ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ถ้าจะทุ่มปั้นแตะเอียสงสัยต้องขายเลก๋วยเจ๋งกะอีเรอร์ซี้อบลูลี่แมกซ์แล้วมั้งนัท
  • กิน อะมิโน10000 ก่อนก็ได้ ผมก็ให้โน่มันกิน แต่มันเป็นของคนนะ สร้างกล้าม(พอดีแต่ก่อนผมกินน่ะเลยรู้จัก)

ตัวนี้ก็กินอะมิโน10000
    ไฟล์แนบ
    DSC00376_resize2.jpg 103K
  • ซื้อที่ ช.เภสัช ตรงเสรี ราคากระปุกละ 790 มี90เม็ด ถ้าร้านอื่นก็จะแพงเลย 800-1000
  • พี่เดี่ยวส่งรูปมาทาง เอ็ม ผมลดขนาดให้ก็ได้
  • บูลี่แม็กซ์น่าจะดีกว่าครับ ตัวสีขาวของผมเองครับทำมานานแล้วกล้ามได้แค่นี้เองแต่หมาอีกสองตัวเพิ่งทำไม่กี่เดือนแต่กล้ามสวยแล้ว แพงกว่าอีกหน่อย แต่ผมคิดว่าน่าจะคุ้มครับ ผมก็สั่งมาแล้วครับแต่ยังไม่ถึงอีกเดือนนึงจะมาอัพเดทให้ดูกันนะครับ
  • ผมอยากรู้ว่า คุนคิงให้วันละเท่าไหล่ครับ
  • 2ตัวนั้นรู้สึกว่าจะอยู่ D1นิครับ (ออกกำลังน่าจะหนัก)

พอดีว่าผมเคยกินเองมาก่อน แต่ก่อนผมกินก่อนเล่น1เม็ด กับก่อนนอน1เม็ด
    หากวันไหนไม่เล่นก็กินก่อนนอน1เม็ดพอ กล้ามก็ออกมาโตดี (แต่เลิกกินไปนานละ)

ผมว่า ถ้าหมามันออกกำลังถึง... นอนพอ และกินดี มันก็น่าจะออกมาดี

ปล.ความคิดส่วนตัว
  • เมื่อก่อนผมให้กินวันละเม็ดครับ ไม่ค่อยมีงบครับ555 ผมก็หาข้อมูลในเวปนี้แหละครับ แต่มันไม่ค่อยมีเท่าไหร่ เซียนรุ่นเก่าหายหมดแล้ว ที่เลือกใช้ตัวนี้เพราะเค้าบอกว่าไม่มีสเตียร์รอย มาช้าหน่อยแต่ปลอดภัยครับ ผมใช้ไปแค่ขวดเดียวครับ ฟิตวันเว้นสองวันบ้างเว้นสามวันบ้างแล้วแต่ว่าจะว่างรึเปล่าครับ ทำเช้าเย็นบ้าง เช้าอย่างเดียวบ้างอยู่ที่เวลาว่างครับ ทำจนท้อเริ่มท้อเหมือนกันจนเห็นไจแอนด์ครับเลยลองอีกที ตอนนี้ตัดสินใจสั่งบูลี่แม็กซ์แล้วครับ
  • ผมก็เพิ่งเริ่มให้มา 2วัน

