ามพลาด บอกต่อๆกันไปด้วยครับ (โชว์พลังกันหน่อยพวกเรา)
  • -ขอบคุณคุณโต 101 ที่เข้ามาแวะทักทาย และให้กำลังใจพวกเราครับ
  • เฮียช้ายคับ ไม่ทำสติ๊กเกอร์ขนาดเล็กไว้ติดมอไซบ้านหน่อยหรอคับ อิอิ
  • ไปร์ ตัวนี้ก้อติดได้ เด่นด้วย... แต่เดี๋ยวดูอีกที ขนาดเล็กก้อน่าสนใจ
  • สวัสดีคับพี่ๆพิทบูลอุบล
    ผมได้โทรไปหาช่างภาพแล้วคับ
    เดี้ยวเค้าจะไปถามพวกพี่ๆที่ไปถ่ายภาพด้วยกัน
    เดี้ยวเค้าจะเอาภาพมาให้ผมลงคับ
    ส่วนภาพที่อยู่กับเฮียสองเดี้ยวผมว่าจะไปเอามาให้พี่ๆชมเหมือนกันคับ
    เฮียสองแก่ไม่ค่อยว่างคับลูกกำลังจะคลอดแล้วคับ
    เฝ้าเจ้อยู่โรงบาลทุกวันเลยคับ
    กำหนดผ่าตัดคลอดวันที่ 5 สิงหาคม 2554 คับ
  • อาร์ท ได้ภาพมาช่วยเอาไปลงบร์ดกระทู้กลางเลยนะ จะได้รวมรูปไปเลย
    แต้งกิ้วหลายๆ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/24232/meeting-ubon-pitbull-club-30-ก.ค-54#Item_27
  • ดีจังเลยครับ ตอนนี้กลุ่มอุบลมีเพื่อนๆจากศรีสะเกษ ร้อยเอ็ด อำนาจมาร่วมกันเข้าบอร์ดกันเพียบเลย ปลายเดือนหน้าเราจะมีประชุมกัน ๔ จังหวัดเพื่อหาแนวทางเป็นกลุ่มพันธมิตรกันมีกิจกรรมร่วมกัน เพื่อนๆคอยเป็นแรงผลักดันด้วยนะครับ ตอนนี้หัวๆของแต่ละกลุ่มได้คุยกันคร่าวๆบ้างแล้วครับ ขอเป็นกำลังใจให้กันและกันด้วยนะครับ
  • ฝากเพื่อนๆอุบลทุกท่านที่เข้าบอร์ด ตอนนี้เพื่อนสามมีปํญหาหนัก ช่วยให้กำลังใจเพื่อนสามที่บอร์ดอำนาจฯด้วยครับ "มีพิทมีเพื่อน" ช่วยกันสร้างสร้างสังคมพิทบูลคุณภาพของพวกเราด้วยกันนะครับ
  • สวัสดีคับพิทบูลอุบลทุกท่าน
    ฝนตกแต่เช้าเลย
  • น่าสนุกจังเห็นบรรยากาสในงานแล้ว มีความสุขครับผม :-D
  • พิทบลูอุบลช่วยให้กำลังใจน้องสามโคราชในบอร์ดอำนาจด้วยน้องเขามีปัญหาหนัก
  • จัดไปเฮียโจ้
  • มาแสดงความยินดีด้วย

ตอนค่ำ ๆ คงไม่ว่าไรนะครับ.....

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!

• -เชื่อว่ากำลังใจของพวกเราจะทำให้ คุณสามมีพลังสู้ต่ออุปสรรคได้
    -คุณโต ขอบคุณมากครับ ว่าแต่หมามันเป็นไรเนี้ย 555
    -ไม่เห็นเฮียสองเลย สงสัยจะต้องดูแล อาซ้อ เตรียมคลอด คลอดเมื่อไร แจ้งข่าวดีกับสมาชิกด้วยนะครับ
  • สวัสดีคับพิทบูลทุกท่าน
    เฮียชายคับเจ้คลอดแล้วนะคับ
    ได้ลูกสาวน้องเอรี่คับผม
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2643.JPG 39K
    IMG_2645.JPG 50K
    IMG_2648.JPG 44K
  • ยินดีด้วยครับเฮียสอง ได้ลูกสาวแล้ว
    พอดีมาสุรินทร์เลยไม่ได้ไปแสดงความยินดีด้วยครับ

มีคลิปมาฝากสาย Original แต่เอามาเล่นกิจกรรมแถมเฟรนลี่มากๆ
  • ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ น้องดูแข็งแรงดีจังเลยค่ะ ...... แล้วน้องอาร์ท เมื่อไหร่ละคะ ( ขอย้ำแม่ Hot Hit สวยน่ารักมาก ) :030:
  • ขอแสดงความยินดีกับเฮียสองด้วยน่ะครับ ขอให้อาซ้อกับลูกสาวมีสุขภาพแข็งแรงครับ