ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

!!! ไม่ไหวจะเคลียร์...กำหนดการ MEETING NAKORNPATHOM 2010 !!!
  • ขอบคุณค่ะ
  • รุ่นการประกวด

รุ่น STANDARD

1. รุ่นอายุ 3-6 เดือน ผู้
    2. รุ่นอายุ 3-6 เดือน เมีย
    3. รุ่นอายุ 7-12 เดือน ผู้
    4. รุ่นอายุ 7-12 เดือน เมีย
    5. รุ่นอายุ 13-24 เดือน ในประเทศ ผู้
    6. รุ่นอายุ 13-24 เดือน ในประเทศ เมีย
    7. รุ่นอายุ 13-24 เดือน นอกประเทศ ผู้
    8. รุ่นอายุ 13-24 เดือน นอกประเทศ เมีย
    9. รุ่นอายุ 24 เดือนขึ้นไป ในประเทศ ผู้
    10. รุ่นอายุ 24 เดือนขึ้นไป ในประเทศ เมีย
    11. รุ่นอายุ 24 เดือนขึ้นไป นอกประเทศ ผู้
    12. รุ่นอายุ 24 เดือนขึ้นไป นอกประเทศ ผู้

รุ่น EXTREAM BULLIES

13. รุ่นอายุ 3-12 เดือน ในประเทศ ผู้
    14. รุ่นอายุ 3-12 เดือน ในประเทศ เมีย
    15. รุ่นอายุ 3-12 เดือน นอกประเทศ ผู้
    16. รุ่นอายุ 3-12 เดือน นอกประเทศ เมีย
    17. รุ่นอายุ 12 เดือนขึ้นไป ในประเทศ ผู้
    18. รุ่นอายุ 12 เดือนขึ้นไป ในประเทศ เมีย
    19. รุ่นอายุ 12 เดือนขึ้นไป นอกประเทศ ผู้
    20. รุ่นอายุ 12 เดือนขึ้นไป นอกประเทศ เมีย

รุ่น RED NOSE

21. รุ่นอายุ 3-12 เดือน ผู้
    22. รุ่นอายุ 3-12 เดือน เมีย
    23. รุ่นอายุ 12 เดือนขึ้นไป ผู้
    24. รุ่นอายุ 12 เดือนขึ้นไป เมีย
  • สวัสดีครับ TNT (พี่ต้อม) พอดีผมมีหมาตัวเดียวเลี้ยงแบบบ้านๆแต่อยากเอาลงสนามดูว่าจะเป็นงัยสู้พี่คอกใหญ่ๆได้ปล่าว......
    ...........ก็เลยอยากรู้ว่าการตัดสินการให้คะแนนนะครับ....มาตราฐานที่ใช้เท่าเทียมกับคอกใหญ่ๆปล่าว........
    เห็นเพื่อนๆเขาบอกว่าถ้าไม่มีพวกก็จบ หมาสวยก็ไม่ติด...จริงปล่าวครับพี่.....ต้องขออภัยพี่ต้อมด้วยนะครับที่ถามแบบนี้.....
    ...........ทั้งนี้เพื่อการตัดสินใจครับในการไปร่วมงานครั้งนี้ครับ...............
    ...........ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะครับพี่ต้อม....................
  • การประกวดครั้งนี้ เราใช้มาตรฐาน UKC เป็นหลักครับ
    ไม่ต้องมีพวกครับ
    กรรมการมี 3 คน คือ พี่หมู+ผม+หมอตั้ม

งานนี้ แฟร์เพลย์ ไม่มีคลื่นใต้น้ำใดๆ ทั้งสิ้น สบายใจได้ครับ
  • ขอบคุณครับพี่ต้อมมีกำลังใจขึ้นเพียบเลย.........
    ......ตอนแรกไม่กล้าเอาไปกลัวอายคอกใหญ่ๆ.....ใจชื้นขึ้นเพียบเลยครับบบบบบบบบบบบบ.........
    เพื่อนๆทุกคนอย่าพลาดนะครับงานดีๆแบบนี้......นะคร้าบบบบบบบ....
  • ไปร่วมเป็นกำลังใจให้ผู้จัดงาน เย้ๆๆๆ
  • นับถอยหลังกันได้แล้ว.....พร้อมกันรึยางงงงงงงงงงงงงงงงง
  • งานนี้เต็มที่ครับ เอาหมาไปกี่ตัว ช่วยลงประกวดทุกตัว!!!!!
  • เจอกันครับทุกท่าน กำลังจะเดินทางแล้ว 1000 km ฮา ฮา
    ไฟล์แนบ
    DSC03326.jpg 94K
    DSC02182_resize_resize.jpg 96K
    DSC03443.jpg 100K
  • เดินทางปลอดภัยนะคร๊าบบบบบ :o010:
  • จัดงานได้ดีมากครับ มีป้ายบอกอย่างชัดเจน:063:
    ไฟล์แนบ
    02.JPG 73K
    01.JPG 47K