ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

puppy available !! OTTO X BONUS
  • ขายไม่ได้แล้วอย่าเสือกไปไล่แจกนะโว้ยรับผิดชอบด้วย
  • โอว เฮ้ยย เพิ่งมาเจอกระทู้นี้ เพื่อนเรางานเข้า อย่างแรง.
  • เฮียลิ้ง สู้ ๆ
  • สู้ๆครับบบป๋าลิ๊งค์
  • ทำบูลลี่เป็นหมาวัดแบบนี้ให้สู้แค่ไหนก็ไมไหวแคร๊บบบบบ
  • ที่บอกว่า no comment เนี่ยจะอธิบายให้ฟังนะครับ

1. ผมเป็นเจ้าของพ่อหมา เพื่อนสนิทมาขอผสม ผมก็ให้ ( หมากู กูอยากให้มีอะไรมั้ยครับ )

2. พวกวิจารณ์ช่วยเข้าใจด้วยว่า หมามีทั้งสวยและไม่สวย ดีและไม่ดี ถามว่าหมาหนึ่งตัวผสมไปสัก 3 แม่ ลูกสวยทุกคอกมั้ย ? ใครพนันกับผมบ้าง ในเมืองไทย เอา พ่อหมาตัวไหนก็ได้ บอกมาสัก 1 ตัว ผสมทุกคอกออกมาสวยทุกตัว .

3. ขอบคุณที่ติดตามผลงานเจ้า otto มาตลอด อยากให้เข้าใจศึกษาให้ดี ถ้าไม่ชอบอย่าซื้อครับ ไม่มีใครมาบังคับคุณครับ

4. การผสมหมาคือการคาดเดา การที่เจ้าของสุนัขเอาหมามาผสม ผมไม่มีอำนาจใดๆ ไปเดาให้เค้าได้ว่าหมาจะออกมาสวยหรือไม่สวย เค้าชอบอยากได้สายเจ้า otto ผมก็ให้ผสม อันนี้ไม่เห็นยาก

5. ผมให้เพื่อนผสมพ่อหมาระดับเทพ 555 otto เปิดผสมที่ 50,000 - 60,000 บาท ถามว่าอยากได้เงินมั้ย ? ตอบว่าอยาก สุนัขผมก็ต้องกินข้าว กินอาหารบำรุงอย่างดี ออกกำลังกายสม่ำเสมอ ที่อยู่อาศัยอย่างดี บางที่ผมว่าถูกไปด้วยซ้ำสำหรับราคานี้ ถ้าเทียบกับการเลี้ยงดูของคอกผม 55

6. กูไม่กระแดะ พอเวลาคนถามตอบว่า "เลี้ยงเพื่อเป็นเพื่อนไม่ได้ทำเป็นธุรกิจ" กูบอกตรงๆ ในเมืองไทยอะที่ขายหมากันอยู่ก็ทำเป็นธุรกิจทั้งนั้น ... อาชีพสุจริต ไม่หนักหัวใคร มันน่าอายนักเหรอว่ะ 555

7.ส่วนพวกที่บอกว่า ให้ผมบรีดหมาระดับเทพให้ได้เหมือนเพื่อนๆในกล่ม buffalobone อันนี้ถือเป็นคำชม การวางสายเลือดต่างๆเรา buffalobone ร่วมกันคิดวางลายอยู่แล้ว (โดนใจมากอันนี้ ^^)

8. ถึงคนที่เกลียด bb. crew ผม และ otto ....... ไม่ต้องดิ้นให้มาก มีกันอยู่แค่นี้ จะมาอะไรกันนักหนา

เคารพทุกท่าน

GOF_BB
  • ** สู้ๆๆโว๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ **

:m001::m001::m001::m001::m001::m001:
  • เยสเป็ด เพื่อนกูลิ้งค์กูแม่งโดนยับเลย เอาใหม่สู้ๆเพื่อน มาให้กำลังใจ น้องกอล์ฟกูรักมึงเสมอวะ :020::020:
    ไฟล์แนบ
    0114.jpg 111K
  • แมร่ง ครายด่า พ่อ พระ กรู ว่ะ ตั้งแต่รู้จักลิ้งมา มันไม่เคย ว่าครายเรยย ปกติเห็นมันทำหมามา สวยไม่สวย มันก้อเลี้ยงเอง ดีไม่ดีมันก้อเป็นปกติ ทุกอย่างก้อเป็นประสบการณ์ คนที่คิดทำ กับคนที่ดู มันแตกต่างกัน คนที่คิดทำ ดีไม่ดี โดนด่าเป็นเรื่องปกติ ทำต่อไปเถอะ เด๋วดีเอง กรู เอาใจช่วย
  • คน ทำ หมา ก้อทำไป คนวิจารณ์ ก้อ วิจารณ์ไป ต่างคนต่างทำหน้าที่ของตัวเอง ทำธุรกิจ ก้อทำไป มีปัญญาซื้อ ก้อซื้อ ไม่มีปัญญาซื้อ ก้ออิจฉาไปเรื่อย ๆ ด่ากันไปเรื่อย ๆ ตามความพอใจ ทำหน้าที่กันอย่างมีความสุข 5555
  • พุทธทาส ภิกขุ

เขามีส่วนเลวบ้างช่างหัวเขา จงเลือกเอาส่วนดีเขามีอยู่
    เป็นประโยชน์โลกบ้างยังหน้าดู
    ส่วนที่ชั่วอย่าไปรู้ของเขาเลย
    จะหาคนมีดีโดยส่วนเดียว
    อย่ามัวเที่ยวค้นหาสหายเอย
    เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย
    ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริง
  • ลิ้งค์...สู้โว้ย กูว่า พวกเล่นมึงในนี้ก้อแมร่งพวกรอบๆมึงนั่นแหละ กูเห็นมึงดีกะทุกคน โดนเล่นขนาดนี้ ขี้หักใน ไปกินน้ำบัวบก พ่อหมาแมร่งเยดมาหลายแม่ก้อไม่เคยได้ลูกสวย แถมแมร่งแก้ตัวเองอย่างดีไม่เห็นแก้ให้มึงเลย