ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • สวยๆเลยเฮียเห็นด้วยเลย :020:
  • อุบลเล่นแต่ของแรง ๆ เลยนิ

ท่านซันเป็นไงมั้งเด็ก ๆ เอาตัวที่เก็บมาโชว์หน่อยเด้อ..

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • พาลูกชายไปเที่ยวขอนแก่นมาคร๊าบบบบ
    image
    ก้าวแรกของเจ้าสไนเปอร์ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC04599.JPG 69K
  • สั้นแต่ไม่กว้างคับพี่โต
    งานเยอะคับหมดคอกนี้ท่าจะพักอีกยาว :)
  • -ใช่ๆคุณโต เอารูปมาอัพให้ชมหน่อยเฮียซัน อยากเห็น
    -ท่านโตไปเที่ยวหรือไปเอาถ้วย แน่นอนแท้ :063:
  • -Staffก็เงี้ยแหละครับเฮียซัน เด็กๆเหมือนหมาป่วยโตขึ้นก็แล้วแต่บุญกรรม555แต่พ่อมันเป็นไทยแชมป์แล้วครับท่าน
    -เฮียช้ายก็ยอไปครับ หัดไม่กี่วันเอง เข้าสายจูง เดิน วิ่ง โพสต์ท่า อ้าปากตรวจฟัน ยืนนิ่ง ตั้ง5วันไม่ได้หวังอะไรเลยครับเฮีย ไปเดินดูนั้นดูนี้เฉยๆจริงๆคร๊าบเฮีย
    image
    เจ้าอาเธอร์ลูกชายผมเองรูปนี้แฟนเค้าแอบถ่ายครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02077.JPG 72K
  • อาเธอร์ลูกโมฮิแกนหรือป่าว
    :-D
  • มีข่าวมาว่าพรุ่งนี้จะมีเด็กหลักแสนลงเครื่องบ้านเราด้วยคับ
    มาบ้านได๋น้อ :017:
  • ซุ่มมาบ้อ :003:
  • น้องหมูหวาน....ฝากตัวด้วยนะค่ะ
    อยู่ อ.เขื่องใน จ.อุบลฯ ค่ะ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    หมูหวาน 5.jpg 109K
    หมูหวาน 4.jpg 71K
  • ยินดีต้อนรับคับหมูหวานตัวเมียเหรอกระดูกใหญ่แท้ :)
  • -ยินดีต้อนฮับเด้อ :-D
    -เฮียซันรอชมลูกอยู่เด้อ ;-)
  • ผัยสั่งหมามาใหม่ครับเฮียซัน
  • จั่งว่า ได้ข่าวมา
    ได้ยินว่าแถวๆไมอากิ :-j
  • แผ่นดินจะร้อน5555 ฝากติดตามข่าวด้วยนะครับ ไมอากิ
  • สวยๆกันทั้งนั้นเลย.....c-c ลูกตัวไหนครับเฮียชาย....ปล.ไม่ค่อยได้เข้า เคลียงานจะกลับไปอยู่บ้านที่อุบลดีก่า.....
  • หลังปีใหม่เอาหมามาเดินเล่น นั่งเล่น คุยกันบ้างดีมั้ยครับ....... :005: ^:)^
  • จั๊ม...กลับบ้านเฮา...โล้ด
  • ครับพี่โต.....
  • ด.ญ.หมูหวาน...ชอบนอนหมอนค่ะ
    image
    ไฟล์แนบ
    หมูหวานนอนหมอน.jpg 99K
  • เตรียมไปเที่ยวปีใหม่+งานกาชาด ทุ่งศรีเมืองอุบลฯ กับ ด.ญ.หมูหวานนะค่ะ
    image
    ไฟล์แนบ
    หมูหวานคิด ๆ.jpg 207K
  • ไปเอาบุญที่น่านมาคร๊าบ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC04563.JPG 78K
  • โชว์ด้วย แต่เอาบุญนานมาแล้วครับ ตอนนี้แก่แล้วครับimage
  • ตั้งแต่เป็นผุบ่าวเลยบ่ครับเฮียภาพนี้
  • ตอนเป็นหนุ่ม เทคนิดครับ
  • ไม่แก่หลอกคร๊าบเฮีย แค่ตอนนี้มันออกข้างเฉยๆ555(ผมก็เปงเหมียนกานอิๆๆ)
    image
    มีความสุขที่ได้ทำ
    ไฟล์แนบ
    DSC04484.JPG 107K
  • -ท่านโตอนุโมทนาบุญด้วยนะ ไม่ใช่ว่าใครๆก้อทำได้เด้อ ต้องมีความเสียสละและความกล้าด้วย :063: :063: :063:
    เฮียสองก้อเหมือนกัน สุดยอด เป็นผมอาจไม่กล้า #-O
    -c-c ลูกไซโครนงะจั้ม
    -หมูหวานนอนหมอนสบายใจเชียว ถ้าเป็นเจ้าzooกะเจ้าc คงกัดกันกระจาย 555
  • คุณ Shine นอกจากนอนหมอนแล้ว...ด.ญ.หมูหวาน ยังมีท่านอนที่สบายใจหลายท่านะค่ะ

