ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • หวัดดีครับ เต้ เบ้น และพี่น้องชาวเลย วันไหนไปเที่ยวภูกระดึง

ต้องแวะไปเที่ยวหาซะหน่อย :)
  • สวัสดีคับพี่แจ็ค ถ้ามาเที่ยว จ.เลย เดี๊ยวผมพาเที่ยวคับimage
    ไฟล์แนบ
    01.jpg 23K
  • พี่เต้ผมว่าเราเล่นหมาแปลกๆไม่เหมือนใครแบบนี้ไหมพี่

image
    ไฟล์แนบ
    AfricanPitBull.jpg 65K
  • ไปเยือนแน่ครับเบ็นซ์ ทะเลหมอกแบบ นี้มันน่ากลางเต็นนอนจริงๆ
  • ให้พี่เต้กะอู๋ชมคับ

• พักนี้รู้สึกเงียบๆนะพี่น้อง คึกคักหน่อยดิ
  • ช่วงนี้ไม่มีเวลานัดดื่มกันเท่าไหร่ครับป๋า ก็เลยดูเงียบๆๆไปแต่ถ้าดื่มกันที่ไร จะมีทุกอารมเลย จะมีคนนอน บางคนก็พูดเสียงดังรบกวนชาวบ้านเป็นประจำครับ อิอิ
    เอาว่าไงพี่น้องเพื่อนเบนซ์ เด่วเดือนหน้าเจอกัน เริ่มดูสถานที่ไว้แล้วหน้าจะดีกว่าที่บ้าน เพราะจะมีที่ให้หมาทำกิจกรรมแล้วก็ที่นั่งดื่มไปพร้อมอาหารด้วย หน้าปากซอยๆๆๆๆ เรารู้จักเจ้าของร้านคิดว่าไง

• ท่านเต้ท่านตั้มหายไปไหนกันหมด สงสัยหมดไฟแระ
  • จัดไปวันไหนบอกเลยอู๋ งานนี้จะได้ลางานไว้ล่วงหน้า
  • โครตซึ่งเลยเบ้น....แต่ อีตอนจบเนี้ยจะสำนึกได้เหรอ!!
    แล้วพี่เต้คงไม่ทันได้เป็นแบบนั้นหรอก พี่ชอบสกัดดาวรุ่งก่อนอ่ะดิ
  • อยู่ๆครับป๋ามาร์ค ....พอดีช่วงนี้งานที่ร้านยุ่งมากๆครับ ลูกๆที่บ้านยังเลี้ยงดูอย่างดีเหมือยเดิมครับ ...นี่ก็เพิ่งกลับมาจาก ขอนแก่น ก็มาออนเลย เหอๆ(เมา)... :-))

จัดไปน้อง อู๋ วันบอก ...ถ้าใครอยู่ เมืองเลย ก็เจอกันที่กุดป่องเด้อพี่น้อง เย็นๆทุกวัน (ถ้าไม่ได้ไป ตจว.)พาลูกๆไปเดินทุกวันครับ :-))

แนน มาเมืองเลย วันไหน พา ต๋อม มาด้วยเด้อ .... ;-)
  • ก็หนึ่งเดือนเจอกันครั้งก็ได้ครับ เพราะได้มีเวลาฟิตหมามาโชว์กัน ตอนนี้น้องมะขามมาแร๊งๆๆๆๆๆๆๆ

สถานที่และเวลาเดี๋ยวแจ้งให้ทราบครับ อิอิอิ
  • เมื่อวานเเวะเข้าไปดู หมา ที่หอ ต้นไผ่ ...เหอๆ พี่ทีป ...ฟุ้งกระจายเลย 5555+ ไอ้ตัวขาว ข้าวปุ้นสวยดี แต่ตัดหูไม่ผ่านอย่างแรง :-))
  • หวัดดีคร้า ช่วงนี้ขออนุญาติเข้าบอรดแทนเต้น่ะ คิดถึงเมืองเลยจัง อู๋กะเบ้นฝากบอกจ๋อมกับตั๊กด้วยคิดฮอดหลาย พี่ตั้มฝากบอกเจ้ด้วยคิดฮอดหลายเด้อ
  • เต้ก้อไม่ได้หายไปไหนค่ะป๋า ช่วงนี้ภารกิจฟิชโช่เยอะไปหน่อย อีกไม่นานก้อกับเข้าบอรดเหมือนเดิมค่ะ
  • ฟุ้งไรพี่
  • สวัสดีครับผม ไม่ได้เข้ามานานแล้วผมประทีปครับ ไม่ค่อยได้เห็นเอาหมามาจูงกันเลยอยากดูอยู่เหมือนกันครับ
    เห็นเลี้ยงกันเยอะก็ดีใจครับสำหรับผมไม่ค่อยได้จูงข้าวปุ้นหรอกครับแรงมันเยอะ อีกอย่างหูมันไม่สวยครับแต่ก็ไม่เป็นไรเพราะมันคือพิทบูล หูไม่สวยก็ช่างมัน มันมีนิสัยพิทบูลอยู่เต็มหัวกระโหลกอยู่แล้ว ช่วงนี้กำลัง Condition Oriental ไปงาน Convention ที่นครสวรรค์อยู่ครับ จะมีนอกสถานที่ก็ทุกวันศุกร์ที่กุดป่องหล่ะครับ แล้วมาซุมกัน 5555
  • เงียบแท้น้อ....ไปไหนหมด

ไปขอนแก่นก่อนเด้อ... :-))
  • บ่ได้ไปได๋ครับ ทำงาน ครับ ทำงาน
  • พี่แนนว่างๆๆก็มาเที่ยวหาน้องๆๆนะครับ เบนซ์ก็ทำงานไม่มีเวลาเจอกันเลย
  • น้องหมาของ พี่น็อค อย่างสวยคับ UKC ด้วย

image
    ไฟล์แนบ
    212456.jpg 141K
  • สวยมาก....ปากบักใหญ่ :063:
  • สวัสดีครับ คุณประทีป จะไปวันไหนครับ โทรบอกน็อคด้วยนะครับ ว่างๆมาเที่ยวเชียงคานบ้างนะครับ มีคนอยากเจอพี่อยู่ มาบ้านน็อคบ่อยนะครับพี่
  • สวยครับ พี่น็อค เห็นแล้วเปรี้ยวปากแล้ว
  • ไปนำบ่ อู๋ ตอนเย็นยังไงโทรมาเด้อ...งานนี้มีเฮแน่นอน :021:
  • ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างคับพี่น้องเปิดหน้างานใหม่ยุ้งจัดคับขอโทษด้วยเด้อพี่น้อง

ไม่ได้พา viper ไปเล่นน้ำเลยช่วงนี้แต่มันเริ่มหนาขึ้นเรื่อยๆเลย เอางี้คับ

พี่น้อง วันอาทิตย์ ( 3 ก.ค. )เจอกันที่ กุดป่องอีกไหมคับมาเจอกันซะหน่อย

ชวนพี่น็อคด้วยคับอยากเห็นน้องหมาตัวจริง :o003:
  • เอาสิเบนซ์มันเป็นวันหยุดไม่ใช่หรอ ช่วงเนี้ยกำลังหาเงินจะจิ้มแดงๆๆชักตัวแต่ไม่รู้ว่าตอนไหน

เพราะต้องดูเวลาการงานให้มั้นคงกว่านี้ก่อน แต่ตอนนี้คันสุดๆๆ ติดที่ว่าเวลาเงิน ใครมีก็แนะนำหน่อยนะพี่น้อง

แต่ก็คงยังไม่เอาตอนนี้หรอก เอาเอาไว้ศึกษาไปเรื่อยๆๆก่อนเพราะการงานยังไม่ลงตัวอยู่

พี่ตั้มเป็นไงมะคืนจัดหนักมั้ย โอเคมั้ยของเพื่อพี่น้องมาเที่ยวหาเราจะได้จัดให้ถูก 5555555555
  • จัดไปคับ
  • รวมตัวกันวันไหนสงสัญญาณด้วยน่ะคับ จะได้จะเวลาไว้ทัน
  • วันที่ 3 ก.ค. ไปไม่ได้ครับ ติดธุระที่บ้านครับ ต้องคอยต้อนรับแขกครับ ถ้าศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ ไปไหนไม่ได้เลยครับ ขอเป็นวันธรรมดาได้มั้ย
  • เอาไงดีอู๋พี่น็อคไม่ว่างอะ

image
    ไฟล์แนบ
    22.jpg 147K
  • ตอนเย็นๆที่กุดป่องวันไหนผมได้หมดคับพี่น็อค แต่อู๋จะว่าไง

พี่ตั้ม พี่แคร์ มาได้สบาย
  • ถ้าฝนไม่ตกจะมาวันไหนก็ได้ทั้งนั้นครับ (ถ้าอยู่นะ) :-))
  • ใครว่างอะไรยังไงบอกคับ แต่ อังคาร ที่28 นี้ผมจะพาหมาผมไปเล่นน้ำที่กุดป่อง

ใครจะไปก็บอกนะคับจะได้เตรียมเบียร์ให้ครบคับ555
  • อู๋ฝึกหมาแบบนี้บ้างดิวะ555
  • ฝนตกตลอดเลย 2 วันล่ะ...อากาศดีเหมาะแก่การพักผ่อน :-))
  • สวัสดีคับพี่น้อง
    :o058:
  • กูว่างๆๆๆๆๆๆๆว่ะเบนซ์ เอาเลยวันอังคาร

เจอกันเลยครับ เตรียมไว้เลยเบียร์ไม่มีไม่ไป ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • สาด ไม่มีเบียร์ก็มาได้ไอ้อู๋

แล้วพี่น็อคว่างไหมคับ

• ขอบคุณ น้าเรก bb. เด้อครับ :-))
  • เบนซ์แต่ก่อนคัตเตอร์เคยทำได้นะประมาณ 2-3 เมตรแระ แต่พอมันตกลงมาเจ็บทุกที่เลยเพราะไม่มีคนช่วย

แต่พักหลังไม่ได้ลองสักที ช่วงเนี้ยเจ้านายติดงาน คัตเตอร์เลยสบายหน่อย กินแระก็นอน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ฝากให้หนุ่ม เต้ กับ เบ็นซ์ หน่อยครับ :)

พร้อมหรือยังตาเต้ Red boy 16 เดือน :-D

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5982.jpg 190K
    IMG_6018.jpg 183K
  • เจ้า Red boy มันโดนใจผมมากๆเลยพี่แจ๊คสักวันผมขอมีแบบนี้มาเลี้ยงซักตัวบ้าง

สุดยอดจริงๆพี่แจ๊คถ้าบ้านอยู่ใกล้ๆกับพี่แจ๊คผมคงไปหาพี่ทุกวันแน่ๆพี่ :063: :063:
  • สิงห์นักลาก :063: :063: :063:
    image
    ไฟล์แนบ
    au1 (2).jpg 91K
  • เพื่อนกูเม้งหน้าตาได้อารมณ์จริงๆ555
  • พี่ตั้มเอามาจากไหนพี่ รู้อ่ะ
  • >>> สวัสดีคราบพี่น้องทุกท่าน ช่วงนี้ไม่ว่างเลย อีกไม่กี่วันจะขึ้นไปหานะคราบ..