ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนขายลูกหมาหน่อยครับ ตัวผู้ 4000 ครับ ตัวเมีย 3500 ครับ
  • รบกวนขายลูกหมาหน่อยครับ
  • มีหมาไทยมาด้วยเหรอวะ
  • ทำไม่ลูกหมา ไม่เหมือน พ่อกับแม่เลยครับ แถมลูกมีจมูกแดงด้วย

ลูกตัวที่กำลังกินนมแม่ในรูปของแม่หมาไปไหน?อ่ะครับ
  • ทำไมแหลมแต่ เด็ก เลย ละครับ ดูแล้วหมาน่าจะสูงหน้ายาวอ่ะครับ โตไป ราคา แค่ 1500-2000 ก็ขาย ยากแล้วครับ ขอโทษที่ตำนินะครับ ก่อนจะลงราคาขาย ดู หมาตัวเองให้ดีๆก่อนจะดีกว่านะครับ แล้วลองเอากระทู้อื่นมาเปรียบเทียบอ่ะครับ

ขอบคุณครับ
  • ถ้ามา ติดพ่อสักหน่อย คงจะดีมากเลย ครับ
  • โดนผู้ใดเเถวนั้นสอยมารึปล่าว? ดูอย่างแอนนี่ เป็นตัวอย่าง ยังไงกูก็ไม่ตรวจ NBA
    ฟิมล์ บอกนั่นใช่ลูกกูปล่าวก็ไม่รู้
  • ผมว่าคงตามนั้นครับ คุณผี
    :013:
  • ของจริงจะอยู่ ของปลอมจะหายครับ
    แล้วทีนี้ทำไงกับลูกหมาตาดำดำละครับ
    บอกได้เลยว่า.....ภาระสังคม
  • สังคมหรือสังฆัง
  • ว่าคนนู้นคนนี้ไหนดูหมาของพวกมึงหน่อยดิ เอามาโชว์เค้ามั่งดิ ว่ามีดีกับเค้าหรือป่าวหรือว่าเป้นได้แค่พวกเห็บควาย 555ไม่ใช่ผี
  • สังขยาดีกว่าไม่ซ้ำใคร
  • ของดีผมก็เก็บไว้ดูคนเดียวดิจะมาโชว์พี่ทำไมละครับ พี่เห็บควาย
  • เก็บไว้ดูหรือไม่มีว่ะไอ้ควายเอ้ย ยังงี้มีสีสรรดีเหมือนกัน เพราะไอ้เห็บบางตัวยังไม่มีหมาเลยว่ะเท่าที่รู้