image
    ไฟล์แนบ
    หมูหวานสบาย ๆ ค่ะ.jpg 85K
  • พรุ่งนี้..วันเสาร์ ว่าจะเอา ด.ญ.หมูหวาน...ไปเล่นที่ทุ่งศรีเมือง
    (รอลูกชาย..เรียนพิเศษที่ the group ค่ะ ตั้งแต่เวลา 09.30 - 15.30 น.)
    ไม่ทราบว่าเขาวางขายสินค้างานปีใหม่หรือยังค่ะ ใครอยู่ใน อ.เมืองอุบล แจ้งให้ทราบด้วยค่ะ
    เพราะถ้าวางขายสินค้าแล้ว คงเอาหมูหวานไปด้วยไม่ได้ เพราะหาที่จอดรถยาก
    และไม่รู้จะพาหมูหวานไปไป วิ่ง, นั่ง, นอนเล่น ที่ไหน
  • 555 น่ารักดีครับ โทษทีไม่ได้เข้ามาตอบ ไม่ทราบเหมือนกันว่าเค้าขายของยังไม่ได้ผ่านเลย แล้วตกลงวันนี้พาไปเล่นไหนละครับ :-D
  • อุบลหนาวกันยังน้อ......
  • หนาวแล้วครับท่าน วันนี้แหละ ลมเหลือเกิน ;-)
  • อาการเย็นหมาจำศีล

โอกาสทองของการอัดให้อวบ จัดเลยครับช่วงนี้...
  • วันเสาร์...ไม่ได้พาหมูหวานไปเที่ยวอุบลฯ เลยค่ะ (อากาศก็หนาวมากด้วยค่ะ)
    แต่ก็ดีแล้วที่ไม่ได้เอาไป...เพราะเขาวางขายสินค้าเต็มหมดแล้วค่ะ
    ถ้าเอาหมูหวานไปด้วยก็ไม่รู้จะไปอยู่ที่ไหน หาที่จอดรถก็ยากค่ะ
    โดยเฉพาะเฟอร์นิเจอร์ไม้ เยอะมากค่ะ ชุดละหลายหมื่น แต่จองไว้ก็เยอะนะค่ะ
    ชุดหนึ่ง 95,000 บาท ถามว่ามาจากจังหวัดอะไร เขาบอกมาจากสุโขทัย
    ก็เลยลองถามดูว่าใครจอง เขาบอกว่า สส.อุบล จองไว้ตั้ง 3 ชุด ( ประมาณ 300,000 บาท ค่ะ)
  • เงียบกันจังเลย....หลบหนาวกันไปไหนหมดน้อ...... ~O)
  • วัดดีปี 2556 ให้พี่ๆๆๆ น้องๆๆๆ ชาวพิทบูลทุกท่าน มีแต่ความสุข ตลอดๆๆๆๆ ไปเลย จากด้าก้อนบอยบ้านดู่ :053: image
  • image

ขอให้มีความสุข ร่ำรวยๆ กันทุกท่านน่ะครับ..... :033:
    ไฟล์แนบ
    happy new year.gif 54K
  • สวัสดีปีใหม่ชาวอุบลทุก ๆ ท่านนะครับ
  • สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้มีความสุข เงินทองกองเต็มมือ อิอิๆ
  • สวัสดีปีใหม่คร๊าบ ขอให้พี่น้องชาวอุบลมีความสุขตลอดปีและตลอดไปเด้อ....คร๊าบบบ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2703.JPG 49K

• สิ่งที่หวัง ที่ฝัน กันเอาไว้
    ขึ้นปีใหม่ ได้ตามจิต ที่คิดหวัง
    ให้ร่ำรวย เป็นเศรษฐี มีพลัง
    ให้โด่งดัง ด้วยความดี มีน้ำใจ
    ให้ความรัก ให้ความรู้ ชูชีพเชิด
    ให้ประเสริฐ กตัญญู รู้เลื่อมใส
    ให้มีสุข ไร้ทุกข์ ตลอดไป
    ให้สมใจ ปรารถนา ทุกสิ่งเทอญ
    " สุขสันต์วันปีใหม่ ครับ "
    " Happy New Year 2013"image
    ไฟล์แนบ
    282986_405883932825869_1870987252_n.jpg 213K
  • พึ่งส่างเมา ดีปีใหม่นะค้าบบบบ :027:
  • สวัสดีปีใหม่ค่ะ
    image
    ไฟล์แนบ
    พีม+หมู+แรม.jpg 115K
  • ดีจร้าาาาาา ชาวอุบล
    บารอน มาแล้วจร้าาาา
    image
  • ด.ญ.หมูหวาน ครบ 3 เดือนแล้วค่ะ
    image
    ไฟล์แนบ
    หมูหวาน 3 เดือน ค่ะ.jpg 127K
  • สวัสดีปีใหม่นะครับ เฮียชายและสมาชิกชาวพิทบูลอุบลฯทุกๆท่าน

ปีใหม่นี้ขอให้ร่ำๆรวยๆอย่าเจ็บอย่าจนนะครับ

ปล.20/1/56 นี้ไปเที่ยว จ.สุรินทร์ มั้ยครับ
  • มาแล้วมาแล้ว หลังจากชีพจรรองเท้า ตั้งแต่ก่อนปีใหม่ เดินทางไปไปมามา นี่ก้อพึ่งกลับจากเชียงราย :028:
    สวัสดีปีใหม่ย้อนหลัง ทุกท่านครับ ขอให้ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวย มีความสุข สมหวัง ทุกท่านเด้อ. ;-) :X
  • -เฮียซัน บารอน งามจริงแท้ :063:
    -คุณหนุ่ม คงไปไม่ได้ ขอบคุณมาก ช่วงนี้ยุ่งมักมัก ว่าแต่สุรินทร์มีไรรึ :-|
  • มีมิตติ้งที่สุรินทร์ครับเฮียชาย... ^:)^
  • ถูกต้องแล้วครับ มีมิตติ้ง + งานประกวดสุนัข + เอานักกีฬาไปโชว์ลากรถครับ