ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE!!! งานประกวดที่เชียงใหม่เจ้า
  • อ่ะนะ พี่ยุทธ มิสพิบูลมีตั้ง3 คำแหน่งจะเหมาคนเดียวหมดเลยรึคุณพี่ 5555
  • ส่วนเรื่องถ้วยรางวัลที่พี่บิวเสนอมา เย็นนี้เตยจะเอาเรื่องเข้าที่ประชุมค่ะ ได้เรื่องว่ายังไงเดี๋ยวมาโพสบอกอีกทีค่ะ แต่เตยคิดว่าไม่น่าจะมีอะไรขัดข้อง
  • พี่บิ๊กบังและทีมงานจะจองห้องพักไว้ก่อนมั๊ยค่ะ คุณพี่
  • ขอบคุณครับน้องเตย ... ออกเดินทางจากนครสวรรค์ ถึงงานประมาณ บ่าย 3 ร่วมงานเสร็จก็คงจะกลับเลย ไม่ได้ค้างนะครับ ....

คุณเต็ก น้องเตย อยากเห็นพิทตี้และโคโยตี้ มีภาพมาดึงดูดใจให้ไปนอนค้าง เอ๊ย! ให้อยากไปงานเชียงใหม่บ้างมั๊ยครับ 555+

macro see you ... :020:
    ไฟล์แนบ
    bbb57.jpg 100K
  • ผมเองยังไม่เห็นเลยครับคุณบัง อีกวันสองวันกลับขึ้นบ้านไปว่าจะแวะไปดูตัวจริงสักหน่อย...:020:

คุณบิวทางกลุ่มเราได้อนุมัติเรื่องถ้วยผิเศษสองถ้วยนั้นแล้ว ไม่ทราบว่าจะใช้ชื่อรางวัลอย่างเป็นทางการหน้าถ้วยว่าอะไรครับ...?
  • คุณ Tek คิดคำได้เลยครับ..
    อันนี้ผมทำให้ดูคร่าวๆ เปลี่ยนแปลงได้ครับ..
    ไฟล์แนบ
    666.jpg 57K
  • ประมาณวันพฤหัสเตยจะเอาภาพถ้วยรางวัลพิเศษมาลงให้ชมค่ะ ส่วนทางค่าย-กลุ่ม ที่เดินทางมาร่วมงานสนใจจะขึ้นแบรนเนอร์ของท่านก็อย่าลืมพกมาด้วยนะคะทางเราจะจัดเตรียมที่ทางไว้ให้ค่ะ
  • คุณบิวไม่ทราบว่ามาโค่บินเดี่ยวหรือนําบูลลี่จากอเมริกามาโชว์ตัวด้วยครับ...?
    ไฟล์แนบ
    Bruce_March_2010_240_red.jpg 31K
    Bruce_March_2010_049_red.jpg 21K
  • สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
  • งานใหญ่แบบนี้ใครพลาดก็เสียใจด้วยเด้อ
  • พี่เต๊กก็นิ่มไม่ได้เจอเจ้าเบิกมันมาตั้งนานแล้วนะค่ะพี่ :013::013:
  • แต่ที่แน่ๆนิ่มรอของฝากของป๋ากะพี่เต๊กเลยนะพี่ เอิ๊กๆ :021:
  • บินเดี่ยวครับ คุณเต๊ก..!!
    ไฟล์แนบ
    ss.jpg 108K
  • น้องนิ่ม ถามหาแต่หมา ไม่ถามหาคน น้อยใจว่ะ

