ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กระตุ้นกันหน่อย วันเสาร์ที่ 27 นี้ งานเลี้ยงปีใหม่ของพวกเรา
  • :o040:ผมเบี้ยน้อยหอยน้อย ช่วยเบีย 1 รัง:o040: หมูสะเต๋1,500 ไม้คับป๋า:o040:(เจ้านี้อร่อยที่สุดในพิด,โลกเลยนะคับอยู่ข้างร้านผมเอง)
    ไฟล์แนบ
    251.jpg 112K
    349.jpg 112K
    190.jpg 115K
  • น้องปุ๊ กล้วยไม้มีหลายต้น แต่ไม่รู้จักชื่อสักต้น ปีนี้ออกดอกแข่งกันเลยครับ
    แต่เพพิ่งนึกได้เลยถ่ายรูปได้แค่ต้นเดียว ดอกอื่นเหี่ยวหมดแล้ว

ท่านบอยอย่าซีเรียสครับ ตามกำลังลังครับ แค่มีน้ำใจมาช่วยงาน พี่ก็ดีใจมากแล้วครับ
  • อยากกินเลยอ่ะท่านบอย:049:

ยันหว่างเลยไหวไหม๊? ป๋า :007:
  • 555+ ยันหว่างอีกแล้วววววววว..!!

จะหายาอะไรมาช่วยหล่ะ น้องอร นี่มันไม่ใช่ด่านนอกนะคร๊าบบบบ งานนี้มีก๊อกเดียว ไม่มีก๊อก2 เป็นลม..ว๊ากกกกก
  • :o036::o036:.....................................:o046:....................................................:o036::o036:
  • งานนี้ ถ้าพลาด ต้องหัวใจวายชอคคาหน้าจอ แน่ๆ

จะไปดูว่า งานนี้ พี่มาเฟียจะป๊อดรีบกลับบ้านก่อนงานเลิกรึป่าวว ฮ่ะๆๆๆ

B.B FULL TEAM ^^
  • ป๋า โดนน้องสาวคนนี้ท้า ไม่รับไม่ได้นะ
    ถือเป็นตัวแทนของ SCUBAPIT อย่าให้เสียชื่อนะ ป๋า

ส่วนผมขอบาย ช่วงนี้ ไม่แข็งแรง เอิ๊กๆๆๆ
  • พรุ่งนี้จะไปซ้อมดื่มในสถานที่จริงเลยนะเค้าอ่ะ เป็นไงแน่นนอนไม๊หล่ะ..??
    10 โมงเช้าเจอกัน....D-1
  • จัดวันเสาร์เป้าหมายคือสว่างอยู่แล้ว
  • ป๋า ไอ่หนวดมันบอก ไม่สว่างก็ไม่ไป
  • """อิ อิ มีจับของกันและกันด้วย 300 บาทเอง"""

พี่มาร์คมาเฟียรี่

นู๋ต้องไปคนเดียวอีกแล้วอ่ะ เขิลจัง ไม่รุ้จะเอาหัวไปวางไว้ที่ไหนดี

คนอื่นเขามากันเป็นทีม ไอ้เรามันไม่มีคนสนใจ เหอ เหอ เหอ
  • morakaki มี บิ๊กชิว อยู่ทั้งคน นู๋ไม่ต้องกลัวอะไรแล้ว..!!
    รับรองงานนี้ไม่มีเหงา พี่ไม่ดื่มเหล้า สติพร้อมตลอดเวลา ไม่เหมือนมาเฟีย เดินดื่มทั้งวัน น่ากลัว..!!
  • สงสัยปีนี้จะอดไปว่ะพี่

พ่อเข้าทำ บายพาสหัวใจ 26 ถ้า 27 ผมไปรื่นเริงมันจะ อกตัญญู เกินไปป่าวอ่ะ T^T ยังไงจะขอไปกระแทกลูกคอสักเพลง สองเพลง เพราะตอนนี้ สัญญาที่แกรมมี่หมดแล้ว ฮ่า ๆ
  • เสียดายยที่สุดอ่ะคะพี่มาร์ค อยากไปอย่างแรงแต่ติดภารกิจอ่ะคะ ปีก่อนจัดเดือนธันวาไม่ช่ายหรอค่ะ ปีนี้มายจัดเร็วจังงง่ะ เสียดาย เสียดายย
  • เดือนธันวา งานมันชนกันเยอะ ปีนี้จึงชิงลงมือก่อน
  • โก๋โอ๊คคิดมากว่ะ เราไม่ได้มางานรื่นเริง เรามาปฏิบัติภารกิจ
    การมางานปีใหม่ของชาวพิตบูลถือเป็นหน้าที่ของสมาชิกทุกคน
    มันเหมือนกับการประชุมใหญ่ คณะกรรมการบริหารบริษัทและสมาชิกประจำปี

ใครไม่มาถือว่าขาดประชุม
  • :m117:ยิ้มวันระนิส จิตแจ่มใส อ่อนกว่าวัย โรคภัยไม่มี :m117:
    ไฟล์แนบ
    99999999999999999999999997.jpg 74K
  • น้องแหลมรายงานตัว
  • พร้อมยังป๋า..หน่วยสวาทเตรียมให้พร้อม!!!555:006:
    ไฟล์แนบ
    IMG_04082.jpg 125K
  • พร้อมตั้งแต่เมื่อคืนแล้วน้องสาว เมาปลิ้นนี่ยังแฮงค์อยู่เลย ฮิ้วๆๆๆ
  • เตรียมตัวตั้งแต่เมื่อคืนเพียบตามเคย ตื่นมาแฮ้งค์สัด..!!
    เจอกันนะครับวันนี้ ผมลุยก่อนเลย 11 โมง