ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอขอบคุณพี่พงศ์พัฒน์ วชิรบรรจง
  • ไอ่คำว่ารกประเทศ ผมอยากถามว่ารกตรงไหน คนไทยเหมือนกัน แล้วไอ่คำว่าทรยศ มันทรยศตรงไหนหรอ
  • อ่านดีๆค่ะ ไม่มีคำไหนว่าทรยศ อย่าพยายามเขี่ย จบมั๊ยค่ะ คุณผู้ชาย...........
  • ดีและครับ ไปซะดีกว่า เถียงชนะก็ว่ากูเก่ง เถียงแพ้ก็ว่าผู้ชายรังแกผู้หญิงเพศแม่ ทุเรศครับ ไปซะ
  • ผมไม่ชอบเถียงกับผู้หญิงครับ เดี๋ยวจะหาว่ารังแก คุณไปเอาแฟนคุณมาคุยกับผมดีกว่า แฟร์ดีครับ
  • ถ้าคุณกับแฟนคุณไม่พอใจยังไงนัดมาเจอกันเลยครับ ผมอยากเจอจัง นัดสถานที่เวลามาเลยครับ
  • ผมรออยู่ครับ นัดสถานที่มาเลยและเวลามาเลย
  • พอค่ะ ยอม
  • เอาพวกพ้องเพื่อนฝูงมาเยอะๆก็ได้ครับ สนุกดีครับ ผมชอบ
  • ครับผม ตุ๊ดครับ ขอเจอคุณกับแฟนคุณหน่อยครับ
  • โทษน่ะงานนี้ สร้างเองก็ขอลบเองค่ะ
  • ครับผมเชิญด่าตามสบายครับ ขอพอเจอหน่อยครับ อยากปรึกษาด้วย 55+ เอาแฟนคุณมาด้วยครับ
  • ยอมแล้ว
  • ขอโทษค่ะน้าผี
  • ผมไม่ได้ขู่ครับ อยากเจอจริงๆครับ ผมไปขู่คุณตรงไหนครับ
  • ผมเกิดปัตตานีก็จริงครับ แต่ตัวผมอยู่อยุธยาครับไปหาได้สบายๆครับ ไม่มีปัญหาขอแค่นัดสถานที่มา
  • ผมยังไม่ได้ขู่คุณนะครับ ผมบอกว่าแค่อยากเจอ และก็ถ้าไม่สบายใจก็เอาเพื่อนมาเยอะเลยก็ได้ครับ หลายๆคนสนุกดีออก
  • ผมชื่อต๊ะครับ ครับคุณเปรี้ยว
  • ได้โปรดให้อภัยด้วย
  • ไม่อยากเจอ ขออยู่แบบครอบครัวเล็กๆ ฐานะเป็นหนี้สบายใจกว่า ไม่มีพรรคไม่มีพวกค่ะ
  • ผมก็ไม่มีแบ๊กกราวครับ ตัวเองล้วนๆ บอกตรงๆนะครับเถียงกันความเห็นไม่ตรงกันเป็นเรื่องธรรมดานะครับ แต่คุณเปรี้ยวใช้คำพูดไพเราะกว่านี้นิดนึงครับ ไม่ต้องเชื่อผมก็ได้ ผมอยากแนะนำเฉยๆ คุณเปรี้ยวเป็นคนน่ารักเชื่อผมดิ ถ้าพูดเพราะกว่านี้จะน่ารักขึ้นเยอะเลย :-D
  • ผมชอบนิสัยคุณนะ เถียงเก่งดี 55+ ใครได้คุณเป็นแฟนนี่โชคดีมากเลย :-D
  • ตรงไปตรงมาดี อันไหนไม่ชอบไม่พอใจก็เถียงคอเป็นเอ็น 55+ น่ารักดี :063:
  • มีโอกาสเราคงได้เจอกันนะครับ ความเห็นไม่ตรงกันแต่เราก็คุยกันได้ ใช่มั๊ยครับ :-D
  • ขอบคุณด้วยใจจริง บอกตรงๆค่ะว่ากลัวจิง ขอจบน่ะค่ะ ขอไปเล่นกระทู้หมาอย่างเดียวอยู่ตรงไหนสบายใจก็ขออยู่ตรงนั้นแล้ว เครียดมากค่ะการเมือง ขอบคุณอีกครั้งที่แสดงความเป็นลูกผู้ชายออกมา หวังว่ากระทู้อื่นคงจะคุยกันด้วยดีน่ะค่ะ
  • สัญญาเลยครับคุณเปรี้ยว :-D
  • โกเต็กน่ะมีแล้วอยู่ที่จะเอาไปเป่ะผีตัวไหนดี****เอามาแปะกุ กุไม่ยอม ไปแปะหัวผัวมึงโน่นอิลาว