เหลืออีกไม่กีวันแล้วนะพี่น้อง โหมโรง ประโคมข่าวกันหน่อย เข้าโค้งสุดท้ายแล้ว

น้าบิวมาถึงเร็วๆหน่อย อย่ามาบรีฟหน้างาน เดี๋ยวจะฉุกละหุกเกินไป เตรียมงานมาเป็นเดือน มาตกม้าตายกลางงาน
    พวกพี่เครื่องลงเก้าโมงกว่าๆ รีบมารับด้วย จะได้ประชุมสรุปรูปแบบงานครั้งสุดท้าย อยากเห็นงานออกมาดีที่สุดครับ
  • ขณะนี้ Mr.Benhaffaf ได้มาถึงเมืองไทยเป็นที่เรียบร้อยเพิ่งไปรับมาสดๆร้อน งานนี้จึงคอนเฟริ์มชัวส์ ว่างานนี้มีกรรมการตัดสินจากต่างประเทศแน่นอน 100%
    ไฟล์แนบ
    DSC07660.jpg 62K
  • งานนี้ ซิ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ยิ่งกว่า โดน แอลกอฮอล ราดบนแผล สด สะ อีก อิอิ
  • บักเบน มันพูดเหนือได้ป่าววะ งานนี้ต้องอธิบายผลการตัดสินด้วยนะเว๊ย ฮา............
  • งานใหญ่ประจําปี แขกผู้มีเกียรติระดับต้นๆ ผู้คนล้นสนาม
    อย่างนี้สิท้าทายดี เชียงใหม่พิทบูลล้านนาหมาแดงขอสู้เต็มที่ครับ...:020:
  • น้องนิ่มอีกวันสองวันจะอัพรูปเจ้าเบิกมาให้ดู หลังจากเก็บตัวมานานถึงครึ่งปี แต่รับประกันได้ว่าความเข้มยังเป็นรองเจ้าของอยู่เยอะ...:020:
  • เหลือ อีกไม่กี่วันแล้วววววววววววววววว
    ฮืออออออออออออออออออออออ ทำไงดี............
  • ได้ข่าว+!!! ว่า มี โคโยตี้ ด้วย

ใครพลาด งานนี้ เสียใจ นอน กอด หมอนข้างร้องไห้ แน่ นอน ครับ

โคโยตี้ เชียงใหม่ได้ ข่าว ว่า ขาวววว ชอบความขาว ไม่ ควรพลาด
  • อิอิ เราจะเมา เอิ๊กๆ :032::032:
  • อะ เอางี้ มิสพิทบูลมีสามตำแหน่ง ชิมิ
    ก็ขอสักตำแหน่งละกัน ส่วนอีกสองก้แบ่งไปว่าจะเป็น มาเฟีย เฮียเหลียง หรือบิ๊กชิวดี
    ก็จะต้องมีคนนึงที่ต้องมอบรางวัลแบบแซนด์วิชไป 5555 ครบองค์จตุรเทพ....
  • วาราบี้....งานนี้เทอร์ไม่มาก็นอนคิดถึงชั้นอยู่บ้านไปก็แล้วกัน หะ หะ หะ.. คิดดีๆน้า

ยูตะ....ชื่อผมอยู่สุดท้ายมันเป็นลางบอกเหตุทั้งแต่เริ่มต้นแล้วหล่ะเค้าว่า บายไปเลยดีกว่ามั๊งออกนอกเกมส์แบบมีเกียติดีกว่า ชิมิ..??
  • พี่บิวค่ะ แล้วกรรมการต่างชาติมีกี่ท่านอ่ะพี่ เตยจะได้รีบเพิ่มของที่ระทึก...เอ๊ย!! ระลึกได้ครบ พี่มาร์คคะตอนนี้ยอดจองห้องพักของพี่มี 3 ห้องนะจองไว้เรียบร้อยแล้ว สรุปยอดท่านที่มาไฟล์เดียวกับพี่ยังคงตัวเลขเดิมรึเปล่าคะ เพราะถ้ามาเกินกว่านั้นเตยจะได้เอารถ 6 ล้อไปร๊าบบบบบ:031::031::032:
  • 2 ท่านครับน้องเตย..
  • ถ้าเฮีย Yut พี่ Mark เฮียเหลียงคุณบิวเป็นผู้มอบรางวัลสาวงามพิทบูล
    แล้วต่อไปถ้าเชียงใหม่มีประกวดมิสบูลลี่เตี้ยๆป้อมๆหัวโตๆนี่ใครจะเป็นผู้มอบดี...?:020:
  • ใครได้มิส พิทบูลนอกจากจะได้ถ้วยและรางวัลจากเชียงใหม่แล้วผมมีรางวัลพิเศษคือ

มอบสิทธิพิเศษในการรับประทานอาหารค่ำกับผม 1คืนเต็มๆครับ ฮี้วววววจะรอดมั้ยกูรางวัลนี้ กร๊ากกก
  • ลงทะเบียนด้วยจ้า
    ชื่อเจ้าของ พรภพ มณีกุล (อ๋อง)
    ชื่อหมา B16
    เพศ ชาย สถานภาพ โสด
    อายุ 102 วัน
    รุ่น baby 3-6 เดือน
    เบอร์โทร 081-9611811
  • ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ.... ไม่เมาไม่เลิกเจ้าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    ออกมากันได้แล้ว เพื่อนๆ2.jpg 26K
  • พี่หนึ่งเอามารวยลงประกวดด้วยดิ
  • คอนเฟิร์มเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับว่าเฮียโฟล์คบอสใหญ่แห่ง The Patriot Bullies
    :063:จะนําดาวรุ่งนําเข้า Louisi-Animal มาลงประกวดรุ่น 12-18 เดือน Bully...:063:
    ไฟล์แนบ
    Patriot1.jpg 107K
    Patriot1 - Copy.jpg 104K
  • เท่านั้นยังไม่พอ สุดหล่อแห่งวงการบูลลี่เมืองไทย ที่ไม่มีใครไม่รู้จัก เจ้า Soljah Boi ก็จะมาโชว์ตัวพร้อมประชันรุ่น
    24 เดือนอัพด้วย...:057::057::057::057::057: รับประกันครับว่างานนี้ใครได้ถ้วยไปภูมิใจได้แน่นอน 100%...:020:
    ไฟล์แนบ
    sol_boy.jpg 58K
  • คาดว่าปีนี้ งานนี้น่าจะเป็นงานเดียวของปี และเป็นงานใหญ่เสียด้วย ใครพลาดต้องเสียใจไปอีกนาน

มาช่วยกันสร้างความคึกคักกันหน่อยดีกว่าครับ
  • วันนี้ ใคร จะไปคัด ช่วยเลือก สรรค์พันธ์ โค .... โยตี้

เชิญ นะครับบบบบ
    วัน นี้ 10 โมง

และอย่าลืม ร่วมพลัง ชาว เชียงใหม่ ไป กางเต้น กัน ด้วย ครับ พี่ น้อง ค๊าบบบ
  • พี่เตย โทรให้เจไปช่วยซิพี่ เน็ตมันเข้าไม่ได้เลยไม่รู้ว่าเขาทำไรกันมั่ง ปล. นิ่มทำงาน
  • :062:ทนเหนื่อยกันอีกนิดนะพี่น้องพลังอันน้อยนิดของเรากำลังจะสร้างสิ่งที่ยิ่งใหญ่เห็นพี่ๆน้องๆมาช่วยกันกางเต้นและขนของวันนี้แม้จะเป็นกลุ่มเล็กแต่ก็มากันด้วยใจ แดดจะร้อนยังไงก็หายเหนื่อย:o010: สู้ๆครับ
  • ต้องกราบขอประทานอภัยที่ปาร์คเวย์ทั้ง 2 สาขาไม่อาจจะไปร่วมงานได้ครับเพราะเนื่องจาก
    ปาร์คเวย์สาขากรุงเทพ ได้ติดภาระกิจเปิดนั่งร้านใหม่ไม่สามารถมาร่วมงานได้ครับ
    ปาร์คเวย์สาขาโคราช ไม่สามารถมาร่วมงานได้เพราะเหตุบ้านการเมืองเกิดร้อนระอุอีกครั้งมีการตรวจคนสัญจรเดินทางระหว่างภาคอีสานเข้า กทม อย่างเข้มงวดตอนนี้ เกรงว่าจะไม่สะดวกทั้งคนและสุนัขครับ จึงเรียนให้เจ้าของงานและทีมงานจัดการประกวดให้ทราบครับ แต่ทางเราปาร์คเวย์ยินดีที่จะสนับสนุนกิจกรรมทุกกิจกรรมเกี่ยวกับวงการอยู่แล้วจึงได้ฝากเสื้อของฟาร์มปาร์คเวย์ไปร่วมช่วยกิจกรรมในวันงานครับ ต้องขอโทษทีมงานและผู้จัดด้วยนะครับรวมถึงเพื่อนๆๆพี่ในวงการด้วยนะครับ เอาไว้งานหน้าพวกเราปาร์คเวย์พร้อมที่จะร่วมกิจกรรมทุกกิจกรรมเกี่ยวกับวงการทุกงานครับ จึงเรียนมาให้ทางผู้จัดและทีมงานได้ทราบครับ
    ไฟล์แนบ
    20080818103518_Parkway250x150cm-copy.jpg 54K
  • พี่ครับ ๆ ! วันนี้ไปช่วยกันกางเต้นท์ป่าวครับ ไปกันกี่มงบอกด้วยน่ะผมจะไปช่วย ^-^
    ไฟล์แนบ
    แมว2.jpg 52K
  • ไป ครับ เก็บราย ละเอียดกัน จน เม็ดดดด สุดท้ายครับ

