ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ว่าอย่างไร ต๊อก ไม่ถ่ายรูปหมาที่บ้านมาให้ดูบ้าง
  • ยินดีต้อนรับครับ p' jikopathum
    ไฟล์แนบ
    DSC06939.jpg 72K
  • งานนครปฐมไปป่าวพี่
    ไฟล์แนบ
    j12.jpg 107K
  • พี่โต ไป โรดอิน ดีกว่า
  • พี่โตแม่บอกให้รีบมาเอา
  • ไม่รู้จัก โรสอินน์ ไรเนี่ย

ไปไหว้พระเก้าวัดกันดีกว่าพวกเรา
  • เอามาตอนนี้จะให้อยู่ตรงหนายย
  • หวัดดีครับ หยก เองครับ ลูกศิษ พี่ดำ เปลี่ยนชื่อใหม่ อันเก่าจำพาสไม่ได้เหอๆๆ เอ ทำไมบอร์ดเงียบๆว่า ชาวอยุธยาไปไหนโหมด หว่า ขอเสียง คนอยุธยา หน่อย คร้าบ..............................:007::007::007:
  • ทำไมเว็ปมันค้างๆหว่า เป็นกันไหมนี่ :017::017::017:
  • งานนครปฐมพบกันครับ p' jikopathum
  • วัดไรมั้ง พี่โตตตตตต
  • อ้าว...เลิกเสวนาเรื่องหมาแล้วเหรอพี่ๆ เห็นมีแต่ FHM MAXIM ROADIN ใต้สะดือท้างน้าน...เลย
    ไฟล์แนบ
    190920101550-001.jpg 71K
  • .....เฮ้ยหยก!!! ลูกซงลูกศิษไรกันไม่ใช่อาจารย์วัดเส้าหลินนะโวย เอาแค่เป็นพี่เป็นน้องเป็นเพื่อนกันดีกว่า ยามมีปัญหา
    ปรึกษากันได้ ....เล่นคอมที่บ้านหรือที่โรงงานวะ ที่บ้านพี่เว็ปไม่ค้างนะ....................
    ไฟล์แนบ
    M63786.jpg 52K
  • .....หวัสดีครับ คุณเล็กJergens ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้โทรกลับน่ะครับ!!:o030:งานยุ่งมักมั๊กครับ
    .....ว่าแต่ตัวในรูปไม่ใช่เจ้าJergensoนี่ เขาผู้นี้เป็นใคร ตาสวยมากเลยครับ ดูทรงหัวแล้วน่าจะเป็นคาเมร๊อทนะ???.ใช่ป่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSC07281_1.jpg 66K
  • .....(ส่วนตัวผม) ชอบทุกสไตย์ที่เป็นพิทบูล ถ้าเป็นหมาแดง เรดบูลลี่/เรดสปอตร์ ได้หมดครับ ถ้าเป็นเรดโนสทรงสปอตร์ไซล์ใหญ่
    ในไทย ต้องตัวนี้เลยครับโดนสุดๆๆ ขออนุญาติภาพ(Lepentance)ของR3ด้วยนะครับ

.....พี่-น้องครับ ใครชอบพิทบูลสไตย์ไหนหมานอกหมาใน ช่วยโพสภาพให้ชมหน่อยนะครับ...(อยอกรู้ว่าใครชอบแบบไหนอ่ะครับ)
    ไฟล์แนบ
    DSCF4488.jpg 51K
  • ก็นัง Lady gaga สาย Peterson ลูกสาว tango ครับ 6 เดือนใกล้ 7 เดือนแล้ว
  • พิกัดปัจจุบัน สูง 19" น.น. 25 กก.. หัว 19" สรุปว่ามันอ้วน!! พี่ดำ รอ... 9 เดือนก่อนค่อยฟิตหุ่นเตรียมยาง 2 เส้นไว้รับขวัญมันแล้ว
    ไฟล์แนบ
    180920101530-001.jpg 69K
  • ตามมาด้วยหน่วย SEAL ไอ่ JERGENS
    ไฟล์แนบ
    011020101580.jpg 84K
  • ตามกระทู้เลยพี่ดำ:m109::m109::m109: http://www.pitbullrama3.com/forums/viewtopic.php?f=2&t=1164&st=0&sk=t&sd=a&start=40
    ไฟล์แนบ
    DSCF5054.jpg 108K
  • :m018::m018:หายไปไหนกานหมดหว่า
  • ดันดัน:m008::m008:
  • เริ่มมีอะไรให้ดูมากขึ้นเเล้ว
  • พี่โต.....

