ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ป่านนี้พี่ยุ่นตรูคงหลับสนิท ฮ่าๆๆๆๆ
    ได้ครับตั้ม เรื่องไหนพอช่วยได้ช่วยครับผม
    พอดีวันที่14-15นี้ อ้นมีออกทริปถ่ายรูปที่ สังขละ จ.กาญ ฮ่าๆๆพอดีเพื่อนๆรุ่นน้องโทรมาชวนขอเวลาโชวมั้ง ดูของคนอื่นมาเยอะแล้ว
  • สังขละ วิวสวยๆเยอะ เอาภาพแจ่มๆมาเยอะๆนะอ้น

ปล. ยิ่งขึ้นทางฝั่งทองผาภูมินะ วิวสวยเพียบเลย

เอาภาพถ่ายตอนปีใหม่ ปีก่อนนู้นๆๆๆ มาฝากฮ่าๆๆ
    พี่ถ่ายจากฐานปฏิบัติการช้างเผือก ทองผาภูมิ อากาศ
    โคตรหนาวเลย ลมแรงอีก พวก ตชด. นี่สุดยอดจริงๆเลย

image
    ไฟล์แนบ
    ฐานปฏิบัติการช้างเผือก 001.jpg 48K
  • เอามายั่วพี่ตั๊มสายg2 ล้วนๆimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    2hphseb.jpg 38K
    galpgpic06.jpg 202K
    1237695743_R4s6T-L-1.jpg 78K
    ms.lovely.jpg 43K
  • ฮ่าๆๆๆ ไม่ต้องยั่วหรอกสายนี้นะชอบหลายตัวเลย

ว่าแต่ได้ของอะไรมาบ้างไหมเนี่ยท่านมุก
  • รถเยอะพี่กลับเลยแวะบางใหญ่ซื้อไก่ให้หมา
    หมอนทองอีกลูก555+image
    ไฟล์แนบ
    remy.jpg 24K
  • วันหน้าเอารถมาจอดที่พี่ก็ได้ แล้วนั่งรถแท็กซี่ไป รับรองเวิร์ค

เดี๋ยวพี่ทำลายแทงของกินไว้ให้ฮ่าๆๆๆ เพราะแบบนี้แหละตอนนี้
    อ้วนกว่าหมาแล้ว น้ำหนักขึ้นเอาๆ ฮ่าๆๆๆ
  • พี่ตั้มอ้นต้องดูเพื่อนอีกทีครับว่าจัดทริปไปถ่ายที่ไหนบ้างทริปนี้ลุยๆๆเน้นที่พักสบายหน่อย เอาไว้พักผ่อน
    แล้วลุยถ่ายรูปต่อ งานนี้คงเอากล้องชุดใหญ่สะพายไป2ตัวเลย นานๆทีออกทริปลุยๆๆแบบนี้ไปทะเลก็เบื่อจบทริปสังขละ
    มีเข้าป่าต่อครับ แต่เว้นช่วงหน่อย พอดีมีถ่ายงานประกวด เกี่ยวกับสัตว์ป่าและป่าไม้ ฮ่าๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 290K
  • ออกทริปหาสาวๆๆไปถ่ายหน่อยดีกว่ามั้ง 555+
    อันนี้รุ่นน้องไปป็นแบบให้ที่เมืองโบราณimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 290K
  • วันนั้นอากาศมันดี ฮ้่าๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 211K
  • หายไปไหนกันครับพี่ยุ่นอยู่มั๊ยๆ
    ฮ่าๆๆๆ
  • หวัดดียามดึกคับ....
  • ดีครับพี่อ๊อด
  • วันนี้ไปถ่ายมาคับอีอ้อมมันบังคับคับอิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    444.JPG 41K
  • ยังมีต่อคับimage
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 48K
  • 5555555555555image
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 50K
  • น่ารักครับพี่เป้ พี่อ้อมรับแล้วหรออออ ไม่รู้เลยยย
  • นี่ถ้าไม่บังคับ ไม่ถ่ายใช่ไหมครับเป้ฮ่าๆๆๆๆ ตามใจนะดีแล้ว
    จะได้ไม่มีปัญหาฮ่าๆๆๆ

