ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

\\\ ขออนุญาตลงขายลูกหมา ///
  • กลายเป็นกระทู้ด่ากันซะนั้น ....
  • ระยอง คนดีๆยังมีอีกเยอะ มีเพียงแค่คนกลุ่มๆเดียวเท่านั้นแหละ ที่แม่งแย่หวะ น่าจะรุ้นะว่าเป็นใคร เห็นใครพอมีผลประโยชน์หน่อย กุเกาะ 5 55
  • ตัวเหี้ยมันหนีไปแล้ว หนีไปอยู่กทม แล้ว กลุ่มระยองรู้ดี แม่งเหี้ยจัด
  • ตายเเล้วๆๆๆๆๆ
    เน็ทใช้ไม่ได้ไม่กี่วันกระทู้เเรงขนาดนี้เลยเหรอ..!!

เขามาขายหมานะผี...!!

ไม่ต้องมาหลอกเพือนเขา..!!

:003::003::003:
  • ชุดนี้สมราคา ใครมองหาหมาต้นทุนไม่สูงชุดนี้เหมาะมากครับ เจ้าของกระทู้ครับ ผมเห็นผีมันชอบไปด่าเขาแทบทุกกระทู้ที่มีการขายหมา อย่าไปสนใจผีปากหมา จะเสียกำลังใจครับ เดินหน้าต่อไปนะ