ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาดใหญ่ The Heavy Hitter dog meeting วันที่ 26/06/53
  • :007: 26 :006:
    ไฟล์แนบ
    P6070714.jpg 120K
  • และแล้วก็ได้ผู้โชคดีไปแล้วครับสำหรับเรด ถ้าไงวันงานค่อยทวงเอาก็แล้วกันน่ะครับ 555555555555

และในวันงานใครเมามากระวังจะโดนแบบนี้น่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    post-1-1106499537.jpg 30K
    post-1-1106499437.jpg 25K
    post-1-1106499341.jpg 22K
    post-1-1106499289.jpg 16K
  • กัวที่ไหน
  • สวัสดีแอนด์ราตรีสวัสดิ์พี่ๆๆชาวหาดใหญ่ทุกท่านด้วยนะครับ

ขอแนะนำตัวหน่อยนะครับ เจอหน้ากันในงานจะได้จำกันได้

เข้ามาทักกันด้วยนะครับ.......555555
    ไฟล์แนบ
    15714-attachment.jpg 113K
  • คุณโดมกะเปิดคอกหมาแดงหาดใหญ่แน่ๆเลย
    ชักเริ่มชอบเรดโนสแล้วสิ ถ้ายังไงขอคำแนะนำมั๊งนะคับ
  • :006:คำแนะนำ -ของพี่ โดมก็คือ หามาเลี้ยงเลยคับ Panther 55+
  • :004: คุยกันได้ครับคุณ Panther ที่เห็นหน่ะคอกพี่เอกรัตภูมิเขาครับ ถ้าจะเลี้ยงต้องพร้อมนะครับ :004:

:004: แล้วนั่นท่านโต้งแปลงร่างเหรอครับ อิอิิ :004:

:004: อาจารย์กอล์ฟ ตอบด้วย ช่วงนี้หายเงียบไปเลย จะเข้าไปหาซะหน่อย :004:
    ไฟล์แนบ
    DSC01075_resize (Small).jpg 73K
  • อ. gof สงสัย อยู่แอฟริกาใต้ คับ :013:
  • คุณ thong29 มาแบบนี้จริงเหรอ ไม่กลัว อูบุ้น ตู้ เหรอ 555+:013:
  • ป่าวหลอก คุณโต้งเค้าอยากโดนอูบุ้น ตู้มากกว่าหนะ แต่ไม่กล้าบอก
  • พี่เอกแกงlandไว้ให้สักถ้วยนะพี่
  • jikopathum โอ้แกงแลน เลยเหรอ คับ
  • เสื้องานยังมีอยู่มั๊ยค่ะเจ้าภาพ เตยจองตัวนึงนะคะ
  • เรื่องเสื้องานต้องรอหวานมาตอบคับ
  • พี่ไม่ได้หายไป ไหน ครับ ขอบคุณ ที่ยัง คิดถึง กัน อิอิ ( ช่วงไม่ค่อยได้เข้าเว๊ป ดูหมาคนอื่นเลย มัวดูแต่หมา ตัวเอง 555+ )
    ........................................................................................................................................
    ไฟล์แนบ
    0079.jpg 96K
    0047.jpg 57K
  • เรื่องเสื้อยังมีเหลือเฟือครับ มาซื้อที่งานก็ได้ หรือจะสั่งซื้อก่อนก็ได้ถ้ากลัวว่าวันงานจะไม่ไซล์ ติดต่อไปที่หวานเลยครับ

หวางนี้แลนหายาก เอาเป็นผัดเผ็ดเป็ดแทนได้ป่าว
  • ไม่มีสาวน้อยหน้าหวานๆมาปั่นบ้างเหรอเห็นแต่พวกหุ่นดีมีไข่จะได้เรื่องมั้ยว่ะ กอล์ฟ
  • ตัวนี้ได้ชื่อแล้วครับแม่ยายตั้งให้ ชื่อ "เฮง" ครับผม พี่โดม วิ อัดแข่งกันมั้ย ??

