ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เมื่อไหร่มันจะกัดกันหว่ากลัวจัง
  • CommentAuthorweaponseaboy CommentTime22 ชั่วโมงก่อน | August 23, 2010, 11:33 am
    ถ้ากัดกันจริง ๆ ผมคิดว่าลำบากนะครับ
    เรื่องงัดปากเรื่องเล็ก แต่เรื่องที่จะต้องแยกหมาสองตัวที่กัดกันด้วยตัวคนเดียวนั้นเป็นเรื่องที่ยากมาก
    ลองคิดภาพดูเอาเองแล้วกัน ยังไงก็ขอให้ระวังแล้วกันครับ

CommentAuthorbig__jod CommentTime16 ชั่วโมงก่อน | August 23, 2010, 5:46 pm
    แล้วจะรู้ว่า นรกมีจริง
    แบบว่า เลือดสาดเต็มกำแพงรั้ว นะครับ

สวัสดีครับ weaponseaboy
    สวัสดีครับ big__jod
    พูดเสียเห็นภาพเลยหยดหยองเลย :m057:

สวัสดีครับ redonly
    สวัสดีครับพี่มาร์ค อยากลองก็อยากลองแต่กลัวเสียใจมากกว่าขอบคุณมากครับพี่ยังงั้นคงต้องป้องกันไว้ก่อน
  • ระวังไว้เถอะครับ เชื่อพี่ อาบน้ำอุ่นๆในอ่างมาเยอะ

พวกเซียนน้ำตาตกมาหลายคนแล้ว ตอนเลี้ยงรวมกันได้โชว์จัง โชว์จนน่าหมั่นใส้
    ตอนหมากัดกันตาย ปิดข่าวเงียบ เซียนดังเสียด้วย
  • แยกโซนเลี้ยงกันไว้ก่อน ไม่จำเป็นอย่าปล่อยให้เล่นกัน เพราะมันเกิดขึ้นได้ในเสี้ยววินาที
    และจากนั้น นรกมีจริงครับ

ตอนนี้มันไม่กัดกันก็ดีอยู่แล้ว แต่ไม่ใช่รอจนมันกัดแล้วจึงแยก พิตบูลมันก็ยังเป็ยนพิตบูลอยู่วันยังค่ำ