ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นัดพบปะพูดคุยกันที่นครสวรรค์
  • ขอเชิญทุกท่านเข้าร่วมชมรมพิทบลูทุกวันอาทิตย์นะค่ะที่เทศบาลนครสวรรค์ค่ะ เพื่อมิตรภาพและแลกเปลี่ยนความรู้เกี่ยวกับสุนัขพันธ์นี้ ให้มีประสิทธิภาพเพิ่มขึ้น เราจะได้แลกเปลี่ยนเคล็ดลับการเลี้ยงหมาพันธ์พิทบลูให้น่ารักมากขึ้น
  • เคหะมีอะไรดีล่ะครับทำไมต้องไปรวมตัวกันที่เคหะด้วย รวมตัวกันที่เทศบาลผมว่าก็ดีอยู่แล้วนะครับ รวมกันเราอยู่ แยกกันอยู่ก็ตายเปล่าๆๆ
  • ที่เคหะมีแต่คนจริงใจไงคับน้าผี ไม่เหมือนที่เทศบาลหรอกคับ ถ้าน้าผีพาหมาตัวละไม่ถึง"หมื่น"ไปสิคับไม่มีใครเค้าคุยด้วยหรอกคับไม่เชื่อลองดู แต่ที่เคหะหมาราคาไม่กี่พันเค้าก็คุยด้วยเป็นอย่างดีแค่นี้พวกผมก็มีความสุขแล้วคับ ที่เทศบาลเค้ามีสองมาตรฐานคับ ไม่ได้ป่วนนะคับแต่มันเป็นเรื่องจริง เด็กใหม่ๆที่เค้าพาหมาไปเค้าก็พูดกันแบบนี้คับ "หนทางพิสูจน์ม้าการเวลาพิสูจน์ โอ"
  • ดูจากในรูปก็ไม่เห็นว่าจะมีหมาใครที่แพงเลย สร้างประเด็นรึเปล่า พวกคุณต่างหากที่แสดงออกมาอย่างโจ่งแจ้งว่าเป็นทีมงานบลูลี่คอนหวัน จะแยกกันทำไมมีปัญหาอะไรกันทำไมไม่คุยกันไม่เข้าใจก็ต่างคนต่างมีหมาเอามาพบปะพูดคุยกันมันก็ดีอยู่แล้วหรือว่าพวกคุณต้องการแบ่งฝ่ายเล่นพวกกัน
  • ถ้าจะแยกก็แยกไปจะมาวนเวียนแพล่มอะไรกันนักกันหนา
    ก็ดีเหมือนกันไปสร้างก๊กสร้างกลุ่มเอง แล้วไม่ต้องมาเวียนว่ายตายเกิดแถวนี้แล้ว
  • :006::062::063::063::062::006::005:
    ไฟล์แนบ
    IMG_62313.jpg 57K
  • 55555+แค่ไม่กี่เดื่อนก็แตกแล้ว คนที่เค้ามองอยู่เค้าคงสมน้ำน้า
  • รู้ได้ไงล่ะค้ะว่าแตกอ่ะคุณผี

ระวังปากคุณจะแตกแทนนะค้ะ

ไปป่วนที่กระทู้อื่นได้ไหมค้ะคุณ

:m025::o030:
  • สุดยอด ครับ ผี ชงเองเตะเองเลยแหะ 555+:006::013:
  • กราบเรียนสมาชิกบ้านใกล้บ้านไกล
    เฮ้อ....คุณผีอีกแร่ะ สงสัยคุณผี
    คงจะมีหลายตัวอ่ะนะ ก็เรียนให้ทราบ
    แล้วไงถ้าไม่ชอบไม่พอใจ ก็ไม่ต้องมาโพสต์
    ให้เปลืองพื้นที่ ให้คนที่เขาชอบ เขารักกันมาโพสต์
    คุณผีนี่รู้ดีกว่าตัวคุณโอเองซะอีกนะ คุณผีทราบได้ไงล่ะ
    ว่าคุณโอเขาเลี้ยงหมาหลักหมื่น คุณเคยไปเห็นที่บ้านเขาหรือยัง
    ว่าหมาเขามีกี่ตัว หมาที่พิทบูลผสมกับหมาบ้านเขายังเลี้ยงไว้เลย
    คุณผีนี่จริงๆๆเลยนะ รู้ไม่จริงแล้วชอบมาพูดให้เขาเสื่อมเสียกัน
    คุณไม่ไปโพสต์นิยมชมชอบคนในกลุ่มคุณล่ะ มายุ่งกับพวกเราทำไม
    เห็นคนอื่นเขาดีกว่าไม่ได้หรอ จิตใจคงเต็มไปด้วยความอิจฉาริษยา
    ไม่อยากให้ใครได้ดี เห็นใครดีเกินหน้าเกินตาไม่ได้แล้วร้อนรนหรอคุณผี
    มีอีกอย่างที่จะเรียนให้คุณผีทราบด้วยว่า คุณโอเป็นโต้โผใหญ่
    แต่ละวีคจะขาดคุณโอไปไม่ได้หรอก เขาสร้างขึ้นมามีแต่มิตรภาพ
    และความจริงใจที่มีต่อเพื่อนฝูงของเขาไม่ว่าจะเด็กกว่าหรือโตกว่า
    เขาก็พูดคุยอย่างเป็นกันเอง แลกเปลี่ยนความคิดเห็นซึ่งกันและกัน
    กลุ่มคงจะแตกไม่ได้หรอก นอกจากมีพวกเลวทรามยุแยงตะแคงรั่ว
    คิดอย่างเดียวเดี๋ยวก็ไปตั้งกลุ่มใหม่เองก็ได้ จะมีสักร้อยกลุ่มก็ได้
    ในนครสวรรค์ แต่ดูละกันว่าคนที่เขากลุ่มนู้นออกกลุ่มนี้อ่ะเป็นคนยังไง
    หวังว่าคุณผีคงไม่มาโพสต์อีกแล้วนะ เห็นใจคนอื่นเขาบ้าง
    ทำให้บรรยากาศเสียหมดพอดี ไปอยู่ที่ชอบๆๆเถอะคุณผี
    +++++++++ เราชอบคนรักกัน++++++++++
    ทองแท้จะโดนไฟแผดเผาสักเท่าไหร่ก็คือทองอยู่วันยังค่ำ
    แต่พวกที่ยังพยายามจะเป็นทองพยายามสักแค่ไหนก็ยังไม่ใช่ทอง
  • HAPPY BIRTH DAY
    นะคุณSANFONG007
    ขอให้แข็ง(สุขภาพแข็งแรง)
    ยาว(มีชีวิตที่ยืนยาว)
    ใหญ่(หน้าที่การงานใหญ่โต)
    มีความสุขสมหวัง
    เจอแต่คนดีๆๆนะคุณ
    SANFONG007
  • ขอบคุณ คุณ puri มากๆเลยครับ

:005::006:
  • http://images.temppic.com/03-08-2010/images_vertis/1280842821_0.39543500.jpg

อากาศดีสักแก้ว 55+
  • H B D. ด้วยคนคับคุณ SANFONG007 มีความสุขมากๆคับ:035:
  • http://images.temppic.com/03-08-2010/images_vertis/1280842829_0.11713100.jpg
    ขอบคุณครับท่าน bes:005:
  • ต้นสาวน้อยปะแป้งคือ sanfong007 หรือค่ะ
  • อยากให้จัดงานไว ๆ อ่ะ ^^*
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย2542.jpg 72K
  • .... โซดาทั้งนั้น
  • อิอิ .. ^^~

น่ารักนะ ไอ้หมาตัวเนี่ยะ

รักจัด...............

[♥]
    ไฟล์แนบ
    ภาพ2.jpg 84K
    ภาพ1.jpg 70K
    ภาพ.jpg 101K
  • มาช้ายังดีกว่าไม่มา ปี้ๆๆแฮบปี้เน้อsanfong007ขอให้มีความสุขมากๆนะสุดหล่อ บ้านหลังมีมิตรภาพที่ดีต่อกันตลอดใช่ไหม:035::006::041::041::041::041::036:
  • :006:ดีครับลงรูปสวยดีนะลงบ่อยนะดีแล้ว
  • HBd sanfong007 นะคับ

น้องอาท

อุบลราชธานีคับ

เดี่ยววันหลังลงรูปให้ดูนะคับ
  • วันอาทิตย์นี้เคหะจะไปรวมกับเทศบาลนะครับ ใครจะมาที่เคหะให้ไปที่เทศบาลเลยนะคับ
  • ยังกันแน่ครับงงเดียวเคหะเดียวเทศบาลปวดหัวจังตกลงกลุ่มเดียวกันหรือคนละกลุ่มผมก็อยากมีกลุ่มแต่งงปวดหัวจังเลย
  • สวัสดีพี่ๆทุกๆคนนะค้ะ

พี่zeezaคิดถึงจังเลย..