คงให้แบบ วันไหนออกกำลังให้2 พักให้1

รอหมด1กระปุกค่อยดูผลอีกที
  • ให้ตัวไหนเหรอครับอะมิโน10000หรือบูลี่แม็กซ์ครับ ผมว่าน่าจะให้วันละสองสองไปเลยครับวันพักคือวันฟื้นตัวของกล้ามน่าจะต้องใช้เยอะนะครับ (ความคิดผมนะครับ) เอารูปปัจจุบันมาลงให้ดูหน่อยสิครับ แล้วค่อยอัฟเดทจะได้ดูความเปลี่ยนแปลงกันครับ
  • หมาผมเพิ่ง5เดือนกว่าเอง เน้นว่ายน้ำเป็นหลักกับให้อะมิโน ส่วนรูปยังไม่ได้ถ่ายเลย :o029:
  • นัท
    วันนี้จะติดล้อให้นะ
    ถ้างานไม่ยุ่งจะทาสีให้ด้วยล่ะกาน
    :013::013::013::013::013:
  • นัทกินเจจิงป่ะ
    เจอกาน ไต่เสี่ยฮุดโจ้ว เน้ออออออออออ
  • ไผว่างวันพูกมาเมาเจียงใหม่เน้อ เสี่ยเล็กเลี้ยงที่เดิม ตะวันแดง
  • -เสี่ยเล็กเลี้ยงอีกแล้วเหรอ ล่ำซำนะเนี่ย ตะวันแดงเลยอะ
    -แต๊ะเอียไม่ต้องใช้หรอก สารเคมีทั้งหลาย....กล้ามมันมาเองครับพี่น้อง
  • เว็ปใช้ได้แล้วนะชาวลำปางหายไปไหนกันหมด
  • :o028:มาช่วยขุดกระทู้เด๋วตก

พี่เดียวลงกรุงเทพไหม
  • ยังไม่รู้ดิ แล้วหนิงอยู่แถวไหนละ ที่กทม เผื่อใกล้ๆจะไปหาได้ ชาวลำปาง เงียบบบบบบบ
  • รามอินทรา กม8

พี่นัทอยู่ กม2`นิ

วันงานมาบ้านผมดิ ขี่รถที่บ้านไป

มีแต่ขี่ไม่เป็น
  • ไกลโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ถ้าพี่ไป กทม หนิงมาหาละกัน ง่ายปะ555555555555+ พี่พักแถว สนามหลวง ตรอกข้าวสาร.....ไกลมากกกกก
    ได้เลยไอ้น้องเดี๋ยวขับไปให้ สบายๆๆๆๆ:o059:
  • :o005:มาอัพๆๆๆๆๆ กลัวตกหน้า หายไปไหนกันหมด ชาวลำปาง
  • หมาบ่าสบายช่วยทีๆๆๆๆ
    มันซึมๆ เบื่ออาหาร.......มีน้ำมูก
    ผอมลงเร็วมากๆ
    ตอบทีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ไปหาหมอด่วนเลยครับต่าย :o026::o025:
    ex. เสาร์นี้เอากรงมาด้วยเลยเด้อ :o043::o044::o032:

..............................................................

งานนครปฐม ใครไปด้วยกัน บอกด่วนนะค๊าบ
    งานนี้ ไป - กลับ ครับ ถึงเช้าดึกกลับ อยากให้ไปกันเยอะๆครับ ม่วนดี :o037::o027::o048::o028:
    ex. ตั๋วรอบสามทุ่มกว่านะครับ :o001:
  • เออ ให้ผมไปหาที่สนามหลวง แล้วจะมาขี่รถที่บ้านผมยังไง:o018:

หรือพี่มีรถไปละ จะได้ติดรถไปด้วยกันเลย:o037:
  • พี่ต่าย ขาสั้นเป็นไงมั้งแล้ว......`

ปล ส่วนไอโน่แข็งแรง โดดน้ำเป็นว่าเล่น
  • สงสัยเปนลำไส้อักเสบ.........
    ซวยล่ะ
    กำกำกำ
  • นัทกรงเรียบร้อยแล้ว
  • เห้ย เป็นได้ไง พี่ฉีดยาครบหรือยัง น่าจะกันได้ไม่มากก็น้อยนิ
  • รีบหาหมอด่วน เด๋วไม่ทัน
  • แวะมาเยี่ยมครับ
  • -หนิง พี่ไปหาหนิงที่บ้าน ขับรถหนิงไปดีกว่านะ 555555+
    -ต่ายๆ หาหมอด่วนเลย
    -นัด ไปกันกี่คนแล้วนะเนี่ย
  • ได้เลย มาถึงกรุงเทพแล้วโทรหาผมได้เลย
  • ทำไมมีแต่ ผม พี่เดี่ยว พี่นัท พี่ต่าย

คนอื่นๆไปไหนหมดดดดดดด
  • เดี่ยวเอาลูกเจอร์เก้นมาฝาก
    ไฟล์แนบ
    PA1456762.jpg 93K
  • ช่วยปั่นกระทู้
    ไฟล์แนบ
    PA1456752.jpg 106K
  • มันเหมือนใคร
    ไฟล์แนบ
    PA1456722.jpg 107K
  • @ ต่าย เป็นกำลังใจให้นะครับ .... :m049:
    @ หนิง ขับให้ได้ครับ แต่ไม่รู้ทางนะ :o028: มีจีพีเอสป่าว
    @ งั้นขึ้นรถไปรอบเดียวกันเลยมั้ยครับเดียว :o001:
    @ พี่เล็ก หล่อกว่าพ่อมันอีก :o043:
  • พี่นัท รถกระบะครับไม่มี :o008:

พี่เล็ก ลูกเจอร์เก้นหน้าเหมือนหมาผม :o003::o003:
  • ว่าแต่หมาในรูปกี่เดือนครับ
  • The north 5 เดือน แม่มันสายสโตลโคล(ของหนิงลูกไลออน/มาลีลูกหลานสตอร์ม) ต้องเหมือนกัน สายพ่อมันหน่อยเก้นมันน้อยใจ เจอร์เก้นลูกโจโจ้ /คาเมรอทเดอะดุกซ์ สรุปมันก็ญาติฝ่ายมาลีแม่มันห่างๆๆ
  • -หน้ามันเหมือนไอ้โน่จริงๆอะหนิง
    -พรุ่งนี้ จะเข้ามารวมกันที่เดิมรึป่าวเนี่ย มานัดเวลาไปนครปฐมกันดีมะ
    มาไม่มาบอกด้วยนะทุกๆๆๆๆๆๆคน
  • "โจโฉ"แล้วนี่ละเหมือนไอ่โน่ใหม ตัวนี้ลูกก็ไอ่เก้นหุ่นสูงใหญ่ไปทางเชฟวี่
    ไฟล์แนบ
    IMG_0011a2.jpg 98K
  • พี่เล็ก ยอมรับ โจโฉ ใหญ่จริงๆ
    ว่าแต่หมาหรือหมูอะ ผมดูมันมาหลายมุม อ้วนมากๆ
  • พี่เดี่ยว พรุ่งนี้ผมคงไม่ได้ไป เพราะตอนนี้อยู่กรุงเทพ :o010:
    ส่วนไอโน่ไปเที่ยวทะเลกับแฟน :o028::o028:
    สบายมันเลยได้เล่นน้ำเต็มที่:o023:
  • พี่ เดี่ยว เราจะขับรถไปกันเองแล้วรู้จักทางกันเหรอ
  • Meeitng ครั้งใหม่ใหญ่กว่าเดิม

ขอเชิญเพื่อน ๆ ชาวพิทบูลทั่วประเทศ

ร่วมงาน

มิตติ้ง ลพบุรี 2010 (ครั้งที่ 2 )
    (Meeting lopburi 2010)

วันศุกร์ที่ 10 ธันวาคน 2010
    เวลา 16.00 น.-22.00 น.
    ณ ลายเอนกประสงค์ ห้างโลตัส ลพบุรี
    พบกลับฟาร์พิทบูลขั้นนำทั่วประเทศ
    และกิจกรรมต่าง ๆ มากมาย
    พลาดไม่ได้กับโคโยตี้สาวสวย
    พบกับ Hi light ในงานกับ รางวัล Best in Show สำหรับสุนักที่มาในงาน
    และร่วมรับประทานอาหาร
    รายละเอียดเพิ่มเติมจะแจ้งให้ทราบอีกทีคะ

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ด้วยคะ

ติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่

พี่เดช 085-9405552
    พี่เอ 083-9101517
    เป๋า 086-1333585
    bobby 084-5240870
  • :o046:พรุ่งนี้จะมามิตติ้งกันรึปล่าวครับ พี่น้องลำปาง ตอบด้วยๆๆๆๆๆ
  • ไปคับบบบบบบบบบบ
    หมาผมหายแล้ววววววววววววววววววววววว
    :006::006::006::006::006::006::006::006::013::013::013::013::013:
  • ไปครับ :o013:
    .................
    ต่าย ดีใจด้วยนะครับ โล่งอกไปด้วย :o020:
    ................
  • พี่นัท พี่เดี่ยว ขึ้นรถมากรุงเทพกี่โมง