ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • 2ทุ่มเจอกันพี่ยุ่นไปป่าวพี่ส่วนพี่kadayมาให้ได้นะพี่พวกผมรออยู่
    ไฟล์แนบ
    dax1.jpg 64K
  • อ๊อด อ้น ครับ ผมยังไม่แน่ครับรถเสียอยู่ที่อู่ครับ วันนี้ให้พี่เก๋ขับรถมาส่งเดี๋ยวเลิกงานต้องรอเค้ามารับกลับไม่รู้จะมารับกี่โมง แต่กินกัน2ทุ่ม น่าจะทันน่ะเดี๋ยวจะโทรเช็คบ่อยๆ ถ้าไม่ทันก็ถ่ายรูปมาให้ดูมั่งน่ะ อยากเจอทุกๆคนจัง ช่วงนี้ห่างเหินๆ ยุ่งจริงๆช่วงนี้ มีแต่เรื่องปวดหมอง ท่านมุกครับไอ้ถาดที่เคยบอกไว้ยังเหลืออยู่มั่งป่ะ เอาออกมากินกันดีฝ่า
    ไฟล์แนบ
    12480717091.jpg 119K
    12435720971.jpg 69K
    12746153781.jpg 59K
  • ตื่นแล้วหรอท่าน เดี๋ยวดูก่อนถ้าทันไปด้วยทางผ่านอยู่แล้ว แต่ขึ้นอยู่กับภรรเมียว่าจะมารับกี่โมง ไม่ได้ขับรถมาเองครับ
  • สวัสดีครับ viosvta 18 และ เอก กาเด แวะเข้ามาทักทายครับ...อยากไปกินหมูกะทะด้วยจัง เสียดาย อยู่ไกลไปหน่อย
  • มาทันอยู่แล้วพี่เก๋ 7 teen racing
    170 5นาทีถึง
    ไฟล์แนบ
    639.jpg 67K
  • ที่ทำงานเค้าอยู่อโศก รถแมร่งติดมากๆ เลิกงาน 6 โมงแล้วขับมารับพี่ที่ทำงาน เสร็จแล้วเดี๋ยวรีบขึ้นทางด่วนไปเลย แต่ไม่รู้ว่าจะทันไหมน่ะ โทรศัพท์อยู่หนาย โทรไปไม่รับสาย อยากกินเบียร์เย็นๆ ซักเหยือก กุ้งแช่น้ำปลา ยำปลาดุกฟู ผัดเผ็ดหมูป่า มากินด้วยกันป่ะ เดี๋ยวซักพักจะลงไปหาอะไรกินแล้ว
  • รีซักกลมก็โอแล้วพี่พอดีติดสายลูกค้าอยู่งงเลยดิพี่รูปคล้ายๆใครเอ๋ย
  • น้ำลายไหล เข้าพรรษา ไม่ได้กินเหล้ามานานแล้ว ว่าจะเว้นวรรคแล้วช่วงนี้มึนๆปวดหัวบ่อย สงสัยขาดน้ำเลี้ยง
    ไฟล์แนบ
    87-U0968174-634073918581985000-1.jpg 44K
  • http://www.youtube.com/watch?v=nxD93zAox4w&feature=related
  • http://www.youtube.com/watch?v=-twU2FvK4xw&feature=related
  • http://www.youtube.com/watch?v=lsqlSEyQuMM&feature=related
  • ขอบใจมากน้องอ้นง่ายๆๆๆๆ
  • http://www.youtube.com/watch?v=6vwJQW_69Bc&feature=related
    เหมือนไอ้เกิ้ลเลย
  • ดูรูปอะไรกัน มองไม่เห็นเลย เครื่องพี่มันห่วยแตก
  • คลิปพี่เพิ่งโพสเป็นcopyแล้ววางง่ายมาก
  • ครับผมพีวัตร.....
    มุกดูไม่ได้
  • วันนี้ไม่ออกไปไหนหรอ ขี้เกียจทำงานจังวันนี้ ง่วงนอนโคตรๆ เดี๋ยวนี้ซูโม่กับกะทิก่อนนอนมันเล่ยโครงสดกันแล้วน่ะ กินกันอร่อยเลยแต่ไม่ให้บ่อย 2-3วันให้กินที เดี๋ยวนี้มันน่ารักทั้งคู่เลยว่างๆจะเอาไปให้ชมน่ะ
  • โหวพี่มุก โพสมันเลยนะพี่ แหะๆๆ พี่ยุ่นมาให้ได้นะครับรอๆๆ
    พี่มุก ซื้อวอสก้ามาด้วยพี่ อยากกินฮ่าๆๆ เอา แอ๊ปโซลูด รส เบอร้ลี่เลยนะพี่
    พี่อ๊อดอย่า ลืมเอากล้องมานะพี่ถ่ายๆเกบไว้ เดียวอ้น เอตัวเล็กๆไปถ่ายง่ายดี
    พี่เอกมาด้วยนะพี่
  • โหวพี่มุกเอามา ให้เลยหนึ่งตัวไม่ไหวแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ยังไม่กล้ารับปากครับน้องอ้น กลัวแป๊กเดี๋ยวเสียคน เอาไว้ถ้าทันแวะเข้าไปแน่นอนครับอยากเจอเหมือนกันคิดถึงทุกๆคน แต่ต้องถามความสมัครใจของคนข้างๆด้วยเค้าทำงานมาเหนื่อยๆไม่รู้อยากเข้าบ้านเลยรึเปล่า เดี๋ยวต้องลองกลอมดูก่อน พรุ่งนี้ต้องตื่นตี5อีกวันหลังจากนั้นสบายแล้วพี่เข้าบ่าย3ยาวเลย อาศัยรถเค้ามาทำงานเสียงดังเดี๋ยวไม่มาส่งเราทำงานละยุ่งเลย พี่น่ะอยากจะไปตัวสั่นแล้ว
  • ฮ่าๆๆครับพี่รอพี่ยุ่นสุดหล่อ สะดวกๆๆก่อนครับพี่นัดมาเลย อิอิ
  • พี่วัตรหวัดดีคับ..ว่างๆขึ้นมาเที่ยวเเถวปทุมบ้างเด้อ..
    เอ้า!พวกเราช่วยกันเชียร์ให้พี่ยุ่นมาให้ได้หน่อยเร็ววววววว.....อิอิ....
    ว่าจะคุยเรื่องลูกหมากับพี่สักกะหน่อย...มาให้ได้นะพี่คับมาช้ายังดีกว่าไม่มา..อ๊อดขอร้อง!......อิอิ..เเต่ถ้าสุดวิสัยจริงๆก็ไม่ว่ากัน(ซึ้ง)
  • เทพๆๆๆ
    http://www.youtube.com/watch?v=-cRO4beeEjo&feature=related
  • โหวพี่มุก แต่ละตัวแมร่ง อย่างตัน ไอตัวที่ไม่ตัดหู เหมือนหมูป่าเลยหวะพี่เห็นแล้วฮา

พี่มุกถ้าสะดวกฝากเอาชุดลากที่พี่บอก มาให้หน่อยดิครับ อิอิจะฝึกละ
  • พี่มุกตัวนี้เป็นไง โอโม่เลย
    ไฟล์แนบ
    b32.jpg 103K
  • อย่างหนา
    ไฟล์แนบ
    b22.jpg 48K
  • แต่ละตัว คิงคอง ชัดๆ
    ไฟล์แนบ
    b13.jpg 43K
  • อย่างหนาตรา ช้าง
    ไฟล์แนบ
    b42.jpg 96K
  • วันนี้พอละ เดี๋ยวคนอดใจไม่ไหวเพิ่ม ตัวนี้อ้นว่าหน้าคล้ายเกิ้ล
    ไฟล์แนบ
    b5.jpg 81K
  • อ๊อดดดดดดดดดดด

เสื้อ หมดยัง

เหลือเท่าไหร่ ป้าพร เหมา 55555555
    ไฟล์แนบ
    แพล่บ5.jpg 58K
  • ป้าพรคับเสื้อตอนนี้เลย 2 ตัวคับ size L,size XL....
    .ผมอยากได้ไม้ถูพื้นป้าเหมือนกันคร๊าบบบบ..หมดยัง..อิอิ
  • ไม้ถูพื้น เพื่อนที่เป็นเจ้าของบริษัท เค้าโอนกิจการมาให้ ป้าพรกะสว.โก้ง แล้วจ้า กำลังวางแผนการตลาดอยู่

สนใจทำไซด์ไลน์ได้นะ อิอิ

ตกลงเสื้อเอามาให้ป้าพรได้เลยจ้า ใส่แล้ว เท่ห์ดี อิอิ
    ไฟล์แนบ
    ญAครบทีม4.JPG 74K
  • ซื้อ2อันแถมแม่บ้านด้วยป่าวป้าพร
  • โหวว วันนี้อย่างอิ่มเลยยยย วันนี้ขอบคุณ พี่มุก พี่เปิ้ล พี่อ๊อด พี่ต้า พี่เป้นะ ครับที่พากันมากินกันวันนี้
    ขอบคุณครับพี่มุกอิ่มมากๆๆ ได้ของมาฝากtigger อีก 3กิโลเลยยย ภัทรชอบใจใหญ่ บอกว่าจะขับมาซื้อที่นี่ทุกอาทิตเลยดีกว่า
    มันๆๆมากครับวันนี้ ใจจ้า
  • อะโด่ วันนี้ช่วงกลางวัน ด้วยความอยาก เลยแอบไปกินมาด้วย อิอิ

เอาหลักฐานมาฝากครับ :032:
    ไฟล์แนบ
    DSCF4241_resize.jpg 99K
    DSCF4225_resize2.jpg 95K
  • และแล้วพี่ยุ่นก็เงียบหายไปเลยแฟนคลับรอเพียบ
    วันละ4คอพอเช้า2เย็น2หนาขึ้นแน่ออกกำลังกายสุดๆไปเลย
    ไขมันเยอะไม่มียุบ
  • อะไร อะพี่โจไหนบอกไม่ว่างฟระ ดูถ่ายรูปมาซะสวยงามเลยนะฮ่าๆๆ คราวหน้าน้องเรียนเชิญนะพี่ ถ้าว่าง อิอิ สรุปน้องหมา น่ารักสุดๆตัวนี้ มี name ว่าอะไรบอกด่วน
    จัดไปครับพี่มุกลองแน่ ฮ่าๆๆ
    พี่ยุ่นนะ ไอเราก็นั่งรอ ร๊อ รอ ไม่เห็นพี่ชายสุดหล่อกุมาซักที งอลๆๆๆ ฮ่าๆๆ กินจนอิ่ม ไอภัทรกินติมรอพี่ ไป สาม จารละเนี่ย
  • นัดสองทุ่มไม่ใช่เหรอ? หลังหกโมงเย็นผมไม่ว่างละครับ ต้องนั่งอู่แท๊กซี่ช่วงกลางคืน

ผมกลับใต้หลังวันที่ 9 เดี๋ยวจังหวะดีๆ จะแอบไปกินแหลกด้วย อิอิ

เจ้าตัวเล็กชื่อ "บับเบิ้ม" ครับ ฮ่า ฮ่า หรือเรียกสั้นๆว่า "เบิ้ม" :015:
  • โครตอิ่มเลย....ตบด้วยรีเจนซี่...เข้ากันได้ดี....
  • โห สุรา กิน เป็น ระยะ ระยะ ฮิ้ววววววววววว

อ๊อดดดดด มะวานโทรหาป้าพรชิมิ พอดีปิดโทรศัพท์จ้า

มีรัยเอ่ย อิอิ
  • ต้องกราบขออภัยทุกๆท่านด้วย ก็อย่างที่ได้เรียนไว้แล้วไม่กล้ารับปาก ไม่ได้เอารถมาเอง ต้องอาศัยเค้าฮืออืออะไรไม่ได้ เมื่อวานกว่าจะได้ออกจากอโศก2ทุ่มกว่าแต่กว่าจะถึงบ้านนี่ดิ 5ทุ่มได้มั้ง หมดแรงหลับเหมือนเคยตี5ตื่นมาทำงาน ง่วงโคตร อร่อยกันใหญ่เลยดิ ไม่เห็นมีรูปมาให้ชมกันมั่งเลย คุณ elephantjoeไอ้กะทะทองเหลืองลายนี้เจ้ามังกรเขียวของชอบผมเลยน้ำจิ้มอร่อยที่สุดเท่าที่กินมา
    ไฟล์แนบ
    64797.jpg 3K
  • แค่ชื่อก็น่ากลัวแล้วพี่โจ ฉายา เบิ้ม ขาใหญ่ จะกินอีกเดียวอ้นชวนๆๆๆ ว่างๆแวะมาเล่นห้องนี้อีกนะพี่ คุยกันมันๆๆ

พี่อ๊อด เมาป่าวเนี่ยฮ่าๆๆ
    พี่มุกสงสัยยังหลับ
    พี่เป้ส่งเสียงหน่อยยยย

ปล คราวหน้า ไอน้ำเหลืองๆอำพัน มันต้องเยอะกว่านี้พี่ พี่มุกคนเดียวหมดแล้ว กินได้น่ากลัวม๊ากกก ฮ่าๆๆ
    พี่เปิ้ลน่ารักดีมะวาน เพิ่งเคยเห็นพี่มุกอ้อน ขอ อุปกร พ่นควัน ฮ่าๆๆ
  • ขอโทษด้วยจริงๆถ้าเป็นวันหยุดก็..ok..แต่เมือคืนไปธุระกับแฟนกว่าจะเข้าถึงบ้านก็ 4 ทุ่มกว่า..ง่วงมากๆกลับไปก็ทำความสะอาดเก็บกวาดจัดข้าวให้ลูกๆพอเสร็จก็หลับอยู่ข้างล่างกับเจ้าแทรกเตอร์...จนเช้า....และอีกอย่างแฟนพี่มันจะหลับนั่งรถยังจะหลับเลย....ทีแรกนึกว่าไปกินแถวคลอง2 ถ้าขับรถผ่านอาจจะแวะ..แต่คงดึกมาก...ตอนผ่านลองมองเข้าไปไม่เห็นอยู่กันเลย...คงกินแถวปทุมเวช...และเราก็ประเภทเมาไม่ขับด้วย 55555555555....เดียวโดนด่าเพราะมีประวัติ....น่าจะมีรูปตอนมุกกรึ่มๆมาให้ดูหน่อย..
  • โอกาสหน้าชายทะเลกำหนดวันมาเลยพี่ยุ่นไม่มาว่างก็2คน2กลมokป่าวพี่
  • ok .ให้รถเสร็จก่อนน่ะเข้าอู่ยาวเลยวันอาทิตย์ถึงจะเสร็จ เมื่อคืนหมดไปกี่ขวด
  • http://www.youtube.com/watch?v=EtxOdrIvgPw&feature=related
  • ไม่ถ่ายรูปมาให้ดูกันมั่งเลย ใบเพ็ดพี่ได้แล้วเด้อ เพิ่งได้รับเมื่อวานนี้เอง วันนี้เลิกบ่าย3ไปอโศกอีกแล้วรถแมร่งติดชิปเลย นอนรอพี่เก๋ในรถ กว่าจะเลิกงานกว่าจะถึงบ้าน5ทุ่มอีกแล้วตรู ไม่ออกไปไหนหรอ เสียดายเมื่อคืนจังเลยเราไม่ได้กินกันแบบจริงจังซักที เบียร์กระป๋องมันแค่น้ำจิ้ม เอาไว้งานบ้านพี่ไม่เมาไม่เลิก ต้องมาน่ะ
  • เซงเลยเค้ามาใกล้ๆบ้ายไม่ได้ไป

ขอโทดครับพี่ๆเมื่อวานไป รพ มา โดนไป 1 เข็ม

อยากไปอ่าพี่มะวานแถมมะวานยังเป็นวันเกิดผมด้วยนะพี่ 31 สค

ฮ่าๆไม่ได้กินเหล้าปีแรกเลยนะเนี่ยหมอไม่ให้กิน

บอกเด๋วไส้ขาด

ครั้งหน้าไม่พลาด
  • h.b.d.ด้วยแล้วกันสุขภาพแข็งแรงเรียนจบเร็วๆ
    ไฟล์แนบ
    forum1.jpg 88K
  • HBD นะต้น หายไวๆละสุขภาแข็งแรงเร็วๆ ดูพี่มุกให้ยอ้งขัวณต้นสิ หายป่วยเลยมั๊ยนั่น บึ้มซะ
    พี่มุกสรุปได้ไป ม รังสิตกันป่ะเนี่ย อ้นกลับถึงบ้านก็ สามทุ่มกว่าๆละ ภัทรบอก ทิกเกอร์ซัดไป สองคอ อาหารเม็ดอีกครึ่งชาม
    พี่ยุ่นซื้อ วอสก้าเก็บรออ้นไว้ได้เลยพี่ กินกับสไปร แจ่มๆ หากับแกล้มด้วยนะ ฮ่าๆๆ
    พี่เอกท่าทางเหนื่อยจัด พักผ่อนเยอะๆครับ

พี่อ๊อดเป็นไงบ้างๆๆ

วันนี้ไปนอนก่อนแล้วง่วงๆๆๆ