ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

fuckพ่อพันธ์ที่ดีและตำนานในอนาคตใช่
  • "แตกต่างแต่ไม่แตกแยกครับ" เรื่องสาย เรื่องสวย ควรเป็นประเด็นที่เราจะมาปรึกษาและร่วมกันพัฒนา ไม่ใช่เป็นประเด็ดปะทะคารมณ์ถ่มขี้ปากกัน หมาคอกไหนของใครก็ต่างๆกันไปก็ขึ้นอยู่กับความชอบของแต่ละคน แต่สุดท้ายเราก็ยังใช้คำว่า"พิทบลู"เปิดใจและแชร์มิตรภาพกันหน่อยครับ สิ่งใดผิดเพี้ยนไปเล็กๆน้อยๆก็อภัยกัน การมีน้ำใจและให้โอกาศเป็นสิ่งดีที่สุดครับ ผมก็ได้รับสิ่งดีๆเหล่านี้จากสังคมพิทบลูที่ผมรู้จัก "ขอบคุณและขอโทษพี่ๆเพื่อนๆทุกคน" ครับ ส่วนตัวผมก็มีลูกฟัค ผมก็โอเคนะรอดูกันไปครับ การได้รับความยอมรับอาจต้องใช้เวลาซักหน่อย สู้ๆโว๊ย อ๊อฟก.จ ^^
  • สวยมั้ยยย!!! ไม่รู้!!! แต่ลูกนู๋จะ BONG!!!!! :o010:
    ไฟล์แนบ
    เรมี่.jpg 76K
  • ไม่มีหมาขาย ยังไม่วายโดนด่า.........5555

ต้องดูกันยาวๆใช่ไหม หาดูยากวะมีเท่าไม้จิ้มฟันเอง เล็กสั้นดันปวดนะ.......สู้ ๆๆๆๆ เหยินๆๆๆๆๆ
  • ไอ้เจ้าของกระทู้มึงนี้ทั้งเลียทั้งอมไอ้อ๊อฟออกหน้าออกตาเลยวะ สงสัยมึงเป็นคู่ระเบิดถังขี้กันหรือเปล่าวะ ไอ้หน้าสนตีน THE FUCK กูเห็นมาแล้วก็งั้นๆละ เย็ดแม่งอุตสาขับรถไปดูถึงที่เสียดายค่าน้ำมันรถวะ
  • เจ้าของกระทู้เป็นใคร สมัครเข้ามาเพื่ออะไร ...
  • ชอบ(หมา)ก็ไม่ชม เกียจมัน(อ็อฟ)แค่ไหนก็เก็บไว้ จะได้ไม่เป็นแบบนี้
    ไม่รู้ว่ามันจะอายเพราะโดนด่า หรือจะด่าให้มันดังเพิ่มขึ้นไปอีกหละเฮ้อ
    หวังดีประสงค์ร้าย บางครั้งก็หวังร้ายประสงค์ดี ไม่รู้ว่าจะสงสารใครดี
    ไปเลี้ยงโค(โยตี้)แทนหมา ไม่รู้จะมีปัญหาแค่ไหน
  • รบกวนคุณ auto2010 แบ่งมาให้ผมเลี้ยงบ้างนะครับ ^^
  • ขนาดไอ้ บองพ่อไอ้ฟักยังไม่มีใครออกมาชมมา เชีย เลีย ถึงขนาดนี้เลย

จขกท.มึงเงียบไปเถอะยิ้งออกมายิ้งไม่จบ มึงจะชมเขาหรือมึงจะทำไห้เขาโดนด่าวะ.....หะ....!!!!!

นักเลงป่าช้า
  • หวัดดีครับคุณpittyMK ยังอยากจะเลี้ยงพิทเพิ่มอีกหรือครับ
    ผมว่าผมจะแอบเลี้ยงเงียบๆแล้วละครับ
  • :003:ตูไม่เกี่ยวๆ กุเลี้ยงรัสเซีย