ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอารูปลูกหลาน rama 3 มาโชร์ตัวกันหน่อยคับพี่น้อง
  • การหาหมาหมาเลี้ยงก็เพราะความชอบ เหงา อยากได้รับการยอมรับ อยากมีส่วนร่วม
    อยากหาอะไรทำแก้เซ็ง อยากมีเพื่อน ยิ่งได้เพื่อนที่มีความชอบในแบบเดียวกันยิ่งสนุก
    ดังนั้นเลี้ยงหมาแล้วควรจะมีความสุขจริงไหมครับ

แต่ทำไมหลายคนเลี้ยงหมาแล้วผลออกมาตรงข้ามทุกข้อ
    บางเลี้ยงไปสักพัก พอเบื่อขายต่อ แบบนี้ไม่รู้เรียกว่าเลี้ยงเพราะชอบได้หรือเปล่า
    บางคนเลี้ยงแล้วแทนที่จะหายเหงากลับเหงาหนัก เพราะเพื่อนหายหมด ไม่มีคนคบ
    บางคนเลี้ยงแล้วก็ทะเลาะกับเขาไปทั่ว แทนที่จะได้เพื่อนเพิ่มกลับทำให้เพื่อนน้อยลง
    หลายคนเลี้ยงแล้วเครียด หลายคนเลี้ยงแล้วชื่อเสียงป่นปี้ ฯลฯ

ลองทบทวนกันดูเด้อพี่น้อง ฮ่าๆๆๆ
  • เราคนรัก พิทบูลเหมือนกัน อาจจะมีความคิดเห็นแตกต่างกันบ้าง ในสังคมพิทบูล
    แต่เราก้อเป็นเพื่อนกันได้ ปล่อยวางเถ่อะคับ คนพิทบูลเหมือนกัน
  • ถุย!ไอ้คนชั้นสูงส่ง
    กรูคนชั้นต่ำว่ะ แต่กรูเลี้ยงหมาแดงมาตั้งแต่เมิงยังแดกนมแม่อยู่เลย
  • มีตังไม่ใช่ว่าจะมีหมาสวยนะโว้ย หมามึงแม่งยาวทุกตัว ไอ้เด็กขนตูด
  • พูดจาดูถูกคนกิน ขี้ ปี้ นอนเหมือนกันแหละไอ้ฟายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
  • ผีดุจังเว้ยกระทู้นี้ จัดไปมันส์ดี
  • * GuPao
    * CommentTime3 ชั่วโมงก่อน | July 6, 2010, 12:29 pm [มี การแก้ไข]

ฮะๆพวกกระโหลกอ ย่าคิดมากเลยครับ

ควายอย่างผม หาไม่ถึงวันก็ได้เเล้วสองเเสนอะอยากได้ ก็ซื้ออย่าคิดมากเลย

คุ้มจะ ตายได้หมาน่ารักมานอนเล่นที่ห้องหนึ่งตัว อ่อลืมไปถึงพูดไปก็ไม่เข้าใจสินะ

เพราะ พวกกระโหลกคงเคยจับเเต่เงิน หลักพันอืม....พิมพ์เเล้วสะใจจริงๆยังไงก็ขอบคุณที่ว่าผมมีเงินละกันครับ 5 5 5

อ่อสุดท้ายครับ...อย่าลืมสำเหนียกในชนชั้นของตัวเองนะครับ

---------------------------------------------------------------------------------------------------

กล้าๆหน่อยลบไปทำไมคุณน้องยีนจ๋า
  • ไม่มีปัญหาะไรหรอกพี่มาร์คเถียงไปเอาฮาเเหละครับ

เเพ้ชนะก็ไม่ได้เงินหรอกพี่ คนมีปัญหามันมีอยู่เเค่ตัวเดียวเเหละวนไปวนมาก็มันนั่นเเหละ

ดูมันวิ่งเต้นเเล้วสนุกดี เเต่ดีนะนี่มีเเต่คนชมว่ามีตังค์กับชนชั้นสูง 5 5 5

สังคมตรงนี้พูดตรงๆมันก็ความสุขเสาร์อาทิตย์สำหรับยีนอะพี่ ว่างๆก็เอาหมาไปหาเพื่อนเเค่นั้นเเหละครับ

เเต่ที่เเค้นคือไอ้กระโหลกตัวเเรกดันรู้จักมันด้วยอะสิพี่งงนิดหน่อยที่มันมาด่า

เลยขอเอากลับเเรงๆซะหน่อย ปกติยีนอารมณ์ดีทั้งวันเเหละพี่มาร์ค

ส่วนกระโหลกตัวบนครับถ้ายีนจะลบยีนลบไปนานเเล้ว เเต่เก็บไว้ให้มันมาอ่านหลายๆรอบอะดีเเล้วจะได้หายอยาก
  • เอ้าพึ่งเห็นเฮียเหลียงสวัสดีครับ

สรุปมาจะครบทุกคนเเล้วมั้งเนี่ยกระทู้นี้ 5 5 5
  • ป๊าด ผีดุ จริงๆ ครับ หุหุ
  • ยีนงานเข้าซะแล้วเจอผีมุง....555ปกติของผีครับ
  • ช่วงชุลมุน...นำเสนอของแรงๆ
    ลูกโทน โซโล+เชลซี เพศเมีย..30วัน..
    Photobucket

089-811-2085
    089-178-1439
  • กร่างซะ:o036: