ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • คุณ KEN ลองคุยดูแล้วกันนะครับ :015:

หวัดดียามสายๆพี่ๆน้องๆเลย ไม่ต้องคิดมากครับง่ายๆสนุกๆเฮฮากัน (สงสัยเมื่อคืนเบียร์จะน้อยไปหน่อย)
  • ขอความชัดเจนด้วยนะครับ งาน นครปฐม ว่ายังไงไปไม่ไป จะได้ขอวีซ่าครับ:015: (สงสัยช่วงนี้ออกยากมาก)

เรื่องเสื้อก็เอามาโพสท์ แล้ว ลงโหวดเสียงไปเลยครับง่ายๆ ชอบไม่ชอบ ช่วยๆกันครับจะได้มีกับชาวบ้านเค้า:001:
  • >>>>>ไม่เป็นไรต้น เราไม่สนใจเรื่องแค่นี้หลอกจิ๊บๆ สนุกสนานเฮฮากันมันดีเราชอบ เอิ้ก................ๆ
  • >>>>สวัสดีคราบ พี่ KEN ลูกสุนัขน่ารักมากๆคราบ ดีใจคราบที่ลูกสุนัขจะได้มาอยู่เมืองเลย ต้องขอไปดูตัวจริงเเล้วคราบ............
  • >>>>อู๋ เบ้น และสาวๆ พยาบาล สอบเสร็จยังพี่เลิกสอบแล้วนะ ฮา.................ๆ
  • จะเอาอีกวันมั้ยครับวันนี้ เหอๆเพราะเมื่อคืน ขาดประธานพุดเดิ้ล(แซวเล่น)
  • อยากไปกิน ยำไข่มดแดงกับจิ้งหรีดทอดที่ร้านบ้านยายจัง
  • >>>>พี่ตั้ม ได้ข่าวว่าประธานพุดเดิ้ล มีเลี้ยงพุดเดิ้ลจริงๆไม่ไช่ตัวเดียวนะ แต่มีสองตัว ฮา.........ๆ อย่าเครียดนะน้องแซวเล่นๆ55
  • >>>สวัสดีคราบพี่มาร์ค ถ้าพี่มาเมืองเลยนะผมจะจัดเมนูพิเศษ อ๋อมลูกอ๊อด อาหารพื้นบ้านคราบ
  • อากาศกำลังดีครับ ป๋า เกษตรที่สูงภูเรือ อยากแนะนำครับ ถ้าเป็นช่วงเทศกาลหากที่พักที่เที่ยว บนภูเรือ เต็มมาที่นี่เลยครับ ใกล้กัน
    ไฟล์แนบ
    ก4.jpg 13K
  • จะไปเที่ยว วันที่ 23 ตค.ลองไปรับลมหนาวแรกก่อน:015:
    ไฟล์แนบ
    ก6.jpg 16K
  • >>>>สวยคราบพี่ตั้ม นี่แหละที่ผมหามานาน............................
  • ไปกันๆ หนาวจัดสัก 1 ทริป ย้ายที่ดิ้ง
  • ขอบคุณครับ คุณตั้ม กับคุณเต้ (ชื่อถูกปะครับ)
    ผมได้คุยกะเจ้าของแล้วครับ พี่เขาชอบผมก็สบายใจครับ
    ถ้าไม่ชอบคืนได้ครับ รึ จะมาเปลี่ยนตัวลายเสือ หรือจะเอาทั้งสองก็ได้ครับ
  • เพิ่งตื่นม่ะคืนถึงเช้าเลยมาววววววว
    ยังไงเรื่องนครปฐม ใครจะไปเพิ่มมั้ยคับ
    รีบหน่อยเด้อเพราะบางคนต้องทามวีซ่า
    ประธานพุดเดิ้ลว่าไงคับตอบด่วน
    จะได้เช็คจำนวนทันนะคับ:m012:
  • พี่เต้......น้องอยากเมาแต่มะมีคนกินที่คุยถูกคอ...

ช่วยผมทีพี่ๆๆ...........ห้าๆๆๆ
  • >>>>ได้เลยน้องรัก เสาร์ อาทิตย์นี้ เจอกันคีห้ามหนีกลับก่อนระ ได้มาวแน่ๆ เอิ้ก...............ๆ
  • ดีเเล้วพี่ต้น ผมเข้าใจพี่ผมชอบพี่ที่ว่าพี่มีความตั้งใจสูงแต่ผลออกมามันก็คงไม่ได้ตามที่เราต้องการร้อยเปอร์เซ็น แต่ผมเชื่อว่าเรื่องแค่กระเจี้ยวเด็กมันไม่สามารถหยุดเราได้พยายามอีกนิดพี่เด่วดีเองที่บอกว่าเคยพยามแล้วเอาอีกพี่น้องจะรอนะ มันไม่เกิดความสามารถคนเราหรอก พี่ขาดไปคือ พยายามๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ถ้าพี่ทำจุดนี้หรือผ่านจุดนี้ไปได้ผมเชื่อว่าพี่จะเปนคนที่พร้อมที่สุดในทุกๆๆเรื่องเลยไม่ว่าหน้าที่การงานทุกสิ่งทุกอย่าง เอาแบบนี้เลย สังคมและความพยายาม อดทน ถ้าผมได้ครึ่งหนึ่งของพี่ที่มีความตั้งใจที่จะทำอะไรมาใช้ในการเรียนของผมหรือทุกๆๆเรื่องที่ผมจะทำก็คงจะดี แต่ไงก็สนุกเฮฮาดีกว่าพี่ มันก็แค่เป็นงานอดิเรก เราอยู่ในสิ่งที่เรารักไม่ใช่จะมาชิงดีชิงเด่นกัน เอาใหม่ๆๆๆๆพี่เด่วดีเอง
  • พี่ตั้ม ไปๆๆๆๆๆๆผมไป
  • เบนช์เพื่อนเห็นขอความนี้แล้วต้องไปนะไม่ไปอ่อนเต็มตัวเลย
  • >>>>พี่ KEN....... ชื่อผม เต้ คราบ ( ถูกต้องแล้ว ) พี่หาเวลาว่างๆนั่งจิบเบียร์กันสนุกเฮฮากันนะคราบ.............
  • >>>อู๋เล่าซะยาวเลย สอบข้อเขียนเอาไปเลยน้องเต็ม 100 ฮา.....ๆจัดมาอีก ต้นตื่นมาอ่านเอาแบบว่าตาลายไปเลย
  • 55555555555555555555555

พี่เต้น้องขอหน่อย สนุกเฮฮาไม่ซีเรียส อิอิอิ
  • วันนี้คงงดดิ้งครับ เพราะว่าแม่ยายเคือง (555+) เข้าบ้านดึกหลายวันล่ะ เว้นวรรค 1 วัน ครับ

อยากได้อยู่ครับ คุณ KEN ตัวลายเสือ แต่กลัวมันจะมีหลายตัวเกิน :015:

งั้นเรื่อง นครปฐม จะเอาแบบไหนแจ้งในกระทู้ ไม่งั้นก็ โทรเอาเด้อครับ(เสื้อด้วย)(ป้ายด้วยเด้อ):015:
  • อู๋ คงไปไม่ได้จริงๆว่ะได้สอบ วิจัยก่อนจบ (วิทยานิพนธ์) แม่งดันมาตรงวันจันทร์ที่ 18 นี้ว่ะเสียดายจริงๆ

ไม่งันเมื่อวานนี้ไม่โทรไปถามหรอกว่ะว่าวันไหนนะยังคิดเสียดายไม่หายว่ะเพื่อน
  • ไปไม่ได้ไม่ว่ากัน เบ้นท์ ไว้เดี๋ยวค่อยไปเที่ยวหลังงานเสร็จแล้วกัน:015:
  • :o002:18 พี่ก้อทามงานว่าแต่โครงการจบมันมีสอบด้วยหรอว่ะ พี่ก้อเรียนอยู่เหนแค่ทามงานส่งข้ออ้างป่าวเนี่ย อิอิ
    อู๋ส่งไฟล์เสื้อเข้าเมลให้หน่อยเด้อขอเปนไฟล์ psd เด้อ
    มาทามงานวันนี้ง่วงโคดๆ ม่ะคืนไจอเพื่อนอยู่ค๊อฟฟี่บาร์อีกตายอย่างเดียวเจอสายแข็งสายแข็งทุกคน
    แต่ทีมเราใครรู้ตัวว่าสายอ่อนรีบอัพเดทด้วยเด้ออย่าให้เขารู้ว่ากลุ่มมีสายอ่อน อิอิ
  • พี่มาหรา......เจอกัลพี่เต้

เดวล้างท้องรอ .......ห้าๆๆๆ
  • มีซิพี่ต้นก็มีอาจารย์สอบถึง 5 ท่านเลยคับก่อนจะส่งวิทยานิพนธ์ก็ต้องสอบก่อนคับว่าหัวข้อที่ผมทำจะผ่านตามขั้นตอน

นั้นหรือปล่าวว่าทำแล้วได้อะไรบ้าง พูดง่ายๆไปให้อาจารย์ถามนั้นถามนี้แหละคับ
  • พรุ่งนี้ค่อยว่ากันครับ พี่ๆน้องๆทุกคน:015:
  • 20 พ.ย เตรียมจัดหนักให้ด้วย...นะจ๊ะ
  • >>>>คี...พี่กลับจริงๆ คิดถึงบ้านเราอะ จะไปขอดูน้องเสื้อลายตัวเป็นซะหน่อย....................
  • >>>>พี่ศัก จัดหนัก 100 กว่าโลไหวปล่าวคราบ ฮา.....................
  • ผมก็อยากไปคับพี่ต้น ไม่ใช่ข้ออ้างคับ ผมก็ไม่รู้จะอ้างไปเพื่ออะไรพี่ผมได้สอบจริงๆ:o004:
  • >>>>ไม่เป็นไรเบ้น แต่พี่ว่าเบ้นมามาวกับพี่ๆเพื่อนๆก่อนดีกว่า จะได้เฮฮา...............................
  • พี่เต้เย็นวันเสาร์ว่างไหมพี่เดี๊ยวน้องจะหิ้วเบียร์ไปหาพี่ (ไปจริงพี่เต้)
    ไฟล์แนบ
    SP_A3338.jpg 72K
  • >>>>>เบ้น ถ้าวันศุกร์มาได้เลยคราบ เพราะวันเสาร์พี่จะกลับคลองขอนแก่นอะคราบ จิ................
  • พิทบูล อาชีวะ
  • สวัสดีรอบดึกพี่เต้
  • อ้าวซะง้านเบ้น ไม่ชวนเราเลยนะ จำไว้เลย
  • สวัสดีคุณ atran ด้วยครับ
  • ตลองขอนแก่นกำลังเตรียมงานต้อนรับ

แกนนำคนสำคัญ.....โดยจัดเตรียม สุรา นารีและอบายมุขอีกมากมาย

เป็นทางการดีมะพี่เต้.........เจอกัลพี่วันเสาร์ชิมิ๊พี่เต้

:o049:รีบๆมานะพี่น้องคิดฮอตหลายๆๆ:o027::o027:
  • ชาวเลยเป็นแฟนบอลทีมไรกันบ้างนิ......โชว์กันหน่อย
    ไฟล์แนบ
    chelsea3.jpg 74K
  • พี่คีตื่นแต่เช้าเลยนะพี่ สวัสดีตอนเช้าคับ
    ไฟล์แนบ
    Kafe_june281.jpg 18K
  • คัฟผมตื่นเช้าคัฟเบ๊นช์
  • ตื่นเช้ามาดูพระอาทิตย์ซะหน่อย
    ไฟล์แนบ
    DSCF6211 (WinCE)2.JPG 15K
  • man-u
    เอาแบบไหนแจ้งด้วยแล้วกันเรื่องงานน่ะ
  • หี่พิดโลกชอบทีมไรมะรู้...รู้แต่ว่าเรา ขายทุกทีม.........
    ไฟล์แนบ
    ลิเวอร์+บอมเบ.jpg 81K
    เเดงเดือด.jpg 97K
  • สวัสดีตอนสายๆๆครับ
  • อู๋ ตกลงงาน นครปฐม ว่ายังไงกันบอกด้วยเด้อ