ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CASTLEKING THAILAND BREEDING PLAN
  • ขอเอาคำเฮียเหลียงมาใช่หน่อยนะคับ อยากใหญ่ใจต้องนิ่ง
  • ทำดีทำไปเหอ ทำแล้วสบายใจ ไม่ทำให้ใครเดือดร้อย เงินก็เงินเรา ทำเอามันเดอ
  • ขอบคุณครับ ที่เตือนสติ น้องๆ เพื่อนๆ ของผมไม่เคยที่คิดอยากจะใหญ่กันเลยจริงๆ
    แค่เรามีความจริงใจให้แก่กันมากกว่าครับ มีอะไรก็คุยกันครับ ปรึกษาหาลือกันครับ
    ทำในสิ่งที่ต้องการ เพราะว่าน้องของผมชอบสายของ jojo มันผิดด้วยหรือครับ
    แล้วถ้าไอ้ Skin Head หางมันคตหล่ะ ??????

ส่วนเรื่องที่เต๊ะเค้าเอา HEFFEA เข้ามานั้น มันก็เป็นสิทธิ์ของเขา เค้าชอบของเขา
    แล้วน้าผีเป็นเดือดเป็นร้อนทำไมอ่ะ ไม่ดีหรือที่จะมีสายใหม่ๆ ขี้นมาให้เราได้เล่นกัน
    ผมว่านะคนที่ได้คุยกับเต๊ะแล้วจะเป็นคนที่ไม่เหยียบหัวใครแน่นอน เป็นคนง่ายๆ ด้วยซ้ำไป
    มีอะไรพูดตรงๆ และก็ไม่เคยว่าใครๆ ให้ฟังด้วยซ้ำ ผมว่าน้าผีควรเปิดใจให้กว้างๆ หน่อย
    ไม่ใช่ว่าคนอื่นจะเหมือนกับน้าผีหมดไปซะทุกอย่าง
    ไฟล์แนบ
    skinhead12.jpg 88K