ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เพิ่งคลอดเมื่อวานนี้ 02 เมษา 53
  • ผู้ 5 เมีย 4

ถ้า ครบ 1 เดือนแล้วจะนำมาโพสอีกทีนะคะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_26502.jpg 71K
  • คุณแม่อมยิ้ม
    ไฟล์แนบ
    IMG_4311_resize.jpg 51K
  • คุณพ่อดอลลาร์
    ไฟล์แนบ
    Untitled-2.jpg 45K
  • คุณพ่อกับคุณแม่
    ไฟล์แนบ
    Untitled-12.jpg 91K
  • :021:
    สนอยู่ครับเพราะคุณ กระเป๋า แนะนำมาครับ ยังก็จะไปดูลูกสุนัขเหมือนกันครับ ขออย่าให้ราคาแรงน่ะ เพื่อ สู้ไม่ไหว..อิอิอิอิอิ
  • พ่อพันธุ์ สวยแบบนี้ รวยค่าผสมแน่ๆ
  • ขอเบอร์ด้วยครับ ด่วน..สนใจ
  • สนใจ ติดต่อ 081-430-5677 คะ
  • พ่อหมาสวยมากๆเลยครับ
    ลูกเต้าเหล่าใครอ่ะครับ :063::063::063:
  • ถ้าราคาไม่แพง น่าสนคับ......
  • :o040:อยู่จังหวัดไหนครับพ่อแม่หมาสวยมากๆ
  • อยู่ แจ้งวัฒนะ 14 กทม. คะ
  • พอจะบอกราคาประมาณได้ไหมจ๊ะ จะเอาหมาแทนเจ้าตัวเก่าที่จากไปนานแล้ว
  • ราคาตัวเท่าไหร่ครับผม
  • หน้าแหลมมาก...
  • ราคา 5000 ค่ะ

อันนี้รูปแม่ตอนท้อง 1 เดือน
    ไฟล์แนบ
    IMG_2334.jpg 64K
  • พี่ๆ ผมจองไจแอ้นนะ
  • เออ..ปากแหลมจริงๆ
  • มีใบเพดหรือเปล่าครับ สนใจ
  • แม่ไม่มี แต่พ่อมีค่ะ
  • ...น้ำพี่จองตัวเมียตัวที่ใหญ่สุดอะ...
    ...เจ๊ เป๋า เดียวพี่ไปหาน่าจะวันอาทิตย์นะ...
    ...อยากเห็นลูกหมาเร็ว ๆ จังเลย..
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0262.jpg 50K
    page2.jpg 65K
  • :021:ลดได้เท่าไรครับ สัก 3000ได้ไหมครับ
  • ดูตัวเมียที่หุ่นออกไปทางพ่อให้สักตัวนะครับ และสายทางพ่อและแม่เป็นใครบ้างครับ.. และภาพแรกบนสุด 3 ตัวนันตัวไหนตัวผู่้ตัวเมียบ้างครับ..eak_chumneansart@yahoo.com ขอบคุณครับ เอก คลอง3
  • ภาพแรกบนสุด สีน้ำตาลตัวเมีย สีบลูก็ตัวเมียค่ะ ส่วนสีดำตัวผู้
  • คุณน้ำครับนอกจาก2 ตัวบนแล้วมีตัวเมียตัวอื่นอีหรือเปล่าครับยังไงช่วดูให้ที่ครับขอหุ่นไปทางพ่อเขานะครับ และถ้าว่างยังไงจะไปรบกวนขอดูตัจริงที่บ้านนะครับ...และไม่ทราบว่าอยู่บ้านช่วงเวลาไหนครับ..แต่ชวงนี้คงไม่ค่อยว่าง..และยังไงก็mail มาบอกด้วยนะครับ..eak_chumneansart@yahoo.com ขอบคุณครับ เอก คลอง3..สู้สู้
  • เอามาให้ดูสีก่อนค่ะ :015:

