ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :o014:บ้านนี้เงียบสุดๆ ไปเลย ต่ายหายไปไหนเนี่ย เมา :o065:ป่าวอะ
  • ถ้าใครไปบอกด้วยเน้อ พ่วงไปด้วย
  • ไปเมา สบายอารม...ต่อ ด้วย บีเอ็มพับบบบบ (พะเยา)
    เมาาาาาาา กำลังตื่นอ่ะคราบบบบบบบบบบบ
    ม่วนไบ้ม่วนง่าวววววววววววว
    55555555555555555555555555555
  • -ว่าแล้วเชียว นายต่าย ขี้เหล้า 55555+
    -หนิง พี่จอน ลงบอกว่าอาจจะเลื่อน นี่นา คงไม่ไปแล้วหละ
    ไฟล์แนบ
    5556.jpeg 9K
  • สรุปแล้วสิงนักลากเจียงใหม่ตะคืนอยู่ตี้ warm up กันหมดคับผมอิอิอิอิอิอิ อ้ายสมพงษ์เจ้าบ้านบ่สะดวกคับผม ก่เลยต้องเลื่อนไปก่อนคับผม แต่ยังบ่ฮู้จะเป็นเมื่อไดเตื้อคับผม ซ่อมหมาตางลำปางไว้เลยล้อบหน้าจะได้เอามาเทสลางตวยกันคับผม
  • :o022:มัน บ่อ เคยลากกันสักตัวน้ากะอ้ายเก่ง ไปขอความรู้ที่เชียงใหม่ก่อน ดีกว่าก้าอ้าย อายเปิ้ล
  • :o028:ต่ายๆ ขำเหล้า ถ๋ำแล้ว 555555555555+
  • ห่างไกลจากการลากจริง55555
  • ขนาดลากยาง ยังต้องเดินห่างๆมัน มันถึงเดิน ลองจูงแล้วมันไม่ค่อยจะเดิน นั่งมอง 55555 ประมาณว่าพ่อครับมันมีไรติดหลังอยู่ช่วยเอาออกที
  • ไม่มีความรู้ด้านนี้จริงๆ ต้องไปศึกษาที่ เชียงใหม่ก่อนหนิง 555555+
  • เดียวคับก่อนลากยางต้องลากโซ่ก่อนก่ะคับ แล้วค่อยๆเพิ่มน้ำหนักไปเื่ลื่อยๆ จนลากยาง ยางแล้วค่อยเพิ่มก้อนอิฐในยางคับ
    คำสั่งก็สำคัญน่ะคับ สั่งเดิน สั่งหยุด แล้วมีปัญหาอะไรก็ถามมาได้น่ะคับยินดีตอบคับผม
  • ถึงน้องต่ายคร้าบ พอดีไม่ได้เข้าบอร์ดสองวัน

ไอ่เพอร์เฟคมันยังเด็กอยู่เลยเอาไว้ให้มันโตเต็มที่ก่อนนะ

ยังมีเวลาอีกเยอะ ขอบคุณที่สนใจในตัวมันคร้าบ
    ไฟล์แนบ
    pf0004.jpg 69K
  • -ขอบคุณครับ พี่เก่ง มีงานก็ชวนนะพี่ จะไปขอความรู้หน่อยครับ
    -พี่โต หมาของต่ายก็พึ่ง 3 เดือน คงไม่รีบหรอกพี่ 5555+ วางแผนไว้เฉยๆ
  • ได้คับเดียว ถ้าเทสลางจะบอกจะได้เห็นแล้วมีหยังถามตอนนั้นเลย จะได้กลับไปฝึกได้คับผม หรือว่าตอนนี้หัดสั่งเดินไปซักกำแล้วสั่งหยุดทำบ่อยๆคับพอมันจำคำสั่งแล้วเฮาค่อยใส่น้ำหนักก็ได้คับ ตะคืนคุยกันกับหมู่อ้ายเข้าล่ะว่ามิตติ้งลำปางคราวหน้าถ้าว่างตรงกันจะไปถล่มกลุ่มลำปางแน่นอนคับผม
  • ทุกวันนี้อาศัยว่าเรา วิ่งของเรา เด๋วหมามันก็เดินมาหาเอง 55555
    ได้ผลดีซะด้วย เดินตามตลอด
  • สามเดือนเอง...........:m117:
  • 55555555
    3 เดือนเองคราบบบบพี่โต
    กว่าฮีทที่ 2 จะมา พอร์เฟค โตเต็มที่แน่นอนคราบบบบบ
    ตอน 2 เดือนคราบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    444444.jpg 118K
  • ฝีมือถ่ายรูปมีแค่เนี้ยเหรอ ต่าย หรือว่าถ่ายตอนขำเหล้าวะ 555555+:o037:
  • สงสัย เมาขำจริงๆ เงียบเชียว 555+
  • กรุณาสังเกดที่ปากนะเดียวลิ้นไม่มีตกกกกกกกกกกกกก
    55555555555555555
    ไฟล์แนบ
    55555555.jpg 117K
  • อีเพ็น :o023:โชว์ลิ้นแตะจมูกอีก นั่น 5555555+
  • อัพๆๆๆๆๆๆๆ ก่อนนอน
  • ลำปางหนาวมากกกกกกกกก
    หลับบ่าลุกกั๋นซักคนนนนน
  • สวัสดีครับคุณเดี๋ยวสบายดีนะครับ เอาไว้ซักวัน สองวันจะอัพรูปให้ดูนะครับ คิดถึงอยู่เหมือนกันครับ
  • เช้านี้หนาวจริงๆ ขี่รถมือไม้แข็งไปหมด -*-
  • ใช่ๆกว่าจะลุกได้ คิดนานมาก หนาวสุดๆ จริงๆ
    ของต่ายที่บ่อไข้ลุก นั้น เมาขำก้า 55555555
  • หนาวยังบ่อตื่นกันเตื่อกะนั้น ลำปาง
  • นัทหายไปไหนเอ่ยยยยยยยยยย
    โทรหาก้อบ่าฮับบบบบบบบบบบ
  • มาอัพบ้านนี้บ้างเห็นเงียบๆๆๆๆๆๆ....555555555555
  • @ นัท เอาไอเพชร มา Up to date จ้า