ไปสังขละมันต้องผ่าน พุน้ำร้อนหินดาด ลองแวะดูแล้วจะติดใจนะอ้น

ว่าแต่ถ้าไปแล้วเจอทัวร์รัสเซียมาลง ฝากถ่ายรูปมาหน่อยแล้วกันนะฮ่าๆๆๆ

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    016.jpg 88K
    021.jpg 90K
    023.jpg 69K
  • มาแล้วดูรูปนายแบบเพลินเลย เป้เดี๋ยวพรุ่งนี้พี่โทรหาน่ะจะให้ดูสีรถให้หน่อยว่าขัดมันจะขึ้นรึเปล่า
  • อะไรจะหล่อปานนั้นพี่เป้ผมทรงไตรภูมิด้วย"โคตรเท่"
  • ไตรภูมิกับปรายฉัตรimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 212K
  • image
    ไฟล์แนบ
    ber9.jpg 199K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5327.jpg 90K
  • สวยๆๆทั้งน้านนนนน
  • หวัดดีคับทุกท่าน.....ดูรูปเป้+อ้อมเเล้ว เป้ดูลั่นล้ามากเลยโดนบังคับตรงไหนว่ะ...อิอิ
    ......ใช้ JR วอยหรือเปล่าน้า!....อุอุ.

• อีก2ปีขอมีคอกแบบนี้มั่ง555+
  • ขอแสดงความยินดีกับพี่อ้อมแฟนพี่เป้ด้วยคร้าบบบ เอ้าเฮกันหน่อยยย
    วันนี้ ฝน ตกแสงไม่มีฟ้ามืด สุดๆละอากาศวันนี้ท้าทายกูจริงๆimage =D>
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 247K
  • หลังนี้งานแต่งชัวร์ สวีทยามค่ำคืนนั่งตบยุงimageimage
    ไฟล์แนบ
    pae1.jpg 138K
    pae2.jpg 105K
  • วันนี้เจอkim พระเจ้า เนื้อตัวมันสุดยอดจริงๆ หนากว่าเดิมหลายเท่า
  • อีคิ้มจัด2เลยนะเป้ 4-8 female extrean and standard
    ไอ้ตอฟ 2เลยเหมือนกัน
    ส่วนจิ๊กกี๋12-24 extream อย่างเดียว
    ของน้าอ๊อดมิกเซอร์ 8-12 standardแต่วันนั้นหนาเยอะมากimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    kim1.jpg 247K
    t6.jpg 285K
    t15.jpg 227K
  • คิ้มสุดยอดเลยเป้ ยิ่งโตยิ่งสวย
  • พี่ยุ่นเอาซูโม่ลงหมากล้ามเลยพี่image
    ไฟล์แนบ
    818Fador.jpg 29K
  • ช่วงนี้มันปี้น้องอย่างเดียวเลยมุก ยังไม่นอนอีกรึ
  • เห็นหมาสวยๆแล้วมันมีความสุขก่อนนอนดีจริงๆฮ่าๆๆๆ
  • เอารูปไอ้ทอนมาลงมั่งพี่ตั๊มimage
    ไฟล์แนบ
    g3.jpg 61K
  • ฟิตกันใหญ่เลย ฮ่าๆๆ ถ่ายกับสนามหญ้ายังไงก็ดูดี พี่เป้วันไหนว่ามา ได้เวลาอัพเดทคิ้มหน่อยก่อนออกงานซักกระทู้image
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 213K
  • ไอ้ทิกลงหมากล้ามเลยจัดด่วนน้องimage
    ไฟล์แนบ
    DSC08951.jpg 41K
  • ฮ่าๆๆๆๆ ใจร้อยจริงพี่ใครวะ ฮ้่าๆๆๆๆ
  • อยากได้ตัวนี้จัังimage
    ไฟล์แนบ
    199669.jpg 119K
  • เฮ้ยเห็นตูดลูกชายพี่ด้วย เบียดกับไอ้ทิกเลย ทำงานมา8วันแล้วยังไม่ได้พักเลย เหนื่อยว่ะ
  • วันนี้ไปไหนกันหมดเงียบจัง
  • ครับพี่ยุ่น พอดี วันนี้ อ้นไปฟิตหมาที่D1มาครับ พอกลับก็แวะซื้อเนื้อวัวกับโครงไก่ให้เจ้าทิกเกอร์ หมดไป200ค่าอาหาร
    วันนี้มันเก่งขึ้นกว่าเดิมเยอะๆๆๆเห็นแล้วหายกับการที่เราลงทุนลงแรงไปครับ ตอนนี้ยังเรียน ไม่ได้ทำงานเอาแค่นี้ก่อน ฮ่าๆๆ เพราะเรื่องที่ต้องใช้ตังอีกเยอะไหนจะกล้องก็เกือบแสนแล้ว ฮ่าๆๆ ต้องตั้งเรียนเยอะๆๆหน่อย

