ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอขอบคุณ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกท่าน สำหรับงานเลี้ยงปีใหม่เมื่อคืนนี้
  • รวมๆๆคนสวย คนหล่อค้าบบบ
    ไฟล์แนบ
    51.JPG 88K
    50.JPG 92K
  • จับ แจก เสื้อ ครับ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    532.JPG 85K
  • มีความสุขกันทั้งงาน
    ไฟล์แนบ
    542.JPG 89K
  • ป๋าแจกเองงงง
    ไฟล์แนบ
    552.JPG 86K
  • พี่ๆเค้าขอมา
    ไฟล์แนบ
    57.JPG 85K
  • ความสนุกกับความ ฮาเริ่มกลับมาอีกครั้ง กับ...................
    ไฟล์แนบ
    562.JPG 85K
  • บลูลี หรือเรดโนสครับ ฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    58.JPG 54K
  • พีเค้าบอกว่าอยากมีกล้าม แบบหมาที่เราเลี๊ยงกัน 5555+
    ไฟล์แนบ
    59.JPG 53K
  • กล้ามมาเลย 5555+
    ไฟล์แนบ
    61.JPG 53K
  • ตลกมากๆๆครับ มีความสุขมากมาย
    ไฟล์แนบ
    642.JPG 84K
    632.JPG 86K
    622.JPG 78K
    60.JPG 90K
  • เว้นช่วงแจกรางวัลหน่อย
    ไฟล์แนบ
    652.JPG 82K
  • นักร้องเสียงทองมาแล้วครับ พี่ บิวallstar
    ไฟล์แนบ
    672.JPG 96K
  • เต็มที่
    ไฟล์แนบ
    69.JPG 75K
  • แสงสีเสียงครบ
    ไฟล์แนบ
    68.JPG 80K
  • ช่วงท้ายของงาน รู้สึกจะเหลือไม่กี่โต๊ะแล้วว
    ซะหน่อยพี่อ๊อด ปทุม
    ไฟล์แนบ
    70.JPG 76K
  • พี่มาร์คยังฟิต
    ไฟล์แนบ
    71.JPG 98K
  • สุดหล่อตอนแสงน้อย 5555+
    ไฟล์แนบ
    722.JPG 54K
  • งานนี้ยิ่งใหญ่จริงๆบอก แล้ว ใครไม่ไป ไม่รู้ 555+
    ไฟล์แนบ
    732.JPG 70K
  • งานนี้ ยิ่งใหญ่ สนุกมาก
    ขอบคุณพี่มาร์ค ครับที่จัดงานนี้ขึ้นมา
    ขอบคุณ ท่านผู้ใหญ่ ทุกคนที่ทำให้มีงานนี้
    ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่เป็นเอง มากๆ
    ขอบคุณที่ทำให้อ้นต้องเปิด แฟรช ถ่ายรูป เพราะโคตรมึนเลย 555+
    สนุกมากครับ ไว้เจอกันใหม่นะครับ
    ไฟล์แนบ
    logo26.jpg 99K
  • สุดๆๆ มาเต็มอ่ะ งานนี้ ล่าสุด ตอนนี้ ยังตั้งวงกันไม่เลิกเรยครับพี่น้อง

(สายด่วน ฮอทไลด์ วาราบี้ 555)
  • อ้นถ่ายตามคำขอนะพี่บิว ฮ่าๆๆๆ สุดแล้วครับพี่งานนี้
    ไฟล์แนบ
    823.JPG 80K
  • :033: สนุกมากส์ค่ะ ฮาตลอดงาน
    เวที ดนตรี ตลกทุกคณะ ไม่มีกร่อยเลยค่ะ
    หมูย่างเด็ดมากส์ อาหาร เครื่องดื่ม ไม่มีอั้น

ลุงอู๊ด ป้าอ้อย น่ารักเหมือนเดิม ....ขอบพระคุณค่ะที่ยังจำปาหนันได้ ( ปีที่แล้วไม่ได้ไป )

***อย่าเขิลถ้าต้องมาคนเดียว พี่ ๆ น้อง ๆ เป็นกันเองทุกคน พี่มาร์คมาเฟีย พี่เยี่ยมจริง ๆ ในบอร์ดเป็นยังไง ตัวตนจริง ๆ พี่ทั่นก็เป็นแบบนั้น 555 เสียดาย ที่ไม่สามารถอยู่จนถึงขั้นพี่ทั่นถอดท่อนบนทิ้ง และ ยืนเต้นโชว์บนเก้าอี้***

นั่งฮาเพลิน ๆ เผลอแปล๊บเดียว จะตีสอง เลยต้องกลับซะก่อน

ขอบคุณ พี่ ๆ ทุก ๆ ท่าน ที่สละกำลังทรัพย์ สละแรงกาย ยอมเหนื่อย เพื่อมอบความสุขให้พวกเราทุกคน

ขอให้พี่ ๆ ได้รับความสุขกลับคืนไปเป็นร้อยเท่าพันเท่าเลยนะคะ

>>>>> รัก pitbullzone ค่ะ
  • สนุกสุดโคตรครับงานนี้ มีแต่รอยยิ้ม อยู่ได้แค๋สามชั่วโมงเองยังมันขนาดนี้ ถ้าไม่ติดงานจะอยู่ยันเช้าเลย555

พี่บิวกำลังทำให้ตับมันชินกับแอลกอฮอลล์เหรอครับพี่ วันนี้ยังต่อได้อีกนับถือๆต้องหาวันว่างกินกับผู้หยั่งรู้แอลก

อฮอลซักหน่อยครับ555
  • ขอบคุณพี่มาร์ค และพี่ ๆ และเพื่อน ๆ ชาวพิตบูล ทุกคน ที่ทำให้งานในคืนนั้นมีความสุขและสนุกมาก

ส่วนภาพบรรยากาศ ตอนประมาณ ตี 3 กว่า จะโพสต์ลงให้ดูในโอกาสต่อไป เพราะป่านนี้ช่างภาพยังไม่ฟื้นเลยครับ

พี่บิว BB ร้องเพลงเพราะมากเลยครับ ส่วนพี่มาร์ค ท่าเต้นพี่สุดยอดมาก แล้วจะโพสต์คลิบท่าเต้นของพี่ให้ชมกันนะครับ (รอช่างภาพฟื้นก่อน)

:o023: กลุ่มประชาชื่น :o028:
  • อยากดูคลิปพี่มาร์ค

555
  • เฮ้ยๆๆๆๆๆ ถ้าอยากให้จัดอีกปีหน้า คลิปทุกคลิป ต้องผ่านการเซ็นเซอร์ อันตรายมาก เดี๋ยวเยาวชนลอกเรียนแบบ
    เมื่อวานดื่มน้ำเป็นลิตร ระบายแอลกอฮอลล์ทิ้ง ยั่งไม่สร่างเลย สุราโดนทุกยี่ห้อ เรด แบลค 285
    เบียร์ ช้าง ลีโอ ไฮเนเก้นส์ ไวน์ ปลิ้นเลยครับ

ก่อนจัดงานยอมรับเลยว่า เครียดมาก เพราะเสียงตอบรับค่อนข้างน้อย รู้สึกเหงียบๆหงอยๆ และเป็นงานช่วงกลางคืนด้วย
    แต่ก็ทำใจดีสู้เสือ ถ้าคนมาไม่เต็มจริงๆก็ต้องยอมรับ เพราะว่าปีนี้เป็นปีแรกที่ไม่มีงานช่วงกลางวัน ไม่มีกิจกรรม

ทุ่มกว่าแล้ว โต๊ะด้านหน้ายังว่างหลายโต๊ะ ไม่มีใครนั่ง แต่เช็คดูยังมีหลายท่านหลงทาง และเจอกับรถติด ก็ใจชื้นขึ้นมาหน่อย
    แต่พอทุกท่านมากันครบ เต็มสนาม ความมันส์ก็บังเกิดครับ ขอบคุณทุกท่านมากครับ
  • มาแระ...เพิ่งฟื้นครับ งานดี มรากกกกกๆๆๆๆๆ ครับ ตอนกลับหาพี่MARKไม่เจออ่ะ ขอโทดทีครับไม่ได้ลา
  • มีรูปในงานมาให้ดู ... แต่ช้าไปหน่อยเน็ตที่บ้านเสีย
    ไฟล์แนบ
    004.JPG 52K
    003.JPG 69K
    002.JPG 69K
    001.JPG 69K
    028.JPG 49K
  • ต่อครับ
    ไฟล์แนบ
    005.JPG 68K
    009.JPG 73K
    008.JPG 77K
    007.JPG 58K
    006.JPG 64K
  • ยังไม่หมด...
    ไฟล์แนบ
    014.JPG 79K
    013.JPG 55K
    012.JPG 74K
    011.JPG 62K
    010.JPG 62K
  • ...
    ไฟล์แนบ
    019.JPG 45K
    018.JPG 52K
    017.JPG 79K
    016.JPG 79K
    015.JPG 69K
  • ขอบคุณพี่มาร์ค สำหับงานดีๆแบบนี้ ที่มีให้พวกเราชาวพิทบลู ได้มาเจอกัน ทุกๆปี
    ใครอยากกิน เนื้อ-หมูย่าง ในปีหน้าอีก โหวดมาเลยนะครับ ปีหน้าจัดให้อีก ปีนี้ 10 โล หมูหมดก่อนเพื่อน
    แต่รู้สึกว่า หมูจะมีคนกินเยอะอยู่ ปีหน้าจัดปริมาณใหม่ แต่หาคนย่างให้ด้วยนะ 555 ไม่ได้คุยกะใครเลยหน้าไหม้แล้ว
  • ....
    ไฟล์แนบ
    026.JPG 73K
    025.JPG 76K
    024.JPG 79K
    023.JPG 56K
    020.JPG 63K
  • ...
    ไฟล์แนบ
    029.JPG 78K
    027.JPG 75K
  • แต่เนื้อย่างหมู่ย่างหร่อยจิงๆครับ ชอบมากๆๆๆ
  • ตากล้อง..ประจำงานครับ
    ไฟล์แนบ
    022.JPG 50K
  • ชื่อ ตุ๋ย น้องใหม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    021.JPG 59K
  • เสียดาย พิตเดียร์ สะกิดไข่ ไม่ทำหน้าที่ ถ่ายเจาะภาพหลุดฮาๆมาลงบ้างเลย
    เอาแค่แอบถ่ายตอนตลกเล่นก็กรามค้างแล้ว ฮาสุดติ่ง
  • :006::063:ดูแล้วหน้าสนุกจัง เทียวหน้วต้องไปให้ได้เลยนะเรา:063::006:
  • ขอขอบคุณเจ้าภาพที่จัดงานสังสรรที่สนุกสดๆ ถือว่าเป็นการประชุมสามัญประจำปีของชาวพิทบูลเลยทีเดียว ผมมีความสุขมากครับพี่มาร์ค ขอบคุณอีกครั้ง
  • งานใหญ่ต่อไปของพวกเราคือจัดตั้ง American Pitbull / American Bully Club ของเราเอง
    สมาคมนี้จะช่วยให้สุนัขที่เรารัก มีองค์กรรองรับอบ่างเป็นทางการเสียที

พ่วงด้วยมูลนิธิ พิตบูลโซน เพื่อดำเนินกิจการสาธารณะกุศล มูลนิธินี้จะช่วยสร้างภาพพจน์ให้สังคมภายนอกรับรู้ว่า
    พวกเรา ถึงจะเลี้ยงหมาสายพันธ์โหด แต่เราไม่ใช่คนไร้สาระ พวกเราก็คือกลุ่มคนคุณภาพที่มีความห่วงใยปัญหาของสังคมจริงๆ เช่นกัน

ตอนนี้ ได้ที่ทำการเรียบร้อยแล้ว ระเบียบการต่างๆก็มีร่างไว้หมดแล้ว
    ระบบคอมพิวเตอร์ ระบบฐานข้อมูล เว็บไซต์ ก็มีการเตรียมการไว้หมดแล้ว
    ขาดเพียง เจ้าหน้าที่และอุปกรณ์สำนักงาน เราก็ดำเนินการได้เลยครับ

อีกหนึ่งก้าวสำคัญของพวกเรา
  • ขอบคุณป๋ามาเฟียและทีมงานทุกท่าน
    ที่ยอมสละเวลาและทุนทรัพย์
    ในการจัดงานดีๆอย่างนี้
    มีความสุขทุกครั้งที่ได้ไปร่วมงานครับ
    ขอเป็นกำลังใจให้ครับ
  • มาๆๆๆ ป๋า ขอบคุณมากป๋า ที่ทำให้ได้มาเจอเพื่อนๆ
    พวกเราเจอกันทุกครั้งก็ มันส์ทุกครั้ง ปีหน้าเอาใหม่ โปรเจคแบบนี้ กี่ปีก้ไม่เบื่อ ป๋า

เอาละ ขอลงรูปกันเลย
    รูปขอออกตัวก่อนนะ คืนนั้นเมาจัดไปหน่อย โฟกัสหลุดเละเทะ 555 ทนดูกันไปนะ ถือว่าฝึกความอดทน ....
    ไฟล์แนบ
    IMG_8334.jpg 78K
  • เวทีพร้อม ชุดใหญ่ปีนี้ ....:063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8361.jpg 92K
  • แสง สี เสียง.....ฮึ่มๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8327.jpg 101K
  • ออกตัวก่อน วันงานเห็นกล้องเยอะ ผมเองก็เมาด้วย อาจจะเดินถ่ายไม่ทั่วงาน
    ก็ขออภัยด้วยนะ

แต่ใครมีปัญหาเจอลูกพี่ผมได้ คนขวาอะ....:026:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8267.jpg 83K
  • โอ๊ค มันบอก พี่..ผมอยากมีพลังคลื่นเต่าบ้างอะ

พลังที่มืออะมาแล้ว แต่หน้าจะมีความสุขไปไหนนี่ บอกเบ่งพลัง ไอ่นี่ยิ้มแบบถูกหวยซะงั้นอะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8298.jpg 51K
  • ฝากหมี โลตัสและน้องณีย์ ....
    รูปนี้ทำให้ด้วยใจเลย อุตส่าห์เสริฟพี่ทั้งคืน แต่บอกตรงๆกลับบ้านปวดหัว อิ๊บอ๋าย เลย....
    ไฟล์แนบ
    IMG_8285.jpg 31K
  • แบบ เน้นแสงเงาหน่อย
    ใครรู้ว่าต่อไปทำไรต่อ ช่วยบอกหน่อย สยิว กิ้วอะ...:032:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8286.jpg 29K
  • ไม่ต้องบอกละ
    ไอ่หมี มาบ้ากะเซียนหนุ่ม พิทเดียร์ต่อ 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_8394.jpg 75K