ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เดี๋ยวตามไปดูนะครับพี่ตุ้ย ป่านนั้น Drizzy คงได้ลูกแล้วมั้ง ออกแล้วบอกนะครับจองคิวไปดูด้วยคน ^ ^
  • กว่าจะใช้เป็น เฮ้อ!! เลยรู้ตัวเลยว่าเราเริ่มจะแก่เกินใช้เทคโนโลยีใหม่ๆซะแล้ว 5555
  • Welcome to Tossagan Bullies "WCG Baby Star" super female red bully.

For Picture please see this link www.westcoastgottiline.com and choose females.

Meet this super female at Thailand Pitbull Show. 19 FEB. 2011 @ Pantip
  • ไปเอามาได้ไงครับพี่ ผมหาแทบตาย สวดยวดเจงๆ
  • ขอบคุณครับหมวด ^_^
  • coming soon www.tossaganbullies.com

for more info. please contact: tossaganbullies@hotmail.com
  • อะลองมาโม้หน่อย imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    118.jpg 87K
    116.jpg 93K
    120.jpg 83K
  • ขอบคุณครับสำหรับรูปBaby Star ชอบรูปแรกจริงๆ ดูมีชีวิตดีจังเลย :)
  • Kingpinline's Marcello(sire) Drama(dam) and Drizzy(son)
    ไฟล์แนบ
    Drizzy Dad.jpg 8K
    drama[1].jpg 66K
    4.jpg 8K
  • งานพันธุ์ทิพย์ที่ผ่านมา Tossagan Bullies ได้รางวัลตามนี้เลยครับ
    ที่1 9-12เดือน Standard เพศเมีย ในประเทศ ชื่อ Calypso
    ที่1 12-18เดือน Extreme เพศผู้ นอกประเทศ ชื่อ Drizzy
    ที่1 Best Puppy in Show ชื่อ Calypso
    ที่3 Best Junior in Show ชื่อ Drizzy

และยังมีลูก Nathan+White one ก็ได้ที่1 9-12เดือน Standard เพศผู้ ในประเทศ ชื่อ Kimber
    ยินดีด้วยครับคุณเต้ :-D

ทุกรางวัลเป็นความภูมิใจของเราจริงๆ ;-)
  • ทศกัณฑ์ บูลี่ ระวังเจอ หนุมาน นกน้อย บูลลี่ไม่ได้เพราะไม่มีหมา ยินดีด้วยกับความสำเร็จครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4632.jpg 150K
  • ขอบคุณครับเฮียเหลียง :">
  • ยินดีครับคุณตุ้ย.....กับรางวัลของความสำเร็จ
  • ขอบคุณครับคุณ Kaday ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ O:)
  • เช่นกันครับ...
  • แจ้งข่าวครับ
    ใบเพ็ดชุด Nathan+White one ได้แล้วนะครับ :X
  • ทำไมยังเป็นไฟล์แนบอยู่เนี่ย ฮือๆๆ ทำไงรูปถึงจะขึ้นมาเลยอ่ะครับ ใครผ่านมาช่วยตอบที
  • พี่ตุ้ยพอแนบไฟล์เสร็จกดแทรกภาพอีกทีครับพี่ image
    ไฟล์แนบ
    ืท.jpg 11K
  • Thank you krub Pae. :">
  • ลองลงรูปครับimage
    ไฟล์แนบ
    038.jpg 12K
  • ทำไม่เป็นแล้วโวย เดี๋ยวเถอะ
  • เอาพี่น้องของ Baby Star มาให้ชมกันครับชื่อ WCG Platinum ชอบเป็นการส่วนตัว :* image
    ไฟล์แนบ
    WCGPlatinum03-02-11pic2.jpg 269K
    WCGPlatinum03-02-11pic1.jpg 146K
  • image
    ไฟล์แนบ
    WCGPlatinum03-02-11pic1.jpg 146K
  • ยังไม่ได้โวยเลยพี่ เค้าถามเฉยๆนะ มีอ้อนด้วยนิดนึง :p

ก็บอกแล้วว่าผมมันโลว์เทค อะไรใหม่ๆมาไม่ค่อยจะรับอ่ะพี่ :-))
  • จิงอ่ะ รับของใหม่ไม่ได้ เห็นถามคนเชียร์ตลอด ว่าต้องการหาแต่ตัวใหม่ๆ สรุปเอางัยแน่
  • ถ้าเป็นเรื่อง คน สัตว์ สิ่งของ ใหม่ๆพอรับได้พี่ แต่เทคโนโลยีไม่ค่อยจะรับอ่ะครับ ;;)
  • 5555 เหมือนกันใช่มะพี่มาร์ค
  • คุณตุ้ยไม่เอาแพลตทินั่มเข้ามาอีกตัวหละครับ รับรองฮือฮากันบ้านแตกแน่ๆ

