ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่องบูลด็อกจบแล้วครับ
  • เบนซ์เปิดโทรศัพท์ด่วน เรามีเรื่องต้องคุยกัน
  • เรื่อง สองต่อ
  • การแก้ปัญหาด้วยการหนี ไม่เคยช่วยให้จบ กลับสร้างปัญหาใหม่ขึ้นมาอีกเรื่อยๆ

เมื่อเกิดปัญหา ทางแก้ที่ดีที่สุด คือรีบเคลียร์ให้มันจบครับ
  • เมื่อไหร่จะเปิดมือถือเบนซ์ หวังว่าคงไม่ต้องให้ไปนั่งคอยที่บ้านหรอกนะ
  • กูว่าแมร่งบูลด็อกที่ช่วยกันตามเนี่ยะ มวยล้มต้มคนดูแน่ๆ กูไม่เห็นแมร่งจะเห่อ
    เอารูปหมามาโชว์เลยวะว่าได้แล้วจริง ไอ้น้องเติ้ลนี่มันยังไงกันวะ
    แอบไปตกลงกันหลังไมล์ป่าววะ ถามจริง
  • ไม่ได้อยากจะคุ้ยเขี่ยอะไร แต่กูไม่เห็นรูปหมาแล้วก็ไม่ค่อยเชื่อ
    เห็นบอกว่าได้หมาแล้ว แต่ไม่เห็นแมร่งจะถ่ายรูปหมามาให้ดู
    จริง ๆ แล้วมึุงโกหกพวกที่เขาช่วยกันกดดันหรือเปล่าวะ ว่าได้หมาแล้ว
    จริง ๆ แล้วไม่มีหมาอะไรที่บอกไว้หรือเปล่า หรือเลี้ยงแล้วตายห่าไปแล้ววะ
    หรือว่าพอจบปัญหาของตัวเองแล้วก็ไม่ต้องสนใจรอบข้างที่เขาเป็นเดือนเป็นร้อนแทน
    จะได้รู้ไว้
  • อยากเห็นเหมือนกันครับ ได้มาด้วยความยากลำบาก