ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอบคุณพระเจ้าที่ส่งเจ้ามา
  • ปกติผมไม่ใช่คนอ่อนไหวอะไรง่ายๆ
    แต่ขอพูดอย่างไม่อายว่า ทันทีที่อ่านข้อความที่คุณgozพิมพ์จบ
    รู้สึกว่าน้ำตาซึมๆ เข้าใจถึงความรู้สึกที่คุณถ่ายทอดออกมาได้อย่างชัดเจน

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วยครับ ขอให้กี้ไปสู่สุคติครับ
  • ขอบคุณทุกๆคนพี่ๆน้องๆทุกท่านรวมถึงหลานลูกชิ้น(มินิบูล)จากใจจริงๆ
    ผมอยากตะโกนดังๆทีสุดในชิวิตให้ลัคกี้ได้ยินว่านอกจากพ่อแล้วยังมีคนอีกมากกกกกเหลือเกินที่เสียใจจากการจากไปของเอ็ง เอ็งเห็นหรือยังลัคกี้

คิดถึงที่สุดเลยว่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSC_5008k.jpg 76K
  • เสียใจด้วยจริงๆนะจ๊ะ น้องก๊อต
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • ตอนนี้ไม่มีใครมาอ่านก็รู้ แต่ยังลืมเอ็งไม่ได้จริงๆว่ะลัคกี้ คิดถึงที่สุด
  • เพิ่งมีโอกาสได้มาอ่านกระทู้นี้ เวลาผ่านไปนานพอสมควรแล้ว แต่เชื่อว่าเจ้าลัคกี้ไม่เคยห่างหายไปจากใจคุณก๊อดแน่นอน ซึ้งมากค่ะ อ่านแล้วเข้าใจเลยกับคำกล่าวที่ว่าสุนัขคือเพื่อนที่ดีที่สุดของมนุษย์นั้นเป็นอย่างไร และลัคกี้ก็เป็นสุนัขที่โชคดีที่สุดที่มีเจ้านายอย่างคุณ ^..^
  • ขอบคุณ nuicimfa ที่เมนต์ กระทู้นี้ขึ้นมา

ซาบซึ้งมาก ๆๆๆ :002: :002: :002:

คุณgoz และลัคกี้ :063: :063: :063: ตำนานรักแท้ของ "ผู้เลี้ยงคุณภาพตัวจริง"
  • แวะมาคิดถึง ลัคกี้ อยู่นั่นสบายดีไหม?
    สบายมากซิมึงไม่แวะมาหาเลยนะ