พี่เอกตัวนี้ 15000 หนิครับ น่าเอามาทำหมากล้ามมาก ฮ่าๆๆ
  • ดีครับ หมาสุขภาพดีเราก็สบายใจ ความสุขเล็กๆน้อยๆ ตั้งใจเรียนให้จบเร็วๆน่ะน้องรักเอาใจช่วย
  • ขอบคุณมากครับพี่ช่วงนี้มีเวลาต้องจัดบ่อยๆๆหน่อย างๆจัดมิตติ้งเล็กๆๆพวกเราบ้างจะได้มาเจอกันหน่อย คิดถึงๆ
    เด๋วฝึกงานละจะหายเงียบละอ้นทีนี้ ฮ่าๆๆ พี่ยุ่นงานพัทยาไปมั๊ยครับ พอดีตรงกับวันเกิดอ้น พอดี ตรงทั้งวันที่เกิด พอดีเลย อยากให้ไปกันเยอะๆๆครับว่างๆไปด้วยกันนะพี่ มาเบิร์ดกระโหลก เฮ้ยเบิร์ดเดย์น้องหน่อย ฮ่าๆๆ
    วันนี้ไปนอนละครับมีเรียนเช้า
  • อยากไปด้วยแต่ไปไม่ได้23หมอนัดที่ศิริราช8.30 ช่วงนี้หาหมอบ่อยกำลังวางแผนจะมีลูก ขอให้มีความสุขในวันเกิดมากๆน่ะ และสุขๆทุกๆวันเลย แข็งแรง ไม่เจ็บ ไม่จน มีเงินใช้เยอะๆ ว่างเมื่อไหร่ไม่พลาดอยู่แล้วไม่ต้องห่วงคิดถึงพวกเราทุกๆคนเสมอ คิดถึงๆพี่ก็เอารูปพวกเราตอนแรกๆมาดูตลอดละ
  • ขอบคุณครับพี่ยุ่น ขอพี่โชคดีเช่นกันครับ
  • น้าอ๊อดส่งใบสมัครด่วนimage
    ไฟล์แนบ
    UNCUTDONKEY4.jpg 120K
  • เรียบร้อยแล้ววันนี้สมัครครบกันทุกคนimage
    ไฟล์แนบ
    รวมมิตร 013.jpg 66K
  • โว้ๆๆหวัดดีตอนเช้าครับบบ
  • ฮิ้ววววววววว
  • อากาศมันร้อนจริงขับรถไกลๆเหนื่อยง่ายชิบเป๋งเลยimage
    ไฟล์แนบ
    ber20.jpg 234K