:m032: จุ๊บๆๆนะ :m050: :m047:
  • เราไม่แยกกลุ่มกันคับ ขอให้เพื่อนๆๆชาวพิทบลูนครสวรรค์ไปรวมตัวกันที่เทศบาลวันอาทิตย์เพื่อความสามัคคี ของพวกเราชาวพิทบลูคับ
    รักกันไว้เถิดพวกเราชาวพิทบลูนครสวรรค์
  • เยี่ยมมากเลยครับ:006::005::063:
  • H B D. SANFONG 007 ด้วยคนน่ะค่ะ ขอให้มีแต่ความสุขคิดสิ่งใดสมความปราถนาค่ะ :036::035::005:
  • ขอบคุณครับ เจ้อร ท่าน zeeza ท่าน อาทด้วยครับ
  • :006:ขอด้วยคน เด้อ HBD:036:
    ไฟล์แนบ
    20081226070619_16-12-51-04-1.gif 52K
  • :006:ดีจังค่อยน่าอยู่หน่อยบ้านหลังนี่จริงไหมsanfong007เน๊าะอิๆๆๆๆๆ:006:
  • โซดาชอบมาช้า

พ่0มันมัวทำอารัยฟะ....
  • BOOMMER ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ว่างๆจะถ่ายรูปมาให้ชมกัน
    อยู่คอนหวันเหมือนกัน เด็กขามเอนครับ

แล้วก็จะขอคำแนะนำด้วยครับ หมาไม่ค่อยกินอะคับ
    จะให้มันกินไอ้เข้ มันไม่ยอมกินอะคับ มันเห่าอย่างเดียว

รักทุกคนคับ รักโอ รักโย รักเป้ รักจัง(เมียชาวบ้าน.. อิอิ...)
  • :m008:มอนิ่งนะค้ะพี่ๆทุกคน

ตื่นได้แล้วนะค้ะอิอิ:m050:
  • :m032: ลิ้งค์ฝากมาบอก

ว่าจุ๊บๆนะพี่ๆทุกคนอิอิ
    ไฟล์แนบ
    ลิ้ง.jpg 29K
  • ขอบคุณนะคับที่รักพวกผม BOOMMER อาทิตย์นี้เจอกันที่เทศบาลนะคับ เราจะได้คุยกันนะคับ
    ว่าจะให้หมากินอะไรดี ไม่ใช่ให้กินไอ้เข้นะคร๊าพพพพ 555++
  • FANTASTIC. :063::063::063:
  • :015:boommerกับdomitaนี่น่าจะเป็นคู่กันใช่ไหมนี่.....ถูกต้องใช่ไหมครับยินดีต้อนรับครับเราพี่น้องกัน
  • เงียบเลยวันนี้มากันเยอะๆนะครับ :006::005::062:
  • สวัสดีครับทุกท่าน
    ไฟล์แนบ
    Picture 1110.jpg 79K
    Picture 1107.jpg 72K
  • มาแล้วจร้าาาา :005:

คู่นี้มาทุ๊กกกอาทิตย์ยย :033:
    ไฟล์แนบ
    IMG_6546.jpg 102K
  • :067::065::062::063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_6548.jpg 74K
  • ฝาแฝด เค้ก and ครีม :035::035:
    ไฟล์แนบ
    IMG_6549.jpg 73K
  • ต้องขออภัยเบตกล้องหมดถ่ายมาได้แค่เนี้ยะ.. :016:

ปิดท้ายด้วยความน่ารักของชาวพิทนครสวรรค์ค่ะ.. :o001:
    ไฟล์แนบ
    IMG_6552.jpg 83K
  • :006::063::063::006:
  • :m004:เย้ๆอาทิตย์หน้าไปกัน

ใหม่นะค้ะพี่ๆคืนนี้..

นอนหลับฝันดีนะค้ะ:m082:
  • อยู่ต่างจังหวัด...ถ้าไม่ได้เอาหมาไปแต่อยากไปเที่ยว ไปรู้จักเพื่อนๆบ้างได้มั้ยครับ....???
    ไฟล์แนบ
    DSC055292.JPG 53K
    DSC055283.JPG 58K
  • :065:ยินดีต้อนรับแต่(ที่นี่กินเบียร์นะแอบเอามาฝกติดมาบ้างนะ):027: สังคมพิทบลูจะกว้างไกลถ้าเราทุกคนเปิดใจเป็นเพื่อนกัน
  • เมื่อวานสนุกมากเลยครับ อยากจะเชิญเพื่อนๆๆ มากันเยอะกว่านี้ จะได้มาพูดคุยพบปะสังสรรค์กัน