เพิ่งถ่ายมาใหม่ค่ะ วันที่ 6 เมษา 53

อายุ 5 วัน

F 1 จองแล้วค่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3122.jpg 39K
    IMG_3121.jpg 39K
  • F 2 จองแล้วค่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3123.jpg 57K
  • M 1 จองแล้วค่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3098.jpg 40K
    IMG_3097.jpg 41K
  • M 2 จองแล้วค่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3132.jpg 40K
  • M 3 จองแล้วค่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3125.jpg 37K
  • M 4
    ไฟล์แนบ
    IMG_3127.jpg 47K
  • M 5 ( ไจแอนท์ ) จองแล้วค่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3135.jpg 45K
    IMG_3061.jpg 52K
  • F 3 จองแล้วค่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3143.jpg 70K
  • F 4
    ไฟล์แนบ
    IMG_3139.jpg 63K
  • อยากได้ m2 หรือ m4 ก็ได้ครับ ลดราคาหน่อยได้ไหมครับ ยังไงเมล์มาบอกด้วยน่ะครับ humbig69@hotmail.com
  • ยังไงก็ดู F2 F3 F4 ให้ผมด้วยนะครับ....ตัวไหนที่ทรงออกไปทางพ่อเขาแต่ถ้าเป็น F3 ก็ดีครับ และผมจะเข้ามาดูบ่อยๆครับ..ขอบคุณครับหรือติดต่อมาที่ 0851115943 เอกครับ...และที่ว่าพ่อเขามีใบเป็นลูกทางไหนครับ....รูปด้านบนที่ถ่ายคู่กับตัวสีดำ..F อะไรครับ. mail - eak_chumneansart@yahoo.com
  • ที่ถ่ายคู่ กับ ตัวสีดำ F2 ค่ะ
  • และ F2 มีขาวที่หน้าอก และF3 มีขาวหรือเปล่าครับ
  • F 2 มีขาวที่หน้าอก เหมือนพ่อเลยค่ะ ส่วน F 3 มีขาวจุดเล็กๆกลางหน้าอกค่ะ
  • ยังไงก็ดู F2 F3 ให้ผมไว้ก่อนแล้วพรุ่งนี้ผมจะมาโพสอีกที่ต้องถามความคิดของแฟนด้วยครับ...ช่วยถ่ายรูปคู่ด้านบน ด้านข้าง ใต้ท้องให้ผมหน่อยครับส่ง mail มาให้ดูหน่อยครับ...หวังว่าคงไม่รบกวนนะครับ และราคาลดหย่อนได้บ้างยังไงก็ขอบคุณด้วยนะครับ เพื่อนการตัดสินใจที่ดีครับ และเห็นพี่ผู้ชายที่รับสายบอกว่าจะไปถ่ายใบเพดของพ่อเขาใช่ไหมครับอยากเห็น:m001:...เอกคลอง3..:m113:
  • สนM5สนใจส่งรูปและราคาให้หน่อยดูหมากรุงเทพดีก่าชัวดี leo2911@windowslive.com
  • f3 ลดได้เท่าไหร่ครับแจ้งมาที่ mail เดิมนะครับ..เอก
  • ตอนนี้เหลือตัวไหนบ้างค่ะที่เค้าจองแล้วมัดจำกันแล้วหรือยังค่ะ
    ถ้ายังไงรบกวนส่งรูปเจ้าตัวที่ยังอยู่ให้ดูหน่อยค่ะ terry-beam@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    224.jpg 33K
  • โอ้นั้นนนนนน...หยุดสงกรานต์ไป f3 โดนไปซะแล้ว..ยังคุยกับพี่ผู้ชายเลยว่าจะเลือก f3 แต่ขอเรื่องราคาอีกที.และ:m063::m063:วันหยุดยังคุยอยู่กับแฟนเลยว่าบอกพี่เขาไว้ให้ส่ง mail มา.ยังว่าเลยไม่ได้เช็คบอร์ดคงจะอดแน่ๆ....เซ็งจิตเลย..แต่อย่างว่าเราช้าเอง..เสียดายจัง............นานๆจะมีอะไรที่ถูกใจเข้ามา:m018: