ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไม่เอา พี่แหละเอาเสื้อไป 5555555
    ปล.แตนชอบผู้ชายยะ แต่ผู้หญิงเด๋วนี้ สวยยยย เลยมองบ้าง ไรบ้าง 55555
  • อ้ายสม!!!! ไปหน้าแรกห้องแชทด่วนเลยอ๊ายยยย สาวโท๊ะ!! นั๊กล้ำเหลือ!!! 5555
  • จุ๊เปิ้นนนนนนนนนนนนนนน
  • เหงาเนอะ ... เพิ่งตื่นมารอดูบอล >> แมนยูไม่น่าทำให้ผิดหวัง เหอ เหอ
  • ลิเวอร์พลู ยิ่งกว่าอีกพี่!!! เลิกเชีบร์ละเนี่ย....ฮึ่มมมม
  • 7เข้ เสมออออออออออออออออออออ

ดีนะไม่แทง ไม่งั้น จนแน่นอนนนนน ^^
  • เกือบเน่าทั้งแมนยู แมนซิตี้
    ส่วนหงษ์สบาย เพราะไม่ต้องแข่ง เหอ เหอ
  • 5555+ พี่เปรมก็ว่าไปนั้น
    พี่อย่าลืมอย่างน้อยฤดูกาลที่แล้วเค้าก็ชนะแมนยู ทั้งไป และกลับนะพี่ มาฤดูกาลนี้เึค้ายังไม่ลืมกันเลย
    5555+ คุยโม้ได้อีกเป็น 10 ปีเลยทีเดียววววว
  • ฤดูกาลก่อน ในบ้านแมนยูชนะไม่ใช่เหรอ เบิร์บยังได้แฮตทริกเลย
    แล้วไปโดนหงษ์ในแอนฟิลด์ไง ...
    ส่วนที่แมนยูแพ้ทั้งไป และกลับมันฤดูกาลก่อนหน้านั้น นานแล้ว แต่เค้ายังเล่าเหมือนเกิดขึ้นเมื่อวาน ฮ่าฮ่า
  • "ส่วนที่แมนยูแพ้ทั้งไป และกลับมันฤดูกาลก่อนหน้านั้น นานแล้ว แต่เค้ายังเล่าเหมือนเกิดขึ้นเมื่อวาน"
    เขียน like แล้วกระทืบไปเลยยยยยยยย ^^ 55555555555555555555555+

แสดงว่าผมจำผิดฤดูกาลก่ะเนี่ย โหยยยยย อาย ^^ เอิ๊กๆๆๆๆ
  • เวปหมาก่าว่าบอลนิ555
  • 55555+ นิดนึงครับพี่เก่ง เหอๆๆๆ
  • เพลงนี้เหมือนเพลงไหน ... ใครรู้มั้ง เหอ เหอ

• อยากทราบว่า มีนัดพบกันเมื่อไหร่คร้าบบบ
  • มิตติ้งล้านนามี 2 รอบครับ
    สัปดาห์ที่ 2 ของเดือนที่เชียงใหม่
    สัปดาห์ที่ 4 ของเดือนที่ลำปาง ครับ
    สถานที่เปลี่ยนไปเรื่อยๆให้เหมาะสมกับสภาพภูมิอากาศ ใกล้วันเดียวมีแจ้งสถานที่อีกรอบครับ
    :019: :019: :019:
  • พี่เปรมจ๊าว ฝากปล่อยหลวอพ่อสาครหน่อยจิพี ^^ หุหุ
  • ฝากรูปสแตมป์ให้พี่เอ เจ้าของไมโล ครับ (ต่ายไม่ว่าง เลยจัดให้เลย ^^)
    เป็นภาพตอนงานมีตติ้ง เดือนกรกฎา นะครับผม
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Stamp1.jpg 287K
    Stamp2.jpg 281K
    Stamp.jpg 165K
    Stamp (1).jpg 288K
  • แตนครับ ผมไม่ค่อยชำนาญเรื่องพระเท่าไหร่ครับ ... แต่หากเป็นชี ก้อพอไหวครับ เหอ เหอ
    :032: :032: :032:
  • ชีก็ไม่เว้น
    แต่ต้องเป็น ชี วิว เซอ วาย ใช่มั้ยฮ๊า 5555
  • ฮ๊าาาา.....สวดยอด ลวกเพี่ย!! พี่นัทว่างวันไหนไปจิบกาแฟกาน บาริสต้า งามเกิน 5555
  • อาชีพเดิมผมเป็นช่างซ่อมบ้าน ... เน้นซ่อมแค่ประตูหลังเท่านั้นครับ เหอ เหอ
  • พาแฟนไปที่นั่นหลายครั้งละ คงหมดโอกาสหลีและแตน 555
    อย่าลืมซ่อมท้ายครัวด้วยนะค๊าบ 555
  • ต้อนฮับ นัทปิ๊กมาบ้าน กุเตื้อบะโทร บะแวะมาแอ่วหา กะห้ามมาเน้อ5555imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03542.jpg 141K
    DSC03562.jpg 135K
  • ไม่รู้จะอธิบายยังไง*.*
    ดูเปอร์เซ็นครองบอล

image
    ไฟล์แนบ
    qnuna.gif 12K
  • ตาโน๊ต มาถ่ายน้ำมันเครื่องกา555ไกลเนาะ
  • จ๊ากกกก บ่าใช่หนาอ้ายสมมมมม
  • อำมหิต! สิงห์สำอางดิ้นตุ๊ดแตกโดนหอกผีแทงข้างหลังทะลุหัวใจ 3-1
    image
  • อันดับ 1 แล้ววววว เย้ๆๆ
  • หยั่งนิ หงษ์ 0-4
  • ไก่จิกหงษ์ตายบนสนามมมม 555+
  • เป็นวันที่ดีที่สุด ...
    ผีชนะ หงษ์แพ้ ปืนแตก เรือเกือบจม ... ส่วนหอยก้อเน่าอย่างที่เห็น เหอ เหอ
  • นัดนี้แอชลี่ย์ โคล จับ นานี่ไม่อยู่จริงๆ
  • ลูกโทษ + รองเท้าใหม่รูนี่ T90 Leser IV = ตามภาพ
    :012: :012: :012:

• รองเท้าใหม่ ไมไ่ด้ช่วยไม่ให้ลื่นนี่นาพี่เปรม 5555+
  • อะหยัง เกือกใหม่ก่อ เผลิด กะนิ
  • ว่าจะซื้อรุ่นนี้เอาไว้ใจ๋อยู่ มาผ่อรูนี่เตะลูกโทษ >> เซาะยี่ห้ออื่นดีกว่า เหอ เหอ
  • เอา แพน ดีกว่า 555+ ของไทย แต่ใช้หนังจิงโจ้นะ ใส่แล้ว โดดสู.........................ง
  • สงสัยจะได้เวลาเอารถไปล้างมั้งแล้ว เหอ เหอ
    :032: :032: :032:

ปล.ดูไปอ๊วกไป ฮ่าฮ่า
  • ดูไป อ๊วกไป นี่เหล้าขาวมันตีเหรอพี่เปรม :o023:
  • เนี้ยเค้าเรียกว่า โคโยตี้ ... หรือป่าวฟ่ะเนี้ย เหอ เหอ
  • อ้วนพริ้ว เชียว ^^
  • ชอบท่าแป้งทาตูด เท่ซะไม่มี ฮ่าฮ่า
  • 55+ เอาไปเต้นโชว์ใน แคมฟอค เลยพี่เปรมมมม รับรอง แอดมาเพียบบบบบบ 5555+
  • แมนยูหว่างนี้หยั่งมาเน็ดนิ
  • ใส่ตังค์เต้าใด ได้กิ๋นตังค์เต้าอันเลยช่วงนี้ ... ของเปิ้นดีแต้ๆหนาแมนยูนิ เหอ เหอ
  • ถ้าบาซ่าร์เป็นยานแม่ แมนยูก็ยานลูกละครับ ณ เวลานี้ ^^ ฮี้ววววววว
  • แปะกิ๋นก่อนอี้
  • หายไปไหนกันหมดอ่ะเนี่ย
    ลวกเพี่ยแตนก็เพิ่งหายจากไม่สบาย เหอๆ น่าสงสารรรร
  • เพิ่งหายไข้ต้องล้างพิษด้วยแอลกอฮอร์นะ หมอบอกไว้อย่างนั้น เหอ เหอ
  • จะดีเหรอตาเปรมมมมมมมม