ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามเป็นความรู้ หมาจิตประสาทไม่ดี กัดเจ้าของ เป็นที่พันธุกรรม หรือการเลี้ยงดู
  • "กำลังยกหูจะโทรไปถามเพื่อกะซื้อให้ลูกสาว กลับมาเปิดเวปดู ตกใจ กระทู้ทำให้คนทะเลาะกัน เลยลดราคาลงมา 2,000 บาท วางหูเลย กะรอให้เค้าทะเลาะกันอีกหน่อยคงเหลือแค่หมื่นเดียว ที่ไหนได้แป๊บเดียว โดนคนอื่นตัดหน้าซื้อไป แต่โชคดีเห็นมีคนบอกว่ากล้องเคยตกจากชั้น 4 และMafia บอกเคยน้ำเข้าตอนไปดำน้ำ
    ฮะฮ่า เสาร์ที่จะถึงนี้ 7D น้ำเข้า คงเอามาหลอกขายอีก "

เหมือนเด็กเลยนะท่าน กล้องน้ำเข้า แถมตกจากขั้นสี่ มันคงไม่ต้องเอามาขายแล้วหละครับ 55

เงินไม่กี่บาท เสียชื่อไปจนตาย .... ตาท่านมองอะไรก็คิดแบบนั้น หูท่านฟังอะไรก็ว่าไปตามนั้น ... แล้วจะมีสมองมาทำไมหล่ะท่าน?

ข้อมูลก็ไปลอกเค้ามา อันนั้นอันนู้นก็ไปยกมา เป็นสมองท่านนนี่สบายจัง ไม่ต้องทำงานหนัก ใช้แค่ ตา ปาก หู มือ ... :063:

นอกจากท่านจะรู้จักพิทบูลน้อยไป ท่านยังไม่เคารพหัวใจคนเลี้ยงพิทบูลอีกนะ

มีมิตติ้ง ไปพูด ไปคุย ไปเปิดตัวสิครับ .... ดีกว่ามานั่งด่า มานั่งแทงหลัง โดยที่ท่านไม่รู้จักเค้าเลยซักนิดเดียว

เวปใหม่สร้างไม่ยากเท่าไหร่ ราคาไม่กี่บาท ผมลงขันให้คุณได้ www.pckpitbullthailand.com สนใจมั๊ยครับ

คุณจะมีพื้นที่อิสระ และทิศทางของคุณเอง โดยไม่ต้องมาใส่ใจคนที่ขวางหูขวางตาท่าน

แล้วเวลามันจะพิสูจน์เองครับ ... ของไม่แท้ มันอยู่ได้ไม่นานหรอก.... และที่สำคัญ "มันทำไม่ได้แบบนี้ครับ"

จาก

ElephantJoe คนนอกวงการ... คนความรู้น้อยๆคนนึงครับ
  • :m110::m110:ก๊ราก.....เปิดเวปเมื่อไหร่ผมขอสมัครเป็นแฟนคลับด้วยคนนะครับ:m117::m117::m117:
  • อ้าว โว้ย ยังอยู่นะครับท่าน แต่ดูจนตรอกเหมือนอะไรน้า อ้อ บางแก้วจนตรอกนี่เอง กัดมั่วซั่วเลยวุ้ย
  • อ่านข้อความเฮียเหลียงน้ำตาแทบไหล ซึ้งจริงๆ น้ำใจ...เดี๋ยวให้ลูกชายบวชให้เฮียสองพรรษา ทดแทนคุณเพื่อนพ่อ:039:

ส่วนเรื่องที่ว่าพวกผมปกป้องอะไรนั่นอะ ผมก็คงพูดได้ แค่ว่าถูกผิดก็ว่าไปตามนั้น ถ้ามาเฟียผิดจริงก็ขอข้อมูลด้วย
    นานๆจะหวดมาเฟียที ชอบเหมือนกัน ...:066:
  • โก่งตูดรอแล้วครับทั่น
    ผิดจิงหวดมาเลย ห้ามเสียบนะเว๊ย ฮ่าๆๆ
  • ผมแปลกใจครับติดตามศึกระหว่างป๋ากับมิสเตอร์ พี มาก้พักใหญ่ๆ ทำไมมิสเตอร์ พีไม่มีคนเห็นด้วยเลยสักครั้งครับ

เดี๋ยวคงต้องไปถามหลานที่เรียนอยู่ป2ว่าทำไมเพราะดูๆแล้วมิสเตอร์ พีท่านเรียนสูงคงให้คำตอบกับตัวเองไม่ได้หรอกครับ