ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • สุขสันต์ในวัน สงกรานต์ นะคับ พี่ๆน้าๆ พิทบลู ปทุม คร้าบ

พี่มุก มีเรื่องเรียกหาน้องคนนี้ได้เสมอ นะคับพี่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (ขำๆนะคับ)

• ว้าวววววว...ปะปะปะปะปะปะปะปะ...รู้สึกหนาวๆร้อนยังไงไม่รู้บรื้อออออออออออออ....ตัวเองถ้าไม่ไปนครนายกแบบเช้ากลับเย็นคือไปทำบุญที่บ้านพี่เด่นก็ไม่ได้ไปไหน....................อิอิ..(เห็นมุกบอกต้องแบบวัยรุ่น).....
  • ดราม่ามากนายอ่นอ้น ต้นเคียงข้างพวกพี่เสมอ อย่าไปเครียดถึงต้นจะไม่มีหมาแต่ต้นก็สนใจตลอด

อยู่กับพวกพี่แล้วสบายใจอบอุ่น (ดราม่าก็เป็นอ่นอ้น ฮ่าๆๆๆ)
  • นี่คือการกระตุ้นได้ผลจริงๆด้วย เรียกเรตติ้งสบายเรย
    ว่างก็โทรมาต้นจัดหนักกันสักรอบ
    กลัวบอดเงียบวะบูม กระแสตอบรับเพียบ5555555+image
    ไฟล์แนบ
    17.jpg 216K
  • กระตุ้นมากๆระวัง ตำรวจเอาเครื่องวัดแอมเฟตตามีนมาตรวจนะท่านมุกฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

สงกรานต์ไปเที่ยวไหนบ้างไหมครับเนี่ย ปีนี้อยู่กรุงเทพเหมือนเคยครับ
  • ว่างๆจะแวะไปพี่ตั๊ม
  • เห็นรูปเก่าๆแล้วคิดถึงบ้านเก่าเลยไม่ได้เข้าไปหลายเดือนแล้ว ป่านี้สงสัยปลวกมันยึดบ้านแล้ว พรุ่งนี้ควบบ่ายดึกครับออกเจ็ดโมงเช้าอีกวัน กลับมาก็หลับยาว ไม่ได้ไปแจมด้วยเหมือนเคย แล้วจะคอยดูรูปละกันน่ะ
  • 5555+ดราม่า ห่าอารายฟระ 5555+ นิดนึง จะได้มองผมเป็นคนดี
    อ้นอยู่กรุงเทพครับพี่ตั้ม 5555+
    คุณบูมหวัดดีครับ ขอบคุณสำหรับคำอวยพร 555+
    พี่มุกเค้าใช้ยากระตุ้นแรงไงพี่ตั้มเอิ๊กๆ

พี่ยุ่น รูปเก่าๆๆก้เท่านั้น เพราะรูปใหม่ยังไม่มีพี่ยุ่นเลยเนี่ย มาหน่อยๆๆ
  • แวะมาทักทายยามเย็นๆคับ image
    ไฟล์แนบ
    217043_179430228775369_100001251781308_476653_4967825_n.jpg 94K
  • โอววว โตโน่ เฮ้ย tyson แจ่มจริงๆๆ สีหยัง่กะ ti เอารูปมาให้ชมบ่อยๆๆนะครับคนคิดถึงเยอะimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 277K
  • ไทสันกินเก่งยัง เอารูปมาให้ชมบ่อยๆนะน้อง
  • มีเรื่องมาปรึกนิดหน่อยครับพี่น้อง ไอ้2ตัวที่บ้านมันไม่ยอมกินข้าวมา3-4วันแล้ว ให้โครงสดของโปรดมันดมแต่ก็ไม่กิน ใครมีวิธีบ้าง ลองแล้วน่ะตั้ง15นาทีไม่กินเก็บวันนี้ก็น่าจะวันที่5แล้วกลับไปไม่รู้มันจะกินเปล่าเลย
  • กะทิจะ10เดือนแล้ววันที่15นี้ มันยังไม่เป็นสัดเลย หรือว่าใกล้แล้วมันเลยไม่ยอมกินอาหาร
  • พี่ยุ่นแยกกันกินป่าวครับ เปลี่ยนเลยตั้งแต่วันนี้
    อาหารเม็ดคลุกเนื้อไก่ต้ม 5นาทีพอพี่ไม่กินเก็บเล่นบทโหดเลย
    ห้ามป้อนด้วยนะ ให้กินวันละมื้อพอ บอกแร้วว่ากินดิบ
    ต่อไปมันจะกินยาก จิ๊กกี๋ผมเคยเป็นแต่ตอนนี้กินเรียบ
  • แยก แต่ให้มันกินใกล้ๆกัน ของสดหยุดแล้ว ดูอยู่เหมือนกันว่าจะอดได้ซักกี่วัน
  • กินในกรงเวลาเดิมเป็นประจำทุกวัน ออกกำลังกายเยอะๆ
  • มุกพี่กลับบ้านแล้วต้องรีบกลับไปนอน เดี๋ยวพรุ่งนี้ใครว่างมาคุยเป็นเพื่อนกันบ้างเด้ออยู่ตั้งแต่บ่าย3จน7โมงเช้า เซ็งว่ะสงการต์ปีนี้ไม่ได้ไปไหน ทำงานยาวเลย ต้องหาเงินเยอะภาระเพียบเลย พี่จะขายbmwใครสนใจบอกเด้อขายไม่แพง จะเปลี่ยนมาเล่นรถ suv แล้วไปไหนจะได้เอาเด็กๆใส่รถไปได้ พรุ่งนี้เจอกันครับพี่น้อง
  • พี่ยุ่นสู้ๆ 555+
  • จริงถ้าๆไม่ยอมกิน3-4วัน มันน่าจะเริ่มหิวแล้ว เว้นแต่มีใครแอบไปให้อาหารมันกินเล่นป่าวพี่ยุ่น
    อีกทาง ต้องออกกำลังกายหนักๆๆไอพวกนี้เรื่องเยอะ พาเดินเยอะๆ แล้วก็บทดหดแบบพี่มุกใช้ได้ผลพี่ อีกอย่างอย่าให้กินอาหารที่เราทานด้ว เด่วมันติดนิสัย ไม่ยอมกิน อาหารของมัน รอแต่คนมาให้image
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 250K
  • มีรอยยิ้มที่สดใส จิตใจแจ่มใส ร่าเริ่งตลอดไปนะครับ สวัสดี ปีใหม่ไทยครับ
  • พาหมาเล่นสงกรานดีกว่ามันดีแต่ถ้าไอ้โต้ไม่เอาแล้ว
    ใครจะมาปะแป้งมันจะล่อเค้าลูกเดียว555+image
    ไฟล์แนบ
    341.jpg 67K
  • เรื่องหมากินไม่กินนี่ รับรองถ้ามันกลั้นใจได้เกิน 5 วันนี่ถือว่ามันอึดมากครับผม

ไม่รู้จะไปเล่นน้ำที่ไหนดี ฮ่าๆๆๆ เพราะปีนี้กรุงเทพรอบในเขาห้ามเอาน้ำขึ้น
    ท้ายกระบะ เซ็งเป็ดครับพี่น้อง

ฮ่าๆๆ ท่านมุกจะเอาตัวไหนไปเล่นน้ำดีหละปีนี้ ว่าแต่เจ้าไทสัน - โตโน่นี่
    กระดูกบะละเฮิ้มดีจริงๆเชียวนะครับ
  • เที่ยวสงกรานต์กันระมัดระวังขับรถกันดีๆนะครับทุกท่าน
  • สวัสดีครับผมอยู่ดอนเมือง เลี้ยงอยู่ตอนนี้อายุ 4 เดือน ฝากตัวด้วยนะครับ
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับ แวะมาบ่อยๆนะคราฟimage
    ไฟล์แนบ
    ber1.jpg 157K
  • ฮ่าๆๆๆมีมาฝากimage
    ไฟล์แนบ
    5618811204_452e5f49a2_z.jpg 82K
    5618811204_452e5f49a2_z.jpg 82K
  • ยินดีที่ได้รู้จักคับ

ไอ้ต้นอย่างนี้รักเมียต้องรักขี้เมียด้วยเปล่า

55555555555555555555555image
    ไฟล์แนบ
    999.jpg 70K
  • 5555+มาเอามะบ้านพี่เยอะimage
    ไฟล์แนบ
    mar1.jpg 96K
  • ขอบคุณครับ
  • เกินไปพี่เป้
    เอาเหอะพี่มุกบ้านต้นก็เยอะพอละ (ขี้บุหรี่)
  • nameeasily ครับ อยู่แถวไหนครับ ผมดอนเมือง ตลาดใหม่เหมือนกันครับ เผื่อจะได้แวะไปชมซะหน่อย ยินดีตอนรับครับ

แสดงว่าต้นแมร่งเก็บบ่อย 555+ บ้านพี่มุกเค้ามีเท่าภูเขาว้อยย
  • พี่มุกเค้าสูบแทนออกซิเจน ฮ่าๆๆๆๆ
  • อยู่สรงประภา ประชาอุทิศครับ แต่ผมไม่ได้เลี้ยงบูลลี่นะครับ เห็นมีแต่คนเลี้ยงทั้งนั้นเลย
  • บ้านหลังนี้มีทุกสายทุกแนวของผมเองก็มีทั้งรัสเซีย บูลลี่เยอะไปหมดครับ
    ขอให้มีความสุขกับมันทุกอย่างก้อโอครับท่านimage
    ไฟล์แนบ
    jigky 008.jpg 49K
  • ครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะ ชื่อ เนม ครับ
  • image
    image

Vagus ตอนนี้ 4 เดือนแล้วตัดหูช้าไปหน่อย ฝากตัวด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    VAGUS 4 M.JPG 247K
    3.4.JPG 202K
  • ขอโทษทีครับรูปใหญ่ไปหน่อย
  • หมาโครงสร้างดีครับ เนม ผมออ้นนะครับ ว่างๆๆจะแวะไปหาครับ ใกล้ๆๆกันเลย
    ของอ้นพิทบลูครับไม่ใช่บลูลี่ ปรึกษาได้ครับ พี่ๆๆเค้าเก่งimage
    ว่างๆๆมาเจอกันครับ เนมที่นี่มีครบครับ ทุกแนวimage
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 285K
    1.jpg 236K
  • ขอบคุณครับ
  • wow!! vagus ใหญ่มาก เพิ่งตัดหูมาเหรอครับ
    7 วันตัดไหมได้เลย
  • ตัดวันพรุ่งนี้แล้วครับ ใหญ่มากนี่คือภาพใหญ่มาก 55
  • พยายามพาวิ่งบนหญ้าบ้างนะครับขาหน้าขาหลังจะแข็งแรง
    อยู่บนพื้นบ่อยๆเดี๋ยวขาแบะนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    บ้าน 009.jpg 135K
  • วิ่งเยอะๆๆเจอหมาอื่นบอ่ยๆๆ 555+
  • เมาว่ะ
  • เจ้าVagus สีสวยดีนะครับ

จริงอย่างที่ท่านมุกบอก วิ่งบนพื้นดิน พิ้นปูนบ้างก็ดีครับ
    เล็บจะได้ไม่ยาวด้วยฮ่าๆๆๆ ไม่งั้นเวลามันดีใจกระโจนใส่
    แต่ละทีสุดยอด

ว่าแต่อ้นเอาคลิปมาลงนี่ ไอ้ตัวเล็กนี่สุดๆจริงๆฮ่าๆๆๆ
  • llllมมมมมมม
  • หิดถึง

• อารายลุงยุ่น พวกอ้นอ้วกแตกเลย 555+
    พี่ตั้ม อ้นว่ามันจ๊ดดีอะ ต้องชมเจ้าของที่หาชุดลากมาได้ 555+