ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แฟนของ Hammer กำลังจะมา
  • หลังจากตามหามานาน:o043::o027::o061:
    ไฟล์แนบ
    DSC01939re.jpg 57K
  • นั่งรอแล้วรออีก
    ไฟล์แนบ
    DSC01952re.jpg 116K
  • ในที่สุดเนื้อคู่ก็ถือกำเนิด
    ไฟล์แนบ
    IMG_5002.jpg 67K
    IMG_4997.jpg 65K
    IMG_5000.jpg 68K
  • ชอบคนไหนลูก :o018:
  • อยู่แถวไหนหรือคับพี่ผมอยูหน้าเทคโนหัดเลี้ยง อยากมีคนรู้จักหน่อยคับ
  • หาดใหญ่ครับ
    ว่างพามาเที่ยวได้ครับ
  • ทีมงานอีกคน แบงค์ สงขลา กับน้องน้ำตาลครับ นี่ก็เกือบจะหมั้นกันแล้ว
    ไฟล์แนบ
    น้ำตาล.jpg 71K
    น้ำตาล2-.jpg 62K
  • ขงอผม เลี้ยงอยู๋ที่บ้าน นาหม่อม คับ หมอตั้ม ตัดหูให้
    ไฟล์แนบ
    DSC00972.JPG 86K
    DSC00936.JPG 86K
  • รู้จักเอกนาหม่อมเปล่าครับ
  • รู้จักคับ ตัวนี่เค้าเอามาให้คับ อยู่ใกล้ๆกัน
  • เราก็อยู่หาดใหญ่ใน ริมคลองอู่ตะเภา 089-4626083
  • ท่านโดมจัดให้ผมบ้างซักดอกน่ะครับ และก็ขอบคุณมากสำหรับมื้อเย็นครับอิอิ ว่างๆมาทานที่บ้านผมบ้างน่ะครับได้กินกันยาวๆหน่อยบังเอินว่าละครจะจบพอดีผบ.เลยรีบไปหน่อย
    ไฟล์แนบ
    P42808614.jpg 96K
  • สวัสดีท่าน gogo ด้วยครับ ถ้าว่างก็มาวิ่งเล่นที่สวนบ้างครับ:o056:
  • ผมก้อยุ่หาดใหญคับ ชื่อ ตี้ คับ เกือบจะทุกเย็น เราจะไปวิ่งกันที่สวนคับ ถ้าว่างก็ไปเจอกันคับ
    ไฟล์แนบ
    16.jpg 123K
  • เดี๋ยวนี้ถ่ายแบบดังใหญ่แล้ว
    ไฟล์แนบ
    FunPhotoBox_040101dbrnze2.jpg 115K
  • ถ้าหมาวิ่งคนนั่งกินนี้ผมถนัดครับ:041:
    ไฟล์แนบ
    P42808615.jpg 96K
  • สาวตัวนี้ดูด(นม)โคตรเก่ง ตอนนี้สู่สีกับตัวM1เลยครับพี่โดม ขาเป็นป้อมมะขามเลย ตอนนี้ใหญ่มาก

จะอัพเดทให้ดูเรื่อยๆๆนะครับพี่ ไม่ต้องห่วง ดูแลให้อย่างดี ซ้อมไว้ก่อนอนาคตใกล้จะมีลูกของจริงแล้ว
  • ถนัดเหมือนกันคับพี่เอก ว่างๆ ถ้ามีโอกาส ดวล กันหน่อย แต่ผมแพ้พี่โดมอีก อึดจริงๆ
  • +พี่เอกก็จะเอากับเค้าด้วยเหรอคร้าบบบ ไม่แน่อีก 2-3 วันเข้าไปเที่ยวรัตภูมินะครับ
    +อิ อิ ขอบคุณครับโต้ง เงินโอนไปแล้วลองเช็คดูนะครับ
    +ตี้ น่าเสียดายช่วงนี้เข้าเวรดึก ถ้าแวป มาได้มันแน่ 55555
    ไฟล์แนบ
    DSC01694 (Small).JPG 39K
  • ได้เลยครับเข้ามาวันไหนบอกล่วงหน้าหน่อยก็จะดีมากๆครับจะได้:041:รอครับ
  • คู่นี้โฆษณาตั้งแต่ แม่หมาเพิ่งเกิด สงสัย ปั๊มขายกันตั้งแต่ฮีตแรกเลยดีมั้ยจ๊ะ
  • จองไว้ก่อนมั้ยครับน้าผี อิอิ (ล้อเล่น) จากประสบการณ์ต้องฮีท 2 ขึ้นไปครับถึงจะสมบูรณ์แข็งแรง:o001:
  • น้องหมามาถึงบอกด้วยนะพี่โดม
  • หมาสวยหายากครับสายกระจงเเบบนี้เดี๋ยวหาดูยาก ไม่ค่อยมีใครกล้าทำอออกมาขายกันเเล้ว นับถือในความตั้งใจครับ
  • :020:พี่โดมเสาร์นี้ถ้าไม่ผิดพลาดอะไร เจอกันนะ :041:
  • เสาร์เย็นไม่น่าติดอะไร ยังไงเดี๋ยวโทร.กัน:062::004::063:
  • Ghost ความคิดดี ยกย่องให้เป็น F1 เลยอะ
  • อย่าว่านางซีซ่าผมเลยครับยังไงผมก็รักครับ รักหมดเลยๆๆๆๆ
  • น้องF3ของเจ้าแฮมเมอร์ ฝากพี่โดมครับ:005:
    ไฟล์แนบ
    8f3.1.jpg 70K
    8f3.jpg 82K
  • ฝากเรียกน้องเขาว่า "ซีวิล" (CIVIL WORKED F3) ครับคุณโต้ง
  • ทีมงานหาดใหญ่มีกี่คนครับ ขอสมัครเข้าทีมบ้างได้เปล่าคับพี่
  • :004:รวมกลุ่มกันเล็กๆ ไปออกกำลังกาย ทั้งคนทั้งหมา
    ปกติก็ไปที่สวนสาธารณะหาดใหญ่ครับ ท่านใดว่างก็พาคู่หูไปออกกำลังบ้างนะครับ:004: