ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นัดพบปะพูดคุยกันที่นครสวรรค์
  • คุน santfong007

หมาผมออกแล้วนะ

8 ตัวมาดูได้
  • ต้องไวไว้ก่อนtata14 55+:013:

ไวจังอะ 8ตัวด้วย

ขอตัวนึง ฮ่าๆๆ:063::063::006:
  • ว่าไงคุน zeeza หมาผมออกแล้วมาลงให้ผมด้วย

หรืออยากมีปัญหาเจ็บไม่น้อยแน่นทาไม่ลง
  • มาดูพรุ่งนี้ติแต่ไม่มีเมานะ
  • ขอดูด้วยคนนะ poohzaza เห็นชวนแต่ zeeza
    ไม่ชวนกันบ่างเลยนะ ไม่ต้องกรัวว่าไม่มีเมา
    มีแน่ๆ ฮ้า ฮ้า เห้อ เห้อ ฮ่ะ ฮ่ะ เฮ้อ ฮ่า....
  • ฝากขายด้วยคน สิ sanfong007 ไม่ได้ แซวน่ะ

พูดเรื่องจิงน่ะ เนี้ย จ.ว. เลยก้อ ได้น่ะ

พูดจิงน่ะเนี้ย ฮ้า ฮ้า เห้อ เห้อ ฮ่ะ ฮ่ะ เฮ้อ ฮ่า

กวนตีนนิดนึง..
  • จ.ว คืออะไรอะท่าน DOMITA อธิบายหน่อยครับ

ผมเมาคร้าบ 555+:028::006::013:
  • นครสวรรค์ มีตัวผู้ สีบลู มั้ยครับ เอาลูกมันนะครับ ส่งรูปมาที่นี่ก็ได้นะครับ napat_smd@hotmail.com
  • รับทำกรงหมาขายราคาถูก
  • รับทำกรงหมาราคาถูก ถ้ากรง(เเบบพับได้ขนาด 1มx1ม)ราคาเริ่มต้นที่ 5,000-ต่อรองได้ค่ะ
    สนใจต่อต่อที่เบอร์ 0841538028 ได้เลยค่ะ (รับทำทุกขนาดค่ะ)
  • sanfong007 ไม่เห็นออนเอฟบี
    ยังมีชีวิตอยู่ป่ะเนี่ย หายเงียบเลย
    ตอนนี้ คุณsanfong007 เป็นแบบ
    ในรูปหรืออยู่หรือป่าว 55555
    ไฟล์แนบ
    new.jpg 94K
  • ขนาดนั้นเลยหรา 55+

ฝนตกอะครับ นอนดีก่า ฟิ้ววววววววววววว

:028::031:
  • ไม่ใช่เลย มีแผน
    จริงป่ะคุณsanfong007
  • ขายพิทบูลสีบูล
  • ก็ จังหวัดไง แค่นี้น่ะ
  • ผมนึกว่ามีความนัย 555+
  • เป็นไง domita
    ไฟล์แนบ
    IMG_0833 (Custom)2.JPG 27K
  • แหม.หล่อไม่เบาเลยน่ะ..สบายดีกันทุกคนน่ะค่ะฝากคิดถึงเจ๊อรกับเฮียโฟกด้วยน่ะค่ะ
  • เท่ห์จังเลย
    นะเจ้าบรีส
    เอาเสื้อมาฝากกันบ้างสิ
  • :002::002::027::027:
  • lสววยคับบรีส ขอตัวดิ5555555+++++ พูดจิง น่ะเนี้ย เดี๋ยวเข้าปายเอาที่บ้านเลยนะ
  • แร๊ง แรง :002::017::024::025::028:
  • ลงขาย ติดต่อเบอร์ 084-1538028 บูลลี่ f1
    ไฟล์แนบ
    DSC01968 (Medium).JPG 71K
  • f2

ติดต่อเบอร์ 084-1538028
    ไฟล์แนบ
    f2 (Small).JPG 60K
  • f3 ติดต่อเบอร์ 084-1538028
    ไฟล์แนบ
    f3 f4 (Small).JPG 64K
  • สุดติ่ง จิงๆๆเลย
  • f5 ติดต่อเบอร์ 084-1538028
    ไฟล์แนบ
    f5 (Small).JPG 65K
  • m1 ติดต่อเบอร์ 084-1538028
    ไฟล์แนบ
    m1 m2 (Small).JPG 66K
  • ราคาตัวละเท่าไร,กี่เดือนเเล้ว
    ถึง20000ไหมครับ
    เเล้วอยู่ที่ไหน
    ติดต่อเบอร์ที่เขียนไว้ได้เลยใช่ไหมครับ
    ????ไม่เห็นลงรูปพ่อพันธุ์เเม่พันธ์เลยครับ???ถ้าเห็นพ่อเเม่เเล้วเอาเลยราคาไม่เท่าเท่ากันคับ
  • ทำลูกหมาขี้กากออกมาหลอกขายเขาอีกแล้วนะมรึง
    ชุดที่แล้วแมร่งจะขายเป็นหมื่นแต่ขี้กากแดก ขายกว่าจะหมดแมร่งเลี้ยงจนอวกกว่าจะหลอกขายเขาได้
  • ราคาไม่แพงคับโทรมาคุยก่อนได้คับ....
  • BADBOY ขอบคุนคับพี่
  • ติดต่อเบอร์นี่ได้เลยคับ
  • ปิบเล่นอยู่ป่าว
  • สวยงามมาก อยากได้ๆ แต่ตังไม่มี

555+ สวยทุกตัวเลยครับ

ยิ่ง f1 สุดๆเลย :063::006::018:
  • เล่นอยู่
    ???ใคร่เขียนว่ะเพื่อน
  • sanfong007 สนใจสักตัวป่ะล่ะ จัดไปเลยถูกๆ
  • เจ้าของหมาอ่ะดิ

โดนผีเล่นอีกแล้วว่ะ

ทามงัยกับมันดีว่ะ

รู้ตัวมันด้วยดิ เอามันเลยดีมั้ย

ไอ้ผีตัวนี่ฟันมันไม่ค่อยมี
  • เด่วไปรับเมียก่อนรอกันก่อนเด่วไปหาผีกัน
  • เอาเลย

เอาให้เป็นผีไม่มีสารเลย

หมั่นเหมือนกัน
  • เดี๋ยวผมไปหาที่บ้าน

เจอกัน
  • ผมก็มีหมาขายแต่ไม่ก้าลงผีจะด่า

เอาติดต่อได้ครับที่poohzaza

ตาเป้เป็นไงผมไม่ก้าลงครับใจไม่ถึง
  • พ่อพันธุ์ของ F1-F5เเละ M1,M2 ชื่อ C 2 (อยู่ลพบุรึ) ลูกมินิวัน
    เเม่พันธุ์ คือ นาโน ลูกคูบูร่า(KENNEL)
    ..............................
    ลูกหมาอายุ..21..วัน
  • สวย ครับ..:019:
  • ทำไมว่ะ ใครว่าหมาผัวนู๋เนี้ย

หมามีคุณภาพใครๆๆก้ออยากได้

หมาตัวเองไม่มีคุณภาพอ่ะดิ ถึงมาอิจฉาคนอื่นน่ะ

ปัญญาอ่อน
  • เป็นไงค่ะพี่ผีๆๆๆๆๆๆๆๆ
    จะมาป่วนอีกหรอจ้ะ
    แว้บไปแว้บมาเน๊อะ
    พีผีที่ชอบมาด่าชาวบ้านเค้าเนี่ย
    หายไปนานสงสัย อยากโดนด่า
    เจอกันได้จ้า พี่ผีๆๆๆๆๆๆ
    รบกวนล็อคอินกันด้วยนะจ้ะ
    จะได้รู้ว่า คนหรือ ผี.......
  • หมา สวย ดี นะ พี่ เพื่อน นู๋ อยาก ได้ โทร ไป เบอร์ นี้ ได้ เลย ป่าว...ติด ต่อ พี่ เป้ ป่ะ คร่ะ
  • หมาตัวเมีย ชอบเห่าจัง tata14 หวงผัวมากไปกัดเข้าไปทั้ว คนจะดีอย่าไปโทษคนอื่นเลยดูสามีตัวเองดีๆๆเหาะ หมาจะดีไม่ดีให้ผีด่าให้ตายยยยยยยย มรึง ก็ขายหมด หมาไม่ดีทำอย่างไงก็ขายไม่ได้จำไว้นะ น้องแล้วเที่ยวไปคู่คนอื่นนะมันป็นนิสัย ที่ไม่ดีนะน้องทำเป็นเอารูปปืนไปลงนะ เกิดไอ้คนที่น้องคู่มันตายห่าขึ้นมาน้องและจะเดือดร้อย โง่แล้วอวดฉลาด ผัวตัวเองก็คุมไม่ได้ มันจะมีประโยชร์อะไร ฆ่าคนอื่นให้ตายห่าให้หมด แต่ผัวตัวเองแก้นิสัยไม่หายจะมีประโยชร์อะไรเอาไปคิดดู งันน้องต้องฆ่าคนทั้งโลกแล้วละ โง่แล้วอวดฉลาด จริงเลยๆๆๆๆๆ
  • หมาตัวเมีย ชอบเห่าจัง tata14 หวงผัวมากไปกัดเข้าไปทั้ว คนจะดีอย่าไปโทษคนอื่นเลยดูสามีตัวเองดีๆๆเหาะ หมาจะดีไม่ดีให้ผีด่าให้ตายยยยยยยย มรึง ก็ขายหมด หมาไม่ดีทำอย่างไงก็ขายไม่ได้จำไว้นะ น้องแล้วเที่ยวไปคู่คนอื่นนะมันป็นนิสัย ที่ไม่ดีนะน้องทำเป็นเอารูปปืนไปลงนะ เกิดไอ้คนที่น้องคู่มันตายห่าขึ้นมาน้องและจะเดือดร้อย โง่แล้วอวดฉลาด ผัวตัวเองก็คุมไม่ได้ มันจะมีประโยชร์อะไร ฆ่าคนอื่นให้ตายห่าให้หมด แต่ผัวตัวเองแก้นิสัยไม่หายจะมีประโยชร์อะไรเอาไปคิดดู งันน้องต้องฆ่าคนทั้งโลกแล้วละ โง่แล้วอวดฉลาด จริงเลยๆๆๆๆๆ

ขออนุญาตอ้างถึงข้อความหน่อยละกันคุณผี....... รู้ดีจังเลยอ่ะ ว่าเอาปืนมาขู่ แล้วรู้อีกหรือป่าวล่ะว่าเอามาขู่ใคร รู้อีกไหมล่ะว่าปืนอะไร มีทะเบียนมั้ย รู้จริงป่ะเนี้ยแล้วเที่ยวมาพูด แล้วใครมันจะตายเกี่ยวอะไรกับไอ้ผีล่ะเดือนร้อนแทนหรอ ก่อนที่ชั้นจะทำอะไรชั้นก็รู้ดีว่าจะทำอะไร ถ้าเกิดมีเรื่องมันก็เรื่องของชั้น ไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน จะเดือดร้อนก็แต่คนที่มีเรื่องด้วย แล้วรู้จักชั้นดีพอหรอว่าชั้นเป็นยังไง ถ้าบ้านชั้นไม่หนาพอชั้นก็ไม่คิดที่จะมีเรื่องหรอก แล้วทำไมต้องไปฆ่าคนอื่นด้วยละ มีเหตุผลอะไรหรอ พิมพ์ภาษาไทยยังพิมพ์ผิดๆๆเลย ก่อนที่จะมาสอนคนอื่นสอนตัวเองก่อนหรือยัง ส่วนเรื่องสามีล่ะก็มันเป็นธรรมดาของผู้ชายอ่ะนะ ไม่ทราบว่าเดือดร้อนด้วยหรอ เลยออกมาชี้แจงซะขนาดนั้น ว่าผัวตัวเองคุมไม่ได้ คุมไม่ได้ยังไงหรอ ช่วยบอกหน่อยสิ ขนาดนอนด้วยกันทุกคืนยังไม่รู้เลย คนอื่นจะรู้ดีไปกว่าสามีภรรยากันหรอ ขอบใจมากเลยนะที่บอกว่าสามีชั้นควบคุมไม่ได้อ่ะ รู้จริงมั้ยล่ะว่าสามีชั้นไปทำอะไรไว้ คงตื่นเต้นน่าดูเลยนะ อยากให้เขาทะเลาะกันมากเลย อิจฉาล่ะสิ แล้วเรื่องขายหมามันเป็นหมาของคุณDomita เขาเป็นเพื่อนสมาชิกในกลุ่ม เพื่อนมีอะไรก็ต้องช่วยเพื่อน แล้วไงหรอ เขาจะเอาหมาอะไรมาเสนอขายก็แล้วแต่เขา ขายได้หรือไม่ได้ก็แล้วแต่อีก ขายหมดไม่หมดแล้วทำไม ที่บอกว่าหาเรื่องเขาเป็นนิสัย รู้อีกไหมว่าหาเรื่องใคร ชั้นเองยังไม่รู้เลยจริงๆๆๆๆ บอกหน่อยละกัน แล้วบอร์ดนี้ไว้สำหรับสมาชิกอันเป็นที่รักต่อกัน คนที่ไม่รักก็ออกไป มาทำไม ถ้ารู้อะไรๆๆดีเรื่องผัวของชาวบ้านก็อย่าลืมมาโพสต์อีกนะค่ะ ผัวของตัวเองอ่ะค่ะดูดีแล้วหรอ
  • poohzaza ลงขายได้เลยนะ
    ไม่ใจเลยอ่ะ
    ถ้ายังไงเอาไฟล์รูปมาเดี๋ยวลงให้
    คนยังไม่กลัวเล๊ย จะกลัวอะไรกับผี
    :065::065::065::065::065::065: