ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นัดพบปะพูดคุยกันที่นครสวรรค์
  • :005:
    ไฟล์แนบ
    Picture 3033.jpg 86K
  • เงียบจังเลยครับเมี่ย ดีๆกันทุกท่านนะครับ:013:
    ไฟล์แนบ
    Picture 30382.jpg 83K
  • :029:
    ไฟล์แนบ
    DSC04058-tile2.jpg 25K
  • เงียบจริงๆ บ้านนี้ ขอเสียงหน่อย ฮิ้วววว

มาคุยกันหน่อยครับ เหงา :014:
  • ฮิ้ว......
    ลำปางมาคุยด้วยได้มั้ยครับ:015:
  • มาทักทายนะ ^^

ขี้เกียดเลี้ยงแล้ว

ดื้อ อ่ะไรนักหนากะไม่รู้
  • เมื่อไหร่ คอนหวันจะมีงานคร้าบบบบบบบบบบบ...
    อยากไปเที่ยวคร้าบบบบบบบบบบบ...
    พิดโลกอยากไป จร้า.........:o036:
  • แวะมารับที่ลำปางด้วยนะค๊าบ:013:
  • CommentAuthorJo_Soda
    * CommentTime5 ชั่วโมงก่อน | July 1, 2010, 3:34 pm

มาทักทายนะ ^^ขี้ เกียดเลี้ยงแล้วดื้อ อ่ะไรนักหนากะไม่รู้
    คุณโจขี้เกลียดเลี้ยงให้ผมก็ได้นะคับ:005:

* ouL_NU
    * CommentTime9 ชั่วโมงก่อน | July 1, 2010, 11:46 am

ฮิ้ว......
    ลำปาง มาคุยด้วยได้มั้ยครับ:015:
    มาอู้ได้เลยคับมาอู้กันหมั่นๆ เลยเน้อ :006::005:
  • มีข่าวดีครับตอนนี่มีลูกสุนัขพิทบลูเรสโน๊ตเกิดวันที่1ก.คพ่อเรสโน๊ตสายใหม่vsแม่เรสโน๊ตสายเก่าท่านใดสนใจคอยติดตามชมราคาเปิดไม่แรงอย่าลืมติดตามกันละ
    ไฟล์แนบ
    มะ.jpg 103K
  • ขอตัวนึงนะ น้าๆ เย้:005::013:
  • :m073: 5555 อย่าให้นะ มาว่า

น้องลิ้งค์เค้าเป็นหมูงอนแล้ว

ถึงหมูก็น่ารักนะตัวเอง

:m027: คริ้ๆ
  • :o058:อยากไปเที่ยวนครสวรรค์ บ้างจัง ท่ามีจัดไปชุดใหญ่:o058:
  • แล้วเจอกัน
    ไฟล์แนบ
    1262.jpg 123K
  • เอาพ่อแม่หมาเรสโน๊ตเอามาให้ชมก่อนลูกหมาออกมาแล้วแปดตัว
    ไฟล์แนบ
    หลัง3.jpg 103K
  • แม่หมาเรสโน๊สชื่อลัคกีมาจากจังหวัดราชบุรีไม่ใช่หมาสายนครสวรรค์เป็นหมาสายเก่าอกกร้าง
  • คอนหวัน พร้อมหรือยังกับ กิจกรรม??????
  • พ่อหมาเป็นเรสโน๊ตสายใหม่คือเป็นหมาไม่สูงจะเตี้ยก็ไม่เตี้ยเป็นหมาสายนครสวรรค์
    ไฟล์แนบ
    876.jpg 55K
  • :012:ครหวันใกล้แล้วครับพี่แค่รอถามผู้ใหญ่ก่อนเพราะว่าจะทำทั้งที่ขอเกิดหน่อยครับทำทั้งที่ต้องทำทั้งที่และรอดูสถารที่ให้มันพร้อมรวมทั้งสมาชิกใหม่ของนครสวรรค์ว่าพร้อมใจกันแค่ไหน
  • ถ้าทำแล้วไม่ดีไม่ต้องไปทำมันขอแค่ใจพวกเราพร้อมรับรองเกิด
  • ผู้ใหญ่คนไหน ไม่ให้ความร่วมมือ บอกนะ เดี๋ยวหาคนไปเคลียร์ ฮ่าๆๆ
  • ผมมีพ่อพันธ์ราคาไม่แรงมาเสนอสนใจทิ้งเบอร์ไว้
    ไฟล์แนบ
    8762.jpg 55K
  • เบอร์2
    ไฟล์แนบ
    Fx.jpg 81K
  • เบอร์3มีใบสมาคม
    ไฟล์แนบ
    190.jpg 32K
  • ตัวที่4รอเปิดตัว
    ไฟล์แนบ
    หลัง.jpg 34K
  • ตัวที่ 4
    เป็นโฆษณา oral b เลยนะคับ
    ยืนหันให้
  • เรียนเชิญ พี่น้องชาวนครสวรรค์

