ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงทีมงาน ผู้จัดงานมิตติ้งนครปฐม
  • ขอชมดีหมดทุกอย่าง แต่ ห้องแอไม่น่ามีพวกเลวๆมาสูบบุหรี่กัน

เด็กก้อเยอะแต่ก้อยังเลวกันได้สูบโดยไม่สนจัยครัย

ทางทีมงานน่าจะบอกห้ามไว้ เซงตรงนี้

อย่างอื่นเยี่ยม
  • ทีมนครปฐมจัดได้ดีมากเกินร้อยเต็มร้อยครับ ใครจัดครั้งต่อไปคงเครียดน๊ะมีนครปฐมป็นไม้บรรทัดไว้แล้ว ที่จอดรถมีเท่าไหร่เต็มหมดแถมจอดซ้อนคันอีก รถผมออกไม่ได้เลยจะหนีกลับก่อน 555
  • บรรยากาศโดยรวมทำออกมาดีเลยครับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆหลายๆท่าน
    มากันล้นหลามเชียว ขนาดผมไปถึงก่อน 10 โมง คนยังเยอะใช้ได้

นี่ถ้าไปเที่ยงสงสัย ไม่ต้องหาที่จอดรถเลย :o008:

ต้องขอขอบคุณทีมงานนครปฐม ที่ทำให้งานนี้เกิดขึ้นมาครับ ดีใจ
    ได้เห็นตัวจริง ของบรรดา Star ในพิทบูลโซนหลายๆท่าน เสียดาย
    ยังไม่ได้ขอเข้าไปคุยฮ่าๆๆๆ

รายละเอียดปลีกย่อยที่หลุดไปเป็นธรรมดาครับ สำหรับงานใหญ่
    ผมว่าถ้าปีหน้าจัดอีก คิดว่าเจ้าภาพต้องทำได้ดีกว่าปีนี้แน่นอน

:m001:
  • เหงด้วย คับพี่โจ พี่เห็นผมแต่ผมไม่เห็นพี่เลยดิ เสียดายไม่ได้คุยกัน
  • รบกวนพี่ๆเพื่อนๆท่านใด ทีได้เก็บภาพ งานประกวด ทุกรุ่นในวันงาน มาลงสรุปให้ดูได้มั้ยครับ ว่า ที่1,2,3 แต่ละรุ่น พร้อมภาพประกอบน่าจะดีนะครับ:015:
  • ทีมงานจัดงานได้เยี่ยมมากครับ :063: :063:
    ขอบคุณทีมผู้จัดงานมากครับ สำหรับงานดีๆแบบนี้ :006::006::006: