ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • เริ่มของแรงแล้ววิ่งกันไปคนมองไป ว่าพวกมึงทำไรกัน ฮ่าๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    5.JPG 282K
  • ไม่สนใจครับ วิ่งเสร็จ มาฝึกลากกันต่อ โดยเน้นคำสั่ง ไม่มีของล่อ ตามแบบพี่มาร์คบอกมาimage :013:
    ไฟล์แนบ
    6.JPG 265K
  • คอยยยยimage
    ไฟล์แนบ
    7.JPG 228K
  • มานี่ กว่าจะมาเรียกกันเหนื่อยวัดใจกันนิด อากาศร้อนด้วย ฮ่าๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    8.JPG 217K
  • จบด้วยการrelax ของชอบของtigger
    วิ่งเก็บบอลนั่งเอง ควบยับฝึกวิ่งออกตัวระยะสั้นไปในตัวimage
    ไฟล์แนบ
    9.JPG 224K
  • กิจกรรมทำให้คนกับหมามีความสุขสนุก และสร้างการยอมรับในความเป็นหัวหน้าฝูง อ้นก็ยังคงเล่นกิจกรรมต่อไป ขอมีจุดยืนแบบนี้ต่อไป มีความสุข สนุกมากๆ ไว้เจอกัน สวัสดีครับimage
    ไฟล์แนบ
    10.JPG 167K
  • พี่มุกน้องขอศึกษาอะไรอีกหลายๆๆอย่างก่อนครับพี่ หมากล้ามส่วนมากที่เห็นอายุปีครึ่งเยอะเลย ตอนนี้เน้นกิจกรรมไปก่อนครับ แต่ฟิตแน่นอนครับพี่
  • ความสุขจริงๆของคนเลี้ยงหมาก็มีแค่เนี่ยละครับ
    เห็นมันวิ่งเล่น กินอิ่ม นอนหลับ ได้ออกนอกบ้านบ้างก้อสุดยอดแล้ว
    เอารูปตอนเด็กๆมาให้ชมimage
    ไฟล์แนบ
    201.bmp 274K
  • จริงเลยท่านมุก ความสุขคนเลี้ยงหมา เห็นมันกินได้นอนหลับเล่นสนุก
    ก็พอใจแล้วฮ่าๆๆๆ

อ้นฟิตดีจังเลย กล้ามเนื้อเริ่มชัดเจนดีขึ้นนะเนี่ย
  • ขอบคุณมากครับพี่ตั้ม จะพยายามต่อไปครับ ตามวัยและอายุมันครับ
    ความสุขจริงๆๆครับพี่มุก เหนื่อยแต่สนุก มันพูดได้แค่เนี่ยละ ฮ่าๆๆ
  • พี่ตั๊มเอามันลงด้วยนะพี่งานพัทยา
    แปบเดียวครบ100หน้าแล้วเร็วเหมือนกันimage
    ไฟล์แนบ
    IO6.jpg 11K
  • โอ๊วเพิ่งมาเห็นครบ 100 หน้าแล้วฮ่าๆๆๆ
    คิดว่าคงเอาลงสนุกๆแหละท่านมุก หมามัน
    จะได้ดูว่าเยอะๆมีหลายตัว ในสนาม

ตอนนี้น้ำลงช่วงกลางวัน เซ็งเป็ดครับพี่น้อง
    เดี๋ยวจะต้องเอามันว่ายน้ำแล้ว ไม่ไหวอ้วนฉุเลย

ว่าแต่เจ้าทิกเกอร์กี่ขวบแล้วนะอ้น
  • 1ปี1เดือนครับ พี่ตั้ม
  • นั่นมันนางแบบจูงหมานิหว่า ฮ่าๆๆๆ
  • 5555+ ต้นงานพัทยาไปป่าวครับ
  • สมัยพี่มุกพาไปเที่ยวระยองง กับปัจจุบันimage
    ไฟล์แนบ
    tigger.jpg 135K
  • น้าอ๊อดไปไหนหว่ารีบจ่ายตังค่าบูทแล้วล๊อคทำเลเลย
    เอาตรงไหน ติดต่อกลับด่วนวันจันทร์นี้okนะพี่
  • ดูคนอวดผีกันมั๊ยพี่น้องงง
  • ดูรูปอ่นอ้นในFACEBOOKดีกว่าหน้ากลัวกว่าเยอะ ฮ่าๆๆๆๆ
  • หัวไหล่ทิกเกอร์กับขาหน้านี่ ต่างกันชัดเจนเลยพับผ่าดิ
  • ตอนนั้นแค่ว่ายน้ำอย่างเดียวครับพี่ตั้ม ส่วนตอนนี้ครบเลย ฟิตเรื่อยๆๆครับพี่ เดินไปด้วยกันนะพี่ๆๆ 555+image63วัน 55+
    ไฟล์แนบ
    111.jpg 95K
  • หวัดดียามเช้า..ทุกท่าน....ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาเท่าที่ควรเเต่ก็เข้ามาดูทุกวัน....
    .........ทิกเกอร์โตเป็นหนุ่มเเล้วโว้ย!....อิอิ
    ....ต้นเมื่อไรจะเลี้ยงหมาใหม่อีกหน่อ..........เอามาเเข่งกับพี่อ้นซะหน่อย...อิอิ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC02181.JPG 68K
  • 5555+พี่อ๊อด หวัดดีตอนเช้าๆๆครับบบ ใกล้วันงานกันแล้ววววว สรุปว่ามีใครไปบ้างครับ
    รบกวนลงชื่อมาไว้ที่นี่เลยครับอ้นอยากรู้จำนวน
    ของออ้นไป4คนนะครับ ขับไปเอง
  • เเถมอีกหน่อยนะคับ....
    .....เพื่อนๆท่านใดอยากจะช่วยค่าบูท....ก็เชิญนะคับยังรออยู่ ..
    ...........ถ้าตอนนี้ไม่มีจ่าย วันงานก็ได้คับจะได้เอามาช่วยกัน...
    .................ถ้าขาดผมออกเองถ้าเหลือจะได้เอามากินกันที่บูท
    .....ปล.อยากให้ไปด้วยกันทุกคนนะคับ...อยากให้พวกเรารวมกลุ่มอยู่ในบูทเยอะๆอบอุ่นดี..
    .......ถ้าไม่สะดวกเรื่องเงินไม่เป็นไรคับโทรมาคุยกับผมได้เลย
    .............หมายเหตุ...ไม่อยากให้เงียบไปเพราะงานอย่างนี้ 1ปี มีครั้งเดียว
    .......ถ้ายังไงขอเสียงเเนวร่วมหน่อยเด้อ!.....อ๊อดคับ...081-7772711 .......................................ชื่อบัญชี นายอนุชิต ไวโรจน์
    ธ.ไทยพานิชย์ 401-4999-758 ออมทรัพย์ สาขาอาคารลิเบอร์ตี้เเควร์(สีลม)
    .....ต้องขอโทษทีนะคับที่ต้องออกมาย้ำเรื่องนี้บ่อยๆ..ครั้งนี้ครั้งสุดท้ายเเล้วคับ..vios-pitbull _?image
    ไฟล์แนบ
    DSC04181.jpg 18K
  • เดี๋ยวพี่ไปประชุมก่อนนะ...ใครว่างตอนเที่ยงเจอกันที่นี่นะ...
  • อ้นจ่ายที่งานเลย นะครับ
  • ขอบคุณมาก..น้องอ้น....ว่างๆเอาไอ้ชิฟปิ้งไปฝึกให้หน่อยเดะ..อิอิ
  • image
    ไฟล์แนบ
    ber8.jpg 247K
  • หายไปไหนกันหมดเนี้ย...อิอิ
    ...
  • ก่อนกลับบ้าน......
    ......ก็คงขอบคุณทุกท่านนะคับที่ให้การสนับสนุนการไปจัดบูทที่พัทยา....
    ......ก็ขอเอ่ยชื่อซักเล็กน้อยดังนี้นะคับ...
    ..1.น้องมุก 2,000 บาท(ยังไม่รวมค่าประกวดน้องหมา)
    ..2.น้องเป้ 2,000 บาท(ยังไม่รวมค่าประกวดน้องหมา)
    ..3.ตัวกระผมเอง 2,500 บาท.(รวมค่าประกวดน้องหมาเเล้ว 1 ตัว)
    ..4.น้องอ้นไม่เป็นไรคับ...ถือรีเจนซีมาขวด 1 นึงเเล้วกันนะ..อิอิ OK. ปะ
    ..........ปล.อ่านเเล้วอย่าไปคิดอะไรมากคับช่วยๆกัน....ไหนๆเราก็มากันขนาดนี้เเล้ว
    ......ถ้าใครจะช่วยอีกก็เชิญคับ...BYE....
  • ส่วนของผม2000เป็นค่าแบนเนอร์กับน้ำเมา โอเคเลยยาวไปงานหน้าค่อยว่ากัน
    ส่วนของเป้กับพี่อ๊อดจ่ายเป็นค่าบูทไปเลย4500 และในงานจะมีเซอไพรตรูจัดหนัก
  • กำลังรวมๆๆตังกันคับกว่าจะวันเกิดคงพอมีแน่นอน 5555+
  • จากใจจริงครับ อยากให้ไปกันเยอะๆๆครับร่วมสนุกกันอาจจพลาดงานอื่นๆๆมา
    แต่งานนี้ไม่อยากให้พลาดกันครับพี่ๆทุกท่านคือผู้สร้างกล่มขึ้นมา
    ...เรามาแสดงพลังอีกครั้งครับ.... =D>
    ..เรามาร่วมมือกัน กำลังเงินไม่พร้อม เอาของกินมาแทนมีเงินค่อยมาหาซื้อข้างหน้ายังได้..หรือมาด้วยใจยิ่งดีใหญ่ มันตรงกับวันเกิดอ้นครับ....มาร่วมเป็นของขวัญวันเกิด ผมหน่อยนะ พี่ๆๆทั้งหลาย5555+ :-)) image
    ไฟล์แนบ
    25.jpg 259K
    8.jpg 56K
  • วันงานเจอกันครบละงานนี้คอยดูเชื่อพี่เหอะ
  • มันต้องแบบนั้นนนนนนนนนนนนนนนน 8->
  • แล้วเจอกันครับพี่น้อง
  • เวลาฝึกให้หมาทานได้ อย่างเป็นเวลาและไม่ยียวนกวนใจ นี่มันสบายจริงๆๆนะพี่มุก

ไม่กินกูเกบ ไม่เดินตามป้อนแบบแต่ก่อน ไม่ง้อ ไม่กินทิ้งแม่มเลย ทุกวันนี้ ทานเรียนยิ่งวันไหนฟิตจัดๆกินเสร็จหลับคาชามเลย ฮ่าๆๆ
  • แต่เผลอให้ไอ้ตอฟกินดิบไปวันเดียวติดใจไม่กินอาหารสุกเลย
    เลยตามใจมันไปก่อนหลังงานพัทยามึงอด แต่ดิบมาไวจริงๆกล้ามเนื้อ
  • สรุปกลุ่มเราไปกัน4คน 555555555555555555555555
    555555555555555555555555555555555555555image
    ไฟล์แนบ
    7image005.jpg 15K
  • ฮ่าๆๆๆ ไปกัน 4 คนเองเหรอท่านมุก
  • หมายถึงกรรมการพรรคอะพี่ที่ไปกัน4ครอบครัว ในนามกลุ่มเรา
    แต่ที่ไปแบบผู้เข้าชมงานคงเยอะแน่นอนพี่ น้อยๆแต่คุณภาพ555+image
    ไฟล์แนบ
    ber2.jpg 213K
  • งานพัยาจะไปเจอตัวจริงซะหน่อย สวยจริงๆๆ
  • เจอกันครับน้าผีแต่ลอคอินมาก็ดีนะจะได้รู้จักกันครับพี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    kb1.jpg 224K
  • เลี้ยงแมวแทนแล้วพี่อ๊อด

ไม่ต้องแข่งไรกับอ่นอ้นหรอกแข่งกวนก็พอ(ชนะขาด)
  • ฮ่าๆๆๆ กรรมการพรรคเลยเหรอ ช่วงนี้ต้องคอยระวัง
    ศาลรัฐธรรมนูญตีความนะ ถ้าตีความไม่ดีอาจจะโดน
    ยุบพรรคได้นะท่านมุกฮ่าๆๆๆ

พี่ไปด้วย แต่เรื่องประกวดเดี๋ยวต้องรอเช็คไอ้บื้อก่อน
    เพราะช่วงนี้อ้วนไปนิด ตอนนี้น้ำหนักลดลงมาหน่อยและ
  • แวะเข้ามาทักทายครับทุกท่าน
  • สวัสดีครับ ท่านvr_china
  • พี่ตั้มเร่งฟิตเอาลงประกวดเร็วๆๆ ถ้าเจ้าtiggerอยู่บ้านอ้นนะ ฟิตแมร่งทุกวันไปแล้ว แต่ไม่เปนไร แค่นี้ก็ทำดีละ แล้วจะทำต่อไปเรื่อยๆ5555+