มาเยือน พิตบูลคาเฟ่แอนด์ช๊อป บาร์เหล้าเล็กๆ สำหรับคนโตๆ
    เรามีการสังสรรค์กันนิดหน่อย แนะนำสถานที่และเปิดตัวร้านครับ

วันที่ 18 กค นี้ เวลาเที่ยงตรงเป็นต้นไป
    ขออภัยหากไม่สามารถโทรเรียนเชิญด้วยตัวเองได้ทุกท่านนะครับ

ขอบคุณครับ
    มาร์ค
  • ตัวที่4น่ารักๆ

น้องลิ้งค์ :m077:
  • เอามาให้ดูเล่นๆค่ะ

:m056:
    ไฟล์แนบ
    เบญลิ้ง.jpg 22K
  • หวัดดีทุกคน
  • มาแว้วววววววววววววววววววววววววว
    ไฟล์แนบ
    IMG0210A.jpg 113K
  • ไอ้ยักษ์ครับจำกันได้กา
  • ไปกันป่าวจ้ะ วันนี้อ่ะเผื่อจะได้คุยกันเรื่องจัดงานอ่ะ อยากเกิด เกิด เกิด อิๆๆๆๆๆ
  • คอนหวัน มีเมื่อไหร่ ขอให้บอก..ไม่บอกเคือง..

...พิทบลูพิดโลก....:o010:
  • คนน้อยเกินวันนี้ หายไปไหนกันหมดค้าบ

นั่งตบยุงกันโคตรมันอะขอบอก

อิจฉาป่าว 555+ :013::013:
  • ทำไมวันอาทิตย์เงียบกันจัง
  • สงสัยอาทิตย์นี้คงต้องมากันแน่นแบบว่าที่ไม่พอนั่งกันแน่เลย
  • จะมีงาน หรือยังครับพี่น้อง
  • ท่าน ซีซ่าเรื่องงานว่าไงคับ จะจัดยังคับ

ขอคำตอบหน่อย ฮิ้วววววววววววววว:005::006:
  • :006:สวัสดีพี่ๆเพื่อนๆ คอนหวันทุกท่าน:013:

:005:จะมีอะไรๆดีกันเมื่อไหรก็บอกกันด้วย:013:

:005:จะรีบไปให้ทันเวลานัดหมายไม่พลาด:013:
    ไฟล์แนบ
    DSC00046.jpg 63K
  • หวัดดีครับพี่น้องนครสวรรค์
    ไฟล์แนบ
    k12.jpg 60K
  • หลับไหลกันยาวเลย
    ไฟล์แนบ
    k2.jpg 58K
  • เงียบเหงากันนาน
    ไฟล์แนบ
    k3.jpg 61K
  • สงสัยจังว่ายังมีใจให้กันไหม
    ไฟล์แนบ
    k6.jpg 51K
  • รูปน้องหมาเอามาให้ชม
    ไฟล์แนบ
    k4.jpg 54K
  • รอดูสีเปลี่ยน
    ไฟล์แนบ
    k5.jpg 54K
  • แม่ราชบุรีพ่อนครสวรรค์
    ไฟล์แนบ
    k7.jpg 51K
  • :039:ล้านคำ คำเดียว

บนเวทีชีวิต
    คนอื่นอาจมีเหตุผลล้านคำ
    เพื่อเดินทางจาก" ไป "
    แต่....
    เรามีเหตุผลเพียงคำเดียวที่ต้อง" อยู่ "
    คือเราต้อง รัก ตัวเอง
  • :039:ความรักเติมเต็ม
    ความรัก
    คือ เสียง ที่คนหูหนวกได้ยิน
    ความรัก
    คือ ภาพ ที่คนตาบอดได้มองเห็น
    ความรัก
    คือ ภาษา ที่คนใบ้สามารถพูดได้
    ความรัก
    สามารถ เติมเต็ม ช่องว่างที่ขาดได้เสมอ