ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ปัจจุบันอาจจะแก้ไขได้ แต่อดีตที่ผ่านมาแก้ไขไม่ได้
    ก่อนจะทำอะไร ควรใช้สมองคิดก่อนทำ ก่อนพูด
    ไม่ใช่สักแต่ว่ากูจะพูดอย่างเดียว
  • :002:กิ๊กรายงานตัวจร้า
    :006:ขำๆๆๆพี่ๆๆๆนิวเจน
    :019:อย่าไปทำตัวเกียนๆเหมือนพวกเค้านะ5555....
    :033:รักทุกคน56565656....
  • นานๆ จะเข้ามาที ยังขลังไม่เสื่อมคลายเวปนี้ ......... สวัสดีนิวเจน แค่นี้คงไม่สะเทือนซางใช่ป่าว .....ซู่ว๊อยยยย
  • แม่งคนในกลุ่มเดียวกันกับมึงยังไม่อยากอยู่กับมึงเลย มึงคิดว่ามึงเจ่งตลอดหรอไงว่ะ เป็นหัวหน้ากลุ่มต้องกดขี่คนในกลุ่มให้เดินตามแนวทางของมึง ซื้อหมามึงก็ต้องผสมกับมึงตลอดหรือไงว่ะ คนเรามันไม่เหมือนกัน แนวทางความคิดของคนเรามันก็ต้องพัฒนา ไม่ใช่เอาแต่ตัวเองเป็นที่ตั้งนะครับ หัวหน้ากลุ่มเขามันทำกันแบบนี้หรอกครับ คุณขายหมาแต่ต้องมีสัญญาผูกมัดกับคุณทุกอย่าง เป็นลูกไล่ คุณตลอด หรอครับ ผมล่ะสงสารคนในกลุ่ม นิวเจน จริงๆๆ มึงออกมาวันนี้เพื่อต้องการที่จะกลับมาหรือไงว่ะ กูว่ามึงขายทองของมึงไปเถอะว่ะ อย่ามาทำตัวอวดรวยอีกเลย
  • น้าอู ว่างๆผ่านมาหน้าบ้านผม แวะมาเยี่ยมบ้าง ไม่ใช่ผ่านไปแต่หัวมุมบางแสนอย่างเดียว
  • ดูแล้วอาการหนักเอาการเลยกับกลุ่มนี้ถ้าเป็นผมนะที่ไหนที่เขาไม่ต้องการแล้วผมก็จะไม่เข้าไปยุ่งเกี่ยวเลยเลี้ยงหมาอยู่กับบ้านดีกว่าและถ้ามีเรื่องธุรกิจเข้ามาเกี่ยวข้องด้วยก็ต้องมีอันเป็นไปเห็นมาหลายท่านแล้ว แต่ถ้าจะทนต่อไปก็ถือว่าเป็นต่อสู้และเป็นการทดสอบจิตใจว่าท่านจะเข้มแข็งได้แค่ไหนผมจะรอดูและเป็นกำลังใจให้ครับ
  • :005:สวัสดีพี่ๆน้องๆและพี่ๆผีทุกคนเลยล่ะค่ะ:013:ถึงบ้านหลังนี้จะร้อนอยู่นานแต่ก็ทนได้ค่ะ:013:กิ๊กมาซะช้าเลยนะเป็นไงตื่นเต้นใหมล่ะกิ๊ก แบบขำขำ(ขำออกหรือไม่ออกดีหว่า)ไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้นแจ๋วก็ยังรักพิทบูลอยู่ค่ะน้องหมาสี่ขากับตาแป๋วๆๆๆ(เป็นกำลังต่อไป):006:อ้าวพี่กิตหนีไปซะแล้วไปซะไกลเลยนะ กลับมาเมื่อไรอย่าลืมของฝากล่ะ:006:
    ไฟล์แนบ
    247241247241.jpg 13K
  • จ๊ะจ๊ะ จ๋าจ๋าาาาาา น้องกิ๊ก น้องแจ๋ว น้องเพลิน น้องๆนิวเจน 555
  • ตามอ่านมานานพอเข้าใจล่ะเม่งตาลายไปหมด
    อีกิ๊กมึงว่าใครเกียน มึงเป็นเด็กอย่าเสือกยุ่ง
    คาวนี้ไม่มีใครช่วยน่ะมึงลูกพี่มึงยังเอาตัวไม่รอดเลย
