ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CALL MY RED --- BROKEN BONE "RED RHINO"
  • ตัวนี้เห็นหน้ามันแล้วสุดติ่ง กวนตรีนสุดๆขอบอก
  • หมาแดงหมาบ้านนอกพวกก่อสร้างต่างจังหวัดที่ เมกา เค้าเลี้ยงกัน บิ๊กบัง บิ๊กชิวบอกไว้
  • ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนเลยนะครับ แต่แมร่งกดดันเลยดิทีนี้ คนชมบานเลย ตัวจริงตอนนี้ แมร่งยังกะเสือชีต้าร์ 555 ใครมาขอดู ตรูบอกหมาไม่อยู่แมร่งเลย มุดรูหนีไปก่อน ...

เลี้ยงหมาแดงมันได้อารมณ์เก่าๆเว้ย..เพื่อนๆBB.CREW หามาเลยด่วนเลยตอนนี้ เด๋วเฮียใหญ่จะทำรางลากแบบค่าย DOG GONE WILD ไว้เล่นกันแล้ว พอเหนื่อยจากหมาก็สุขภาพดี เพราะกินเหล้าไม่ลง ได้โชคสองต่อ อย่าไปเชื่อเฮียเหลียงนะ เค้าเองก็กำลังเล็งๆอยู่เหมือนกัน ปีหน้าเราจะได้เล่นหมาแดงกันแบบกระหึ่มแน่ๆพี่น้อง:013:

บูลลี่เราไว้จูงจุ๊ยส์ๆ แต่หมาแดงอย่างที่ป๋าว่า มันคลาสสิค ได้เล่นได้ออกกำลัง ไปซุ้มเฮียใหญ่ทีไร มันจี๊ดส์ทุกที..

ฝากถึงยีนส์ด้วยนะ ชิวาวา พี่ได้เนื่อคู่แล้ว ขอบคุณมากๆเลย แต่ถ้าที่บ้านคลอดอีกเมือ่อไร ส่งข่าวนะ ใบจองยังอยู่นะก๊าบบบบ:063:555:063:
    ไฟล์แนบ
    lil pumpkin4.jpg 41K
  • ไอ้ตัวนี้ อนาคต เมีย เยอะแน่ๆๆ:013:
    เสี่ย ยุทธ มีจองคิว ใว้ก่อนได้เปล่า:018:
  • ( หวังจะเอามาปั้นไว้ลากน้ำหนัก ที่เร็วๆนี้ ป๋าน่าจะจัดมาใหได้เล่นกันอีก ) ขอแง้มหน่อยได้ไหมจะมีการจัดงานลากน้ำหนักเมื่อไหร จะได้ฟิตลูกน้องไว้รอ
  • จัดงานลากน้ำหนักเมื่อไหร่ ไม่รู้ แต่ซ้อมไว้ก่อนได้สนุกกันแน่ๆ สนับสนุนครับ
    ไฟล์แนบ
    5chief9_lrg.jpg 37K
  • เรื่องลากน้ำหนัก ตอนนี้เห็นทางเฮียใหญ่หัวหน้าค่ายรามาสาม กำลังหาแบบทำอยู่นะ ว่าจะลากแบบรางหรือว่าลากบนพื้นดี
    และป๋าเองก็เห็นพร่ำๆอยู่ตลอดเลย
    ยังไงตามข่าวที่นี่แล้วกัน คาดว่าคงได้คลอดออกมาเร็วๆนี้หละ ถ้าระดับมาเฟียกะเฮียใหญ่ได้วางโปรเจ็คแล้ว รับรองได้มันส์กันแน่:006:

เฮียใหญ่ ครับ วันก่อนไปดูหญ้าเทียมก็เข้าท่าดีนะเฮีย ถ้าจะเล่นบนรางอะ:063:
    ไฟล์แนบ
    20100107152851_IMG_42332.jpg 96K
  • งานลากคงต้องเอามารื้อฟื้นครับ ไม่งั้นสูญพันธ์แน่ ใครมีหมาฝึกรอไว้ได้เลย ได้ผลอย่างไรเอามาอับเดทให้รู้บ้าง
    หมาพร้อมเมื่อไร คนจัดก็พร้อมเมื่อนั้นครับ ขอเสียงกันหน่อย

ความจริงจัดพรุ่งนี้เลยก็ยังได้ครับ ฮ่าๆๆๆ
  • วันไหนว่างนัดเอามลองกันเล่นก่อนสักครั้งดีไหม

ใครสนใจลงชื่อไว้เลยครับ
  • สายเลือดสุดยอดครับ อนาคตใกล้ครับตัวนี้ :063::063::063: สำหรับงานลาก เมื่อไหร่จัดซะทีครับป๋ามาร์ค คนรอเยอะนะป๋า:013:
  • ชักอยากจะเล่นมั่งแร้ววว แดงๆ :o020:
    ไฟล์แนบ
    maxbackshotpic.jpg 40K
  • หมาแดงหมาบ้านนอกพวกก่อสร้างต่างจังหวัดที่ เมกา เค้าเลี้ยงกัน บิ๊กบัง บิ๊กชิวบอกไว้

กรูบอกตอนไหนวะเพื่อนรัก..??
  • ขอซักที งานลากหรืองานอะไรก็ได้ อยากเจอ หล่าวทวยเทพ เหลือเกินที่รัก ขอด่วนๆเลย :o034::o034::o034:
  • อ้าว....เคลียร์ด่วนเลย เฮีย พูดแบบนี้ เท่ากับเฮียใหญ่ทำงานก่อสร้างด้วยนะนั่น เลี้ยงหมาแดงอะ 555

ป๋า งานลากคงต้องรีบให้เป็นรูปเป็นร่างแล้วหละ แฟนๆเรียกร้องเยอะละ จะได้เป็นข้ออ้างมีเวลามาเจอกันบ่อยๆ5555
  • อยากรู้ราคาจังพี่จะได้เก็บเงินสักปีนึง(ยังไม่รู้เลยว่าปีนึงจะพอมั้ย)