ผมดูในกระทู้เเล้วไม่ชอบอะพี่

พี่ดูตัวจริงเเล้วว่าไง

พี่ดำปี๋...เห็นเบ็นไง
  • .....แล้วชอบแบบไหนละครับทั่นต๊อก!!! หรือชอบแนวนักฉึกฉา รุ่นมหาลัยใช่ป่ะ(จัดให้นะต๊อก:033:).....ซี๊ด
    ไฟล์แนบ
    2164693962873fg7.jpg 24K
  • เอาครอกนี้ป่าว

หลังเที่ยงคืนพาไปเลือก

แต่ถ้าตัวเฟิร์สต้องไปตั้งแต่หกโมงเย็นว่ะ
    ไฟล์แนบ
    images3.jpg 11K
  • พี่โต เลือกให้ด้วย ตัวไหนก้อได้
  • 555+ไอโอ๋หายไปไหนวะ

พี่โตยืมมอไชไปรับสาวหน่อยดิ
  • .....YOๆๆ หาซื้อเสื้อร้านไหนดีอ่ะพี่โต??? (โลโก้กลุ่มยุ๊ดยาเราพอใช้ได้มั้ย ช่วยติด้วยครับพี่-น้องคร้บบบบ).....
    ไฟล์แนบ
    บล็อก1.jpg 76K
  • .....ใกล้วันงานแล้วภาพพอแก้ไขได้ ถ้าเเปลี่ยนโลโก้คงไม่ทันครับพี่-น้องคร้าบบบบบบ!!:007:
    ..................ปล--ถ้าวาดใหม่ใช้เวลานานน่ะครับ..................:o017:
    ไฟล์แนบ
    20090929114209_2-6.jpg 77K
  • พี่ดำจะไปรบหรอ.............พี่

เอาเเบบเสียวๆได้ไหมพี่
  • พี่โตพ่อเอาหมาไปเลี้ยงแล้ว
  • มาอัฟให้เดียวกระทู้ตก
  • หายกันไปไนหมดเนี้ย
  • ขอ สาระ ชาวอยุธยา หน่อยครับ
    ร้านไม่น่านั่ง ไม่มีใครอยากเข้า จริงมั๊ยครับ
  • หน้าแรกๆก็ดูดีหรอกครับ มีรูปหมา มีไรให้ดูบ้าง
    กลางๆชักเรื้อน คนหายหมด
    แอบตามเชียร์นะครับ กลุ่มอยุธยา
  • ท้ายๆชักไม่สร้างสรรค์ อบายมุข+ไร้สาระซะมาก
    อบายมุขมาก ก็จะเป็นแหล่งรวมของคนไม่ดี คนดี ปราชญ์เมธีหนีหาย ใครที่ไหนจะเข้ามา
    แหล่งเสื่อมโทรมมักจะมีแต่หนูและแมลงสาบ จริงมั๊ย

ขอโทษที่วิจารณ์ตามจริง อยากให้มันดีไม่มีเจตนาร้าย
  • .....เอาแล้วครับพี่น้อง ผีมีสาระอาระวาทแล้วโว้ย.....เฮ้ยยยยยยยยยยยยย
    ไฟล์แนบ
    GetAttachmentCAUY3GOZ.jpg 23K
  • *** ตามมาแม้กระทั้งกลุ่มเล็กๆๆๆ สงสัยเป็นแฟนพันธุ์แท้นะ