  • :022:ผิดแล้วรู้จักผิดรู้จักขอโทษก็ควรให้อภัยกันอดีตลืมมันไปแล้วทำปัจจุบันให้ดีที่สุดหันหลังให้กับเรื่องเก่าๆแต่จงจำเอาไว้เป็นบทเรียนรู้จักกับคำว่าขอโทษแล้ว ก็ควรรู้จักกับคำว่าให้อภัยด้วยเป็นกำลังใจให้ขอทุกคนกลับมารักกันบ้านหลังนี่ที่pitbullzoneของพี่มาร์คยินดีต้อนรับเสมอผมว่าพวกเราทุกคนควรเปิดใจมาเป็นเพื่อนกัน สังคมพิทบลูจะได้กว้างไกล จริงไหม roman โด่นเลย...:002:
  • กูว่ามึงเกียนไอ้เฮี่ย ด่าผู้หญิง
  • อีผึ้งกะอีกิ๊กเป็นพี่น้องกันสันดานยเดียวกันเป่ะ ยุแยง ชอบเสือกเรื่องชาวบ้าน
    กลุ่มคอนหวันเอียนจะแย่สันดานก็ถ่อย ผู้ยิ๋งแนวนี้อยู่ที่นี่ไม่นานตายก่อนเกิด
    ทำหมามาได้เรื่องไงบ้างว่ะ คนสันดานไม่ดีหมายังไม่อยากมาเกิดด้วยเลย สถุน
  • ไอ้กิตไอ้อาร์ทสันดานใจแคบเหมือนกันทั้งคู่ด่าได้ไม่ต้องกลัวผิดตัว แมร่งกลัวคนในกลุ่มลดห้ามโน่นห้ามนี้ ใครคบนอกกลุ่มก็ไปรุมด่าถึงบ้าน ประจานในบอร์ดมึงเป็นพ่อมันหรอ สาวกที่ฟังมึงแล้วเชื่อแม่งกินหญ้าว่ะ
  • เอาหมามาหลอกขายเด็กผ่อนก็เอาไปเลี้ยงก่อนแล้วค่อยให้เงินมีเรื่องแม่งไปบังคับให้มาช่วยดูก็รุ้ว่าแม่งมาช่วยกันแบบไม่เต็มใจสันดานเอาเปรียบแต่อยากให้คนยอมรับวัดรอยตีนรุ่นใหญ่ ลองจัดงานที่กำแพงเรียกพวกมึงไปกันเองยังไม่มีใครอยากไปกูรับรอง
  • ไม่ต้องไปว่าเค้าหรอก เค้ารู้กันหมดแล้ว ว่ามันเลวอย่างไงอะ
    แต่ต่อนี้เค้าอาจจะอยากเป็นคนดีก็ได้คับ
  • อ้อ เสี่ยยุทอยากให้ผมไปรับว่างั้นเถอะ ย่อมได้...
  • :013:หรอจร้า...5555........ขำออกสิเจ๊แจ๋วชิวชิ้ว.
    ขอนะค่ะ อย่าเอาคุณผึ้งมาเป็นญาติกับน้องกิ๊กนะค่ะ
    มันคนละรุ่นค่ะ น้องกิ๊กยังไม่เสวนาด้วยเลยค่ะ:030:
    ตามสบายนะค่ะ....
    พี่เกียนทั้งหลาย:027:
    ไฟล์แนบ
    n1I_ks888208-01.jpg 4K
  • อย่ามาตอแหลอีกิ๊ก มึงหนักกว่าอีผึ้งเยอะรู้ตัวไว้ ไม่ใช่ที่ๆมึงจะมาตอแหลเล่นๆ ที่นี่มีแต่คนจิง
    อ้อแล้วเวลาไปมิดติ้งอย่าตอแหลมากจะโดนตีน แล้วเรื่องชาวบ้านเพลาๆบ้างเอาเรื่องตัวเองให้รอด
    เวลาเข้าสังคมให้มันดูเป็นคนกะเค้าบ้าง มีอีเจนนิเฟอหน้าแหลมตัวเดียวอย่าเก็กมากหน้าแหลมยังกะแพนกวินถุย
    หมามึงซื้อมาแพงแต่คุณภาพมันไม่ได้สูงตามราคาน่ะโว้ย เหี้ยเอ้ย กูเห็นปากดีตลอดระวังตัวไว้มึง
  • อีเหี้ยเอ้ย....
  • ขำขำว่ะ เหี้ยไรอ่ะไอ้ผีตัวบนมีอย่างเค้าป่าว
  • แน่นนอนครับพี่ UZI รู้สึกแค่ลมปราณเกือบออกตรูดแค่นั้นเอง อิ อิ
  • :002:อุ๋ย!ร้อนนะค่ะแหย่นิดเดียวสดุดเลยอะ5555...