พอได้มั้ย 555
    ไฟล์แนบ
    2 (Medium)2.jpg 48K
    Pa_Son12.JPG 44K
  • ไม่ได้เข้าบอร์ดหลายวันเลย หุๆๆๆ
    ไอ้เพชรสวยครับป้าพร แต่ป้าถ่ายไม่มีอกเลย
  • ต่ายโทษที ชาร์ตแบตไว้
    มาเห็นตอนดึกแล้ว ตอนเช้าเดี่ยวโทรหาเด้อ 555
  • ตื่นๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • วันนี้ก็หนาวววววว
  • หนาวมากกกกกกก
  • -นัทๆ งานยุ่งเหรอ เงียบไปเลย
    -ต่ายๆมาฉลองปีใหม่ที่ไหน ชวนตวยเน้อ 55555+ กะว่า ฉลองมาหลายวันละ (เมาตึงวัน)
  • ต่ายโว้ยผิดหวังเล็กน้อย
    ไฟล์แนบ
    DSC022682.jpg 105K
    DSC02290.jpg 100K
  • งามก่ะอ้ายขอตั๊วปู๊ซักตั๊วเลาะอ้ายเอาไว้มาทำลากดีก้าอิอิอิอิอิอิอิ
  • งามคับอ้ายยยยยยย
    เกิดกี้ตั๋วคับ....
  • :033::033:จากใจกลุ่มลพบุรี:033::033:
    ไฟล์แนบ
    05513.gif 25K
  • สวัสดีปีใหม่ครับทุกคน ใครเล่นหวยขอให้ถูกรางวัลใหญ่
    ใครป่วยไข้ขอให้หมดไปกับปีเก่า และมีสุขภาพดีตลอดไปในปีใหม่ที่จะใกล้เข้ามา
    ใครคิดใครหวังสิ่งใดขอให้สมหวังนะครับ และขอให้ประเทศไทยมีแต่ความสุขความเจริญ
    ร่ำรวยความสุขร่ำรวยเงินทองกันถ้วนหน้านะครับ
  • บ้านนี้เค้าจะไม่คุยกันเลยเหรอ จะมาวววววววววกันอย่างเดียวเลยชิมิ 55555555555555
  • ไปเมาตั้งไดกั๋นหมดนะฮือ
  • สวัสดี ปีใหม่ครับ ทุกๆท่าน
  • เมาไม่ขับ หลับอยู่บ้านนะฮะ
    ไฟล์แนบ
    311220101795-0013.jpg 59K
  • อ้ายสมพงษ์คับบบบบบบ
    หลังปีใหม่จะไปแอ่วหาตี้บ้านเน้อคราบบบบบบบบบบบ
    หวัดดีปี๋ใหม่คับอ้ายยยยยย
    สวัสดีปีใหม่ทุกคนด้วยคราบบบบบบบบบบ
    ขอให้มีความสุขทุกคนคราบบบบบบบบบบบ
    ขอให้ แข็ง...ใหญ่...ยาว...เสร็จ...
    แข็ง...มีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรง
    ใหญ่...เจริญก้าวหน้าทางด้านการงานได้เปนใหญ่เปนโต
    ยาว...มีอายุยืนยาว
    เสร็จ...คิดอะไรหวังอะไรขอให้สำเร็จเสร็จลุล่วงไปด้วยดีนะคราบบบบบบบบบบ
  • HAPPY NEW YEAR 2011 กันทุกท่านน่ะคับผม ฮิ้วฮิ้วฮิ้ววววววววววว
  • ต่ายๆๆ ไปตวยคนเน้อ บ่อดีลืมจวนกันหนา
  • ได้เลยเดียว.....รอหลังปีใหม่ก่อนนะ....
    ช่วงนี้มีแต่คนแต่งงาน....4 ซองล่ะหนิ......
    ยังไงจะไปจะโทรหาน้าาาาาาาาาาา
  • Happy py py py new year พี่น้องชาวลำปางครับ
    ไฟล์แนบ
    happy2.jpg 74K