ชอบจริงๆเล๊ย ตั้งแต่ดริซซี่แล้วครับ
  • เคยถามไปแล้วครับ แต่สู้ราคาไม่ไหว $100,000 เห็นราคาแล้วจะเป็นลม :-))
    แต่ก็ยังดีที่อย่างน้อยตอนนี้ก็มีตัวเมียครอกเดียวกันกับ Platinum มาอยู่ด้วยแล้ว ก็เลยคิดว่าตอนนี้เมาลุ้นลูก Drizzy + Baby Star กันดีกว่าครับ :X
  • ระหว่างที่รอชุด Drizzy VS. Baby Star ผมมีอีกชุดมานำเสนอครับ

สำหรับผู้ที่สนใจ Bully สายเลือดดีๆ ราคาไม่แรง ขอแนะนำ
    DEMON(Future+Luna) VS. WHITE ONE(Bijoco+Tequila)
    Coming Soon!!
    :-D :-D :-D
  • คุณตุ้ย ลงให้ดูเร็วนะครับ ...
  • ได้ครับคุณkaday ไม่เกินอาทิตย์นี้ได้เห็นครับชุดนี้ :065:
  • สำหรับรูปลูกสุนัขรออีกนิดนะครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    demon+white.jpg 7K
  • ลองใหม่ๆ ดูซิว่ารูปใหญ่ขึ้นรึเปล่า

:p

image
    ไฟล์แนบ
    demon + whiteone.jpg 7K
  • มารอชมเด็กๆนะครับคุณตุ้ย
  • ลิงค์สำหรับรูปเด็กๆครับ คุณ experimental
    http://pitbullzone.com/community/discussion/21666/demon-white-one-puppies-for-sale-#Item_15
  • Ad. of Tossagan bullies April 2011
    image
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment[2].jpg 7K
  • Demon + White one Puppies @ 15days
    หน้าหักๆ ตาห่างๆ ตัวสั้นๆ
    imageimageimageimageimage

ต่อด้วยสายเลือดครับ ไล่ดูซิว่าคุ้นชื่อไหนบ้าง ของดีราคาไม่แรง อีกแล้วครับท่าน :-D image
    ไฟล์แนบ
    M1.jpg 100K
    M2.jpg 100K
    F1.jpg 101K
    F2.jpg 101K
    F3.jpg 100K
    บทความ.jpg 100K
  • This is what are we waiting for.
    Plan breed of the year by Tossagan Bullies.

Drizzy(Marcello's son) x Baby Star(Goldmine's daughter)
    D.O.B. 22/4/2011
    Male: 1 Female: 6
    Price: ?????

imageimageimageimageimageimageimage

Drizzy of Tossagan Bullies
    image

Baby Star of Tossagan Bullies
    image
    ไฟล์แนบ
    M1.jpg 61K
    F1.jpg 66K
    F2.jpg 62K
    F3.jpg 61K
    F4.jpg 61K
    F5.jpg 60K
    F6.jpg 60K
    4.jpg 8K
    BabyStar9monthsIMG_2836.jpg 207K
  • Kingpinline's Marcello
    image

WCG Goldmine
    image
    ไฟล์แนบ
    Drizzy Dad.jpg 8K
    Goldmine9-03-104[1].jpg 232K
  • ขอเอามาดองเหล้ากินตัวดิท่าน ขนาดกำลังดี ฮ่าๆๆ
  • เย้ยยยย!! พี่มาร์คกินลงเหรอพี่ น่ารักขนาดนี้ :p
  • ยาโด๊ปชั้นยอด ไม่รู้อะไรเสียแล้ว ฮ่าๆๆ

พัทยามีอะไรเซอร์ไพร์ไหมท่าน
  • เออ แต่ตาห่างดีจัง มอนสเตอร์แน่ๆ
  • พี่ตุ้ยลูก drizzy งอกแล้วหรอๆๆๆๆ ไม่เห็นมีสีราเลย แต่แดงก็น่าสนใจนะเข้าไปดูได้ยังครับเดี๋ยวอาทิตย์นี้แวะไปเลย F1 F2 กระซิบราคาหน่อยเดี๋ยวไปขอคุณแม่ 555

image
    ไฟล์แนบ
    aaaaaa.jpg 151K
  • สีราก็มีครับโต F5ครับ ราเริ่มมาแล้วครับ แวะมาชมได้ครับ ส่วนราคาเดี๋ยวคุยกัน ^_^
  • ปล.ในรูปใช่เจ้าShank Cruz รึเปล่าครับโต
  • ใช่ครับพี่ตุ้ย.....อากาศร้อนมันไม่ยอมกินข้าวเลยครับ ผอมไปหน่อย

******* พี่ตุ้ยครับรู้สึกว่าเราจะลงไปชนกันกันในรุ่น classic นะครับ 555 พ่อกับลูก*******

เดี๋ยวเจอกันงานพัทยาครับ ^ ^