    มาต่อหน้านะค่ะ(ตีน)อย่ามาลับหลังนะ หนูกลัว:026:
    อ๋อเบาค่ะ กิ๊กเบากว่าค่ะ แค่65กิโลเองค่ะ:029:
    คนจริงที่ว่า คงไม่ใช้พี่เกียนฮะนะ(ดูแล้วจะเป็นตัวผู้สะด้วย):027:
    ไฟล์แนบ
    20091214195344_DSC_06002.jpg 108K
  • ผมขอร้องเรื่องคำหยาบนะครับ แค่เป็นผีแอบด่าเขาก็น่าอายเต็มทนแล้ว
    ยังมาใช้คำต่ำๆ หากวันหนึ่งเขาจับได้ว่าคุณเป็นใคร คุณจะเสียคน แล้ววันนั้นคุณจะเสียใจ

ผมจะไม่ลบออกนะครับ หากเจ้าทุกข์ไม่ได้ร้องขอ และก็ไม่แนะนำให้ลบออกด้วย
    เอาเก็บไว้แบบนี้ละครับ มันจะเป็นแผลในใจคนด่าตลอดไป ถึงวันนี้คนจะยังไม่รู้ว่าคุณเป็นใคร
    แต่อนาคตมันไม่แน่ครับ
  • อ้าว!!!! newgens ล๊อกอินมาแล้ว จะพูดอะไรก็ควรจะเกรงใจเจ้าของเว็ปบอร์ดหน่อย
    ถ้าอยากใช้คำหยาบคายก็ไม่ต้องล๊อกอินเข้ามา ที่นี่ถึงจะเป็นบอร์ดกลาง ไม่ว่าเป็นน้าผีหรือมนุษย์
    จะเลียหรือด่ากัน ก็ต้องอยู่ในความเป็นจริง เพราะทุกคนที่เล่นบอร์ดนี้ ส่วนมากก็มีแต่คนเก่าๆส่วนผู้ที่เข้ามาใหม่
    จะมาป่วน หรือจะมาทำธุรกิจพื้นที่แห่งนี้ ขอบอกว่าอยู่ไม่นานหรอกครับ และทุกความคิดเห็นที่ผมอ่านมาตั้งแต่
    ข้างต้น กระทู้ของกลุ่มNEWGENSที่มาฝากเนื้อฝากตัว แต่กลับมาโต้ตอบ บางคำก็หยาบคาย ผมไม่ทราบเจตนารม
    ของกลุ่มนี้จริงๆ ขอบอกอีกประโยคหนึ่งว่าคนจะอยู่ที่นี่ได้ คำตอบสุดท้ายก็คือ (รักพิทบูล อยากมีเพื่อนเลี้ยงพิทบูล)
    และถ้าคุณยังนึกไม่ออกกับประโยคนี้ละก็ กลุ่มคุณไปค้นหาสิ่งที่ตัวเองรัก ทำในสิ่งที่ตัวเองชอบ แล้วคุณจะมีความสุข
    มากกว่ามาเลี้ยงพิทบูลครับ......... จากผีรักPITBULL ZONE
  • สวัสดีและขอบคุณค่ะพี่มาร์ค:005: และขอบคุณพี่ผีข้างบนด้วยนะคะ:006:(รักพิทบูล อยากมีเพื่อนเลี้ยงพิทบูล)น้องแจ๋วยังรักตาแป๋วๆของมันจริงๆนะ:015:
    ไฟล์แนบ
    20091005222829_i-love-you[1].jpg 80K
  • !!!!ทำอะไรก็รู้อยู่แก่ใจกันดี ไม่ต้องไปบอกเค้า
    หันกลับมามองดูตัวเองดีที่สุด
    จะเลวก็อยู่ที่ตัว จะดีก็อยู่ที่ตัว
    ไม่มีใครนำไปยัดเยียดให้
    สิ่งที่เห็นอาจจะไม่เป็นอย่างที่คุณคิด
  • ระทางพิสูจน์ม้า กาลเวลาพิสูจน์คน
  • CommentAuthorTek CommentTime8 ชั่วโมงก่อน | July 16, 2010, 11:29 am
    บางคนคิดว่า หมาอเมริกาสูงส่งกว่าหมาไทย นั่นเป็นความคิดที่น่าสมเพชมาก
    ยิ่งเป็นคนไทยด้วยกันยิ่งเห็นแล้วอุบาทว์ลูกตา คนที่คิดอย่างนั้นมักนําเข้าหมาเป็นว่าเล่น
    และโดนหลอกไปไม่ใช่น้อย คุณค่าของหมาทุกตัวขื้นอยู่กับหมาและเจ้าของ
    บอกตามตรงถ้าให้ผมเลือกรีเจนด์กับไจแอนท์หมาที่โดนทิ้งแล้วพี่ Mark เอามาปั้น
    ผมเลือกไจแอนท์ครับ ล่าสัตว์เข้าป่าขื้นเขาปลอดภัย ของที่ไม่มีค่าทําให้มีค่าได้
    ดีกว่าของที่มีราคาสูงจับมาขังไว้ในกรงผสมพันธ์ไปวันๆ ภูมิใจในความเป็นคนไทยหน่อยครับ...
    .................................................................................................
    หยุดก่อนพี่น้อง!!! อย่างนี้ไอ้เต็กเชียงใหม่ มันหมายความว่าไง
  • แวะมาทักทายนะพวกเฮียๆ
    หวัดดี พี่กิต พี่อาร์ท พี่แจ๋ว
    ผมเดียวเองพี่จำได้ปะ
    ไฟล์แนบ
    020720101560-0033.jpg 62K
  • อ๋อรูปข้างบนเนี้ยหรอ คนที่ชื่ออาร์ตน่ะ
  • up!ๆๆๆ
    ดูความแตกต่างของการอยู่ร่วมกันในสังคม ดีกับเลวการต้อนรับมันต่างกัน
    โปรดรับไว้พิจารณา
  • CommentAuthorTek CommentTime8 ชั่วโมงก่อน | July 16, 2010, 11:29 am
    บางคนคิดว่า หมาอเมริกาสูงส่งกว่าหมาไทย นั่นเป็นความคิดที่น่าสมเพชมาก
    ยิ่งเป็นคนไทยด้วยกันยิ่งเห็นแล้วอุบาทว์ลูกตา คนที่คิดอย่างนั้นมักนําเข้าหมาเป็นว่าเล่น
    และโดนหลอกไปไม่ใช่น้อย คุณค่าของหมาทุกตัวขื้นอยู่กับหมาและเจ้าของ
    บอกตามตรงถ้าให้ผมเลือกรีเจนด์กับไจแอนท์หมาที่โดนทิ้งแล้วพี่ Mark เอามาปั้น
    ผมเลือกไจแอนท์ครับ ล่าสัตว์เข้าป่าขื้นเขาปลอดภัย ของที่ไม่มีค่าทําให้มีค่าได้
    ดีกว่าของที่มีราคาสูงจับมาขังไว้ในกรงผสมพันธ์ไปวันๆ ภูมิใจในความเป็นคนไทยหน่อยครับ...
    .................................................................................................
    หยุดก่อนพี่น้อง!!! อย่างนี้ไอ้เต็กเชียงใหม่ มันหมายความว่าไง

^^

ไอ้โกเต๊กมันก็แอบด่าขา"ใหญ่"แถวนี้ดิว่ะ 555+++++++
  • เกลียดจังไอ้พวกที่เก่งแต่พิมด่าเค้า ไม่ดูเงาหัวตัวเอง
    แม่งเก่งจังด่าผู้หญิงเพศแม่โว๊ย อยากด่าไปด่า..ม่ดิ
    หรือไม่ก็เมีย..งไง
  • ก็เห็นกลุ่มมึงชอบด่าผู้ญิ๋งก็คิดว่าดีกูก็เลยด่ามั่ง
    พวกมึงก็รู้เหมือนกันแงะว่าผู้หยิ๋งเป็นเพศแม่มึงง่ะ
    ถ้าเรื่องเมียกูด่าเม่งทุกวันอยู่แว้ว
  • ไอ้พวกนิวเจ๊ง กูเห็นแอบด่าผู้หญิงประจำ

......ผีใกล้ชิด
  • แต่ที่อ่านๆมาไม่เห็นนิวเจนด่าผู้หญิงตรงไหน(กล่าวหา)
    ก็เห็นกันอยู่ว่าใครด่า(โง่เนี่ย)
  • ก็มันแอบด่าตามที่พวกมันถนัดไง ไอ้เควี้ย
  • กลับไปตอแหลที่ ipit ไปอีกิ๊ก คนเขารู้กันทั้วแล้วว่ามรึงตอแหล
    ขนาดลูกหมายังไม่อยากมาเกิดกับหมามึงเลย สงสัยมันกลัวมึงแย่งอาหารมันกินเดี๋ยวมันอดตายเลยไม่เกิดดีกว่า
    นี้ไงผลขอการตอแหลมากจัด 5555555555555555555555555555555555555+
