ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอประณาม sorajin41 ครับ
  • แพ้การเลือกตั้งก็มุขเดิม

โกง ล้มเจ้า ไม่จงรักภักดี

หลังจากนั้น คนไทยก็ได้

ถนนไร้ฝุ่น ตู้น้ำพลังแสงอาทิตย์ ป้ายระวังนักเรียนพลังแสงอาทิตย์
    ชุมชนพอเพียง ปลากระป๋องเน่า

กู้มา แปดแสน ทำได้แค่นี้
  • ประเทศไทยมันบ้า มันเพี้ยน
    มันแก้ปัญหาคนที่ไม่เห็นด้วย
    ด้วยการ "ยิงประชาชน"
    ด้วยการ "ให้ประชาชนฆ่ากันเอง"

ยึดอำนาจ คลอดกฎหมาย ใช้สื่อข้างเดียว ใช้ทหารยิงประชาชน ครบองค์ประกอบ "เผด็จการ"

อย่ามาเห่าหอนนะว่า ประเทศนี้เป็นประชาธิปไตย
  • ถ้าวันใดทักษินมันประกาศล้มเจ้าหรือเป็นภัยกับราชบัญลัง
    คนเสื้อแดงเองนะแหละครับ
    จะเป็นคนไล่มันออกไปนอกประเทศเอง
    เสื้อแดงจริงไม่จริง