ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รวมกันเป็นหนึ่ง คอนหวัน พิดโลก กำแพง ตะพานหิน
  • คุณบอยคับ(ได้นับรึเปล่า) บ่อปลาคาฟ มีปลากี่ตัวอะ?

บ่อใหญ่มาก เลี้ยงแบบนี้ ระบบของน้ำคงต้องสุดยอดแน่ๆ

ดูแล้วร่มรื่นสุดๆ ฝันอยากทำบ้านพักบนน้ำแบบศาลานั้นเลยอะ :021:
  • แล้วตัวคุณเองเขียนขึ้นมาพาดพิงอีกเพื่ออะไร
    เพื่อให้ตัวคุณเองดูดีกว่าคนอื่นที่สุดหรือไง
    ผมหยุดไม่ไปต่อ แต่ขอใช้สิทธิในการถูกพาดพิงเพื่อปกป้องเกียรติของผม หนักหัวอะไรคุณหรือ คันตัวไปกับเขาเสียแทบทุกเรื่องทุกกระทู้
  • อยากเห็น หน้าตา pck จริงๆว่าจะหล่อขนาดไหนนะ5555
  • ผมลืมนับคับ พี่โจ มัวแต่มองว่ามันสวยมาก

พี่บอยแกไม่มีเวลานับหรอกคับ มั้วแต่โม้ :o028:

แต่บรรยากาศ สุดยอดเลยคับ
    อยากมีมั่งแต่ไม่ต้องใหญ่โต แต่ขอแค่ ที่เราอยู่มีความสุขก็พอแล้วคับพี่ โจ:o061:
  • - บรรยากาศดีๆสร้างไว้ในบ้าน มันสุดยอดอยู่แล้วหละครับ เอาเท่าที่เรามีดีแล้วครับบูม

- อันนี้ให้คนด้านบนนู้นนครับ ขอเกาซักหน่อย อดใจไม่ไหว :062:

กระทู้อื่นผมเขียนครับ แต่ผมจะเสียบเฉพาะกระทู้คุณครับ เพราะผมเองเห็นแล้ว "คัน" เป็นพิเศษ หุหุ

ผมไม่จำเป็นต้องทำให้ดูดีหรือสร้างภาพครับ เพราะมีเมียแล้ว แล้วก็มีสังคมของผมเอง

ไม่จำเป็นต้องสร้างภาพหรือพยายามทำอะไรให้ใครยอมรับเหมือนท่านครับ

เห็นท่านชอบพาดพิง ยกข้อความนู่น นี่ นั่นมาสารพัด พอโดนเข้าเองบ้างก็ อารมแตกอีกแว้ววหรือ ?

ผมก็ยกมาเหมือนท่านแหละครับ ยกๆประโยคคนนั้นคนนี้มาวาง สนุกดี อยากทำให้ท่านบ้าง

ผิดตรงไหน สิ่งที่ท่านเขียนไปเองทั้งนั้น :067:

หรือว่า เริ่มรับไม่ได้บ้างแล้ว.... หึหึหึ

อย่าเพิ่งติสไปครับ ยื้อสติไว้หน่อย เพราะท่านเป็นผู้ดีมีความรู้ อย่าเพิ่งโมโหเชียว เก็บๆอารมณ์ไว้หน่อยครับ เด็กและเยาวชนดูอยู่ :062:

ชอบคำที่คุณเขียนให้ผมคำนี้ครับ...... "แล้วตัวคุณเองเขียนขึ้นมาพาดพิงเพื่ออะไรอีก" หึหึ