  • ไอ้ phoenixbully2 ตัวก็แหลพอๆกัน
    โง่แล้วยังทำตัวอวดฉลาดนะพวกมรึง
    ระวังตัวไว้นะ2คนมรึง
  • ดุจังผีกระทู้นี้ เค้าขอความร่วมเมือในการใช้ภาษาไม่เข้าใจเหรอครับจริงๆก็ไม่อยากจะยุ่งถ้าคุณไม่มาฟัดกันในเว็ปนี้ ขอบคุณครับ
  • พี่เกียนทั้งหลายยังไม่จบใช้ไม่ค่ะ
    นอกจากจะทำตัวเกียนแล้ว
    ยังทำตัวน่าสมเพศอีกนะ ถ้าหมาบ้านพี่พูดได้คงพูดว่า (ทำตัวต่ำกว่าสัตว์เดรฉานอีก)
    สมองพวกพี่เกียนทำด้วยอะไรค่ะ
    หนูจะเล่นที่ไหนมันไปหนักหัวส่วนไหนของพี่เกียนค่ะ
    หรือเจ้าของกระทู้เขาห้ามไม่ให้เล่น(ก็เปล่านิ)
    เพราะฉนันอย่าเสื่อกเรื่องของหนู
    หมาก็หมาหนู หนูไม่ได้ไปแบ่บมือขอข้าวพี่เกียนเลี้ยงหมาหรอ(อร่อยเปล่าก็ไม่รู้..หมา)
    (ขอบคุณนะค่ะพี่เกียนที่ติดตามคอยดูผลงานตลอด)5555.....
    ขอให้มีความสุขกับชีวิตที่เกียนอย่างนี้ตลอด(สาธุ..)
    ไฟล์แนบ
    20091214195112_DSC_0491.jpg 94K
  • สม ควร โดน ผี ด่า จิง ๆ เด็ก คน นี้
  • ไอ้หัวเถิกหน้าลาวนี้ตัวดีเลยเหละ
  • ไอ้เหี้ยก้อน้องเค้าพูดจริงโว๊ย
    ตัวมึงเองยังรับไม่ได้เลยควายแท้ๆๆ
  • ปล่อยเด็กจังไรมานั่งเถียงกับผี หัวหน้าแก๊งค์มึงหายไปไหนหมดว่ะ
    เลยให้อีกิ๊กมาออกหน้าแทน กลับบ้านไปเลี้ยงหมาไปอีกิ๊กอย่าเสือกเรื่องคนอื่น
  • เฮ้ย!นิวเจนต่างคนต่างเดินกับแพทริออทแล้วที่เป็นหนี้เค้าไว้เคลียร์รึยังว่ะ
    โดยเฉพาะไอ้กิตจะเอาหมาวัดที่ไหนไปคืนเฮียโฟคเค้าว่ะ จะขี้โกงเค้าทำเนียนเลยน่ะมึง555
    บ้านมึงรวยนักแล้วโกงเค้าทำไม สาดดดด
  • เกียนให้สุดติ่งไปเลยน้องกิ๊ก ฮิ้วๆๆๆ เอ้าๆๆเรียกผัวมาเกียนด้วย
    เลือกได้สมน้ำสมเนื้อกันจิงๆ
  • เสี่ยร้านทองหายหัวปายไหนว่ะมาแย่ให้เค้าด่าแล้วก็มุดหัวหายเควี้ยวจิงๆ
    ปล่อยเด็กในสังกัดมาเห่าแทนแล้วมันจะได้ม่ะ หัวหน้ากลุ่มประสาอะไร เอี๊ยเอ้ย
  • กระแสตอบรับดีเยี่ยมสำหรับกลุ่มนี้นิวเจน
    กลับไปอยู่บอดเลียมึงโน่น
    สังคมเค้าตอบมึงแล้วอย่าหน้าด้าน
  • กลับมาครับมาถึงกำแพงเพชรเมื่อคืน วันนี้เลยนอนทั้งวันเลยหมดแรงอ่ะ...หายไป4-5วัน น้องกิ๊กมาแล้วเหรอ โดนรับน้องอ่วมเลยใครอยู่นิวเจนส์ต้องทนคำด่าจากพี่ผีหน่อยนะ น้องเดียวเป็นงัยมั่งสบายดีนะครับลำปางฝนตกป่าว กำแพงตกหนักมากเลย เปียกทั้งตัวเลยอ่ะ
    ไฟล์แนบ
    back to the future.jpg 58K