เริ่ม กัน ตั้งแต่ 9 โมง ครับ ไป ช่วยกัน ลุยได้ เลย
  • พรุ่งนี้ SCUBAPIT จะเดินทางไปตอนเช้า ส่งรถมารับด้วยนะ
    บนบกไม่เก่ง ยิ่งเมืองภูเขาด้วย ไม่ถนัด แต่ถ้าลงน้ำนี่ ขอให้บอก ตั้งแต่อ่างยันมหาสมุทร คล่อง ....
  • ปาคร์เวย์ หาเรื่องแก้ตัวไม่ให้ความร่วมมือแผนปรองดอง สคป (สะกูบ้าปิ)หารือกันแล้วให้ยึด อนูบิช มาไว้บ้านผม
  • ผ่านมติ ตามที่พณ. ท่าน รัฐมนตรีว่าการท่องเที่ยวเหลียง ว่าไว้ .... ค่าผสม หารสอง นะ
  • ไม่ต้องห่วงค่ะพี่ยุทธพรุ่งนี้พี่คนขับสุดหล่อกับเตยแสตนบายรอแล้ว..คาดว่าจบเพลงชาติเมื่อไหร่เราจะบุกทันที
  • ก็เหตุบ้านการเมืองมันไม่ปกตินี่ครับเสี่ยครับ อยากจะไปใจแทบขาดครับอุตส่าฟิตหมาให้ล่ำปึ้ก ผมนะปรองดองกับทุกๆๆค่ายทุกๆๆงานอยู่แล้ว ไม่เชื่อเราไปปรองดองกันที่ธาราไหมเสี่ยยุทธ ไปสอนผมดำน้ำดูประการังด้วย555555 แต่ต้องหลังเรื่องวุ่นวายในบ้านเมืองนะ ยิ่งช่วงนี้น้องๆๆเค้าขาดรายได้ด้วย เราต้องประคองผู้ประกอบการให้ดำเนินธุรกิจต่อไปให้ได้ ถือว่าช่วยประเทศชาติ5555
  • ขอบคุณมากครับคุณกล้า คุณปูที่แจ้งให้ทราบล่วงหน้าและพร้อมที่จะส่งเสริมกลุ่มเราทางด้านเสื้อยึดปาร์คเวร์
    ทางเราเข้าใจในสถานณการณ์ที่เกิดขื้นในขณะนี้ แต่ถ้ามีครั้งที่สามเกิดขื้นกับคอกแนวหน้าระดับประเทศอีก
    ทางเราจะงอนจริงๆนะเอ้า...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC03514.jpg 88K
    20080704191933_anubis9.jpg 91K
  • :o001:o005:ผม ก็ ชอบ พิด บูล เหมือน กัน คับ อยาก ไป :o043:ดู หมา สวย คับ

แต่ ไม่ ได้ ไป เอา ไว เที่ยว น้า คับ ผม จะ :o023:ไป ให้ ได้ คับ

อยาก:o044: พูด คุย กับ พวก พี่ คับ
  • ถึงบ้านแล้วครับเกือบสว่างเลย
    ต้องขอขอบคุณพี่ๆน้องๆชาวเชียงใหม่ที่ให้การต้อนรับพวกเราเป็นอย่างดีและเป็นกันเองขอบคุณครับ
  • ขอบคุณ ทีมงาน เชียงใหม่ ที่ จัดงาน ดี ครับ

น้อง ๆ พี่ ๆ แต่ ละ คน ก็เป็น กันเอง มาก ครับ

......................................................................... ถ้า หาย เหนื่อย กัน แล้ว ก็ อัฟ รูป งาน ด้วย นะ ครับ จะ รอ ชม อิอิ
  • ขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นนะครับ คุณเต็ก น้องเตย และคุณใหญ่
    งานหน้าเราจะไปเยือนท่านอีก ขอบคุณอีกครั้ง