เอาภาพคันๆมาฝาก
    ไฟล์แนบ
    DSCF2596.jpg 124K
  • กระทู้เค้าแรงจริง ๆ เผลอแป็บเดียว 2 หน้าละ 5555555
  • :o008::o007::o007::o007::o007:ปลาเฮีย โฟก แก่เหลืออยู่ 3 ตัวคับ เฮียแก่บอกผมว่าเฮียแก่ขายทิ้งไปบ้างแล้วคับ พวกเราคงซื้อมาเลี้ยงไม่ได้หลอห...5555555555
    ราคามันปลูกบ้านได้เลยเดอ แม่ๆๆๆๆๆๆ สมัยก่อนแก่เลี้ยงปลา แก่ก็ได้ที่ 3 ของโลกเลยนะ ยำที่ 3 ของโลกกกกกกกกก สุดยอด จิงๆๆ
    พอมาทำหมาก็ สุขโกยยยยยยยยยยยยยยย เลย ทำอย่างไงถึงจะทำได้อย่างแก่...เนอ...แต่ได้มีโอกาศได้เข้าบ้านแก่ชมหมาแก่ ก็พอใจแล้วระ ทำไรทำจิง คนไทยไม่น้อยหน้าใคร ในโลก จิงๆๆ แม่ๆๆๆๆๆๆๆๆ สงใส คำนี้เอามาจาก เฮีย โฟกแน่นนอนเลย ว่าประ...ระ....:o007::o007::o007::o007::o007:
  • ได้ดังสมใจเลย อิๆอิๆ
  • :m026::m026::m026:ที่หลังจะไม่ไปบ้าน เฮียโฟก อีกแล้ววว ยังเมาไม่หายเลยเนีย:m026::m026::m026:
  • :o008:BADBOYเปิดมาก็มันเลย ดังเลยนะดีใจจริงๆที่ได้เจอกันอีกนะ โอกาศหน้าหวังว่าทีมงานนครสวรรค์คงมีโอกาศได้ไปงานพิทโลกอีกนะคุณBADBOY:o003:
  • วิบากกรรม ยังไม่จบ ฮา................
  • :o071:คับ น้อมรับทุกคำติชม ปล.แอบเซ็งเป็ดนิดๆๆ วันนี้ตรูจะโดนอีกไหมเนอ:o071:
  • ต้องทำใจครับ

คนเรามีหลายประเภท บางคนมองเป็นเรื่องขำๆ บางคนเขาก็ซีเรียสมากๆ
    บางคนจบแล้วจบเลย บางคนเขาก็ไม่ยอมจบ บางคนชอบเอาชนะ

แต่ง่ายที่สุดคือเราต้องทำใจไว้บ้างครับ
  • จัดหนักไปท่านประธาน ไม่ต้องแคร์สื่อเป็นแบบไหนก็เป็นแบบนั้น

เป็นเพื่อนเหลียงต้องเกมส์ อิๆ
  • :o040: ธานอำนาจยังไม่ใหญ่ ศักยาภาพไม่แน่นเท่า เฮียเหลียง เฮียบัง ท่านบิว ป๋าโฟ๊ก เฮียมาค กัวแรงเสียดทานไม่ไวดิ :o040:

:o040:แต่ถึงอย่างไงก็ต้องขอขอบคุณ เฮียเหลียง และ บรรดาพี่ๆๆ น้องๆๆ ที่ยังไม่ทิ้ง สายยัน เอยไม่ใช่:o040:
  • ไหนว่าท่านประธานไม่มีเวลานับปลาไงครับบูม 55

เห็นมะ ขนาดดื่มไปคุยไป หลับตายังรู้เลยว่า ปลาในบ่อมีสามตัว หุหุหุ

เป็นกำลังใจให้อีกคนครับท่านประธาน :015:
  • ขอบคุณ พี่น้อง 4 จตุภาค .. ที่มาคุยเรื่องความสามัคคี รวมกันเป็นหนึ่ง บรรยากาศเต็มไปด้วยความสนุกสนานและความอบอุ่น