ไปงานนครปฐมกานไมคร๊าบนั้นนะ **
  • 9999. tonmai ผีอยากให้มันดี กลุ่มเล็กกลายเป็นกลุ่มใหญ่
    มีหลายคนเข้าทุกกลุ่ม เรื่องดีมีสาระก็แวะคุย แวะทักทาย ยกตัวอย่างใกล้ๆ อยุธยา ดูลพบุรีสิครับ เป็นไง
    นี่มีแต่ เรียกกันไป เรียกกันมา คนในยังไม่มี คนนอกมีรึที่จะเข้า
    ผีแนะนำด้วยความหวังดี กลับแสดงกริยาทางวาจา
  • :o001:ชี้แจงหน่อยนะครับ

:033:กระทู้นี้เป็นของชาวยุดยาทุกคน:033:

ตั้งขึ้นมาเพื่อเป็นจุดศูนย์กลางของชาวยุดยา

พี่มาร์คกรุณาปักหมุดให้ แต่ถ้าไม่เข้ามาเล่นมันจะตกไปเอง

:009:ผมจึงขอร้องน้องๆให้ช่วยมาอัพกระทู้ไม่ให้มันตกไป

เพื่อรอสมาชิกใหม่ๆเข้ามาเพื่อเราจะได้รวมตัวกันทำไรสร้างสรรค์

แต่ระหว่างรอก็ไม่มีใครเข้ามาแสดงตัวเท่าไร มีแต่มาอ่าน แล้วก็ผ่านไป

พวกผมที่มาโพสต์นี่ก็รู้จักกันอยู่แล้ว เจอกันแทบทุกวัน คุยกันจนเหม็นขี้ฟันกันแล้ว

แต่ก็ยังรอสมาชิกใหม่ๆอยู่ แต่คนที่เจอกันประจำอยู่แล้วก็ไม่รู้จะโพสต์คุยฆวยอะไรดีก้ได้แต่รอๆๆๆ:012:

แล้ววันนี้ก็มีผีที่อยากได้สาระจากกระทู้เล็กๆนี้ ผมก็อยากจะบอกพี่ผีช่วยมาคุยกะผมและเพื่อนๆในนี้หน่อยเถอะ

มันจะได้มีสีสรรค์และมีกำลังใจเข้ามาหน่อย แต่ถ้าจะแอบมาดูเฉยๆ แล้วจะหาสาระเชิญที่กระทู้อื่นได้เลย

แต่ถ้าต้องการสาระแล้วมาโพสต์ถามผมยินดีตอบในสิ่งที่รู้:o033:

ความรู้เรื่องสุนัขผมมีพอสมควร ตั้งแต่การทำคลอด เลี้ยงลูกสุนัข

หาตำแหน่งกระเพาะเพื่อสอดสายยางป้อนนมในกรณีที่ลูกหมาได้รับยาเกินขนาดจากการผ่าคลอด

แล้วไม่สามารถดูดนมได้เองในระยะแรกๆ อาการน็อคเพราะขาดน้ำตาลในสุนัขขนาดจิ๋วพันธุ์อื่นๆ

ที่ถ้าไม่ปฐมพยาบาลให้ถูกวิธีก่อนนำไปพบหมอก็ตายเรียบ หรือเรื่องอื่นๆอีกเยอะแยะ

แต่ไม่รู้ผมจะพล่ามไปทำไมเรื่อยเปื่อยเมื่อไม่มีใครถามไรมา แตถ้าท่านถามผมยินดีตอบ

:m086:ผมยินดีแนะนำการมาไหว้พระ 9 วัดในยุดยาภายใน 2 ชั่วโมงครึ่ง ในวัดที่มีประวัติศาสตร์ที่น่าสนใจ