  • ปากดีนักอีดอก เป็นสีเหี้ยไรของมึงก็เป็นไป กุไม่ได้ถาม สัด ผู้หญิงผู้ชายกุก้อไม่สนหรอก อิฟาย
  • แหมๆไม่ควรลดตัวไปเกลือกกลั้ว เคยถามกรูมั้ยกรูอยากเกลือกกลั้วกะมึงป่าว เสือกมาเอง ใครไปรังแกเพศแม่อะไรมึง มึงอยากปากเหี้ยพูดหมาๆกูต้องครับผมกะมึงหรา อีฟายยยยยยยยยทีปากหมาได้พอโดนมั่งทำเป็นดีดดิ้น หนูเป็น ญ นะคร้าาอีชะมดเอ๊ย
  • samoorai อีเสนียดจังไร เสือกตลอด ไม่เสือกซักเรื่องได้มั้ย แส่
  • ไปเลี้ยงลูกมึงให้ดีเหอะอีเปี้ยว สอนลูกมึงดีๆ เดี๋ยวจะกลายเป็นขยะอย่างแม่มัน 5555555
  • เขาพูดเรื่องการเมืองกัน samoorai มาพูดเรื่องช่องคลอด น้ำคล่ำ อะไรวะ อิปลวก เงี่ยนก้อไปซัดกับผัวมึงโน่นแถวนี้ไม่ว่าง พูดห่าไรมีแต่เรื่องใต้สะดือ
  • กูรู้ว่าบ้านอีเปรี้ยวมันอยู่ตรงไหน กูก็เด็กพระประแดง เดี๋ยวกูจัดให้
  • ไอ้ผีเอ้ย มรึงไปด่าเค้า เค้าไปแล้วยังพร่ำอยู่ได้ ไม่มีผ้าถุงใส่งัยไอ้สาาาาาด แมร่งมึงแมนจริงว่ะ แบดแมนน่ะ
  • ผีในนี้เอ้ี้ยมาก ร๊าบไม่ได้ด่าตาหลอด
  • ้นาผีเพลาๆหน่อยเท่าที่อ่านมาเห็นเค้า้ว่าแต่คนชื่อต้า แล้วน้าผีเกี่ยวไร อย่ารังแกผู้หญิงเดี๋ยวเสียผี
  • ถ้ามันยังปากดี กูจะถอนฟันมัน
  • หน้าผี ผมขอเราก้อกลุ่มเดียวกัน พี่เปรี้ยวนะก้อเกินไป หยุดเถอะ
  • ผ้าถุงกรูไม่มีหรอกอีดอก เพราะบ้านกุทันสมัย เลิกใช้ผ้าถุงมาตั้งแต่กุยังไม่เกิด ว่าแต่มึงเหอะ นุ่งมั่งไม่นุ่งมั่งปะ
  • กุเห็นแก่น้าผีร่วมอุดมการณ์จะหยุดด่า แต่มึงอย่ามาเห่าในนี้อีก อีเสลดเป็ด
  • ขอโทษค่ะไม่ได้ตรึกตรองก่อนพูด
  • หน้าผี ผมขอเราก้อกลุ่มเดียวกัน พี่เปรี้ยวนะก้อเกินไป หยุดเถอะ

= มึงอย่าเสือก แม่งมาช่วยเห่างัยไอ้สาดดดดเรื่องของผี
  • 5555แร่งอยู่กลุมเดี๋ยวกันกัดกันเอง อีเปี้ยวโดนแทงข้างหลังว่ะ
  • ขอความแมนกรูไม่ได้หรอกอีเปรี้ยว กรูมีเมียแล้ว 5555
  • อีเปี้ยว มึงหยุดแล้วกูต้องหยุดตามมึงเหรออีสนิมกรัง จิตสำนึกมึงดีตรงไหน เข้ามาใส่เลย ทำไมไม่คิดก่อนว่ามึงเป็นผู้หญิง มึงปากหมามา ก็ได้ตีนหมากลับไป แล้วจะมาเรียกร้องว่าหนูเป็นหญิง อีขยะ
  • อีเปรี้ยว อีเสนียดจังไร โกเต๊กมึงไว้ยัดปากตัวมึงเองเหอะอีสัตว์
  • ต๊าย อี samoorai หางเหลือง หางสั่นดิ๊กๆเลย อยากขอความเป็นชายจากใคร เอาคนเดียว หรือทั้งหมดนี้ ขอดูสภาพก่อนได้มั้ย ใช้งานได้ดีหรือปะผุมาเพียบ อิอิ
  • พอเถอะครับน้าผี ให้เค้าหยุดแล้วผมขอน้าผีหยุดเถอะครับอย่าไปมีเรื่องกันเลยเราคนไทยเหมือนกันคงจะให้อภัยกันได้่ เค้าก็คงไม่กล้ามาตอบโต้แล้วล่ะครับ