กระทู้นี้ขอเป็นกระทู้มิตรภาพนะครับ เรื่องความขัดแย้ง ถือว่าให้มันผ่านพ้นไปแล้วกันนะครับ ถือว่าขอแล้วกัน :020:
    ไฟล์แนบ
    IMG_2317.jpg 95K
  • ป๋าบังครับ ประธานพิดโลกอยากจะ บึ๋ย อีกอ่ะป๋า
  • :o030::o030:ผมพึ้งไปจิ้มอีกตัวที่บ้าน เฮียโฟกมา ก็ต้องขอขอบคุณ เฮียโฟกและเจ๊ออน ด้วยนะคับ:o030::o030:
    :o030::o030:ที่แบ่งหมา เทพ ราคาบ้านๆๆ มาให้น้องๆๆได้ไว้เลี้ยงกัน :o030::o030:
  • ............:o003:ยังไหม่หายมันเลย บึ๋ย แม่มดันมีคนชวนกับก่อน ไม่งัน ท่าน บัง เสร็จผมแน่นนเลย บึ๋ย:o003:.................
  • บรื๋ยๆๆๆๆ......................แล้วก็ บรื๋ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย:o065:
    สวัสดี ครับ พี่ๆทุกท่าน...:o030:
    ไม่ได้เข้าบอร์ดมานาน ท่านประธาน ผมโดน จัดหนัก เลยนร้า....:o003:

แต่ขอบอกแค่นี้ จิ๊บๆ ชิมิ ท่านปาทานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน...:o059:.........ฮิ้วววววววววววว:o037::o028:
  • ไม่น่าเกินสิ้นเดือนนี้ จะม่ อะไรดีๆ เกิดขึ้นที่พิดโลกแน่นอน คร้าบบบบบบบบบบบบบ:o037:
  • กำลังดู บรรยากาศบ้านเฮียโฟร์คเพลินๆ:013:

กลายเป็นโต้วาทีซะงั้น ....:012:

ผมก็เป็นคนนึงที่เลี้ยงและรักหมาพิทบูลมากๆนะครับ และผมก็เข้าไปอ่านกะทู้ "พิทบูลควรถูกห้ามเลี้ยง ? "มาบ้างแล้วเหมือนกัน และผมก้มีความคิดเหมือนหลายๆคนแต่ก้อไ่ม่ทั้งหมด แต่เราอย่าตามจองผลาญกันเลยครับ ผมดูว่ามันเกินขอบเขตไป สงสารเค้าอยู่

และผมว่าเราไม่ควรตามมาว่ากันในกะทู้อื่นแบบนี้เลยครับ เราควรให้เกรียติเจ้าของกะทู้ดีกว่าครับ :003:

:033: อาจดูสอด..........แต่ก็เป็นห่วงทุกฝ่ายน่ะครับ:033:
  • ตื่นแว้วววววคับบ พิด,โลก ฟิตกันหน่อยเร็ว
  • :o001:อย่านอนตื่นสาย อย่าอายทำกิน อย่ามิ่นเงินน้อย อย่าคอยวาสนา เดอพี่น้อง:o001:
  • ชมรมพิทบูลพิษณุโลกอยู่ตรงไหนค่ะ
  • :o001:อยู่ข้างๆๆโรงพัก ร้าน ทำป้ายอะคับ ผมชื่อบอยเดอ:o001:
  • ถ้าน้องสนใจเรื่องพิบูลก็มาที่ร้านป้ายได้เลยน่ะ..แล้วพี่จะให้แฟนพี่แนะนำให้ล่ะ
  • โหท่านประธาน มาทั้งปั๋ว ทั้ง เมียยยยยยยยยยยยยย....เรยยย นร้าาาา...............:o037:
    เอ้าพิดโลกสู้ๆ......ฮิ้วววววววววววววววววววว........................................:o036:
  • ท่านประธานอยู่ข้างๆโรงพักเหรอครับ...:018:

แหม่ นี่คิดว่าอยู่ในโรงพักนะเนี่ย คิคิคิ :032:

อย่าคิดเป็นอื่น ผมคิดว่าท่านเป็น ผู้กำกับ :032:

พิษณุโลก สบายดีกันนะครับ :063: