ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

FOR SALE !! JAPER x VANNA PUPPIES AVAILABLE NOW ...
  • FOR SALE !!!!! JASPER x VANNA PUPPIES ..

ตัวผู้ 4 ตัว และ ตัวเมีย 4 ตัว

ลูกสุนัขชุดนี้ มีใบเพ็ดดิกรีของ UKC และ ใบเพ็ดดิกรีของสมาคมไทยนะครับ

สำหรับผู้ที่สนใจสามารถโทรมาสอบถามรายละเอียดและราคาได้นะครับ

ที่ 086-3020755

หรือจะ email มาก็ได้นะครับ

Email or MSN : fanaticpitskennel@hotmail.com

ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    jasper vanna.jpg 94K
  • MALE 1 .. PHILIPS LAHM :005:
    ไฟล์แนบ
    lahm.jpg 89K
  • MALE 2 .. JERMAN DEFOES :013:
    ไฟล์แนบ
    defoe2.jpg 93K
    defoe.jpg 96K
  • MALE 3 .. BIG BOSS...SOLD
    ไฟล์แนบ
    boss2.jpg 87K
    boss male.jpg 91K
  • MALE 4 .. ANELKA
    ไฟล์แนบ
    anelka.jpg 93K
  • FEMALE 1 .. SOLD !!!

ตัวนี้จองเรียบร้อยแล้วครับ

ชื่อว่า FANTASY ไปอยู่กับคุณเคน ปากช่อง เรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    shakira2.jpg 88K
    shakira.jpg 90K
  • FEMALE 2 .. SYDNEY
    ไฟล์แนบ
    sydney2.jpg 91K
    sydney.jpg 92K
  • FEMALE 3 .. SEMON STAR
    ไฟล์แนบ
    female3.jpg 89K
  • FEMALE 4 .. GAMBOL
    ไฟล์แนบ
    Gambol.jpg 86K
    gambol 2.jpg 88K
  • น้อง GAMBOL น่ารักมากกก ^^ นางพญาหน้าดำ อิอิ
  • หมาอยู่ที่ไหนครับ ราคาเท่าไหร่
  • ขอที่อยู่ด้วยครับ ราคา M1,M3 ด้วยครับ
  • ลูกสุนัขอยุ่ที่ ศรีนครินทร์ ครับ

สนใจโทรมาสอบถามรายละเอียดได้ครับ

086-3020755

ขอบคุณครับ
  • เห็นหน้าน้อง แก้มบอลล แล้ว มึนนนนน....
  • ชอบตัวสุดท้ายว่ะพี่
    สีมันได้ใจจิงๆ
  • Big Boss น่ารักมากกกกกก
  • Thx all for compliment krub :020:
  • ** งานมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ .................. **
  • เมื่อวานพาพักพวกไปดูหมาชุดนี้มา บางคนบอกว่า GAMBOL เป็นกระต่าย มินิ ล๊อป ยิ่งตอนป้อนนมเหมือน หมีแพนด้า ขนาดหลับยังดูคล้าย หนู แก๊สบี้สรุป เดอะเหลียง บอกว่ามันคือขวานฟ้า หน้าดำ..!!!
    ไฟล์แนบ
    N387557.jpg 58K
  • ตัวเมียตัวละเท่าไหร่บ้างครับ โดยเฉพาะ F1/F2ครับ eak_chumneansart@yahoo.con
    ถ้าmail มาช่วยบอกว่ามาจากกระทู้ไหนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
  • GAMBOL เท่ห์จังพี่จักร
  • GAMBOL เท่ห์จังคับพี่จักร
    ไฟล์แนบ
    IMG_4548 copy.jpg 86K
  • superเทพตัวไหนน้าจักรอยากเห็นๆๆ
    ไฟล์แนบ
    2103.jpg 110K
  • แหม คุณ kaday นี่ขอราคาไปซะทุกกระทู้ที่เค้าขายเลยนะครับ
    ไม่เห็นเคยซื้อสักกะที ขอไปเรื่อย
  • ลูกแจ๊สเปอร์ต้องรอดูมันอายุสัก 2 เดือนนะครับเทรินอย่างเดียว
    มีแบบนี้บ้างไหมครับ ตาจักร:030::059:
    ไฟล์แนบ
    zzz.8.jpg 85K
  • พ่ออยากเห็นลูกๆจังเลย:030:
    ไฟล์แนบ
    zzz.9.jpg 84K
  • สวย สวย สวยมากกกกกก
  • คุณผีครับขอราคาแล้วจำเป็นต้องซื้อหรือครับ..มันเป็นการเลือกและพิจจารณาของผมครับ...ว่าใช่หรือไม่ใช่
  • F2กระดูกใหญ่ดีจังพี่จักร
    :063::063::063::063:
  • VERY NICE BRO !!! :o061:
  • :005:ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นที่มาติชม:005:
  • ...ไอ้ตัวล่างชื่อเกมส์บอล = ความหมายคือ เจ้าของเกมส์บอลโลกหมดตูดใช่มั๊ยวะน้า พ่อเซียน ฟันธง 55555+

.. ถ้าจะให้เลือกเล่นตัวที่เหลือ บิ๊กบังฟันธงตัวนี้ ซิดนี่ หัวสวยชิบเป้ง ใครกำลังตัดสินใจ จัดตัวนี้ได้เลยไม่ผิดหวัง เชื่อ พจน์ อานนท์เถอะ

.. น้าถ้าตัวไหนเหลือหรือไม่ชอบ บิ๊กบัง เหมานา(แต่ตังค์ติดไว้ก่อน 555+):020::020:
    ไฟล์แนบ
    sydney22.jpg 91K
    thumbs20up.gif 21K
  • เลือกไม่ถูกเลยสวยๆทั้งนั้น...
  • แบบนี้ไม่ต้องลุ้นตอนโตเลย ว่าจะเป็นดาราใด้มั้ย เจ๋งๆๆ น่ารักมากๆ ขอให้รวยๆๆๆ ครับ