สาระแบบนี้ผมก็จัดให้ท่านได้ ถ้าท่านเข้ามาร่วมมือกับพวกผมรวมกลุ่มกัน

หรือถ้าท่านต้องการปาร์ตี้แบบวัยรุ่น ผมพาไปได้ ไอ้ประเภท g ละสามพันกว่าบาทก็หาได้

กินสองเม็ดเต้นทั้งคืนก็มี ต้องการสวิงกิ้งผมก็จัดให้ได้ สามข้อหลังนี้โปรดใช้วิจารณญาน

สรุปว่าไม่ว่าเรื่องดีๆมีสาระ เรื่องเหี้ยๆสุดๆ ผมสามารถสนองได้หมด

ท่านมาคุยกับผมเรื่องไหนผมก็คุยกับท่านเรื่องนั้นได้

แต่ถ้าท่านมาแอบอ่านแล้วอยากให้ผมคุยกันแต่ในเรื่องที่ท่านสนใจอยากรู้ผมก็ขอถอกกระดอลาละครับ

เพราะผมจนปัญญาจริงๆ:m047:
    ไฟล์แนบ
    images (18).jpg 12K
  • สวัสดีพี่โต เอาลูกชายไอ่เจอร์เก้นมาสวัสดี
    ไฟล์แนบ
    PA145676.jpg 93K
  • 5 เดือนแล้ว
    ไฟล์แนบ
    PA145675.jpg 106K
  • มาช่วยปั่นกระทู้
    ไฟล์แนบ
    PA145672.jpg 107K
  • :m001:ตัวนี้อยู่กะใครครับเล็ก
  • :m030:เด๋วมีเวลา+คนช่วยจับ จะถ่ายไอ้เพอร์เฟคมาให้ดูพัฒนาการนะ กะลังมาเรื่อยๆ:m024:
    ไฟล์แนบ
    ynh.jpg 8K
  • *** อย่าคิดมากคร๊าบๆๆๆๆ สู้ๆๆๆๆ หมาแดงสวยจังเลยๆๆๆ ****
  • นอร์ท เอ็ม1 อยู่กับป้องเตย
  • :016:หมากูไม่มีโว้ย.................................กูเลยไม่โพท

แต่กูชอบมันหนักหัวมึงไง

ถ้างันมึงก็เอารูปมึงลงมาดิ

กูจะได้เอารูปมึงลงแทนไอ่สัตตตตตตตตตตตตตตตตตตตต

:016::016::016::016::016::016::016::016:
  • ถึงพวกผี พวกผมและๆๆชาวอยุธยาเขาทำงานกันหมดแล้ว และโตๆๆ ด้วยกันทุกคนแล้ว เมื่อท่านผีมาดูอย่างเดี๋ยวและมาแอบว่าชาวบ้านเขา น่ารำคาญมากๆๆๆๆ ถ้าข้องใจอะไรก็ถามพี่ๆๆ เขาได้เขาตอบได้หมดแหละ พวกผมเจอกันเกือบทุกวันจะ ให้มาคุยอะไร ให้พวกผีขี้เรื้อนฟังแหละครับ :o054:
  • ชี้แจงหน่อยนะครับ

กระทู้นี้เป็นของชาวยุดยาทุกคน

ตั้งขึ้นมาเพื่อเป็นจุดศูนย์กลางของชาวยุดยา

พี่มาร์คกรุณาปักหมุดให้ แต่ถ้าไม่เข้ามาเล่นมันจะตกไปเอง

ผมจึงขอร้องน้องๆให้ช่วยมาอัพกระทู้ไม่ให้มันตกไป

เพื่อรอสมาชิกใหม่ๆเข้ามาเพื่อเราจะได้รวมตัวกันทำไรสร้างสรรค์

แต่ระหว่างรอก็ไม่มีใครเข้ามาแสดงตัวเท่าไร มีแต่มาอ่าน แล้วก็ผ่านไป

พวกผมที่มาโพสต์นี่ก็รู้จักกันอยู่แล้ว เจอกันแทบทุกวัน คุยกันจนเหม็นขี้ฟันกันแล้ว

แต่ก็ยังรอสมาชิกใหม่ๆอยู่ แต่คนที่เจอกันประจำอยู่แล้วก็ไม่รู้จะโพสต์คุยฆวยอะไรดีก้ได้แต่รอๆๆๆ

แล้ววันนี้ก็มีผีที่อยากได้สาระจากกระทู้เล็กๆนี้ ผมก็อยากจะบอกพี่ผีช่วยมาคุยกะผมและเพื่อนๆในนี้หน่อยเถอะ

มันจะได้มีสีสรรค์และมีกำลังใจเข้ามาหน่อย แต่ถ้าจะแอบมาดูเฉยๆ แล้วจะหาสาระเชิญที่กระทู้อื่นได้เลย

แต่ถ้าต้องการสาระแล้วมาโพสต์ถามผมยินดีตอบในสิ่งที่รู้

ความรู้เรื่องสุนัขผมมีพอสมควร ตั้งแต่การทำคลอด เลี้ยงลูกสุนัข

หาตำแหน่งกระเพาะเพื่อสอดสายยางป้อนนมในกรณีที่ลูกหมาได้รับยาเกินขนาดจากการผ่าคลอด

แล้วไม่สามารถดูดนมได้เองในระยะแรกๆ อาการน็อคเพราะขาดน้ำตาลในสุนัขขนาดจิ๋วพันธุ์อื่นๆ

ที่ถ้าไม่ปฐมพยาบาลให้ถูกวิธีก่อนนำไปพบหมอก็ตายเรียบ หรือเรื่องอื่นๆอีกเยอะแยะ

แต่ไม่รู้ผมจะพล่ามไปทำไมเรื่อยเปื่อยเมื่อไม่มีใครถามไรมา แตถ้าท่านถามผมยินดีตอบ

ผมยินดีแนะนำการมาไหว้พระ 9 วัดในยุดยาภายใน 2 ชั่วโมงครึ่ง ในวัดที่มีประวัติศาสตร์ที่น่าสนใจ

สาระแบบนี้ผมก็จัดให้ท่านได้ ถ้าท่านเข้ามาร่วมมือกับพวกผมรวมกลุ่มกัน

หรือถ้าท่านต้องการปาร์ตี้แบบวัยรุ่น ผมพาไปได้ ไอ้ประเภท g ละสามพันกว่าบาทก็หาได้

กินสองเม็ดเต้นทั้งคืนก็มี ต้องการสวิงกิ้งผมก็จัดให้ได้ สามข้อหลังนี้โปรดใช้วิจารณญาน

สรุปว่าไม่ว่าเรื่องดีๆมีสาระ เรื่องเหี้ยๆสุดๆ ผมสามารถสนองได้หมด

ท่านมาคุยกับผมเรื่องไหนผมก็คุยกับท่านเรื่องนั้นได้

แต่ถ้าท่านมาแอบอ่านแล้วอยากให้ผมคุยกันแต่ในเรื่องที่ท่านสนใจอยากรู้ผมก็ขอถอกกระดอลาละครับ

เพราะผมจนปัญญาจริงๆ

โห ตอบได้เจ๋งมากโตโต้

เคยไปยุดยา ได้โตเนี่ยแหละ พาทัวร์ 9 วัด (เป็นสารถีกิติมศักดิ์ให้ด้วย) แถมพาไปกินอาหารอร่อยบ้านต้นไทร

อีโกลเด้นเป็นตุ่ม ก็ได้ยาจากโต เนี่ยแหละ ไปรักษา

วันนี้ แวะมา ขอถามจิ๊ดเด่ะโต

สองแสบป้าพรพาไปตรวจสุขภาพ เจอแจ๊คพอต เป็นพยาธิเม็ดเลือด ขอคำชี้แนะหน่อยก๊าบบบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    โต1.JPG 64K