ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • พรุ่งนี้หยุดเหรออ้น ขยันพาเจ้าทิกเกอร์ออกกำลังดีจริงๆเชียว

เอารูปสวยๆมาฝากบ้างแล้วกันนะ
  • ท่านมุกเรื่องป้ายว่าไงยังเอาอยู่ปล่าวคับท่าน เอาแบบเสื้อมาให้ชมimage
    ไฟล์แนบ
    000000000.jpg 55K
  • รอโลโก้ก่อนพี่ ยังไม่ได้เลยงานเค้ายุ่งimage
    ไฟล์แนบ
    222662_127576417319624_100002018004600_206598_2972177_n.jpg 54K
  • d boy นิหน้ามันมันส์ดีว่ะ อยากได้หน้าแบบนี้สักตัว G2 bloodline
    image
    ไฟล์แนบ
    ซากูระ 1.jpg 276K
  • สวัสดีทุกท่าน ท่าทางช่วงนี้จะยุ่งกันใหญ่นะครับทั้งท่านมุกท่านบอยฮ่าๆๆๆ

ตัวไหนครับเนี่ยพี่เหน่ง
  • คับพี่ :030:
  • สวัสดีทุกท่าน หายไปไหนกันหมดหว่า สงสัยท่าทางช่วงนี้จะยุ่งกันนะครับ รักษาสุขภาพ
    กันด้วยนะครับทุกท่าน
  • สวัสดีครับพี่ตั้ม พี่บอยและพี่ๆๆทุกท่าน เงียบไปเพราะงานเยอะ เทรนหมาด้วย ด้วยวันอาทิต ไปกินเนื้อย่าง ที่ดีวันซะหน่อย 555
  • ดีแล้วงานเยอะ แต่อย่าลืมเอาภาพสวยๆมาฝากบ้างนะอ้น

วันนี้เอาเด็กๆมาให้ชมกันอีกรอบครับ กำลังซนได้ที่เลย

image
    ไฟล์แนบ
    Olympus 006 640 X 480.jpg 89K
  • ฝนตกอย่างงี้มันนอนสบายจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • 7 ตัวขั้นต่ำ เอกเรย์มาแล้ว
    image
    ไฟล์แนบ
    j9.jpg 270K
  • ว้าวววววววววววววดีใจด้วยพี่มุก
  • สวัสดีเพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่าน ยินดีด้วยครับท่านมุกทีนี้บ้านก็คึกคักอีกแล้วดิ ของผม8ตัวไม่ถึงเดือนน้ำหนักลดไป5โล อิอิอิ คราวนี้หุนเฟริมแน่ๆ 555image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0222.jpg 63K
  • :) เด็จวุ้ย...ดีใจด้วยครับ
  • ครับพี่ก้อง กลายเป็นพ่ออีกแร้วเรา555+image
    ไฟล์แนบ
    j2.jpg 241K
  • ติดตามนะมุก...มุกตกลงเรื่องทะเลในกลุ่มอาจไปพรุ่งนี้นะแต่ยังไม่รู้เลยว่าจะไปที่ไหน..หาข้อสรุปยังไม่ลงเลย...ว่างป่าว..สนใจมั้ย
  • พรุ่งนี้ผมไปทำบุญสร้างพระที่เขาย้อย เพชรบุรี แวะหน่อยก้อดีนะพี่
  • กี่โมงอ่ะ....เดวลองชวนๆดู...เอาตอฟมาทำบุญด้วยป่าว....ทำบุญสร้างพระที่น้าเรกจัดป่ะ
  • ครับพี่ ได้ๆเด้วอาจจะเอาตอฟติดรถไปด้วย แวะหาดปึกเตียนดิพี่ใกล้หน่อย
    คนก้อน้อยเลยเพชรไปนิดเดียวครับ
  • เดวจะกริ๊งกร๊างบอกอีกทีนะ :-c
  • ฮ่าๆๆ ไปทำบุญแถมไปเที่ยวทะเลท่าทางจะดีนะครับท่านมุก ท่านสุ ฮ่าๆๆๆ

ว่าแต่ 7 ตัวขั้นต้ำแล้ว Maximum หละครับ น่าจะมีติด 10 แน่ๆเลยฮ่าๆๆๆ
  • ถ้าเป็น10เลี้ยงกันผอมแน่พี่ตั๊ม เมื่อกี่เพิ่งไปซื้ออาหารมา2กระสอบ
    ใครกินยี่ห้อไหน เจ๊รู้หมด55555555555555555555555555
  • แก๊งเราหลาย แนวจริงๆๆๆแจ่มมากๆๆๆ พรุ่งนี้ สายกิจกรรมเจอ D-1นะครับบบบ
  • ซาล่า 32 วัน
    imageimageimage
  • กิจกรรมจัดหนักเลยอ้น ฮ่าๆๆๆ เอารูปที่ D1 มาฝากอีกนะ

ออกมา 10 ขอลมจับก่อนพักนึง ก่อนตื่นขึ้นมาลมจับอีกรอบนะครับท่านมุกฮ่าๆๆๆ

32 วัน ไปซาวด์มายังท่านบอย จัดได้เลยครับฮ่าๆๆๆ
  • ดีใจด้วยพี่image
    ไฟล์แนบ
    T4.jpg 273K
  • พี่เอกเมื่อวานกลับตอนไหน ทำไมอ้นไม่เห็น หรือพี่ไปต่อทที่ไหนป่าวหนิ ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆ

ยังไม่ได้นั่งคุยเลยเนี่ยยย
  • น่าสนุกจริงๆช่วงนี้ลั่นล้าไม่ได้แร้ว555+image
    ไฟล์แนบ
    t10.jpg 286K
  • หวัดดีพี่ทุกคนคับกลับมาแล้วคับไปเที่ยวกะบี่มาคับมันโครตๆๆๆ
  • ทะเลแวกคับimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 27K
    2.jpg 31K
  • ไปดําต่อคับimage
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 22K
  • นั่งเรือไปคับimage
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 34K
  • image
    ไฟล์แนบ
    9.jpg 21K
  • ดินเนอร์คับimage
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 28K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 22K
    9.jpg 21K
  • สวยงามครับพี่เป้
  • ว้าว พะยูนครีบแดง555+
  • ทะเลสวยเชียวครับเป้ เห็นแล้วอยากไปมั่งจังเลย
  • น่าไปคับพี่ตั้มผมไปทัวร์มีกด์นําเที่ยวด้วยคับ

คนละ8200คับพี่แพงที่พักคับพี่ตั้ม

ที่พักคืนละ3500คับแต่สวยงามมากคับ

• เป็นการเที่ยวที่ HISOดีมากครับ 55555+
  • น่าสนๆนะเป้ 3วัน2คืนหรือเปล่าเอ่ย

ไฮโซแบบนี้ต้องจัดไปนะอ้นฮ่าๆๆๆ
  • สวัสดีครับพี่น้องหายไปนานสบายดีทุกๆท่านน่ะครับ มั่วแต่ดูแลเด็กที่บ้าน 8 ตัววิ่งกันเต็มบ้านเลยกำลังจี๊ดเลยครับ เดือนกับ5วันแล้ว ฝากเพื่อนๆสมาชิกด้วยเผื่อมีใครที่รู้จักอยากได้ไปเลี้ยงจมุกดำทั้งครอกน่ารักโคตรๆ ลายเสือ4 ฟางข้าวปากมอม3 แฟนซี่1 ตัวหลังนี่ว่าจะเก็บไว้เอง ราคานักเรียนครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ว่าจะถ่ายรูปแล้วจะลงขายแล้ว อยู่นานยิ่งผูกพันธ์กลัวปี่แตกตอนเค้ามาเอามันไปครับ
  • ไปไหนกันหมดวันนี้บ้านเงียบสนิท
  • สำหรับเพื่อนๆที่ชอบกีฬายิงปืน มีปืนยาวอัดลมเบอร์ 2 ลูกตะกั่วหัวดอกเเห็ดยี่ห้อชารป์รุ่นอาปาเช่ ของจริงไม่ใช่bbที่เค้าฮิตกัน 5-10เมตรยิงคนเข้าจุดตายครับสภาพ99% ยิงไปไม่ถึง30ลูก แถมลูก2กล่อง ปืนอินโดสวยปาดใจถ้าได้เห็น ติดกล้องบู๊สแนวแล้วไม่เอากล้องลดให้อีก ระยะ25-30เมตรเล็งลูกกะตาได้เลยแม่นโคตรๆ ระบบชักปั๊มเอาไว้ซ้อมในบ้านหรือยิงเล่นในสวนในไร่เสียงไม่ดังหรือยิงสัตว์เล็กๆ ขายเพราะเมียบ่นซื้อมาไม่ถึงอาทิตย์ ราคาเบาๆ หลักพันปืนลมซื้อไปเล่นได้เลยหลบๆหน่อยนายเห็นโดนครับ
  • สวัสดีครับพี่อ๊อส ผมหนุ่มนะครับ ที่เจอร้านพี่ kim อะครับ
  • TBK...ขายเท่าไร ขอราคาด้วย ขอรูป และรายละเอียด