ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วันวันvsซินดี้
  • ถ้าองค์เทพที่ยุทธว่าคือ เชน หมาแดง

เชน...พี่ฝากเตือนไอ้หลาน "หัวดอ" คนนั้นทีว่า "เฮ๊ย.. มึงมานี่เด๊ะ.!!"
    แล้วตบกระบาลแรงๆซัก 2 ที....ขอบคุณครับ
  • กูมาล่ะ มีอะไรกันว่ะ หืออออ
  • รูปลูก 454 ที่เอามาลงน่ะ หมาผมเองครับ แล้วไงครับ คุณ cakered หมาผมจะสวยไม่สวยในสายตาใครผมไม่เคยสน ผมรักของผม ผมมีความสุขที่ผมมีเค้า ผมเป็นคนไปเลือกเค้ามา เห็นแล้วถูกชะตาก็เอามาเลี้ยง ให้ความรักกับมัน มันเองก็ทำให้ผมมีความสุข แล้วไงครับ
    ผมเข้าใจว่าคุณต้องการจะขายลูกหมาของคุณ แต่ในขณะเดียวกัน คุณก็ไม่ควรจะมาว่าหมาของคนอื่นเค้า ลองคิดดูน่ะครับ ว่าเวลาที่มีใครมาว่าหมาคุณ คุณยังไม่ชอบเลยครับ แล้วคุณคิดว่าคนอื่นๆเค้าจะรู้สึกอย่างไร หมาทุกตัวมันมีความน่ารักและสวยทุกตัวครับ สวยในแบบของมัน น่ารักในแบบของมัน สร้างมิตรไว้เถอะครับ
  • CommentAuthor chan CommentTime3 วันก่อน | November 14, 2010, 1:17 pm
    ก่อนอื่นผมต้องขอบอกว่าลูกสุนัขได้ถูกจับจองกันหมดแล้ว และผมต้องขอขอบคุณสำหรับคำติชมจากพี่ๆน้องๆทุกๆท่านที่เข้ามาเชียร์ลูกสุนัขชุดนี้ และผมก็รู้สึกดีใจมากด้วยในข้อความที่คุณผีเขียนมาแบบนั้นมันทำให้ผมรู้สึกว่าลูกหมาที่ผมบรีดไปนั้นมันไม่ได้แตกต่งจากลูกพ่อแม่นอกเลยและอนาคตไม่แน่ลูกหลานONE ONEที่ผมบรีดอาจจะมีคุณภาพไม่แตกต่างจากลูกแม่หมาrednoseที่ผสมติดท้องมาจากต่างประเทศ

"ผมบรีดอาจจะมีคุณภาพไม่แตกต่างจากลูกแม่หมาrednoseที่ผสมติดท้องมาจากต่างประเทศ"

นิสัยเหมือนกันทั้งน้าทั้งหลาน นิสัยชอบเปรียบแล้วยกหางตัวเอง
  • ผมว่า cakered ควรออกมาขอโทษในการพูดพาดพิงครั้งนี้นะครับ