ปลายเดือนขอไปดูพัฒนาเจ้าCivil และก็F5 ชื่ออะไรจำไม่ได้เรียกยากจัง หน่อยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    171.jpg 82K
    421.jpg 49K
    523.jpg 67K
    248.jpg 84K
  • คำแนะนำ -ของพี่ โดมก็คือ หามาเลี้ยงเลยคับ Panther 55+

คุยกันได้ครับคุณ Panther ที่เห็นหน่ะคอกพี่เอกรัตภูมิเขาครับ ถ้าจะเลี้ยงต้องพร้อมนะครับ

ขอบคุณคับคุณตี้ คุณโดมที่แนะนำ

อยากเลี้ยงที่ละต้ว จะได้ดูแลได้เต็มที่

ผมเลี้ยงสายโชว์ น่าจะสายเก่านะ

ถึงไม่ได้สวย ราคาแพงอะไรมาก

แต่อาหาร และการดูแลผมเต็มที่มากๆคับ

แต่ตัวต่อไปหมาแดงแน่นอน ยิ่งดูยิ่งชอบแฮะ
  • โห่โต้ง ให้แม่ยายตั้งชื่อให้เลยคงขลังหน้าดูตัวนี้ งานหาดใหญ่ก็อย่าลืมเอาลงมาส่งให้ผมด้วยละกัน
  • Panther เหมือนกันคับผมก็เลี้ยงอยู่ตัวเดียว ตัวต่อไป หมาแดงแน่นอนคับเช่นกันคับ

เดียวกลับไปวางยาเบื่อตัวที่บ้านก่อน 55+ ( พูดเล่นคับ )

ว่าแต่คุณอยู่จังหวัดไหนคับ ถ้าใกล้ๆเชิญหน่อย:041:
  • สวัสดียามเช้าครับทุกๆท่าน ฝนตกฟ้าครึ้มแต่เช้าเลยวันนี้
  • ตื่นเช้าจริงๆพี่เอก :005:
  • คุณตี้ ผมก้ออยู่หาดใหญ่เหมือนกัน

แต่ขอบๆชายแดนหาดใหญ่นะ555

แถวปากทางเข้าน้ำตกโตนอะคับ

วันงานถ้าไม่ติดไรจิงๆต้องไปแน่ๆ
  • ผมอยู่รัตภูมิ ก็ไม่ไกลกันมาก แต่สายเก่าไม่ค่อยได้วิ่งเลย ยิดดีที่ได้รู้จักครับ ผมเอก
  • ไปโปรโหมดงานหาดใหญ่มาให้แล้วนะครับ...รับโทรศัพย์จนเซ็งเลยกรู
    ไฟล์แนบ
    DSC06616.jpg 62K
  • :004:งานหาดใหญ่ได้ออกทีวีด้วยวุ้ย........ ขอบคุณพี่บิวมากครับ:004:
  • "ไม่มีสาวน้อยหน้าหวานๆมาปั่นบ้างเหรอเห็นแต่พวกหุ่นดีมีไข่จะได้เรื่องมั้ย ว่ะ กอล์ฟ "

:004:ใจเย็นๆเฮียช่วงนี้ กอล์ฟมันก็กำลังปั่นอยู่เนี่ย (แต่ว่าไมปั่นนานจังวะกอล์ฟ?):004:
  • สาวๆแบบเนี๊ย มีมั่งไม๊...???
    ไฟล์แนบ
    DSC06610.jpg 67K
  • มีครับ นอนรอพี่ๆอยู่ที่ด่านนอกกันแล้ว

แต่อย่าลืมนำยาทำความสะอาดลงมาด้วยน่ะครับ นั่งเครื่องมาไกล เดี๋ยวเหม็นฉองน้องๆไม่ปลื้ม
    ไฟล์แนบ
    shampoo.jpg 31K
  • เห้ยบิ๊กชิวมึงเอารูปน้อง ทิพแฟนกูมาลงทำไมว่ะหือออไอ้หมัดหมา
  • มึงนี่โคตรขี้ตู่เลยนะไอ้เหาฉลาม..!!! กรูแอดเมล์น้องเค้าคุยกันรู้เรื่องแล้วว่า น้องเลือกพี่ 5555+
  • ถุยยยยน้องเลือกพี่ไอ้หน้าด้าน กูแม่งเหมือนเทพบุตร มึงมันปีศาจซาไกหลักฐานเห็นอยู่

น้อง BB ถามด้วยพี่คบคนตัวดำๆขี้เหล่ด้วยเหรอ กูยังแก้ให้มึง"เอาน่าคุยไปเหอะนึกว่าเอาบุญ 555
  • ผมอยู่รัตภูมิ ก็ไม่ไกลกันมาก แต่สายเก่าไม่ค่อยได้วิ่งเลย ยิดดีที่ได้รู้จักครับ ผมเอก

ยินดีเช่นกันคับ ผมชายคับ

แอบดูกระทู้คุณเอกมานาน

หมาคุณเอกสวยๆทั้งนั้นคับ

อยู่ตรงไหนของรัตภูมิคับ

เผื่อแวะไปหาพรรคพวกที่นั้น

จะได้เข้าไปชมมั๊ง
  • อยู่ซอยข้างร้านก๊วยเตี๋ยวดู๋ดี๋ครับ ถ้าจะแวะมา โทรมาถามทางก็ได้ครับ 084-8592369
  • bigchill โปรโมตงาน หาดใหญ่ หรือ ว่า ประกาศการเคลื่อนไหว ของกองกำลังไม่ทราบฝ่ายหรือเปล่าคับ

หน้าเข้มๆ ทั้งนั้น 55+
  • อีกครั้ง...ที่หาดใหญ่....:o001:
    ไฟล์แนบ
    DSC03857.jpg 110K
  • กองกำลังมิทราบฝ่าย ตอนไปก็เป็นฝ่ายเดียวกันพอถึงที่หมายต่างคนต่างลุย...ไม่ทราบว่าไผเป็นไผ..555+
  • หมอตั้มค๊าบบบบบบ
    วันงานจองเสื้อไว้ให้หน่อยนะคับสองตัว
    XLทั้งสองเลยนะับบบบบ
  • ได้เรยครับเวสป้าพิ๊งค์ แอนด์น้องเตย:m008: ... สวัสดีครับพี่น้องทุกท่าน ช่วงนี้อยู่คอนถม:m022: วันจันทร์กลับหาดใหญ่ :m012:อังคารน่าจะไปภูเก็ต ... พุธ พะหัส ... เจอกัลลครับ ... :m026:ตอนนี้น้องหวานเดี้ยงอยู่ เหรียญรางวัลรอที่ร้านแล้ว 555 แหล่มสมใจ :m001:
  • หมอตั้มครับ อ. gof :003:ไปไหนเหรอครับ ต่อเบอร์ก็ไม่ค่อย ติด หรือว่า ที่แอฟริกาใต้ ไม่มีคลื่น :015: 55+
  • :004:อาเจนติน่า มาแล้ว:004:
    ไฟล์แนบ
    LionelMessi.jpg 73K
  • เดี๋ยวจะไปเป็นฝ่ายสนับสนุน....อิๆๆๆ
  • สวัสดียามเช้าครับ ทุกท่าน ใกล้ ถึงวัน งานเข้าไปทุก ที แล้วนะคับ
  • สวัสดียามเช้าครับทุกท่าน อีกไม่กี่วันเราได้บินกันแล้ว ฮิ้ววๆๆๆๆ
  • ฝากข่าวถึงคนที่จะนำสุนัขลงประกวด

ช่วงนี้ผมขอให้ฟิตซ้อมเรื่องการจูงและการโพ๊สท่าไว้ด้วยครับ
    และโซ่จูงที่ใช้ในการประกวดขอเป็น โช๊คเชนนะครับ
    ปลอกคอและสายรัดอก ไม่อนุญาติให้ลงสนาม

และช่วงประกวดหากไม่สามารถควบคุมสุนัขไดท่านอาจจะโดนตัดคะแนนเยอะ หมาสวยกว่าก็มีสิทธิแพ้ได้

หากเจ้าของไม่สามารถเปิดปากให้กรรมการดูฟันได้
    ผมจะตัดคะแนนฟันทันที ถือว่าฟันผิดปกติ ถึงแม้ว่าหมาท่านฟันจะสวยก็ตาม

การประกวดหมาก็คือการโชว์หมา หากผู้จูงหมาไม่สามารถทำให้หมาโชว์ได้ ก็แสดงว่าท่านยังสอบไม่ผ่านจริงไหมครับ

หากรักจะประกวดหมาก็ต้องทำตามกติกา ใครทำไมได้ก็ต้องกลับไปฝึกมาใหม่ครับ
    ไม่เข้มแบบนี้เดี๋ยวจะมีปัญหาครับ
  • ไอ้คุณครูกอฟ...มรึงหายไปไหนวะเนี่ย..?? หั๊ว...Doorrrrrrrrr.
    ไฟล์แนบ
    14339_1289035984753_1195812159_864039_6747200_n.jpg 62K
  • งานนี้ ได้เสีย ARMY ลุก ชาย ผม ก็ไม่ตกม้าตาย ซะก่อนแล้ว 55+

แต่อย่า ลงเลยนะลูกพ่อ อาย เค้า ความหนาไม่พอ 55+:013:
  • ความหนาของหมาผมก็ไม่เท่าไหร่ แต่ถ้าความหนาของหน้าคนผมก็พอสู้ได้น่ะตี้